Batman Petrolspor vs Sivasspor: mga stats ng match
Batman Petrolspor vs Sivasspor: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Batman Petrolspor laban sa Sivasspor sa 1. Lig (Türkiye). Nilaro ang match noong 29 August 2026. Venue: 16 Mayıs Şehir Stadyumu. Final score: 2:1.
Current na form
Batman Petrolspor: 2-1-0 sa last five matches at 2.33 points per match. Sivasspor: 0-2-1 at 0.67 points per match.
Stats ng goals
Batman Petrolspor ay may 2.00 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Sivasspor naman ay may 0.67 na na-score at 1.33 na na-concede. Average ng liga: 2.64 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Batman Petrolspor 67%, Sivasspor 33%. Over 2.5: Batman Petrolspor 67%, Sivasspor 33%. League level: BTTS 56%, Over 2.5 47%.
xG, shots at style ng laro
Sivasspor ang may mas mataas na xG per match: 1.66 vs 1.24. May average na 10.7 shots bawat match ang Batman Petrolspor, habang 16.0 naman ang Sivasspor.
First at second half
Nangunguna ang Batman Petrolspor sa half-time sa 100% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Sivasspor, 33% at 0.00 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Batman Petrolspor: 31-45+ (3 goals). Sivasspor: 16-30 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
1. Lig: 2.64 goals per match, BTTS 56% at Over 2.5 47%.
Head-to-head record
Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Nanatiling unbeaten ang Batman Petrolspor ngayong season, na may record na 2 wins at 1 draw. Sa kanilang huling limang matches, nakakuha sila ng 11 points at nakapagtala ng impressive na 15 goals. Sa home ground, nanalo ang hosts sa 100% ng kanilang matches, may average na 2 goals scored, hindi pa nakakakuha ng goal ang kanilang mga kalaban, at hawak nila ang 59% possession. Nasa 18th place ang Sivasspor, walang panalo sa kanilang tatlong matches ngayong season, at sa away ay natalo sila sa tanging laban nila sa ngayon, 0:2, nang hindi nakapuntos. Ang visitors ay may average na 15 shots, ngunit hindi nila ito na-convert sa goal, habang mas mataas ang quality ng chances na nililikha ng Petrolspor sa home matches: xG 1,49 kumpara sa away xG ng Sivasspor na 1,42. Lalong pinatitibay ng hosts’ defense ang agwat, dahil ang kanilang mga kalaban ay nakakalikha ng average na xG 1,19, kumpara sa 1,59 xG na ipinapahintulot ng Sivasspor sa away matches.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Ang pinakamalakas na argumento laban sa BTTS ay ang naging offensive performance ng Sivasspor: hindi pa nakakaiskor ang visitors sa kompetisyon, at 100% ng kanilang mga laban ay nagtapos na walang goal para sa kanila. Nakapagpanatili ng clean sheet ang Batman Petrolspor sa 50% ng mga laro nito at average na 1,0 goal lang ang kanilang ipinapahintulot, kaya mas nababawasan pa ang tsansa ng visitors na makabawi. Dapat naman makalikha ng mga pagkakataon ang home team, dahil mayroon silang average na 6,0 shots on target kumpara sa 2,0 ng Sivasspor, habang ang kalaban ay nakakapag-concede ng average na 2,0 goal kada laban. Ang huling limang appearances ay nagbibigay ng isang kontra-argumento, dahil ang xG ng Sivasspor ay 1,58, pero ang aktuwal na average na 0,8 goal scored at ang BTTS sa 40% lang ng mga laban na iyon ay mas sumusuporta pa rin sa resulta kung saan hindi makaka-score ang kahit isang team.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang pinakamalakas na signal ay ang Under 3.5, dahil ang Sivasspor ay wala pang naiiskor na goal sa seasonal data, habang ang Batman Petrolspor ay nagko-concede ng average na 1.0 goal at nakapagpanatili ng clean sheet sa 50% ng mga laro. Malinaw na mas mataas ang creative potential ng home team: ang average xG nila ay 1.72 kumpara sa 1.42 ng visitors, habang ang mga kalaban ng Sivasspor ay nakakapagtala ng average na 1.59 xG. Napaka-offensive ng current form ng Batman, dahil nag-score sila ng average na 3.0 goals sa huling limang matches, at nag-hit ang Over 2.5 sa 80% ng mga larong iyon, pero hindi nito binabago ang limitadong goal contribution ng visitors. Ang huling limang matches ng Sivasspor ay nagbunga lamang ng 0.8 scored goals bawat game, at 40% ng mga laban ay nagtapos sa Over 2.5 goals. Ang forecast na 2.40 goals ay nagbibigay ng puwang para sa home win, pero malinaw pa ring mas pabor sa scenario na maximum na tatlong goals ang maitala.