Argentina - Primera DivisiónUpdated ang data noong September 06, 2026

Argentinos Juniors vs River Plate: mga stats ng match

135%(2.25)
X35%(2.70)
230%(3.20)

Ang statistical analysis ay nagpapakita ng very balanced chances para sa both teams. Si Argentinos Juniors at River Plate ay may identical away at home match record respectively (50% wins, 50% draws, 0% losses). Both teams maintain 100% clean sheets sa kanilang contexts (home team sa home, away team sa away) at identical goal averages (0.5 scored, 0 conceded). Si River Plate ay may minimal na better form sa last 5 matches (1.4 PPG vs 1.2 PPG) at mas maraming goals overall this season (4 vs 2). Pero si Argentinos Juniors may advantage sa ball possession (65% vs 67% for River) at higher shot on target percentage (8.5 vs 5.5). Considering the very close xG stats (2.5 vs 2.07 for the hosts and guests) at recent forms na puro draws at wins, ang most probable result ay isang draw, with a slight edge para sa home team dahil sa home court advantage.

Argentinos Juniors vs River Plate: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Argentinos Juniors laban sa River Plate sa Primera División (Argentina). Nilaro ang match noong 13 February 2026. Final score: 1:0.

Current na form

Argentinos Juniors: 1-2-1 sa last five matches at 1.25 points per match. River Plate: 2-1-1 at 1.75 points per match.

Stats ng goals

Argentinos Juniors ay may 0.50 goals na na-score at 0.50 na na-concede bawat match. Ang River Plate naman ay may 1.00 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.00 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Argentinos Juniors 25%, River Plate 25%. Over 2.5: Argentinos Juniors 25%, River Plate 25%. League level: BTTS 51%, Over 2.5 38%.

xG, shots at style ng laro

Argentinos Juniors ang may mas mataas na xG per match: 2.03 vs 1.95. May average na 16.5 shots bawat match ang Argentinos Juniors, habang 17.8 naman ang River Plate.

First at second half

Nangunguna ang Argentinos Juniors sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa River Plate, 25% at 0.75 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Argentinos Juniors: 46-60 (1 goals). River Plate: 46-60 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Primera División: 2.00 goals per match, BTTS 51% at Over 2.5 38%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Ang statistical analysis ay nagpapakita ng very balanced chances para sa both teams. Si Argentinos Juniors at River Plate ay may identical away at home match record respectively (50% wins, 50% draws, 0% losses). Both teams maintain 100% clean sheets sa kanilang contexts (home team sa home, away team sa away) at identical goal averages (0.5 scored, 0 conceded). Si River Plate ay may minimal na better form sa last 5 matches (1.4 PPG vs 1.2 PPG) at mas maraming goals overall this season (4 vs 2). Pero si Argentinos Juniors may advantage sa ball possession (65% vs 67% for River) at higher shot on target percentage (8.5 vs 5.5). Considering the very close xG stats (2.5 vs 2.07 for the hosts and guests) at recent forms na puro draws at wins, ang most probable result ay isang draw, with a slight edge para sa home team dahil sa home court advantage.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

1 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

48Possession (%)52
Argentinos JuniorsRiver Plate
14Shots9
Argentinos JuniorsRiver Plate
5Shots on target1
Argentinos JuniorsRiver Plate
1.73xG0.99
Argentinos JuniorsRiver Plate
1Corners1
Argentinos JuniorsRiver Plate
69Dangerous attacks47
Argentinos JuniorsRiver Plate
9Fouls16
Argentinos JuniorsRiver Plate
0Cards4
Argentinos JuniorsRiver Plate

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Argentinos JuniorsRiver Plate
0.5Goals na na-score / match1
Argentinos JuniorsRiver Plate
0.5Goals na na-concede / match1
Argentinos JuniorsRiver Plate
Argentinos JuniorsRiver Plate
64%Average na possession69%
Argentinos JuniorsRiver Plate
6.5Shots on target bawat match6
Argentinos JuniorsRiver Plate

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

16.5Shots bawat match17.75
Argentinos JuniorsRiver Plate
6.5Shots on target6
Argentinos JuniorsRiver Plate
3%Shot conversion5.6%
Argentinos JuniorsRiver Plate
64%Possession69%
Argentinos JuniorsRiver Plate
2.03xG for1.95
Argentinos JuniorsRiver Plate
1.11xG against0.98
Argentinos JuniorsRiver Plate

Quality ng shooting

Argentinos Juniors: DominantRiver Plate: Dominant
Argentinos JuniorsRiver Plate
Accuracy ng shots on target39%34%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.080.17

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

River Plate ang 40% better sa: form sa last 5 matches.

