Austin vs FC Dallas: mga stats ng match
Austin vs FC Dallas: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Austin laban sa FC Dallas sa MLS (United States). Nilaro ang match noong 17 August 2026. Venue: Q2 Stadium. Final score: 1:2.
Current na form
Austin: 1-0-4 sa last five matches at 0.60 points per match. FC Dallas: 2-2-1 at 1.60 points per match.
Stats ng goals
Austin ay may 1.22 goals na na-score at 2.00 na na-concede bawat match. Ang FC Dallas naman ay may 1.78 na na-score at 1.39 na na-concede. Average ng liga: 3.20 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Austin 56%, FC Dallas 61%. Over 2.5: Austin 72%, FC Dallas 61%. League level: BTTS 62%, Over 2.5 61%.
xG, shots at style ng laro
FC Dallas ang may mas mataas na xG per match: 1.37 vs 1.24. May average na 10.7 shots bawat match ang Austin, habang 12.2 naman ang FC Dallas.
First at second half
Nangunguna ang Austin sa half-time sa 28% ng matches at nakaka-score ng 0.61 goals pagkatapos ng break. Para sa FC Dallas, 28% at 0.83 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Austin: 76-90+ (9 goals). FC Dallas: 76-90+ (8 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
MLS: 3.20 goals per match, BTTS 62% at Over 2.5 61%.
Head-to-head record
Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Malinaw ang home advantage ng Austin: nananalo sila sa 50% ng kanilang home matches, nag-i-score ng average na 1,50 goals at nagko-concede lamang ng 0,88, habang nakakakuha ng clean sheet sa kalahati ng mga laro. Mas maganda rin ang current form ng hosts, na nanalo sa 3 sa kanilang huling 5 matches at nakapagtala ng 8 goals sa mga ito, kumpara sa 5 goals lamang ng FC Dallas sa parehong period. Nanatiling dangerous ang Dallas sa away matches, kung saan nag-i-score sila ng average na 1,56 goals, pero hindi sila nakakahanap ng net sa 33% ng mga laban na iyon, habang ang kanilang average xG ay 1,40 kumpara sa 1,46 ng Austin sa home. Solid ang recent defensive record ng visitors, na 3 goals lamang ang na-concede sa limang matches, kaya realistic ang draw. Gayunpaman, ang mas mataas na possession ng Austin sa sariling stadium (54% kumpara sa 40% ng Dallas sa away) ay dapat magbigay sa hosts ng edge.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Napakataas ng seasonal rate ng Austin para sa mga larong parehong nakaka-score ang dalawang team, nasa 78%, habang ang kanilang depensa ay nakapagpanatili ng clean sheet sa 11% lang ng mga laban. Ang FC Dallas ay nag-a-average ng 1,56 goal sa away at 4,89 shots on target bawat match, kaya may matibay na basehan para samantalahin ang kahinaan ng hosts, na nakaka-concede ng average na 1,78 goal. Ang hosts naman ay nakakaiskor ng hanggang 2,00 goals bawat home match, habang hinahayaan ng Dallas ang mga kalaban na makabuo ng average na 1,69 xG, kahit 1,00 lang ang kanilang average na goals conceded. Sa huling limang laban ng dalawang team, 20% lang ang nagtapos na BTTS, pero mataas ang xG laban sa Dallas sa panahong ito, nasa 2,21, na nagpapahiwatig na maaaring hindi sustainable ang mababang bilang ng kanilang mga conceded goals. Sa kabuuan, bahagyang pabor ang seasonal signals at attacking potential ng dalawang team sa scenario na parehong makaka-score ang bawat panig.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang Austin ay karaniwang nakaka-score ng 2,00 goals sa home games, pero ang average xG nila ay 1,34 lang, habang ang FC Dallas ay nagse-save ng clean sheet sa 33% ng kanilang matches. Sa huling limang laro, 0,60 goal lang bawat match ang average na pinapapasok ng away team, na may kabuuang 3 conceded goals, kaya malinaw na nalilimitahan ang scoring potential ng hosts. Ang FC Dallas naman ay may average na 1,00 goal sa parehong period, habang ang depensa ng Austin ay nagbibigay ng average na 1,00 goal, kaya mahirap asahan ang mataas na attacking output mula sa visitors. Kahit 67% ng matches ng Austin at 56% ng mga laro ng Dallas ngayong season ay lumampas sa 2,5 goals, 33% lang ng Dallas matches ang umabot sa at least 4 goals. May edge ang Under 3,5 goal line dahil ang forecast na 2,50 goals at ang kasalukuyang defensive solidity ng dalawang koponan ay mas nagpapahiwatig ng resultang nasa pagitan ng 1-3 goals.