South Africa - Premier Soccer LeagueKing Goodwill Zwelithini StadiumUpdated ang data noong October 15, 2026

AmaZulu vs Siwelele: mga stats ng match

AmaZulu crest
AmaZulu
2 : 0half-time 2:0
Siwelele crest
Siwelele

AmaZulu vs Siwelele: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang AmaZulu laban sa Siwelele sa Premier Soccer League (South Africa). Nilaro ang match noong 15 August 2026. Venue: King Goodwill Zwelithini Stadium. Final score: 2:0.

Current na form

AmaZulu: 1-1-0 sa last five matches at 2.00 points per match. Siwelele: 0-1-1 at 0.50 points per match.

Stats ng goals

AmaZulu ay may 1.00 goals na na-score at 0.50 na na-concede bawat match. Ang Siwelele naman ay may 1.00 na na-score at 1.50 na na-concede. Average ng liga: 2.31 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: AmaZulu 50%, Siwelele 50%. Over 2.5: AmaZulu 0%, Siwelele 50%. League level: BTTS 50%, Over 2.5 38%.

xG, shots at style ng laro

Siwelele ang may mas mataas na xG per match: 1.58 vs 0.75. May average na 5.5 shots bawat match ang AmaZulu, habang 14.5 naman ang Siwelele.

First at second half

Nangunguna ang AmaZulu sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Siwelele, 50% at 0.50 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

AmaZulu: 31-45+ (1 goals). Siwelele: 16-30 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Premier Soccer League: 2.31 goals per match, BTTS 50% at Over 2.5 38%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-1-0, average goals 2.00, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Sinimulan ng AmaZulu ang season sa isang 1:0 victory, kaya may advantage ang home team laban sa Siwelele, na nag-draw ng 2:2 sa kanilang unang match. Sa standings, nasa 3rd place ang AmaZulu, habang nasa 8th position naman ang visitors. Sa huling limang matches, nakapagtala ang home team ng 5 goals at nakapag-concede ng 5, samantalang umiskor ang Siwelele ng 11 goals ngunit nagpagamit ng 13, na nagpapakita ng mas hindi stable na defensive line. Bahagya ring mas maganda ang points record ng AmaZulu sa huling limang matches—1,4 points per match kumpara sa 1,2 ng kanilang mga kalaban. Ang home advantage at clean sheet sa kanilang nag-iisang match ngayong season ay pabor sa isang maingat na panalo para sa hosts, bagama’t ang mataas na bilang ng draws ng Siwelele ay nagpapataas ng posibilidad ng points split.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pinakabagong form ng Siwelele ay malinaw na pabor sa goal ng visitors: nag-iiskor ang team ng average na 2,2 goals bawat match, habang ang AmaZulu ay nakak conceded ng 1,0 goal sa panahong ito. Ang hosts ay may average na 1,0 goal sa kanilang huling limang laban, habang ang depensa ng Siwelele ay nagpapahintulot sa mga kalaban na makaiskor ng hanggang 2,6 goals bawat match. Pinatutunayan ng xG values na 1,21 para sa AmaZulu at 1,44 para sa Siwelele ang attacking potential ng dalawang koponan, at nagkaroon ng BTTS sa 80% ng huling mga laban ng visitors. Bagama’t ang 20% BTTS ng AmaZulu sa kanilang huling limang laban at ang league average na 43% ay mga dahilan para maging maingat, mas malakas na indikasyon para sa goals mula sa magkabilang panig ang mahinang depensa ng visitors at ang consistent scoring ng Siwelele.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Sa kanilang last five matches, ang AmaZulu ay may average total na 2,0 goals, matapos makaiskor ng 5 at makapag-concede ng 5. Mas open ang mga laro ng Siwelele, na may average na 4,8 goals sa period na ito matapos makapagtala ng 11 at makapag-concede ng 13, pero ang kanilang average xG ay nasa 1,44 lang. Ang AmaZulu ay lumilikha ng chances na nagkakahalaga ng average na 1,21 xG, habang nililimitahan ang opponents sa 1,16 xG, kaya nababawasan ang projected goal output ng visitors kahit maganda ang kanilang recent scoring run. Ang combined projection na 2,65 goals ay mas mataas sa league average na 2,14, pero malinaw pa ring mababa sa Goal line na apat na goals. Kaya ang best option ay Under 3,5: kahit may attacking contribution ang Siwelele, mas sinusuportahan ng data ang scenario na hanggang tatlong goals lang ang mamarkahan.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay draw sa first half at draw pa rin sa final whistle, dahil nagtabla ang AmaZulu sa halftime sa huling 5 laban—100% ng mga pagkakataon. Sa panahong ito, 0.2 goal lang ang average na naitala ng home team bago ang break at 0.2 din ang average na natatanggap nila, habang 4 sa 5 laban ay nagtapos ang first half na walang goal na ipinapasok. Totoo na may 40% ng mga laban ang Siwelele na lamang sa first half sa kanilang huling lima, pero hanggang 60% ng kanilang mga laro ay nauwi rin sa draw. Pagkatapos ng halftime, mas bukas maglaro ang mga bisita: average silang nakakapuntos ng 1.2 goal at nakakakuha ng 1.4 goal laban sa kanila, kaya mas tumataas ang posibilidad ng equalizer kaysa sa pagpapanatili ng one-goal lead. Magkalapit din ang kanilang form sa puntos—1.4 puntos kada laban para sa AmaZulu at 1.2 para sa Siwelele—kaya ang draw pa rin ang pinaka-lohikal na final result: X/X.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

