Varaždin crest

Varaždin

Prva HNLSeason 2026/2027Nikola ŠafarićPosition 3Updated ang data noong October 21, 2026
Form (recent matches)
DDDWL

Varaždin 2026/2027: season sa numbers

Varaždin sa Prva HNL

Varaždin ay naglalaro sa Prva HNL (Croatia) sa 2026/2027 season. Position sa league: 3. Next known match: Slaven Koprivnica.

Form at record

Varaždin: 5-3-2, 1.80 points/match. Last five: DDDWL (1.20 points/match).

Goals at clean sheets

Average na 1.40 goals ang naiskor ng Varaždin at 0.80 ang na-concede kada match. Clean sheets: 50%. Failed to score: 30%.

BTTS / Over / Under

BTTS: 40%. Over 2.5: 40%. Over 3.5: 30%. Average goals sa matches ng team: 2.20.

Mga pattern ng goal

Lumalabas ang Over 2.5 + BTTS sa 40% ng matches. Naka-score sa parehong halves ang team sa 10% ng games. Last five: BTTS 20%, Over 2.5 20%.

Mga half at minuto

Average na 0.70 goals ang naiskor ng Varaždin sa first half at 0.70 sa second half. Pinakamataas na scoring interval: 16-30 (4 goals).

xG at style ng laro

Gumagawa ang Varaždin ng 1.48 xG at nagpapahintulot ng 1.54 xGA kada match. Shots: 13.6 total, 3.6 on target. Possession: 47%.

Mahahalagang stats indicator

May net xG na -0.06 kada match ang Varaždin. Ang last-five PPG minus season PPG ay -0.60 points/match. Historical team context ito, hindi prediction ng susunod na result.

Overview ng season

1.80Points bawat match18 pts
1.40Goals na na-score / match
0.80Goals na na-concede / match
40%Over 2.5 goals
40%Parehong teams naka-score
50%Clean sheets
30%Matches na walang goal

Record ng team

Wins, draws at losses sa buong season, kasama ang home at away split.

Result split ngayong season
50% W30% D20% L
+6
Goal difference
1.80
PPG (season)
1.20
PPG (last 5)

Goals

Goal production ng team kumpara sa league average at distribution ng goals sa matches.

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

1 goal70%
2 goals50%
3 goals10%
4 goals10%

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

1 goal50%
2 goals20%
3 goals10%
4 goals0%

Mga goal line (Over/Under)

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng team, kasama ang halves at league context.

Mga half ng match

Goal bago ang half-time40%Average ng liga: 76%
Min. 2 goals bago ang half-time20%Average ng liga: 49%
Min. 3 goals bago ang half-time10%Average ng liga: 14%
Goal pagkatapos ng half-time60%Average ng liga: 82%
Min. 2 goals pagkatapos ng half-time50%Average ng liga: 55%
Min. 3 goals pagkatapos ng half-time30%Average ng liga: 24%

Mga pattern ng goal

Mga kombinasyon ng goal events sa matches ng team at detailed averages mula sa last five matches.

Mga combination (season)

BTTS sa half-time0%
BTTS sa parehong halves0%
Naka-score sa parehong halves10%
Min. 3 goals at BTTS40%
Min. 3 goals na walang BTTS0%

Mga half ng match

Points, goals, clean sheets at half-time state sa first at second half, kasama ang last-five split.

State sa half-time

40% W60% D0% L
nangunguna / tabla / nahuhuli

Mga result sa second half

20% W60% D20% L
18
Points sa half-time
1.80
PPG (1st half)
+7
Goal difference
12
Points sa second half
1.20
PPG (2nd half)

Goals at clean sheets bawat half

Naka-score bago ang half-time0.7
Nag-concede bago ang half-time0
Naka-score pagkatapos ng half-time0.7
Nag-concede pagkatapos ng half-time0.8
Clean sheet bago ang half-time100%
Clean sheet pagkatapos ng half-time50%
Walang goal bago ang half-time60%
Walang goal pagkatapos ng half-time60%
Last 5 matches - details
1st half2nd half
PPG (season)1.400.80
Goals na na-score / match0.20.4
Goals na na-concede / match0.00.6
Average goals sa match0.21.0
Min. 1 goal20%40%
Min. 2 goals0%20%
Min. 3 goals0%20%
Clean sheets100%60%
Matches na walang goal80%80%
Goal difference+1-1
1st half (Last 5): 20% nangunguna - 80% tabla - 0% nahuhuli - BTTS HT (last 5) 0%
2nd half (Last 5): 0% panalo - 80% tabla - 20% talo

Goals ayon sa minuto

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang team.

Varaždin
ScoredConceded
0
0
0-15
4
0
16-30
3
0
31-45
2
3
46-60
2
2
61-75
3
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (3). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Advanced na statistics

Shots, finishing, possession at expected goals (xG).

