England - ChampionshipSt. Andrew's StadiumUpdated ang data noong November 02, 2026

Birmingham City vs Millwall: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Birmingham City vs Millwall: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Birmingham City vs Millwall sa Championship (England). Naka-schedule ang match sa 3 November 2026. Venue: St. Andrew's Stadium.

Current na form

Birmingham City: 4-0-1 sa last five matches at 2.40 points per match. Millwall: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

Birmingham City ay may 1.77 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Millwall naman ay may 1.77 na na-score at 1.62 na na-concede. Average ng liga: 2.93 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Birmingham City 62%, Millwall 54%. Over 2.5: Birmingham City 69%, Millwall 77%. League level: BTTS 62%, Over 2.5 62%.

xG, shots at style ng laro

Millwall ang may mas mataas na xG per match: 1.57 vs 1.55. May average na 13.5 shots bawat match ang Birmingham City, habang 14.5 naman ang Millwall.

First at second half

Nangunguna ang Birmingham City sa half-time sa 38% ng matches at nakaka-score ng 0.92 goals pagkatapos ng break. Para sa Millwall, 46% at 0.85 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Birmingham City: 31-45+ (7 goals). Millwall: 76-90+ (7 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Championship: 2.93 goals per match, BTTS 62% at Over 2.5 62%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-1, average goals 3.50, at BTTS 0%.

Bago ang match

1X2 odds

(1.95)
(3.75)
(3.50)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Birmingham CityMillwall
1.77Goals na na-score / match1.77
Birmingham CityMillwall
1Goals na na-concede / match1.62
Birmingham CityMillwall
50%Average na possession49%
Birmingham CityMillwall
4.77Shots on target bawat match4.31
Birmingham CityMillwall

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

13.46Shots bawat match14.46
Birmingham CityMillwall
4.77Shots on target4.31
Birmingham CityMillwall
13.1%Shot conversion12.2%
Birmingham CityMillwall
50%Possession49%
Birmingham CityMillwall
1.55xG for1.57
Birmingham CityMillwall
1.35xG against1.37
Birmingham CityMillwall

Quality ng shooting

Birmingham City: Efficient ang finishingMillwall: Attacking ang style
Birmingham CityMillwall
Accuracy ng shots on target35%30%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.370.41

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Birmingham City ang 71% better sa: form sa last 5 matches.

2.4 pts / match - Birmingham City · 1.4 pts / match - Millwall

Birmingham City
WWWLW
Result split ngayong season
46% W38% D15% L
Season record (W-D-L)
6-5-2
1.77 pts / match · goal difference +10
Last 5 (W-D-L)
4-0-1
2.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-4-0
Last 5 sa home
2-3-0
DDDWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.2Goals na na-concede: 0.4xG: 1.62Opponent xG: 1.32BTTS: 20%Over 2.5: 60%
Millwall
WLDLW
Result split ngayong season
38% W23% D38% L
Season record (W-D-L)
5-3-5
1.38 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-1-3
Last 5 sa away
1-1-3
LLDWL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 1.2xG: 1.60Opponent xG: 1.10BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Birmingham City ang 62% better sa: goals conceded per match.

1 goals / match - Birmingham City · 1.62 goals / match - Millwall

Scoring profile ng Birmingham City: napakalakas

Nakaka-score ang Birmingham City sa 85% ng matches (11 sa 13 matches), habang may clean sheet ang Millwall sa 31% (4 sa 13 matches).

Scoring profile ng Millwall: napakalakas

Nakaka-score ang Millwall sa 85% ng matches (11 sa 13 matches), habang may clean sheet ang Birmingham City sa 31% (4 sa 13 matches).

23Goals na na-score (season)23
Birmingham CityMillwall
13Goals na na-concede (season)21
Birmingham CityMillwall
2.77Average ng goals sa match3.38
Birmingham CityMillwall
11Goals na na-score (last 5)8
Birmingham CityMillwall
2Goals na na-concede (last 5)6
Birmingham CityMillwall

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

85%1 goal85%
Birmingham CityMillwall
62%2 goals54%
Birmingham CityMillwall
23%3 goals23%
Birmingham CityMillwall
8%4 goals15%
Birmingham CityMillwall

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

69%1 goal69%
Birmingham CityMillwall
31%2 goals54%
Birmingham CityMillwall
0%3 goals23%
Birmingham CityMillwall
0%4 goals8%
Birmingham CityMillwall

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

23%BTTS sa half-time15%
Birmingham CityMillwall
8%BTTS sa parehong halves0%
Birmingham CityMillwall
46%Naka-score sa parehong halves31%
Birmingham CityMillwall

BTTS at goal count

54%Min. 3 goals at BTTS54%
Birmingham CityMillwall
15%Min. 3 goals na walang BTTS23%
Birmingham CityMillwall
20%BTTS - last 560%
Birmingham CityMillwall

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

92%Min. 1 goal bago ang half-time85%
Birmingham CityMillwall
38%Min. 2 goals bago ang half-time46%
Birmingham CityMillwall
15%Min. 3 goals bago ang half-time15%
Birmingham CityMillwall

2nd half

69%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
Birmingham CityMillwall
38%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time69%
Birmingham CityMillwall
15%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time23%
Birmingham CityMillwall

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Millwall ang 11% better sa: form sa first half (half-time points).