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Malinaw na mas malakas ang Batman Petrolspor sa kanilang huling limang laban: average silang nakakapuntos ng 3.0 goals at nakakatanggap ng 1.2, habang ang Sivasspor ay 0.8 goal lang bawat laro. Ang home team ay lamang na sa first half sa 80% ng mga laban na ito at average na 1.2 goal ang naitala bago ang halftime, samantalang ang visitors ay nahuhuli pagkatapos ng 45 minuto sa 60% ng kanilang mga laro, na 0.4 goal lang ang average sa yugtong ito. Kinukumpirma rin ng quality ng chances ang kalamangan: ang average xG ng Batman ay 1.78 kumpara sa 1.42 ng kalaban, habang hinahayaan lang ng hosts ang opponents na magkaroon ng xG na 0.93. Hindi nakapuntos ang Sivasspor sa 100% ng kanilang mga away match hanggang ngayon, habang average na 2.0 goals ang kanilang natatanggap, kaya mas lumalakas ang scenario na lamang na ang home team pagdating ng halftime. Pagkatapos ng break, average na 1.8 goals ang naitala ng Batman sa kanilang huling limang laban, kaya pinaka-malamang na mapanatili o madagdagan pa nila ang kalamangan—1/1.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Batman Petrolspor | Sivasspor | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 34% | 29% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.12 | 0.10 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.54 | 0.14 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Batman Petrolspor ang 248% better sa: form sa last 5 matches.
2.33 pts / match - Batman Petrolspor · 0.67 pts / match - Sivasspor
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Batman Petrolspor ang 199% better sa: goals scored per match.
2 goals / match - Batman Petrolspor · 0.67 goals / match - Sivasspor
Batman Petrolspor ang 33% better sa: goals conceded per match.
1 goals / match - Batman Petrolspor · 1.33 goals / match - Sivasspor
Nakaka-score ang Batman Petrolspor sa 100% ng matches (3 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Sivasspor sa 33% (1 sa 3 matches).
Nakaka-score ang Sivasspor sa 33% ng matches (1 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Batman Petrolspor sa 33% (1 sa 3 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Batman Petrolspor
Over / Under - Sivasspor
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Batman Petrolspor ang 126% better sa: form sa first half (half-time points).
3 pts / match - Batman Petrolspor · 1.33 pts / match - Sivasspor
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Batman Petrolspor - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 100% ng matches at nananalo sa 67%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.
Nagko-concede ng 1.0 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Sivasspor - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 0%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 3.00 | 1.33 |
| Goals na na-score / match | 1.0 | 1.0 |
| Goals na na-concede / match | 0.0 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 2.0 |
| 1 goal | 100% | 100% |
| 2 goals | 0% | 67% |
| 3 goals | 0% | 33% |
| Clean sheet | 100% | 33% |
| No goal | 0% | 0% |
| Goal difference | +3 | 0 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.33 | 0.67 |
| Goals na na-score / match | 0.7 | 0.0 |
| Goals na na-concede / match | 1.0 | 0.3 |
| Average ng goals sa match | 1.7 | 0.3 |
| 1 goal | 67% | 33% |
| 2 goals | 67% | 0% |
| 3 goals | 33% | 0% |
| Clean sheet | 33% | 67% |
| No goal | 67% | 100% |
| Goal difference | -1 | -1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (2). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (2). Balance ng late goals (76-90): 0.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Batman Petrolspor
Sivasspor
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 1. Lig.
Teams kumpara sa liga
| Batman Petrolspor | Liga | Sivasspor | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▲ 3.00 | 2.64 | ▼ 2.00 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 67% | 56% | ▼ 33% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 67% | 47% | ▼ 33% |
| Clean sheets | ▲ 33% | 28% | ▲ 33% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 100% | 78% | ▼ 67% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 100% | 72% | ▼ 33% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Batman Petrolspor vs Sivasspor?
Natapos ang 1. Lig match sa score na Batman Petrolspor 2:1 Sivasspor. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Batman Petrolspor vs Sivasspor?
Batman Petrolspor scores 2.00 goals per match at Sivasspor 0.67. Ang 1. Lig average ay 2.64 goals, may Over 2.5 sa 47% ng matches. BTTS: Batman Petrolspor 67%, Sivasspor 33%.
Ano ang current form ng Batman Petrolspor at Sivasspor?
Sa last 5 matches, ang Batman Petrolspor ay 2-1-0 (2.33 points per match), habang ang Sivasspor ay 0-2-1 (0.67 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Batman Petrolspor vs Sivasspor?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


