Ecuador - Primera Categoría Serie BUpdated ang data noong October 17, 2026

22 de Julio vs LDU Portoviejo: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

22 de Julio vs LDU Portoviejo: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

22 de Julio vs LDU Portoviejo sa Primera Categoría Serie B (Ecuador). Naka-schedule ang match sa 21 October 2026.

Current na form

22 de Julio: 0-1-4 sa last five matches at 0.20 points per match. LDU Portoviejo: 2-3-0 at 1.80 points per match.

Stats ng goals

22 de Julio ay may 0.60 goals na na-score at 2.17 na na-concede bawat match. Ang LDU Portoviejo naman ay may 0.93 na na-score at 0.97 na na-concede. Average ng liga: 2.05 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: 22 de Julio 30%, LDU Portoviejo 34%. Over 2.5: 22 de Julio 43%, LDU Portoviejo 28%. League level: BTTS 36%, Over 2.5 34%.

xG, shots at style ng laro

LDU Portoviejo ang may mas mataas na xG per match: 1.21 vs 0.86. May average na 4.8 shots bawat match ang 22 de Julio, habang 9.7 naman ang LDU Portoviejo.

First at second half

Nangunguna ang 22 de Julio sa half-time sa 7% ng matches at nakaka-score ng 0.30 goals pagkatapos ng break. Para sa LDU Portoviejo, 31% at 0.48 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

22 de Julio: 76-90+ (7 goals). LDU Portoviejo: 61-75 (6 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Primera Categoría Serie B: 2.05 goals per match, BTTS 36% at Over 2.5 34%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-1-1, average goals 2.33, at BTTS 33%.

Bago ang match

1X2 odds

(-)
(-)
(-)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

22 de JulioLDU Portoviejo
0.6Goals na na-score / match0.93
22 de JulioLDU Portoviejo
2.17Goals na na-concede / match0.97
22 de JulioLDU Portoviejo
30%Average na possession47%
22 de JulioLDU Portoviejo
1.7Shots on target bawat match3.48
22 de JulioLDU Portoviejo

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

4.8Shots bawat match9.72
22 de JulioLDU Portoviejo
1.7Shots on target3.48
22 de JulioLDU Portoviejo
12.5%Shot conversion9.6%
22 de JulioLDU Portoviejo
30%Possession47%
22 de JulioLDU Portoviejo
0.86xG for1.21
22 de JulioLDU Portoviejo
1.75xG against1.16
22 de JulioLDU Portoviejo

Quality ng shooting

22 de Julio: Counter-attacking ang styleLDU Portoviejo: Balanced ang style
22 de JulioLDU Portoviejo
Accuracy ng shots on target35%36%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.180.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.350.27

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

LDU Portoviejo ang 800% better sa: form sa last 5 matches.

0.2 pts / match - 22 de Julio · 1.8 pts / match - LDU Portoviejo

22 de Julio
LDLLL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
13% W13% D73% L
Season record (W-D-L)
4-4-22
0.53 pts / match · goal difference -47
Last 5 (W-D-L)
0-1-4
0.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
3-2-10
Last 5 sa home
0-0-5
LLLLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 5.0xG: 1.02Opponent xG: 2.41BTTS: 100%Over 2.5: 100%
LDU Portoviejo
WDDWD
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
34% W34% D31% L
Season record (W-D-L)
10-10-9
1.38 pts / match · goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
2-3-0
1.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-5-8
Last 5 sa away
1-4-0
DDWDD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 1.2xG: 0.98Opponent xG: 0.86BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

LDU Portoviejo ang 55% better sa: goals scored per match.

0.6 goals / match - 22 de Julio · 0.93 goals / match - LDU Portoviejo

LDU Portoviejo ang 124% better sa: goals conceded per match.

2.17 goals / match - 22 de Julio · 0.97 goals / match - LDU Portoviejo

Scoring profile ng 22 de Julio: mas challenging

Nakaka-score ang 22 de Julio sa 40% ng matches (12 sa 30 matches), habang may clean sheet ang LDU Portoviejo sa 45% (13 sa 29 matches).