2 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

37Possession (%)63
AmaZuluSiwelele
9Shots19
AmaZuluSiwelele
5Shots on target7
AmaZuluSiwelele
1.26xG2.22
AmaZuluSiwelele
1Corners5
AmaZuluSiwelele
47Dangerous attacks75
AmaZuluSiwelele
7Fouls6
AmaZuluSiwelele
1Cards2
AmaZuluSiwelele

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1Goals na na-score / match1
AmaZuluSiwelele
0.5Goals na na-concede / match1.5
AmaZuluSiwelele
41%Average na possession52%
AmaZuluSiwelele
2Shots on target bawat match4
AmaZuluSiwelele

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

5.5Shots bawat match14.5
AmaZuluSiwelele
2Shots on target4
AmaZuluSiwelele
18.2%Shot conversion6.9%
AmaZuluSiwelele
41%Possession52%
AmaZuluSiwelele
0.75xG for1.58
AmaZuluSiwelele
1.52xG against1.11
AmaZuluSiwelele

Quality ng shooting

AmaZulu: Counter-attacking ang styleSiwelele: Attacking ang style
AmaZuluSiwelele
Accuracy ng shots on target36%28%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.140.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.500.25

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

AmaZulu ang 300% better sa: form sa last 5 matches.

2 pts / match - AmaZulu · 0.5 pts / match - Siwelele

AmaZulu
WD
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
50% W50% D0% L
Season record (W-D-L)
1-1-0
2.00 pts / match · goal difference +1
Last 5 (W-D-L)
1-1-0
2.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-1-0
Last 5 sa home
0-1-0
D
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 0.5xG: 0.75Opponent xG: 1.52BTTS: 50%Over 2.5: 0%
Siwelele
DL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W50% D50% L
Season record (W-D-L)
0-1-1
0.50 pts / match · goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
0-1-1
0.50 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-1
Last 5 sa away
0-0-1
L
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.5xG: 1.58Opponent xG: 1.11BTTS: 50%Over 2.5: 50%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

AmaZulu ang 200% better sa: goals conceded per match.

0.5 goals / match - AmaZulu · 1.5 goals / match - Siwelele

Scoring profile ng AmaZulu: napakalakas

Nakaka-score ang AmaZulu sa 100% ng matches (2 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Siwelele sa 0% (0 sa 2 matches).

Scoring profile ng Siwelele: mixed

Nakaka-score ang Siwelele sa 50% ng matches (1 sa 2 matches), habang may clean sheet ang AmaZulu sa 50% (1 sa 2 matches).

2Goals na na-score (season)2
AmaZuluSiwelele
1Goals na na-concede (season)3
AmaZuluSiwelele
1.5Average ng goals sa match2.5
AmaZuluSiwelele
2Goals na na-score (last 5)2
AmaZuluSiwelele
1Goals na na-concede (last 5)3
AmaZuluSiwelele

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal50%
AmaZuluSiwelele
0%2 goals50%
AmaZuluSiwelele
0%3 goals0%
AmaZuluSiwelele
0%4 goals0%
AmaZuluSiwelele

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

50%1 goal100%
AmaZuluSiwelele
0%2 goals50%
AmaZuluSiwelele
0%3 goals0%
AmaZuluSiwelele
0%4 goals0%
AmaZuluSiwelele

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

50%BTTS sa half-time0%
AmaZuluSiwelele
0%BTTS sa parehong halves0%
AmaZuluSiwelele
0%Naka-score sa parehong halves50%
AmaZuluSiwelele

BTTS at goal count

0%Min. 3 goals at BTTS50%
AmaZuluSiwelele
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
AmaZuluSiwelele
50%BTTS - last 550%
AmaZuluSiwelele

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

50%Min. 1 goal bago ang half-time50%
AmaZuluSiwelele
50%Min. 2 goals bago ang half-time0%
AmaZuluSiwelele
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
AmaZuluSiwelele

2nd half

50%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
AmaZuluSiwelele
0%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time50%
AmaZuluSiwelele
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time50%
AmaZuluSiwelele

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Siwelele ang 100% better sa: form sa first half (half-time points).

