Dinamo Zagreb II crest

Dinamo Zagreb II

Druga HNLSeason 2026/2027Jerko LekoPosition 7Updated ang data noong October 17, 2026
Form (recent matches)
LLWWL

Dinamo Zagreb II 2026/2027: season sa numbers

Dinamo Zagreb II sa Druga HNL

Dinamo Zagreb II ay naglalaro sa Druga HNL (Croatia) sa 2026/2027 season. Position sa league: 7. Next known match: Cibalia.

Form at record

Dinamo Zagreb II: 4-0-5, 1.33 points/match. Last five: LLWWL (1.20 points/match).

Goals at clean sheets

Average na 1.56 goals ang naiskor ng Dinamo Zagreb II at 1.44 ang na-concede kada match. Clean sheets: 22%. Failed to score: 33%.

BTTS / Over / Under

BTTS: 44%. Over 2.5: 56%. Over 3.5: 33%. Average goals sa matches ng team: 3.00.

Mga pattern ng goal

Lumalabas ang Over 2.5 + BTTS sa 44% ng matches. Naka-score sa parehong halves ang team sa 22% ng games. Last five: BTTS 60%, Over 2.5 60%.

Mga half at minuto

Average na 0.56 goals ang naiskor ng Dinamo Zagreb II sa first half at 1.00 sa second half. Pinakamataas na scoring interval: 0-15 (4 goals).

xG at style ng laro

Gumagawa ang Dinamo Zagreb II ng 1.59 xG at nagpapahintulot ng 1.38 xGA kada match. Shots: 11.1 total, 4.6 on target. Possession: 56%.

Mahahalagang stats indicator

May net xG na 0.21 kada match ang Dinamo Zagreb II. Ang last-five PPG minus season PPG ay -0.13 points/match. Historical team context ito, hindi prediction ng susunod na result.

Overview ng season

1.33Points bawat match12 pts
1.56Goals na na-score / match
1.44Goals na na-concede / match
56%Over 2.5 goals
44%Parehong teams naka-score
22%Clean sheets
33%Matches na walang goal

Record ng team

Wins, draws at losses sa buong season, kasama ang home at away split.

Result split ngayong season
44% W0% D56% L
+1
Goal difference
1.33
PPG (season)
1.20
PPG (last 5)

Goals

Goal production ng team kumpara sa league average at distribution ng goals sa matches.

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

1 goal67%
2 goals33%
3 goals22%
4 goals11%

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

1 goal78%
2 goals44%
3 goals22%
4 goals0%

Mga goal line (Over/Under)

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng team, kasama ang halves at league context.

Mga half ng match

Goal bago ang half-time78%Average ng liga: 64%
Min. 2 goals bago ang half-time44%Average ng liga: 27%
Min. 3 goals bago ang half-time22%Average ng liga: 14%
Goal pagkatapos ng half-time67%Average ng liga: 69%
Min. 2 goals pagkatapos ng half-time33%Average ng liga: 40%
Min. 3 goals pagkatapos ng half-time33%Average ng liga: 20%

Mga pattern ng goal

Mga kombinasyon ng goal events sa matches ng team at detailed averages mula sa last five matches.

Mga combination (season)

BTTS sa half-time22%
BTTS sa parehong halves11%
Naka-score sa parehong halves22%
Min. 3 goals at BTTS44%
Min. 3 goals na walang BTTS11%

Mga half ng match

Points, goals, clean sheets at half-time state sa first at second half, kasama ang last-five split.

State sa half-time

22% W22% D56% L
nangunguna / tabla / nahuhuli

Mga result sa second half

56% W33% D11% L
8
Points sa half-time
0.89
PPG (1st half)
-4
Goal difference
18
Points sa second half
2.00
PPG (2nd half)

Goals at clean sheets bawat half

Naka-score bago ang half-time0.56
Nag-concede bago ang half-time1
Naka-score pagkatapos ng half-time1
Nag-concede pagkatapos ng half-time0.44
Clean sheet bago ang half-time33%
Clean sheet pagkatapos ng half-time56%
Walang goal bago ang half-time67%
Walang goal pagkatapos ng half-time44%
Last 5 matches - details
1st half2nd half
PPG (season)0.802.20
Goals na na-score / match0.41.0
Goals na na-concede / match1.00.4
Average goals sa match1.41.4
Min. 1 goal80%60%
Min. 2 goals40%40%
Min. 3 goals20%40%
Clean sheets40%60%
Matches na walang goal60%40%
Goal difference-3+3
1st half (Last 5): 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli - BTTS HT (last 5) 20%
2nd half (Last 5): 60% panalo - 40% tabla - 0% talo

Goals ayon sa minuto

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang team.

Dinamo Zagreb II
ScoredConceded
4
1
0-15
1
2
16-30
0
6
31-45
3
3
46-60
2
0
61-75
4
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (6). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Advanced na statistics

Shots, finishing, possession at expected goals (xG).

