Al Ahli vs Al Sailiya: mga stats ng match
Al Ahli vs Al Sailiya: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Al Ahli laban sa Al Sailiya sa Stars League (Qatar). Nilaro ang match noong 10 October 2026. Venue: Grand Hamad Stadium. Final score: 5:0.
Current na form
Al Ahli: 1-1-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Al Sailiya: 0-0-4 at 0.00 points per match.
Stats ng goals
Al Ahli ay may 1.25 goals na na-score at 2.25 na na-concede bawat match. Ang Al Sailiya naman ay may 1.25 na na-score at 3.25 na na-concede. Average ng liga: 3.45 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Al Ahli 50%, Al Sailiya 50%. Over 2.5: Al Ahli 75%, Al Sailiya 50%. League level: BTTS 62%, Over 2.5 62%.
xG, shots at style ng laro
Al Ahli ang may mas mataas na xG per match: 2.15 vs 1.08. May average na 17.5 shots bawat match ang Al Ahli, habang 9.0 naman ang Al Sailiya.
First at second half
Nangunguna ang Al Ahli sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Al Sailiya, 0% at 1.00 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Al Ahli: 76-90+ (2 goals). Al Sailiya: 46-60 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Stars League: 3.45 goals per match, BTTS 62% at Over 2.5 62%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-1-0, average goals 3.50, at BTTS 100%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Paborito ang Al Ahli, kahit isang beses lang itong nanalo sa huling limang matches; sa parehong period, hindi naman nakatikim ng panalo ang Al Sailiya at apat na beses itong natalo. Sa home matches, average na 2 goals ang naiiiskor ng hosts at nakakagawa sila ng 8,5 shots on target bawat match, habang 1 goal lang ang average ng away team sa road games at 1,5 shots on target lamang ang naitatala nito. Pinatutunayan ng xG na mas de-kalidad ang chances ng Al Ahli sa bahay, sa 2,46 kumpara sa 0,85 ng Al Sailiya sa away matches. Average na 2,5 goals ang ipinapapasok ng visitors sa road games, habang umaabot sa 2,47 ang xG na nalilikha ng kanilang mga kalaban—kaya mas may tsansang mapakinabangan ng hosts ang kanilang attacking edge. Gayunman, kailangan pa ring mag-ingat: 8 goals ang naipapasok sa Al Ahli sa huling limang matches, at sa home games ay average na 1,5 goals ang pinapayagan nitong maiskor ng mga kalaban.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Parehong teams ay nakapagpanatili ng clean sheet sa 0% ng kanilang mga laban, at sa huling limang matches, average na 1,6 goals ang nakonsede ng Al Ahli habang 2,6 naman ang sa Al Sailiya—kaya pabor ito sa goals mula sa magkabilang panig. Mas malaki ang tsansa ng home side na maka-score: 1,32 ang kanilang average xG, habang pinapayagan naman ng away side ang mga kalaban na makalikha ng mga pagkakataong may average xG na 2,47. Mas kaunti ang chances na nalilikha ng Al Sailiya, na may average xG na 0,85 at 1,5 shots on target kada match, pero pinapayagan din ng depensa ng Al Ahli ang mga kalaban na magkaroon ng average xG na 1,94. Nananatiling may malaking risk na hindi makapag-score ang isa sa mga teams, dahil bawat isa ay nagtapos nang walang goal sa 50% ng kanilang mga laban. Gayunman, dahil sa mga depensang madaling butasin at 67% na scoring rate ng dalawang teams sa liga, bahagyang lamang ang pick na BTTS Yes.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang pinakamalakas na pick ay Over 1.5 goals: lahat ng naging laban ng dalawang team hanggang ngayon ay lumampas sa line na ito, at wala sa kanila ang nakapagpanatili ng clean sheet. Sa huling limang matches, average na 1.6 goals ang nakonsede ng Al Ahli, habang 2.6 naman ang sa Al Sailiya, kaya may tunay na pagkakataon ang parehong team na makaiskor. Kamakailan, nakakalikha ang home team ng mga chance na nagkakahalaga ng 1.66 xG bawat match, habang nakapagbigay naman ang mga kalaban ng mga pagkakataong nagkakahalaga ng 2.05 xG. Pabor din sa mas mataas na Goal line ang tinatayang total na 3.15 goals, pero Over 2.5 goals ang natamaan sa 40% lang ng matches ng bawat team sa huling limang laro, kaya mas malinaw ang signal sa line na 1.5.