1 pts / match - AmaZulu · 2 pts / match - Siwelele

AmaZulu - state sa half-time
0% nangunguna100% tabla0% nahuhuli
Siwelele - state sa half-time
50% nangunguna50% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1Points bawat match (1st half)2
AmaZuluSiwelele
0.5Goals na na-score (1st half)0.5
AmaZuluSiwelele
0.5Goals na na-concede (1st half)0
AmaZuluSiwelele
1Average ng goals (1st half)0.5
AmaZuluSiwelele
50%Clean sheet bago ang half-time100%
AmaZuluSiwelele
50%Walang goal bago ang half-time50%
AmaZuluSiwelele

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

2Points bawat match (2nd half)0
AmaZuluSiwelele
0.5Goals na na-score (2nd half)0.5
AmaZuluSiwelele
0Goals na na-concede (2nd half)1.5
AmaZuluSiwelele
0.5Average ng goals (2nd half)2
AmaZuluSiwelele
100%Clean sheet pagkatapos ng half-time0%
AmaZuluSiwelele
50%Walang goal pagkatapos ng half-time50%
AmaZuluSiwelele

AmaZulu - mga result sa second half

50% W50% D0% L
2
Half-time points
1
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
4
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Defence after half-time-0.5

Stable ang defence sa buong match.

Siwelele - mga result sa second half

0% W0% D100% L
4
Half-time points
1
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
0
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
2.00
PPG bago ang half-time
Lead holding0%

Leading sa half-time sa 50% ng matches at nananalo sa 0%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+1.5

Nagko-concede ng 1.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

AmaZulu - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.002.00
Goals na na-score / match0.50.5
Goals na na-concede / match0.50.0
Average ng goals sa match1.00.5
1 goal50%50%
2 goals50%0%
3 goals0%0%
Clean sheet50%100%
No goal50%50%
Goal difference0+1
Half-time: 0% nangunguna - 100% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 50% panalo - 50% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 50% - Total goals sa half-time: 1
Siwelele - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.000.00
Goals na na-score / match0.50.5
Goals na na-concede / match0.01.5
Average ng goals sa match0.52.0
1 goal50%100%
2 goals0%50%
3 goals0%50%
Clean sheet100%0%
No goal50%50%
Goal difference+1-2
Half-time: 50% nangunguna - 50% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 0% tabla - 100% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

AmaZulu
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
0
0
16-30
1
0
31-45
1
0
46-60
0
0
61-75
0
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (1). Balance ng late goals (76-90): 0.

Siwelele
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
1
0
16-30
0
0
31-45
1
1
46-60
0
1
61-75
0
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (1). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.00
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.3 : 0.8
Estimated na hati ng goals
home : away
87%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
0%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
50%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

AmaZulu

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.77
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+1.27
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.25
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+1.02
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
80%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
47%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Siwelele

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.47
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.97
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.58
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.39
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
94%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
120%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Premier Soccer League.

Teams kumpara sa liga

AmaZuluLigaSiwelele
Average ng goals sa match▼ 1.502.31▲ 2.50
Parehong teams naka-score• 50%50%• 50%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 0%38%▲ 50%
Clean sheets▲ 50%34%▼ 0%
Goal bago ang half-time▼ 50%63%▼ 50%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 50%69%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.31
Average goals bawat match
50%
Parehong teams naka-score
38%
Min. 3 goals (Over 2.5)
34%
Clean sheets
1.25
Home goals bawat match
1.06
Away goals bawat match
+18%
Advantage ng home attack
+15%
Advantage ng home defence
+6%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
63%
1 goal
31%
2 goals
0%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
69%
1 goal
44%
2 goals
19%
3 goals
6%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. SiweleleYellow cardTebogo Potsane
  2. SiweleleYellow cardNeo Mokhachane
  3. AmaZuluYellow cardSiyanda Hlangabeza
  4. AmaZuluSubstitutionPumasok: Sphamandla ZikhaliLumabas: Siyanda Hlangabeza
  5. AmaZuluSubstitutionPumasok: Andiswa SitholeLumabas: Athini Maqokola
  6. SiweleleSubstitutionPumasok: Christian BasomboliLumabas: Sphesihle Jeza

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): AmaZulu 1 - 1 - 0 Siwelele. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 50% matches.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng AmaZulu vs Siwelele?

Natapos ang Premier Soccer League match sa score na AmaZulu 2:0 Siwelele. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng AmaZulu at Siwelele?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang AmaZulu ng 1, ang Siwelele ng 0, at 1 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang AmaZulu vs Siwelele?

AmaZulu scores 1.00 goals per match at Siwelele 1.00. Ang Premier Soccer League average ay 2.31 goals, may Over 2.5 sa 38% ng matches. BTTS: AmaZulu 50%, Siwelele 50%.

Ano ang current form ng AmaZulu at Siwelele?

Sa last 5 matches, ang AmaZulu ay 1-1-0 (2.00 points per match), habang ang Siwelele ay 0-1-1 (0.50 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng AmaZulu vs Siwelele?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.