Profile ng attack

Style ng laro: Efficient ang finishing
41%
Shot accuracy
shots on target
0.14
Chance quality
xG per shot
0.34
Finishing
goals per shot on target

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box.

Mahahalagang stats indicator

Pinagsamang view ng xG, efficiency, form at match patterns mula sa completed games.

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.21
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.09
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.03
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.06
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
128%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
119%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.13
Lead holding
Leading sa half-time sa 22% ng matches at nananalo sa 44%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
200%
Defense pagkatapos ng half-time
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.6
Mga late goal
29% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
29%

* Season statistics lang ang basehan ng lahat ng indicators. Hindi ito predictions ng NoFluffPicks model.

Squad ng team

Players na may verified appearances sa competition season na ito.

Form sa last 5, 6 at 10 matches

I-compare ang latest matches ng team across all competitions. Pinakamabilis makita ang recent change sa 5-match window, habang mas malinaw ang broader trend sa 10 matches.

Corner stats

Tingnan kung ilang corners ang nakukuha at ibinibigay ng team, at gaano kadalas lumalagpas ang total sa pangunahing corner lines.

Overall

9 matches
4.8
Corners na nakuha kada match
5.4
Corners ng kalaban kada match
10.2
Kabuuang corners kada match
66.7%
Higit 8.5 corners
66.7%
Higit 9.5 corners
33.3%
Higit 10.5 corners

Away

6 matches
3.8
Corners na nakuha kada match
5.8
Corners ng kalaban kada match
9.7
Kabuuang corners kada match
50.0%
Higit 8.5 corners
50.0%
Higit 9.5 corners
33.3%
Higit 10.5 corners

Cards at disiplina

Ihambing ang cards ng team sa cards ng mga kalaban, kasama ang dalas ng red cards.

Overall

9 matches
1.2
Cards ng team kada match
1.3
Cards ng kalaban kada match
2.6
Kabuuang cards kada match
22.2%
Over 3.5
11.1%
Over 4.5
0.0%
Red cards

Away

6 matches
1.0
Cards ng team kada match
1.2
Cards ng kalaban kada match
2.2
Kabuuang cards kada match
0.0%
Over 3.5
0.0%
Over 4.5
0.0%
Red cards

Lakas ng mga huling kalaban

Nilalagyan ng konteksto ang recent form gamit ang league record ng mga nakalabang team.

1.30
Average PPG ng mga kalaban
9.3
Average puwesto ng mga kalaban
Mas madali sa average

Sa huling 6 matches ng Dinamo Zagreb II, ang mga kalaban ay may average na 1.30 points kada game at puwestong 9.3 sa 16-team league. Kumpara sa league average, ito ay Mas madali sa average na serye ng mga kalaban.

Mga recent match

Mga upcoming match

Round 10
Dinamo Zagreb II
Cibalia
Round 11
Croatia Zmijavci
Dinamo Zagreb II
Round 12
Dinamo Zagreb II
Jadran LP
Round 13
Opatija
Dinamo Zagreb II
Round 14
Dinamo Zagreb II
Hrvace
Round 15
Dubrava Zagreb
Dinamo Zagreb II
Round 16
Dinamo Zagreb II
Bijelo Brdo
Round 17
Dinamo Zagreb II
Orijent 1919
Round 18
Dinamo Zagreb II
HNK Vukovar 1991
Round 19
Dinamo Zagreb II
Kustošija

Mga madalas itanong

Ano ang current form ng Dinamo Zagreb II?

Ang recent form ng Dinamo Zagreb II ay LLWWL (latest result first). Average ng team ang 1.33 points per match ngayong season.

Anong position ng Dinamo Zagreb II sa table?

Nasa position 7 ang Dinamo Zagreb II sa Druga HNL table na may 12 points.

Ilang goals ang average ng Dinamo Zagreb II kada match?

Average na 1.56 goals ang naiskor ng Dinamo Zagreb II kada match at 1.44 ang na-concede. Ito ang basic view ng attack at defense ng team ngayong season.

Gaano kadalas ang BTTS at Over 2.5 sa matches ng Dinamo Zagreb II?

Lumalabas ang BTTS sa 44% at Over 2.5 sa 56% ng matches ng Dinamo Zagreb II. May clean sheet ang team sa 22% ng games.

Sino ang next opponent ng Dinamo Zagreb II?

Ang next match ay Dinamo Zagreb II vs Cibalia sa October 23, 2026. Nasa ibaba ng page ang pre-match stats at full schedule.

Saan makikita ang stats at betting picks para sa Dinamo Zagreb II?

Makikita rito ang form, home at away record, goals, BTTS at Over/Under ng Dinamo Zagreb II. Nasa NoFluffPicks app ang picks at full analysis para sa upcoming matches.