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay tabla sa first half at panalo ang Austin sa dulo, dahil nagtabla ang FC Dallas matapos ang 45 minuto sa 80% ng kanilang huling limang laro. Sa panahong ito, 0.2 goal lang kada match ang naitala nila bago ang break at wala silang nakapuntos na goal laban sa kanila. Nagkaroon din ng tabla ang Austin sa first half sa 40% ng kanilang huling limang appearances, pero mas aktibo ang kanilang offense bago ang halftime, na may average na 1.2 goal kumpara sa 0.2 ng Dallas. Pagkatapos ng break, mas mahusay umiskor ang home team sa buong season, hindi sila natalo sa kahit anong second half at 0.56 goal lang ang average na ipinapasok nila sa bahaging iyon. May winning run din ang Austin na 3 panalo sa huling 5 laro at nakapagtala sila ng 1.6 goal kada match, habang 1.0 lang ang average ng Dallas. Pinapalakas nito ang posibilidad na mabasag ang tabla pagkatapos ng halftime.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Austin | FC Dallas | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 37% | 36% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.12 | 0.11 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.30 | 0.40 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
FC Dallas ang 167% better sa: form sa last 5 matches.
0.6 pts / match - Austin · 1.6 pts / match - FC Dallas
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
FC Dallas ang 46% better sa: goals scored per match.
1.22 goals / match - Austin · 1.78 goals / match - FC Dallas
FC Dallas ang 44% better sa: goals conceded per match.
2 goals / match - Austin · 1.39 goals / match - FC Dallas
Nakaka-score ang Austin sa 72% ng matches (13 sa 18 matches), habang may clean sheet ang FC Dallas sa 22% (4 sa 18 matches).
Nakaka-score ang FC Dallas sa 72% ng matches (13 sa 18 matches), habang may clean sheet ang Austin sa 22% (4 sa 18 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Austin
Over / Under - FC Dallas
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Austin - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 28% ng matches at nananalo sa 22%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.
Nagko-concede ng 0.7 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
FC Dallas - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 28% ng matches at nananalo sa 39%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 0.80 |
| Goals na na-score / match | 0.4 | 0.4 |
| Goals na na-concede / match | 1.0 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 1.4 | 1.4 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 40% | 60% |
| 3 goals | 20% | 0% |
| Clean sheet | 40% | 40% |
| No goal | 60% | 80% |
| Goal difference | -3 | -3 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.80 | 1.00 |
| Goals na na-score / match | 0.8 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 0.4 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 1.2 | 1.4 |
| 1 goal | 60% | 60% |
| 2 goals | 40% | 40% |
| 3 goals | 20% | 40% |
| Clean sheet | 60% | 40% |
| No goal | 40% | 60% |
| Goal difference | +2 | -1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (9 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (17). Balance ng late goals (76-90): -8 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (6). Balance ng late goals (76-90): +5 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Austin
FC Dallas
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng MLS.
Teams kumpara sa liga
| Austin | Liga | FC Dallas | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | • 3.22 | 3.20 | • 3.17 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 56% | 62% | • 61% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 72% | 61% | • 61% |
| Clean sheets | • 22% | 21% | • 22% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 78% | 76% | ▼ 67% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 83% | 80% | ▼ 67% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Austin vs FC Dallas?
Natapos ang MLS match sa score na Austin 1:2 FC Dallas. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Austin vs FC Dallas?
Austin scores 1.22 goals per match at FC Dallas 1.78. Ang MLS average ay 3.20 goals, may Over 2.5 sa 61% ng matches. BTTS: Austin 56%, FC Dallas 61%.
Ano ang current form ng Austin at FC Dallas?
Sa last 5 matches, ang Austin ay 1-0-4 (0.60 points per match), habang ang FC Dallas ay 2-2-1 (1.60 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Austin vs FC Dallas?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


