Ghana - Ghana Premier LeagueGolden City ParkUpdated ang data noong October 15, 2026

Berekum Chelsea vs Vision: mga stats ng match

Berekum Chelsea crest
Berekum Chelsea
1 : 1half-time 0:0
Vision crest
Vision

Berekum Chelsea vs Vision: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Berekum Chelsea laban sa Vision sa Ghana Premier League (Ghana). Nilaro ang match noong 27 September 2026. Venue: Golden City Park. Final score: 1:1.

Current na form

Berekum Chelsea: 1-0-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Vision: 1-1-1 at 1.33 points per match.

Stats ng goals

Berekum Chelsea ay may 1.33 goals na na-score at 2.33 na na-concede bawat match. Ang Vision naman ay may 1.67 na na-score at 1.33 na na-concede. Average ng liga: 2.37 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Berekum Chelsea 67%, Vision 67%. Over 2.5: Berekum Chelsea 100%, Vision 67%. League level: BTTS 52%, Over 2.5 52%.

xG, shots at style ng laro

Vision ang may mas mataas na xG per match: 1.28 vs 1.12. May average na 1.3 shots bawat match ang Berekum Chelsea, habang 9.7 naman ang Vision.

First at second half

Nangunguna ang Berekum Chelsea sa half-time sa 33% ng matches at nakaka-score ng 0.67 goals pagkatapos ng break. Para sa Vision, 67% at 0.33 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Berekum Chelsea: 0-15 (1 goals). Vision: 0-15 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Ghana Premier League: 2.37 goals per match, BTTS 52% at Over 2.5 52%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-1, average goals 2.50, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nanalo ang Berekum Chelsea sa kanilang nag-iisang home match sa score na 3:1, na nagbibigay ng average na 3 goals scored at 1 goal conceded lamang sa sariling venue. Samantala, natalo ang Vision sa kanilang nag-iisang away match sa 1:3, habang ang mga kalaban ay nakakalikha laban sa kanila ng chances na may average na 1,97 xG, kumpara sa 1,09 xG lamang para sa away side. Parehong productive ang dalawang teams sa kanilang huling limang matches, dahil nakapagtala sila ng tig-9 goals, ngunit mas consistent ang depensa ng Vision sa buong season, na may 4 goals conceded kumpara sa 7 ng Berekum Chelsea. Mas mataas ang posisyon ng visitors sa standings, nasa 8th place kumpara sa 14th position ng hosts, ngunit ang mahinang away performance ng Vision at ang home advantage ng Berekum Chelsea ay bahagyang nagtutulak sa prediction pabor sa hosts. Posible pa rin ang draw, dahil isang beses lamang natalo ang Vision sa kanilang huling limang matches at isang beses ding nag-draw.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang Berekum Chelsea ay nag-a-average ng 2,0 goals sa home matches, habang ang Vision naman ay nakaka-concede ng hanggang 3,0 goals sa away, kaya very likely na makaka-score ang home team. Wala pang clean sheet ang visitors sa kahit isang away match, at ang kanilang away games ay nagtapos sa BTTS sa 100% ng cases. Pero 1,0 goal per match lang ang average na na-iskor ng Vision sa away, habang 0,5 lang ang kino-concede ng Berekum Chelsea sa home, kaya malinaw na bumababa ang confidence sa goal ng visitors. Mas pabor ang recent form sa palitan ng goals: parehong nag-average ang dalawang teams ng 1,8 goals sa kanilang huling limang matches, habang 1,8 goals naman ang na-concede ng hosts sa parehong period. Ang 60% BTTS rate ng Berekum Chelsea sa huling limang matches, kasama ang mataas na defensive vulnerability ng Vision, ay nagbibigay ng bahagya pero sapat na signal para sa “yes” variant. Tandaan: ang BTTS No ay nangangahulugang hindi makaka-score ang kahit isa sa dalawang teams—hindi ito awtomatikong 0:0 at hindi rin nangangahulugang parehong walang maiiskor.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang Berekum Chelsea ay nag-iiskor ng average na 2,0 goals sa home games, habang ang Vision ay nakakatanggap ng hanggang 3,0 goals kada away match—malinaw na pabor ito sa hindi bababa sa dalawang goals sa laro. Sa huling limang matches, parehong teams ay nag-average ng 1,8 goals, habang ang Berekum Chelsea ay may 1,62 xG kumpara sa 1,31 xG ng Vision. Nalampasan ang Goal line na 1,5 sa 100% ng mga laban ng parehong teams hanggang ngayon, habang ang Over 2,5 ay lumabas sa 80% ng huling limang home matches at 60% ng away matches. Nakapagtala ang Vision ng clean sheet sa 0% ng kanilang away games, habang ang home team ay nagkakaroon ng average na 5,5 shots on target kumpara sa 3,0 ng kanilang kalaban. Ang prediction na 2,75 goals ay nagbibigay ng pinakamatibay na edge sa Over 1,5, bagama’t may makatotohanang suporta rin ang mas matataas na lines batay sa kasalukuyang form.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

