Rwanda - National Soccer LeagueStade Régional de NyamiramboUpdated ang data noong October 13, 2026

AS Kigali vs APR: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

AS Kigali vs APR: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

AS Kigali vs APR sa National Soccer League (Rwanda). Naka-schedule ang match sa 16 October 2026. Venue: Stade Régional de Nyamirambo.

Current na form

AS Kigali: 1-1-2 sa last five matches at 1.00 points per match. APR: 1-0-0 at 3.00 points per match.

Stats ng goals

AS Kigali ay may 0.25 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang APR naman ay may 4.00 na na-score at 2.00 na na-concede. Average ng liga: 1.52 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: AS Kigali 0%, APR 100%. Over 2.5: AS Kigali 0%, APR 100%. League level: BTTS 20%, Over 2.5 16%.

xG, shots at style ng laro

APR ang may mas mataas na xG per match: 1.96 vs 0.74. May average na 4.5 shots bawat match ang AS Kigali, habang 13.0 naman ang APR.

First at second half

Nangunguna ang AS Kigali sa half-time sa 25% ng matches at nakaka-score ng 0.00 goals pagkatapos ng break. Para sa APR, 0% at 3.00 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

AS Kigali: 31-45+ (1 goals). APR: 31-45+ (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

National Soccer League: 1.52 goals per match, BTTS 20% at Over 2.5 16%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-1, average goals 2.50, at BTTS 100%.

Bago ang match

1X2 odds

(-)
(-)
(-)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

0.25Goals na na-score / match4
AS KigaliAPR
1Goals na na-concede / match2
AS KigaliAPR
48%Average na possession53%
AS KigaliAPR
1Shots on target bawat match6
AS KigaliAPR

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

4.5Shots bawat match13
AS KigaliAPR
1Shots on target6
AS KigaliAPR
5.6%Shot conversion30.8%
AS KigaliAPR
48%Possession53%
AS KigaliAPR
0.74xG for1.96
AS KigaliAPR
1.4xG against2.01
AS KigaliAPR

Quality ng shooting

AS Kigali: Balanced ang styleAPR: Efficient ang finishing
AS KigaliAPR
Accuracy ng shots on target22%46%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.160.15
Finishing (goals bawat shot on target)0.250.67

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

APR ang 200% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - AS Kigali · 3 pts / match - APR

AS Kigali
LDLW
Result split ngayong season
25% W25% D50% L
Season record (W-D-L)
1-1-2
1.00 pts / match · goal difference -3
Last 5 (W-D-L)
1-1-2
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-0-1
Last 5 sa home
1-0-1
LW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.3Goals na na-concede: 1.0xG: 0.74Opponent xG: 1.40BTTS: 0%Over 2.5: 0%
APR
W
5 straight wins
Result split ngayong season
100% W0% D0% L
Season record (W-D-L)
1-0-0
3.00 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
1-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-0
Last 5 sa away
0-0-0
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 4.0Goals na na-concede: 2.0xG: 1.96Opponent xG: 2.01BTTS: 100%Over 2.5: 100%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

APR ang 1500% better sa: goals scored per match.

0.25 goals / match - AS Kigali · 4 goals / match - APR

AS Kigali ang 100% better sa: goals conceded per match.

1 goals / match - AS Kigali · 2 goals / match - APR

Scoring profile ng AS Kigali: malakas

Nakaka-score ang AS Kigali sa 25% ng matches (1 sa 4 matches), habang may clean sheet ang APR sa 0% (0 sa 1 matches).

Scoring profile ng APR: napakalakas

Nakaka-score ang APR sa 100% ng matches (1 sa 1 matches), habang may clean sheet ang AS Kigali sa 50% (2 sa 4 matches).

1Goals na na-score (season)4
AS KigaliAPR
4Goals na na-concede (season)2
AS KigaliAPR
1.25Average ng goals sa match6
AS KigaliAPR
1Goals na na-score (last 5)4
AS KigaliAPR
4Goals na na-concede (last 5)2
AS KigaliAPR

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

25%1 goal100%
AS KigaliAPR
0%2 goals100%
AS KigaliAPR
0%3 goals100%
AS KigaliAPR
0%4 goals100%
AS KigaliAPR

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

50%1 goal100%
AS KigaliAPR
50%2 goals100%
AS KigaliAPR
0%3 goals0%
AS KigaliAPR
0%4 goals0%
AS KigaliAPR

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time100%
AS KigaliAPR
0%BTTS sa parehong halves0%
AS KigaliAPR
0%Naka-score sa parehong halves100%
AS KigaliAPR

BTTS at goal count

0%Min. 3 goals at BTTS100%
AS KigaliAPR
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
AS KigaliAPR
0%BTTS - last 5100%
AS KigaliAPR

