Athletic Club vs Sport Recife: mga stats ng match
Athletic Club vs Sport Recife: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Athletic Club laban sa Sport Recife sa Serie B (Brazil). Nilaro ang match noong 1 October 2026. Final score: 1:2.
Current na form
Athletic Club: 2-2-1 sa last five matches at 1.60 points per match. Sport Recife: 2-0-3 at 1.20 points per match.
Stats ng goals
Athletic Club ay may 1.20 goals na na-score at 1.10 na na-concede bawat match. Ang Sport Recife naman ay may 1.33 na na-score at 1.07 na na-concede. Average ng liga: 2.34 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Athletic Club 57%, Sport Recife 63%. Over 2.5: Athletic Club 37%, Sport Recife 50%. League level: BTTS 48%, Over 2.5 43%.
xG, shots at style ng laro
Sport Recife ang may mas mataas na xG per match: 1.44 vs 1.20. May average na 11.2 shots bawat match ang Athletic Club, habang 14.3 naman ang Sport Recife.
First at second half
Nangunguna ang Athletic Club sa half-time sa 30% ng matches at nakaka-score ng 0.67 goals pagkatapos ng break. Para sa Sport Recife, 27% at 0.83 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Athletic Club: 61-75 (8 goals). Sport Recife: 76-90+ (13 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Serie B: 2.34 goals per match, BTTS 48% at Over 2.5 43%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-0, average goals 2.00, at BTTS 100%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Bagama’t nasa ika-9 na puwesto ang Sport Recife at ika-13 naman ang Athletic Club, pabor sa home team ang stats sa home at away matches. Nanalo ang Athletic sa 40% ng mga laban nito sa sariling home ground, habang 27% naman ng away matches ng Sport Recife ang panalo nito at natatalo ito sa 47%. Sa home matches, average na 1,20 goals ang naiiiskor ng hosts at 0,93 ang naipapahintulot nila; samantala, 0,93 goals ang average na naiiiskor ng visitors sa away at 1,13 ang nakukuha nilang goal laban sa kanila. Advantage din ang Athletic pagdating sa kalidad ng mga pagkakataong nalilikha: 1,49 ang home xG nito, kumpara sa 1,31 xG ng Sport Recife sa away matches. Sa huling limang matches, tig-dalawang panalo ang dalawang team, pero nakapagtala ang Athletic ng 9 goals at nag-concede ng 6, habang 7 ang naiskor ng Sport Recife at 8 ang na-concede nito. Lalong pinatitibay nito ang pick sa home team.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Nagkaroon ng BTTS sa 67% ng mga laban ng Athletic Club at 60% ng mga laban ng Sport Recife—parehong mas mataas kaysa sa league average na 48%. Average na 1,73 goals ang naii-score ng home team sa sariling ground at wala pa silang larong hindi nakapuntos, habang average na 1,13 goals naman ang nako-concede ng away team sa mga away match. Suportado ang tsansa ng Sport Recife na maka-score ng kanilang average xG na 1,31, pati na rin ng average na 1,2 goals na na-concede ng Athletic Club sa huling limang laro. Ang risk sa pick na “yes” ay ang away average ng guests na 0,93 goals lang ang naii-score, at ang hindi nila pag-iskor sa 27% ng kanilang mga laban. Gayunpaman, parehong naka-score ang dalawang team sa 80% ng huling limang laro ng Sport Recife, kaya may katamtamang edge ang BTTS “yes” scenario.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang pinakamalakas na pick ay Over 1.5 goals: nalampasan ang line na ito sa 93% ng mga laban ng Athletic Club at 60% ng mga match ng Sport Recife. Nag-i-score ang home team ng average na 1.73 goals, may xG na 1.58, at nakapagtala ng goal sa bawat match na kasama sa analysis, kaya solid ang basehan para asahan na makakaiskor sila. Ang away team naman ay may average na 0.93 goals, pero 1.31 ang kanilang xG, at sa huling limang match ay nag-average na sila ng 1.4 goals. Mas hindi sigurado ang Goal line na 2.5, dahil sa buong period na sinuri ay nalampasan ito sa 47% ng mga match ng home team at 53% ng mga match ng away team. Sa projected total na 2.70 goals, mas may edge ang line na 1.5, nang hindi kailangang ipagpalagay na magkakaroon ng hindi bababa sa tatlong goals.