May napakalakas na home data ang Berekum Chelsea: average silang nakakakuha ng 2.0 goals, 0.5 lang ang kanilang nacoconcede, at nananatili silang unbeaten, habang natalo ang Vision sa lahat ng away matches nito, na may average na 3.0 goals na ipinapahintulot. Lamang sa first half ang home team sa pareho nilang previous home games, umiskor ng average na 1.5 goals bago ang break at walang pinayagang goal; sa nag-iisang away match ng Vision, behind sila pagdating ng 45 minutes matapos makapagtala ang kalaban ng 3 goals. Kita rin ang advantage ng Chelsea sa paglikha ng chances, dahil may 5.5 shots on target sila kada match kumpara sa 3.0 ng kanilang mga kalaban, habang 20% ang kanilang finishing efficiency laban sa 11% ng Vision. Mas maganda naman ang recent form ng visitors kaysa sa ipinapakita ng kanilang limitadong away data, na may 3 panalo sa 5 matches at lamang sa first half sa 80% ng mga iyon, kaya hindi puwedeng tuluyang isantabi ang posibilidad na manalo sila. Gayunpaman, ang kombinasyon ng matibay na depensa ng home team at napakahinang away defense ng Vision ay pinakamalakas na sumusuporta sa senaryong lamang ang Berekum Chelsea sa first half at panalo sa dulo. HT/FT: 1/1

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
1 : 1
2nd half

Stats ng match

-1Possession (%)-1
Berekum ChelseaVision
-1Shots-1
Berekum ChelseaVision
-1Shots on target-1
Berekum ChelseaVision
0xG0
Berekum ChelseaVision
-1Corners-1
Berekum ChelseaVision
0Dangerous attacks0
Berekum ChelseaVision
-1Fouls-1
Berekum ChelseaVision
-1Cards-1
Berekum ChelseaVision

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.33Goals na na-score / match1.67
Berekum ChelseaVision
2.33Goals na na-concede / match1.33
Berekum ChelseaVision
32%Average na possession44%
Berekum ChelseaVision
-0.33Shots on target bawat match4.67
Berekum ChelseaVision

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

1.33Shots bawat match9.67
Berekum ChelseaVision
-0.33Shots on target4.67
Berekum ChelseaVision
100%Shot conversion17.2%
Berekum ChelseaVision
32%Possession44%
Berekum ChelseaVision
1.12xG for1.28
Berekum ChelseaVision
1.66xG against1.8
Berekum ChelseaVision

Quality ng shooting

Berekum Chelsea: Counter-attacking ang styleVision: Counter-attacking ang style
Berekum ChelseaVision
Accuracy ng shots on target-25%48%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.840.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.000.36

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Vision ang 33% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Berekum Chelsea · 1.33 pts / match - Vision