1.46 pts / match - Birmingham City · 1.62 pts / match - Millwall

Birmingham City - state sa half-time
38% nangunguna31% tabla31% nahuhuli
Millwall - state sa half-time
46% nangunguna23% tabla31% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.46Points bawat match (1st half)1.62
Birmingham CityMillwall
0.85Goals na na-score (1st half)0.92
Birmingham CityMillwall
0.69Goals na na-concede (1st half)0.54
Birmingham CityMillwall
1.54Average ng goals (1st half)1.46
Birmingham CityMillwall
46%Clean sheet bago ang half-time62%
Birmingham CityMillwall
38%Walang goal bago ang half-time38%
Birmingham CityMillwall

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

2.08Points bawat match (2nd half)1.23
Birmingham CityMillwall
0.92Goals na na-score (2nd half)0.85
Birmingham CityMillwall
0.31Goals na na-concede (2nd half)1.08
Birmingham CityMillwall
1.23Average ng goals (2nd half)1.92
Birmingham CityMillwall
69%Clean sheet pagkatapos ng half-time38%
Birmingham CityMillwall
31%Walang goal pagkatapos ng half-time46%
Birmingham CityMillwall

Birmingham City - mga result sa second half

54% W46% D0% L
19
Half-time points
11
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
27
Second-half points
+8
Goal difference sa 2nd half
1.46
PPG bago ang half-time
Lead holding121%

Leading sa half-time sa 38% ng matches at nananalo sa 46%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.4

Stable ang defence sa buong match.

Millwall - mga result sa second half

38% W8% D54% L
21
Half-time points
12
Half-time goals
+5
Goal difference sa 1st half
16
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
1.62
PPG bago ang half-time
Lead holding83%

Leading sa half-time sa 46% ng matches at nananalo sa 38%. Karaniwang napoprotektahan ang lead hanggang full-time.

Defence after half-time+0.5

Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Birmingham City - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.402.20
Goals na na-score / match1.21.0
Goals na na-concede / match0.20.2
Average ng goals sa match1.41.2
1 goal100%60%
2 goals20%40%
3 goals20%20%
Clean sheet80%80%
No goal20%40%
Goal difference+5+4
Half-time: 80% nangunguna - 0% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 40% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 6
Millwall - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.40
Goals na na-score / match0.80.8
Goals na na-concede / match0.60.6
Average ng goals sa match1.41.4
1 goal60%100%
2 goals60%40%
3 goals20%0%
Clean sheet60%40%
No goal60%40%
Goal difference+1+1
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Birmingham City
Na-scoreNa-concede
1
1
0-15
3
1
16-30
7
7
31-45
5
1
46-60
4
1
61-75
3
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (7). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

Millwall
Na-scoreNa-concede
5
1
0-15
3
3
16-30
4
3
31-45
3
4
46-60
1
4
61-75
7
6
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (6). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.08
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.7 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
105%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
58%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+14%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
72%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
2%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 50 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Birmingham City

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.20
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.57
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-6.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.22
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.35
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
107%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
78%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.63
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
13% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 4% ang dumarating sa first 15 minutes.
13%

Millwall

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.20
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.05
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.20
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.25
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
138%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
98%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.02
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
30% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 22% ang dumarating sa first 15 minutes.
30%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Championship.

Teams kumpara sa liga

Birmingham CityLigaMillwall
Average ng goals sa match▼ 2.772.93▲ 3.38
Parehong teams naka-score• 62%62%▼ 54%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 69%62%▲ 77%
Clean sheets▲ 31%22%▲ 31%
Goal bago ang half-time▲ 92%78%▲ 85%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 69%79%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.93
Average goals bawat match
62%
Parehong teams naka-score
62%
Min. 3 goals (Over 2.5)
22%
Clean sheets
1.65
Home goals bawat match
1.28
Away goals bawat match
+29%
Advantage ng home attack
+22%
Advantage ng home defence
+11%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
78%
1 goal
40%
2 goals
17%
3 goals
8%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
79%
1 goal
46%
2 goals
19%
3 goals
4%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Birmingham City 1 - 0 - 1 Millwall. Average ng goals 3.50, both teams scored sa 0% matches.

Millwall FC
3 : 0
Birmingham City FC
Birmingham City FC
4 : 0
Millwall FC

Mga madalas itanong

Kailan ang Birmingham City vs Millwall?

Birmingham City vs Millwall ay naka-schedule sa November 3, 2026 sa Championship, venue: St. Andrew's Stadium. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Birmingham City at Millwall?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Birmingham City ng 1, ang Millwall ng 1, at 0 ang draws. Average goals: 3.50; BTTS: 0%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Birmingham City vs Millwall?

Birmingham City scores 1.77 goals per match at Millwall 1.77. Ang Championship average ay 2.93 goals, may Over 2.5 sa 62% ng matches. BTTS: Birmingham City 62%, Millwall 54%.

Ano ang current form ng Birmingham City at Millwall?

Sa last 5 matches, ang Birmingham City ay 4-0-1 (2.40 points per match), habang ang Millwall ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Birmingham City vs Millwall?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.