Scoring profile ng LDU Portoviejo: napakalakas

Nakaka-score ang LDU Portoviejo sa 62% ng matches (18 sa 29 matches), habang may clean sheet ang 22 de Julio sa 17% (5 sa 30 matches).

18Goals na na-score (season)27
22 de JulioLDU Portoviejo
65Goals na na-concede (season)28
22 de JulioLDU Portoviejo
2.77Average ng goals sa match1.9
22 de JulioLDU Portoviejo
8Goals na na-score (last 5)8
22 de JulioLDU Portoviejo
25Goals na na-concede (last 5)6
22 de JulioLDU Portoviejo

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

40%1 goal62%
22 de JulioLDU Portoviejo
20%2 goals28%
22 de JulioLDU Portoviejo
0%3 goals3%
22 de JulioLDU Portoviejo
0%4 goals0%
22 de JulioLDU Portoviejo

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

83%1 goal55%
22 de JulioLDU Portoviejo
50%2 goals28%
22 de JulioLDU Portoviejo
37%3 goals10%
22 de JulioLDU Portoviejo
20%4 goals3%
22 de JulioLDU Portoviejo

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

10%BTTS sa half-time10%
22 de JulioLDU Portoviejo
7%BTTS sa parehong halves7%
22 de JulioLDU Portoviejo
7%Naka-score sa parehong halves17%
22 de JulioLDU Portoviejo

BTTS at goal count

27%Min. 3 goals at BTTS24%
22 de JulioLDU Portoviejo
17%Min. 3 goals na walang BTTS3%
22 de JulioLDU Portoviejo
100%BTTS - last 560%
22 de JulioLDU Portoviejo

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

57%Min. 1 goal bago ang half-time59%
22 de JulioLDU Portoviejo
27%Min. 2 goals bago ang half-time14%
22 de JulioLDU Portoviejo
13%Min. 3 goals bago ang half-time10%
22 de JulioLDU Portoviejo

2nd half

60%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time62%
22 de JulioLDU Portoviejo
37%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time31%
22 de JulioLDU Portoviejo
27%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time7%
22 de JulioLDU Portoviejo

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

LDU Portoviejo ang 100% better sa: form sa first half (half-time points).

0.67 pts / match - 22 de Julio · 1.34 pts / match - LDU Portoviejo

22 de Julio - state sa half-time
7% nangunguna47% tabla47% nahuhuli
LDU Portoviejo - state sa half-time
31% nangunguna41% tabla28% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.67Points bawat match (1st half)1.34
22 de JulioLDU Portoviejo
0.2Goals na na-score (1st half)0.45
22 de JulioLDU Portoviejo
0.9Goals na na-concede (1st half)0.41
22 de JulioLDU Portoviejo
1.1Average ng goals (1st half)0.86
22 de JulioLDU Portoviejo
50%Clean sheet bago ang half-time66%
22 de JulioLDU Portoviejo
83%Walang goal bago ang half-time66%
22 de JulioLDU Portoviejo

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.5Points bawat match (2nd half)1.21
22 de JulioLDU Portoviejo
0.3Goals na na-score (2nd half)0.48
22 de JulioLDU Portoviejo
1.07Goals na na-concede (2nd half)0.55
22 de JulioLDU Portoviejo
1.37Average ng goals (2nd half)1.03
22 de JulioLDU Portoviejo
40%Clean sheet pagkatapos ng half-time59%
22 de JulioLDU Portoviejo
77%Walang goal pagkatapos ng half-time55%
22 de JulioLDU Portoviejo

22 de Julio - mga result sa second half

3% W40% D57% L
20
Half-time points
6
Half-time goals
-21
Goal difference sa 1st half
15
Second-half points
-23
Goal difference sa 2nd half
0.67
PPG bago ang half-time
Lead holding186%

Leading sa half-time sa 7% ng matches at nananalo sa 13%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