Berekum Chelsea
LWL
Result split ngayong season
33% W0% D67% L
Season record (W-D-L)
1-0-2
1.00 pts / match · goal difference -3
Last 5 (W-D-L)
1-0-2
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-0-0
Last 5 sa home
1-0-0
W
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.3Goals na na-concede: 2.3xG: 1.12Opponent xG: 1.66BTTS: 67%Over 2.5: 100%
Vision
WLD
Result split ngayong season
33% W33% D33% L
Season record (W-D-L)
1-1-1
1.33 pts / match · goal difference +1
Last 5 (W-D-L)
1-1-1
1.33 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-1
Last 5 sa away
0-0-1
L
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.7Goals na na-concede: 1.3xG: 1.28Opponent xG: 1.80BTTS: 67%Over 2.5: 67%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Vision ang 26% better sa: goals scored per match.

1.33 goals / match - Berekum Chelsea · 1.67 goals / match - Vision

Vision ang 75% better sa: goals conceded per match.

2.33 goals / match - Berekum Chelsea · 1.33 goals / match - Vision

Scoring profile ng Berekum Chelsea: malakas

Nakaka-score ang Berekum Chelsea sa 67% ng matches (2 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Vision sa 33% (1 sa 3 matches).

Scoring profile ng Vision: napakalakas

Nakaka-score ang Vision sa 100% ng matches (3 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Berekum Chelsea sa 0% (0 sa 3 matches).

4Goals na na-score (season)5
Berekum ChelseaVision
7Goals na na-concede (season)4
Berekum ChelseaVision
3.67Average ng goals sa match3
Berekum ChelseaVision
4Goals na na-score (last 5)5
Berekum ChelseaVision
7Goals na na-concede (last 5)4
Berekum ChelseaVision

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

67%1 goal100%
Berekum ChelseaVision
33%2 goals33%
Berekum ChelseaVision
33%3 goals33%
Berekum ChelseaVision
0%4 goals0%
Berekum ChelseaVision

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal67%
Berekum ChelseaVision
67%2 goals33%
Berekum ChelseaVision
33%3 goals33%
Berekum ChelseaVision
33%4 goals0%
Berekum ChelseaVision

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time33%
Berekum ChelseaVision
0%BTTS sa parehong halves0%
Berekum ChelseaVision
33%Naka-score sa parehong halves33%
Berekum ChelseaVision

BTTS at goal count

67%Min. 3 goals at BTTS33%
Berekum ChelseaVision
33%Min. 3 goals na walang BTTS33%
Berekum ChelseaVision
67%BTTS - last 567%
Berekum ChelseaVision

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time100%
Berekum ChelseaVision
67%Min. 2 goals bago ang half-time67%
Berekum ChelseaVision
0%Min. 3 goals bago ang half-time33%
Berekum ChelseaVision

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time67%
Berekum ChelseaVision
100%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time0%
Berekum ChelseaVision
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
Berekum ChelseaVision

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Vision ang 100% better sa: form sa first half (half-time points).

1 pts / match - Berekum Chelsea · 2 pts / match - Vision

Berekum Chelsea - state sa half-time
33% nangunguna0% tabla67% nahuhuli
Vision - state sa half-time
67% nangunguna0% tabla33% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1Points bawat match (1st half)2
Berekum ChelseaVision
0.67Goals na na-score (1st half)1.33
Berekum ChelseaVision
1Goals na na-concede (1st half)1
Berekum ChelseaVision
1.67Average ng goals (1st half)2.33
Berekum ChelseaVision
33%Clean sheet bago ang half-time67%
Berekum ChelseaVision
67%Walang goal bago ang half-time0%
Berekum ChelseaVision

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.67Points bawat match (2nd half)1.33
Berekum ChelseaVision
0.67Goals na na-score (2nd half)0.33
Berekum ChelseaVision
1.33Goals na na-concede (2nd half)0.33
Berekum ChelseaVision
2Average ng goals (2nd half)0.67
Berekum ChelseaVision
0%Clean sheet pagkatapos ng half-time67%
Berekum ChelseaVision
33%Walang goal pagkatapos ng half-time67%
Berekum ChelseaVision

Berekum Chelsea - mga result sa second half

0% W67% D33% L
3
Half-time points
2
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
2
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 33%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Vision - mga result sa second half

33% W33% D33% L
6
Half-time points
4
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
4
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
2.00
PPG bago ang half-time
Lead holding49%

Leading sa half-time sa 67% ng matches at nananalo sa 33%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time-0.7

Stable ang defence sa buong match.

