Iran - Azadegan LeagueUpdated ang data noong October 17, 2026

Be'sat Kermanshah vs Pars Jam Bushehr: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Be'sat Kermanshah vs Pars Jam Bushehr: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Be'sat Kermanshah vs Pars Jam Bushehr sa Azadegan League (Iran). Naka-schedule ang match sa 20 October 2026.

Current na form

Be'sat Kermanshah: 2-1-2 sa last five matches at 1.40 points per match. Pars Jam Bushehr: 3-2-0 at 2.20 points per match.

Stats ng goals

Be'sat Kermanshah ay may 1.20 goals na na-score at 0.80 na na-concede bawat match. Ang Pars Jam Bushehr naman ay may 1.00 na na-score at 0.40 na na-concede. Average ng liga: 1.58 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Be'sat Kermanshah 40%, Pars Jam Bushehr 20%. Over 2.5: Be'sat Kermanshah 60%, Pars Jam Bushehr 20%. League level: BTTS 30%, Over 2.5 23%.

xG, shots at style ng laro

Halos pareho ang xG per match ng dalawang teams. May average na -1.0 shots bawat match ang Be'sat Kermanshah, habang -1.0 naman ang Pars Jam Bushehr.

First at second half

Nangunguna ang Be'sat Kermanshah sa half-time sa 20% ng matches at nakaka-score ng 0.60 goals pagkatapos ng break. Para sa Pars Jam Bushehr, 40% at 0.40 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Be'sat Kermanshah: 0-15 (2 goals). Pars Jam Bushehr: 0-15 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Azadegan League: 1.58 goals per match, BTTS 30% at Over 2.5 23%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-1, average goals 1.50, at BTTS 50%.

Bago ang match

1X2 odds

(-)
(-)
(-)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
1.2Goals na na-score / match1
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0.8Goals na na-concede / match0.4
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
-1%Average na possession-1%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
-1Shots on target bawat match-1
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

-1Shots bawat match-1
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
-1Shots on target-1
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
-120%Shot conversion-100%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
-1%Possession-1%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0xG for0
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0xG against0
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr

Quality ng shooting

Be'sat Kermanshah: Balanced ang stylePars Jam Bushehr: Balanced ang style
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
Accuracy ng shots on target0%0%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.000.00
Finishing (goals bawat shot on target)0.000.00

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Pars Jam Bushehr ang 57% better sa: form sa last 5 matches.

1.4 pts / match - Be'sat Kermanshah · 2.2 pts / match - Pars Jam Bushehr

Be'sat Kermanshah
DWLWL
Result split ngayong season
40% W20% D40% L
Season record (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-1-0
Last 5 sa home
1-1-0
DW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 0.8xG: 0.00Opponent xG: 0.00BTTS: 40%Over 2.5: 60%
Pars Jam Bushehr
DDWWW
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
60% W40% D0% L
Season record (W-D-L)
3-2-0
2.20 pts / match · goal difference +3
Last 5 (W-D-L)
3-2-0
2.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-1-0
Last 5 sa away
1-1-0
DW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 0.4xG: 0.00Opponent xG: 0.00BTTS: 20%Over 2.5: 20%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Be'sat Kermanshah ang 20% better sa: goals scored per match.

1.2 goals / match - Be'sat Kermanshah · 1 goals / match - Pars Jam Bushehr

Pars Jam Bushehr ang 100% better sa: goals conceded per match.

0.8 goals / match - Be'sat Kermanshah · 0.4 goals / match - Pars Jam Bushehr

Scoring profile ng Be'sat Kermanshah: mas challenging

Nakaka-score ang Be'sat Kermanshah sa 60% ng matches (3 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Pars Jam Bushehr sa 80% (4 sa 5 matches).

Scoring profile ng Pars Jam Bushehr: mixed

Nakaka-score ang Pars Jam Bushehr sa 60% ng matches (3 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Be'sat Kermanshah sa 40% (2 sa 5 matches).

6Goals na na-score (season)5
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
4Goals na na-concede (season)2
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
2Average ng goals sa match1.4
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
6Goals na na-score (last 5)5
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
4Goals na na-concede (last 5)2
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

60%1 goal60%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
40%2 goals20%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
20%3 goals20%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0%4 goals0%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

60%1 goal20%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
20%2 goals20%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0%3 goals0%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0%4 goals0%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time20%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0%BTTS sa parehong halves20%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
20%Naka-score sa parehong halves20%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr

BTTS at goal count

40%Min. 3 goals at BTTS20%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
20%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
40%BTTS - last 520%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

40%Min. 1 goal bago ang half-time40%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
20%Min. 2 goals bago ang half-time20%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0%Min. 3 goals bago ang half-time20%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr

2nd half

40%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time40%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
20%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time20%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
20%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Pars Jam Bushehr ang 50% better sa: form sa first half (half-time points).