LDU Portoviejo - mga result sa second half

21% W59% D21% L
39
Half-time points
13
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
35
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
1.34
PPG bago ang half-time
Lead holding110%

Leading sa half-time sa 31% ng matches at nananalo sa 34%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Nagko-concede ng 0.1 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

22 de Julio - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.000.60
Goals na na-score / match0.41.2
Goals na na-concede / match3.02.0
Average ng goals sa match3.43.2
1 goal100%100%
2 goals80%100%
3 goals80%100%
Clean sheet0%0%
No goal60%0%
Goal difference-13-4
Half-time: 0% nangunguna - 0% tabla - 100% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 0% tabla - 80% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 2
LDU Portoviejo - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.200.80
Goals na na-score / match0.80.8
Goals na na-concede / match0.21.0
Average ng goals sa match1.01.8
1 goal60%60%
2 goals20%60%
3 goals20%40%
Clean sheet80%40%
No goal40%40%
Goal difference+3-1
Half-time: 60% nangunguna - 40% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 80% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

22 de Julio
Na-scoreNa-concede
4
12
0-15
1
8
16-30
4
13
31-45
1
12
46-60
1
6
61-75
7
14
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (14). Balance ng late goals (76-90): -7 - mahina sa late phases.

LDU Portoviejo
Na-scoreNa-concede
5
5
0-15
4
4
16-30
4
3
31-45
3
1
46-60
6
7
61-75
5
8
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (8). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.33
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.8 : 1.6
Estimated na hati ng goals
home : away
114%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
32%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
0%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
25%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
23%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 4 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

22 de Julio

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.89
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.68
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+9.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.26
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.42
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
50%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
255%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.33
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
39% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 22% ang dumarating sa first 15 minutes.
39%

LDU Portoviejo

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.05
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.09
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.28
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.19
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
109%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
81%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.42
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.0
Mga late goal
19% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 19% ang dumarating sa first 15 minutes.
19%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Primera Categoría Serie B.

Teams kumpara sa liga

22 de JulioLigaLDU Portoviejo
Average ng goals sa match▲ 2.772.05▼ 1.90
Parehong teams naka-score▼ 30%36%▼ 34%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 43%34%▼ 28%
Clean sheets▼ 17%40%▲ 45%
Goal bago ang half-time• 57%58%• 59%
Goal pagkatapos ng half-time• 60%60%▲ 62%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.05
Average goals bawat match
36%
Parehong teams naka-score
34%
Min. 3 goals (Over 2.5)
40%
Clean sheets
1.20
Home goals bawat match
0.85
Away goals bawat match
+41%
Advantage ng home attack
+29%
Advantage ng home defence
+22%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
58%
1 goal
24%
2 goals
9%
3 goals
2%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
60%
1 goal
28%
2 goals
11%
3 goals
2%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (3): 22 de Julio 1 - 1 - 1 LDU Portoviejo. Average ng goals 2.33, both teams scored sa 33% matches.

Mga madalas itanong

Kailan ang 22 de Julio vs LDU Portoviejo?

22 de Julio vs LDU Portoviejo ay naka-schedule sa October 21, 2026 sa Primera Categoría Serie B. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng 22 de Julio at LDU Portoviejo?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang 22 de Julio ng 1, ang LDU Portoviejo ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 2.33; BTTS: 33%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang 22 de Julio vs LDU Portoviejo?

22 de Julio scores 0.60 goals per match at LDU Portoviejo 0.93. Ang Primera Categoría Serie B average ay 2.05 goals, may Over 2.5 sa 34% ng matches. BTTS: 22 de Julio 30%, LDU Portoviejo 34%.

Ano ang current form ng 22 de Julio at LDU Portoviejo?

Sa last 5 matches, ang 22 de Julio ay 0-1-4 (0.20 points per match), habang ang LDU Portoviejo ay 2-3-0 (1.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng 22 de Julio vs LDU Portoviejo?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.