Berekum Chelsea - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.000.67
Goals na na-score / match0.70.7
Goals na na-concede / match1.01.3
Average ng goals sa match1.72.0
1 goal100%100%
2 goals67%100%
3 goals0%0%
Clean sheet33%0%
No goal67%33%
Goal difference-1-2
Half-time: 33% nangunguna - 0% tabla - 67% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 67% tabla - 33% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 2
Vision - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.001.33
Goals na na-score / match1.30.3
Goals na na-concede / match1.00.3
Average ng goals sa match2.30.7
1 goal100%67%
2 goals67%0%
3 goals33%0%
Clean sheet67%67%
No goal0%67%
Goal difference+10
Half-time: 67% nangunguna - 0% tabla - 33% nahuhuli
2nd half: 33% panalo - 33% tabla - 33% talo
BTTS sa half-time (last 5): 33% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Berekum Chelsea
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
1
0
16-30
0
1
31-45
0
0
46-60
1
1
61-75
1
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (3). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

Vision
Na-scoreNa-concede
2
1
0-15
1
0
16-30
1
2
31-45
0
1
46-60
1
0
61-75
0
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (2). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.33
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.3 : 2.0
Estimated na hati ng goals
home : away
141%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
67%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-25%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
67%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Berekum Chelsea

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.54
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.46
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.21
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.67
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
82%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
315%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 25% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

Vision

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.52
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.86
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.39
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.47
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
226%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
82%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-1.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 40% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Ghana Premier League.

Teams kumpara sa liga

Berekum ChelseaLigaVision
Average ng goals sa match▲ 3.672.37▲ 3.00
Parehong teams naka-score▲ 67%52%▲ 67%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 100%52%▲ 67%
Clean sheets▼ 0%30%▲ 33%
Goal bago ang half-time▲ 100%74%▲ 100%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 100%67%• 67%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.37
Average goals bawat match
52%
Parehong teams naka-score
52%
Min. 3 goals (Over 2.5)
30%
Clean sheets
1.63
Home goals bawat match
0.74
Away goals bawat match
+120%
Advantage ng home attack
+55%
Advantage ng home defence
+48%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
74%
1 goal
26%
2 goals
7%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
67%
1 goal
44%
2 goals
11%
3 goals
4%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Berekum ChelseaGoalAbubakari Seidu
  2. VisionGoalRuben Quaye

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Berekum Chelsea 1 - 0 - 1 Vision. Average ng goals 2.50, both teams scored sa 50% matches.

Vision
3 : 1
Berekum Chelsea
Berekum Chelsea
1 : 0
Vision

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Berekum Chelsea vs Vision?

Natapos ang Ghana Premier League match sa score na Berekum Chelsea 1:1 Vision. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Berekum Chelsea at Vision?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Berekum Chelsea ng 1, ang Vision ng 1, at 0 ang draws. Average goals: 2.50; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Berekum Chelsea vs Vision?

Berekum Chelsea scores 1.33 goals per match at Vision 1.67. Ang Ghana Premier League average ay 2.37 goals, may Over 2.5 sa 52% ng matches. BTTS: Berekum Chelsea 67%, Vision 67%.

Ano ang current form ng Berekum Chelsea at Vision?

Sa last 5 matches, ang Berekum Chelsea ay 1-0-2 (1.00 points per match), habang ang Vision ay 1-1-1 (1.33 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Berekum Chelsea vs Vision?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.