1.2 pts / match - Be'sat Kermanshah · 1.8 pts / match - Pars Jam Bushehr

Be'sat Kermanshah - state sa half-time
20% nangunguna60% tabla20% nahuhuli
Pars Jam Bushehr - state sa half-time
40% nangunguna60% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.2Points bawat match (1st half)1.8
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0.4Goals na na-score (1st half)0.6
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0.2Goals na na-concede (1st half)0.2
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0.6Average ng goals (1st half)0.8
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
80%Clean sheet bago ang half-time80%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
80%Walang goal bago ang half-time60%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.8Points bawat match (2nd half)1.4
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0.6Goals na na-score (2nd half)0.4
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0.2Goals na na-concede (2nd half)0.2
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
0.8Average ng goals (2nd half)0.6
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
80%Clean sheet pagkatapos ng half-time80%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr
60%Walang goal pagkatapos ng half-time60%
Be'sat KermanshahPars Jam Bushehr

Be'sat Kermanshah - mga result sa second half

40% W60% D0% L
6
Half-time points
2
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
9
Second-half points
+2
Goal difference sa 2nd half
1.20
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 20% ng matches at nananalo sa 40%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Pars Jam Bushehr - mga result sa second half

20% W80% D0% L
9
Half-time points
3
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
7
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.80
PPG bago ang half-time
Lead holding150%

Leading sa half-time sa 40% ng matches at nananalo sa 60%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Be'sat Kermanshah - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.80
Goals na na-score / match0.40.6
Goals na na-concede / match0.20.2
Average ng goals sa match0.60.8
1 goal40%40%
2 goals20%20%
3 goals0%20%
Clean sheet80%80%
No goal80%60%
Goal difference+1+2
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 2
Pars Jam Bushehr - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.801.40
Goals na na-score / match0.60.4
Goals na na-concede / match0.20.2
Average ng goals sa match0.80.6
1 goal40%40%
2 goals20%20%
3 goals20%0%
Clean sheet80%80%
No goal60%60%
Goal difference+2+1
Half-time: 40% nangunguna - 60% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 80% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Be'sat Kermanshah
Na-scoreNa-concede
2
2
0-15
1
0
16-30
0
1
31-45
2
0
46-60
1
0
61-75
0
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (2). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Pars Jam Bushehr
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
1
1
16-30
1
0
31-45
0
1
46-60
1
0
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (1). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

1.70
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.8 : 0.9
Estimated na hati ng goals
home : away
108%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
30%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-12%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
36%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
16%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 6 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Be'sat Kermanshah

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
0.00
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.40
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+1.20
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.80
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
141%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
110%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 33% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Pars Jam Bushehr

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
0.00
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.60
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+1.00
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.40
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
137%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
47%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.2
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 20% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Azadegan League.

Teams kumpara sa liga

Be'sat KermanshahLigaPars Jam Bushehr
Average ng goals sa match▲ 2.001.58▼ 1.40
Parehong teams naka-score▲ 40%30%▼ 20%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 60%23%▼ 20%
Clean sheets▼ 40%45%▲ 80%
Goal bago ang half-time▼ 40%45%▼ 40%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 40%53%▼ 40%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

1.58
Average goals bawat match
30%
Parehong teams naka-score
23%
Min. 3 goals (Over 2.5)
45%
Clean sheets
0.85
Home goals bawat match
0.73
Away goals bawat match
+16%
Advantage ng home attack
+14%
Advantage ng home defence
+10%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
45%
1 goal
15%
2 goals
8%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
53%
1 goal
20%
2 goals
8%
3 goals
0%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Be'sat Kermanshah 0 - 1 - 1 Pars Jam Bushehr. Average ng goals 1.50, both teams scored sa 50% matches.

Mga madalas itanong

Kailan ang Be'sat Kermanshah vs Pars Jam Bushehr?

Be'sat Kermanshah vs Pars Jam Bushehr ay naka-schedule sa October 20, 2026 sa Azadegan League. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Be'sat Kermanshah at Pars Jam Bushehr?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Be'sat Kermanshah ng 0, ang Pars Jam Bushehr ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 1.50; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Be'sat Kermanshah vs Pars Jam Bushehr?

Be'sat Kermanshah scores 1.20 goals per match at Pars Jam Bushehr 1.00. Ang Azadegan League average ay 1.58 goals, may Over 2.5 sa 23% ng matches. BTTS: Be'sat Kermanshah 40%, Pars Jam Bushehr 20%.

Ano ang current form ng Be'sat Kermanshah at Pars Jam Bushehr?

Sa last 5 matches, ang Be'sat Kermanshah ay 2-1-2 (1.40 points per match), habang ang Pars Jam Bushehr ay 3-2-0 (2.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Be'sat Kermanshah vs Pars Jam Bushehr?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.