1.25 pts / match - Argentinos Juniors · 1.75 pts / match - River Plate

Argentinos Juniors
WDDL
Result split ngayong season
25% W50% R25% P
Season record (W-D-L)
1-2-1
1.25 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
1-2-1
1.25 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-1-0
Last 5 sa home
1-1-0
WD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.5Goals na na-concede: 0.5xG: 2.03Opponent xG: 1.11BTTS: 25%Over 2.5: 25%
River Plate
WWDL
Result split ngayong season
50% W25% R25% P
Season record (W-D-L)
2-1-1
1.75 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
2-1-1
1.75 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-1-0
Last 5 sa away
1-1-0
WD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.0xG: 1.95Opponent xG: 0.98BTTS: 25%Over 2.5: 25%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

River Plate ang 100% better sa: goals scored per match.

0.5 goals / match - Argentinos Juniors · 1 goals / match - River Plate

Argentinos Juniors ang 100% better sa: goals conceded per match.

0.5 goals / match - Argentinos Juniors · 1 goals / match - River Plate

Scoring profile ng Argentinos Juniors: mas challenging

Nakaka-score ang Argentinos Juniors sa 50% ng matches (2 sa 4 matches), habang may clean sheet ang River Plate sa 75% (3 sa 4 matches).

Scoring profile ng River Plate: mixed

Nakaka-score ang River Plate sa 75% ng matches (3 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Argentinos Juniors sa 75% (3 sa 4 matches).

2Goals na na-score (season)4
Argentinos JuniorsRiver Plate
2Goals na na-concede (season)4
Argentinos JuniorsRiver Plate
1Average ng goals sa match2
Argentinos JuniorsRiver Plate
2Goals na na-score (last 5)4
Argentinos JuniorsRiver Plate
2Goals na na-concede (last 5)4
Argentinos JuniorsRiver Plate

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

50%1 goal75%
Argentinos JuniorsRiver Plate
0%2 goals25%
Argentinos JuniorsRiver Plate
0%3 goals0%
Argentinos JuniorsRiver Plate
0%4 goals0%
Argentinos JuniorsRiver Plate

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

25%1 goal25%
Argentinos JuniorsRiver Plate
25%2 goals25%
Argentinos JuniorsRiver Plate
0%3 goals25%
Argentinos JuniorsRiver Plate
0%4 goals25%
Argentinos JuniorsRiver Plate

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time0%
Argentinos JuniorsRiver Plate
0%BTTS sa parehong halves0%
Argentinos JuniorsRiver Plate
0%Naka-score sa parehong halves25%
Argentinos JuniorsRiver Plate

BTTS at goal count

25%Min. 3 goals at BTTS25%
Argentinos JuniorsRiver Plate
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Argentinos JuniorsRiver Plate
25%BTTS - last 525%
Argentinos JuniorsRiver Plate

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

25%Min. 1 goal bago ang half-time50%
Argentinos JuniorsRiver Plate
25%Min. 2 goals bago ang half-time25%
Argentinos JuniorsRiver Plate
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Argentinos JuniorsRiver Plate

2nd half

50%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time75%
Argentinos JuniorsRiver Plate
0%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time25%
Argentinos JuniorsRiver Plate
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time25%
Argentinos JuniorsRiver Plate

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

River Plate ang 67% better sa: form sa first half (half-time points).

0.75 pts / match - Argentinos Juniors · 1.25 pts / match - River Plate

Argentinos Juniors - state sa half-time
0% nangunguna75% tabla25% nahuhuli
River Plate - state sa half-time
25% nangunguna50% tabla25% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.75Points bawat match (1st half)1.25
Argentinos JuniorsRiver Plate
0Goals na na-score (1st half)0.25
Argentinos JuniorsRiver Plate
0.5Goals na na-concede (1st half)0.5
Argentinos JuniorsRiver Plate
0.5Average ng goals (1st half)0.75
Argentinos JuniorsRiver Plate
75%Clean sheet bago ang half-time75%
Argentinos JuniorsRiver Plate
100%Walang goal bago ang half-time75%
Argentinos JuniorsRiver Plate

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

2Points bawat match (2nd half)1.75
Argentinos JuniorsRiver Plate
0.5Goals na na-score (2nd half)0.75
Argentinos JuniorsRiver Plate
0Goals na na-concede (2nd half)0.5
Argentinos JuniorsRiver Plate
0.5Average ng goals (2nd half)1.25
Argentinos JuniorsRiver Plate
100%Clean sheet pagkatapos ng half-time75%
Argentinos JuniorsRiver Plate
50%Walang goal pagkatapos ng half-time25%
Argentinos JuniorsRiver Plate

Argentinos Juniors - mga result sa second half

50% W50% R0% P
3
Half-time points
0
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
8
Second-half points
+2
Goal difference sa 2nd half
0.75
PPG bago ang half-time
Defence after half-time-0.5

Stable ang defence sa buong match.