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

75%Min. 1 goal bago ang half-time100%
AS KigaliAPR
25%Min. 2 goals bago ang half-time100%
AS KigaliAPR
0%Min. 3 goals bago ang half-time100%
AS KigaliAPR

2nd half

25%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
AS KigaliAPR
0%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time100%
AS KigaliAPR
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time100%
AS KigaliAPR

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

AS Kigali - state sa half-time
25% nangunguna25% tabla50% nahuhuli
APR - state sa half-time
0% nangunguna0% tabla100% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1Points bawat match (1st half)0
AS KigaliAPR
0.25Goals na na-score (1st half)1
AS KigaliAPR
0.75Goals na na-concede (1st half)2
AS KigaliAPR
1Average ng goals (1st half)3
AS KigaliAPR
50%Clean sheet bago ang half-time0%
AS KigaliAPR
75%Walang goal bago ang half-time0%
AS KigaliAPR

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.75Points bawat match (2nd half)3
AS KigaliAPR
0Goals na na-score (2nd half)3
AS KigaliAPR
0.25Goals na na-concede (2nd half)0
AS KigaliAPR
0.25Average ng goals (2nd half)3
AS KigaliAPR
75%Clean sheet pagkatapos ng half-time100%
AS KigaliAPR
100%Walang goal pagkatapos ng half-time0%
AS KigaliAPR

AS Kigali - mga result sa second half

0% W75% D25% L
4
Half-time points
1
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
3
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 25% ng matches at nananalo sa 25%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.5

Stable ang defence sa buong match.

APR - mga result sa second half

100% W0% D0% L
0
Half-time points
1
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
3
Second-half points
+3
Goal difference sa 2nd half
0.00
PPG bago ang half-time
Defence after half-time-2.0

Stable ang defence sa buong match.

AS Kigali - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.000.75
Goals na na-score / match0.30.0
Goals na na-concede / match0.80.3
Average ng goals sa match1.00.3
1 goal75%25%
2 goals25%0%
3 goals0%0%
Clean sheet50%75%
No goal75%100%
Goal difference-2-1
Half-time: 25% nangunguna - 25% tabla - 50% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 75% tabla - 25% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
APR - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.003.00
Goals na na-score / match1.03.0
Goals na na-concede / match2.00.0
Average ng goals sa match3.03.0
1 goal100%100%
2 goals100%100%
3 goals100%100%
Clean sheet0%100%
No goal0%0%
Goal difference-1+3
Half-time: 0% nangunguna - 0% tabla - 100% nahuhuli
2nd half: 100% panalo - 0% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 100% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

AS Kigali
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
0
1
16-30
1
1
31-45
0
0
46-60
0
1
61-75
0
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (1). Balance ng late goals (76-90): 0.

APR
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
0
1
16-30
1
1
31-45
1
0
46-60
1
0
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (1). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.63
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.1 : 2.5
Estimated na hati ng goals
home : away
238%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-31%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
25%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
4+
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

AS Kigali

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.66
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.09
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+3.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.49
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.40
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
27%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
167%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.3
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

APR

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.05
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+2.05
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+2.04
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.01
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
667%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
217%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+2.0
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng National Soccer League.

Teams kumpara sa liga

AS KigaliLigaAPR
Average ng goals sa match▼ 1.251.52▲ 6.00
Parehong teams naka-score▼ 0%20%▲ 100%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 0%16%▲ 100%
Clean sheets▲ 50%48%▼ 0%
Goal bago ang half-time▲ 75%60%▲ 100%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 25%52%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

1.52
Average goals bawat match
20%
Parehong teams naka-score
16%
Min. 3 goals (Over 2.5)
48%
Clean sheets
0.92
Home goals bawat match
0.60
Away goals bawat match
+53%
Advantage ng home attack
+35%
Advantage ng home defence
+16%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
60%
1 goal
20%
2 goals
4%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
52%
1 goal
12%
2 goals
4%
3 goals
0%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (2): AS Kigali 0 - 1 - 1 APR. Average ng goals 2.50, both teams scored sa 100% matches.

Mga madalas itanong

Kailan ang AS Kigali vs APR?

AS Kigali vs APR ay naka-schedule sa October 16, 2026 sa National Soccer League, venue: Stade Régional de Nyamirambo. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng AS Kigali at APR?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang AS Kigali ng 0, ang APR ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 2.50; BTTS: 100%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang AS Kigali vs APR?

AS Kigali scores 0.25 goals per match at APR 4.00. Ang National Soccer League average ay 1.52 goals, may Over 2.5 sa 16% ng matches. BTTS: AS Kigali 0%, APR 100%.

Ano ang current form ng AS Kigali at APR?

Sa last 5 matches, ang AS Kigali ay 1-1-2 (1.00 points per match), habang ang APR ay 1-0-0 (3.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng AS Kigali vs APR?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.