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Pinaka-malamang ang tabla sa half-time dahil tabla ang Al Ahli pagkalipas ng 45 minuto sa 3 sa huling 5 nilang laban, at parehong walang goal ang dalawang team sa first half sa 4 sa huling 5 nilang matches. Pero may posibilidad pa rin na mabilis manguna ang home team: lamang ang Al Sailiya sa half-time sa 4 sa huling 5 nilang laban at nakakatanggap sila noon ng average na 1.2 goals. Sa buong match, mas pabor ang edge sa Al Ahli, na may average na 1 point sa huling 5 matches, samantalang 0.2 point lang ang guests at natalo sila sa 4 na laban. Mas mataas din ang seasonal xG ng home team — 1.32 kumpara sa 0.85 — habang average na 2.6 goals ang kinokonsede ng guests sa huling 5 matches. Kaya ipinapalagay ng HT/FT pick na X/1 na dikit ang first half at magagamit ng Al Ahli ang offensive advantage nila sa bandang huli, pero dahil kaunti lang ang sample ng mga laban, mas hindi tiyak ang prediction.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Al Ahli | Al Sailiya | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 40% | 28% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.12 | 0.12 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.18 | 0.50 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Al Ahli ang 44% better sa: goals conceded per match.
2.25 goals / match - Al Ahli · 3.25 goals / match - Al Sailiya
Nakaka-score ang Al Ahli sa 75% ng matches (3 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Al Sailiya sa 0% (0 sa 4 matches).
Nakaka-score ang Al Sailiya sa 50% ng matches (2 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Al Ahli sa 25% (1 sa 4 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Al Ahli
Over / Under - Al Sailiya
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Al Ahli - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
Al Sailiya - mga result sa second half
Nagko-concede ng 0.8 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.25 | 2.25 |
| Goals na na-score / match | 0.3 | 1.0 |
| Goals na na-concede / match | 1.8 | 0.5 |
| Average ng goals sa match | 2.0 | 1.5 |
| 1 goal | 75% | 100% |
| 2 goals | 75% | 25% |
| 3 goals | 50% | 25% |
| Clean sheet | 25% | 50% |
| No goal | 75% | 25% |
| Goal difference | -6 | +2 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.25 | 0.75 |
| Goals na na-score / match | 0.3 | 1.0 |
| Goals na na-concede / match | 1.3 | 2.0 |
| Average ng goals sa match | 1.5 | 3.0 |
| 1 goal | 75% | 100% |
| 2 goals | 50% | 75% |
| 3 goals | 25% | 50% |
| Clean sheet | 25% | 0% |
| No goal | 75% | 50% |
| Goal difference | -4 | -4 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (4). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (4). Balance ng late goals (76-90): 0.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Al Ahli
Al Sailiya
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Stars League.
Teams kumpara sa liga
| Al Ahli | Liga | Al Sailiya | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | • 3.50 | 3.45 | ▲ 4.50 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 50% | 62% | ▼ 50% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 75% | 62% | ▼ 50% |
| Clean sheets | ▲ 25% | 22% | ▼ 0% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 75% | 69% | ▲ 75% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 100% | 86% | ▲ 100% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (2): Al Ahli 1 - 1 - 0 Al Sailiya. Average ng goals 3.50, both teams scored sa 100% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Al Ahli vs Al Sailiya?
Natapos ang Stars League match sa score na Al Ahli 5:0 Al Sailiya. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Al Ahli at Al Sailiya?
Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Al Ahli ng 1, ang Al Sailiya ng 0, at 1 ang draws. Average goals: 3.50; BTTS: 100%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Al Ahli vs Al Sailiya?
Al Ahli scores 1.25 goals per match at Al Sailiya 1.25. Ang Stars League average ay 3.45 goals, may Over 2.5 sa 62% ng matches. BTTS: Al Ahli 50%, Al Sailiya 50%.
Ano ang current form ng Al Ahli at Al Sailiya?
Sa last 5 matches, ang Al Ahli ay 1-1-2 (1.00 points per match), habang ang Al Sailiya ay 0-0-4 (0.00 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Al Ahli vs Al Sailiya?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