River Plate - mga result sa second half

50% W25% R25% P
5
Half-time points
1
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
7
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.25
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 25% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Argentinos Juniors - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.752.00
Goals na na-score / match0.00.5
Goals na na-concede / match0.50.0
Average ng goals sa match0.50.5
1 goal25%50%
2 goals25%0%
3 goals0%0%
Clean sheet75%100%
No goal100%50%
Goal difference-2+2
Half-time: 0% nangunguna - 75% tabla - 25% nahuhuli
2nd half: 50% panalo - 50% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0
River Plate - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.251.75
Goals na na-score / match0.30.8
Goals na na-concede / match0.50.5
Average ng goals sa match0.81.3
1 goal50%75%
2 goals25%25%
3 goals0%25%
Clean sheet75%75%
No goal75%25%
Goal difference-1+1
Half-time: 25% nangunguna - 50% tabla - 25% nahuhuli
2nd half: 50% panalo - 25% tabla - 25% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Argentinos Juniors
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
0
1
16-30
0
1
31-45
1
0
46-60
0
0
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (1). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

River Plate
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
0
1
16-30
1
0
31-45
2
1
46-60
0
1
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (1). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

1.50
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.8 : 0.8
Estimated na hati ng goals
home : away
75%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
25%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
38%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
13%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 8 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Argentinos Juniors

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.92
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.92
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-1.53
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.61
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
42%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
61%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
50% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
50%

River Plate

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.97
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.97
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.95
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.02
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
122%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
85%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Primera División.

Teams kumpara sa liga

Argentinos JuniorsLigaRiver Plate
Average ng goals sa match 1.002.00 2.00
Parehong teams naka-score 25%51% 25%
Min. 3 goals (Over 2.5) 25%38% 25%
Clean sheets 75%31% 75%
Goal bago ang half-time 25%56% 50%
Goal pagkatapos ng half-time 50%77% 75%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.00
Average goals bawat match
51%
Parehong teams naka-score
38%
Min. 3 goals (Over 2.5)
31%
Clean sheets
1.18
Home goals bawat match
0.82
Away goals bawat match
+44%
Advantage ng home attack
+31%
Advantage ng home defence
+25%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
56%
1 goal
18%
2 goals
2%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
77%
1 goal
36%
2 goals
11%
3 goals
0%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. River PlateYellow cardGonzalo Ariel Montiel
  2. River PlateYellow cardMarcos Acuña
  3. River PlateSubstitutionPumasok: Ian Martin SubiabreLumabas: Kevin Duvan Castaño Gil
  4. River PlateSubstitutionPumasok: Matías Nicolás Viña SusperreguyLumabas: Marcos Acuña
  5. River PlateYellow cardAgustín Ruberto
  6. Argentinos JuniorsSubstitutionPumasok: Facundo Valentín JainikoskiLumabas: Hernán López Muñoz
  7. River PlateYellow cardLautaro Ruben Rivero Cruz
  8. River PlateSubstitutionPumasok: Juan Carlos PortilloLumabas: Anibal Ismael Moreno

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Konteksto ng referee

Season averages at hatian ng resulta sa mga match na hinawakan ng referee na ito.

Andrés MerlosMatches officiated: 13
4.15Cards kada match
0Penalties kada match
1 / X / 246%Home wins31%Draws23%Away wins

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Argentinos Juniors vs River Plate?

Natapos ang Primera División match sa score na Argentinos Juniors 1:0 River Plate. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Argentinos Juniors vs River Plate?

Argentinos Juniors scores 0.50 goals per match at River Plate 1.00. Ang Primera División average ay 2.00 goals, may Over 2.5 sa 38% ng matches. BTTS: Argentinos Juniors 25%, River Plate 25%.

Ano ang current form ng Argentinos Juniors at River Plate?

Sa last 5 matches, ang Argentinos Juniors ay 1-2-1 (1.25 points per match), habang ang River Plate ay 2-1-1 (1.75 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Argentinos Juniors vs River Plate?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.