Profile ng attack

Style ng laro: Balanced ang style
26%
Shot accuracy
shots on target
0.11
Chance quality
xG per shot
0.39
Finishing
goals per shot on target

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box.

Mahahalagang stats indicator

Pinagsamang view ng xG, efficiency, form at match patterns mula sa completed games.

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.06
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.66
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.08
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.74
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
89%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
51%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.60
Lead holding
Leading sa half-time sa 40% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
125%
Defense pagkatapos ng half-time
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.8
Mga late goal
21% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
21%

* Season statistics lang ang basehan ng lahat ng indicators. Hindi ito predictions ng NoFluffPicks model.

Squad ng team

Players na may verified appearances sa competition season na ito.

Form sa last 5, 6 at 10 matches

I-compare ang latest matches ng team across all competitions. Pinakamabilis makita ang recent change sa 5-match window, habang mas malinaw ang broader trend sa 10 matches.

Corner stats

Tingnan kung ilang corners ang nakukuha at ibinibigay ng team, at gaano kadalas lumalagpas ang total sa pangunahing corner lines.

Overall

10 matches
4.5
Corners na nakuha kada match
4.7
Corners ng kalaban kada match
9.2
Kabuuang corners kada match
60.0%
Higit 8.5 corners
50.0%
Higit 9.5 corners
40.0%
Higit 10.5 corners

Home

5 matches
5.4
Corners na nakuha kada match
5.0
Corners ng kalaban kada match
10.4
Kabuuang corners kada match
80.0%
Higit 8.5 corners
60.0%
Higit 9.5 corners
60.0%
Higit 10.5 corners

Away

5 matches
3.6
Corners na nakuha kada match
4.4
Corners ng kalaban kada match
8.0
Kabuuang corners kada match
40.0%
Higit 8.5 corners
40.0%
Higit 9.5 corners
20.0%
Higit 10.5 corners

Cards at disiplina

Ihambing ang cards ng team sa cards ng mga kalaban, kasama ang dalas ng red cards.

Overall

10 matches
1.5
Cards ng team kada match
2.4
Cards ng kalaban kada match
3.9
Kabuuang cards kada match
60.0%
Over 3.5
20.0%
Over 4.5
0.0%
Red cards

Home

5 matches
1.6
Cards ng team kada match
2.4
Cards ng kalaban kada match
4.0
Kabuuang cards kada match
60.0%
Over 3.5
20.0%
Over 4.5
0.0%
Red cards

Away

5 matches
1.4
Cards ng team kada match
2.4
Cards ng kalaban kada match
3.8
Kabuuang cards kada match
60.0%
Over 3.5
20.0%
Over 4.5
0.0%
Red cards

Lakas ng mga huling kalaban

Nilalagyan ng konteksto ang recent form gamit ang league record ng mga nakalabang team.

1.46
Average PPG ng mga kalaban
5.1
Average puwesto ng mga kalaban
Katamtamang hirap

Sa huling 10 matches ng Varaždin, ang mga kalaban ay may average na 1.46 points kada game at puwestong 5.1 sa 10-team league. Kumpara sa league average, ito ay Katamtamang hirap na serye ng mga kalaban.

Mga recent match

Mga upcoming match

Round 12
Rijeka
Varaždin
Round 13
Varaždin
Dinamo Zagreb
Round 14
Rudeš
Varaždin
Round 15
Istra 1961
Varaždin
Round 16
Varaždin
Gorica
Round 17
Osijek
Varaždin
Round 18
Varaždin
Lokomotiva Zagreb
Round 19
Varaždin
Hajduk Split
Round 20
Slaven Koprivnica
Varaždin

Mga madalas itanong

Ano ang current form ng Varaždin?

Ang recent form ng Varaždin ay DDDWL (latest result first). Average ng team ang 1.80 points per match ngayong season.

Anong position ng Varaždin sa table?

Nasa position 3 ang Varaždin sa Prva HNL table na may 18 points.

Ilang goals ang average ng Varaždin kada match?

Average na 1.40 goals ang naiskor ng Varaždin kada match at 0.80 ang na-concede. Ito ang basic view ng attack at defense ng team ngayong season.

Gaano kadalas ang BTTS at Over 2.5 sa matches ng Varaždin?

Lumalabas ang BTTS sa 40% at Over 2.5 sa 40% ng matches ng Varaždin. May clean sheet ang team sa 50% ng games.

Sino ang next opponent ng Varaždin?

Ang next match ay Varaždin vs Slaven Koprivnica sa October 24, 2026. Nasa ibaba ng page ang pre-match stats at full schedule.

Saan makikita ang stats at betting picks para sa Varaždin?

Makikita rito ang form, home at away record, goals, BTTS at Over/Under ng Varaždin. Nasa NoFluffPicks app ang picks at full analysis para sa upcoming matches.