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Mas malinaw ang attacking potential ng Athletic Club: average silang nakaka-score ng 1.73 goals kada match kumpara sa 0.93 ng Sport Recife, at may 5.13 shots on target sila kumpara sa 3.20 ng kalaban. Sa first half, lamang ang home team sa 33% ng mga match, habang natatalo naman ang away team sa 40%; dagdag pa, average na 0.73 goals ang naiiiskor ng Athletic sa first half, kumpara sa 0.27 lang ng Sport. Posibleng mapanatili ng home team ang bentahe pagbalik mula sa halftime, dahil average silang nakaka-score ng 1.00 goal at nakakakonsede ng 0.53 sa second half, kumpara sa 0.67 at 0.67 ng away team. Pabor din sa panalo nila ang 47% win rate ng Athletic at 47% loss rate ng Sport Recife. Mahalagang alternative pa rin ang draw sa halftime, dahil tabla ang score kapag nagpapahinga ang home team sa 53% ng mga match. Pero dahil sa bentahe nila mula pa lang sa simula at mas mahusay na finishing, 1/1 ang may pinakamalaking chance sa HT/FT.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Athletic Club | Sport Recife | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 30% | 29% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.11 | 0.10 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.36 | 0.32 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Athletic Club ang 33% better sa: form sa last 5 matches.
1.6 pts / match - Athletic Club · 1.2 pts / match - Sport Recife
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Sport Recife ang 11% better sa: goals scored per match.
1.2 goals / match - Athletic Club · 1.33 goals / match - Sport Recife
Nakaka-score ang Athletic Club sa 73% ng matches (22 sa 30 matches), habang may clean sheet ang Sport Recife sa 33% (10 sa 30 matches).
Nakaka-score ang Sport Recife sa 87% ng matches (26 sa 30 matches), habang may clean sheet ang Athletic Club sa 27% (8 sa 30 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Athletic Club
Over / Under - Sport Recife
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Athletic Club ang 10% better sa: form sa first half (half-time points).
1.4 pts / match - Athletic Club · 1.27 pts / match - Sport Recife
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Athletic Club - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 30% ng matches at nananalo sa 33%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Sport Recife - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 27% ng matches at nananalo sa 37%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.1 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.20 | 1.60 |
| Goals na na-score / match | 1.0 | 1.0 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 0.6 |
| Average ng goals sa match | 1.6 | 1.6 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 60% | 80% |
| 3 goals | 20% | 0% |
| Clean sheet | 40% | 60% |
| No goal | 40% | 40% |
| Goal difference | +2 | +2 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 1.00 |
| Goals na na-score / match | 0.6 | 0.8 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 1.2 | 1.8 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 40% | 60% |
| 3 goals | 0% | 40% |
| Clean sheet | 40% | 40% |
| No goal | 60% | 20% |
| Goal difference | 0 | -1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (8). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (13 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (10). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Athletic Club
Sport Recife
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Serie B.
Teams kumpara sa liga
| Athletic Club | Liga | Sport Recife | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | • 2.30 | 2.34 | • 2.40 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 57% | 48% | ▲ 63% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 37% | 43% | ▲ 50% |
| Clean sheets | ▼ 27% | 31% | ▲ 33% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 63% | 67% | ▼ 63% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 83% | 75% | ▲ 77% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Nakaraang meeting: Athletic Club 0 - 1 - 0 Sport Recife. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 100% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Athletic Club vs Sport Recife?
Natapos ang Serie B match sa score na Athletic Club 1:2 Sport Recife. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Athletic Club vs Sport Recife?
Athletic Club scores 1.20 goals per match at Sport Recife 1.33. Ang Serie B average ay 2.34 goals, may Over 2.5 sa 43% ng matches. BTTS: Athletic Club 57%, Sport Recife 63%.
Ano ang current form ng Athletic Club at Sport Recife?
Sa last 5 matches, ang Athletic Club ay 2-2-1 (1.60 points per match), habang ang Sport Recife ay 2-0-3 (1.20 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Athletic Club vs Sport Recife?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


