England - ChampionshipEwood ParkUpdated ang data noong October 16, 2026

Blackburn Rovers vs Cardiff City: mga stats ng match

Blackburn Rovers vs Cardiff City: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Blackburn Rovers laban sa Cardiff City sa Championship (England). Nilaro ang match noong 10 October 2026. Venue: Ewood Park. Final score: 2:1.

Current na form

Blackburn Rovers: 1-2-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Cardiff City: 1-1-3 at 0.80 points per match.

Stats ng goals

Blackburn Rovers ay may 1.50 goals na na-score at 1.50 na na-concede bawat match. Ang Cardiff City naman ay may 1.25 na na-score at 1.50 na na-concede. Average ng liga: 2.88 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Blackburn Rovers 88%, Cardiff City 75%. Over 2.5: Blackburn Rovers 88%, Cardiff City 50%. League level: BTTS 69%, Over 2.5 63%.

xG, shots at style ng laro

Cardiff City ang may mas mataas na xG per match: 2.13 vs 1.33. May average na 11.6 shots bawat match ang Blackburn Rovers, habang 18.5 naman ang Cardiff City.

First at second half

Nangunguna ang Blackburn Rovers sa half-time sa 13% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Cardiff City, 25% at 0.50 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Blackburn Rovers: 46-60 (7 goals). Cardiff City: 61-75 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Championship: 2.88 goals per match, BTTS 69% at Over 2.5 63%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

May home advantage ang Blackburn: nanalo ito sa 50% ng home matches at may average na 1,75 goals kada laro sa sariling turf, habang hindi pa nananalo ang Cardiff sa away at 0,75 goal lang kada match ang naii-score nito roon. Natalo ang visitors sa 75% ng kanilang away matches, at dahil 1,75 ang average nilang goals conceded, may tunay na pagkakataon ang hosts na samantalahin ito. Gayunman, nakakalikha ang Cardiff ng higher-quality chances, na may away xG na 1,79 kumpara sa 1,50 ng Blackburn sa home matches, pero nakapag-score lang ito sa kalahati ng mga larong iyon. Sa huling limang matches, nakakuha ang Blackburn ng 5 points at ang Cardiff naman ng 4, kaya hindi nagbibigay ng malinaw na bentahe sa hosts ang current form. Dagdag pa, hindi pa nakapagtala ang Blackburn ng clean sheet sa home, kaya kahit itinuturo ng mga numero ang panalo ng hosts, posible pa rin ang draw o panalo ng visitors.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Nangyari ang BTTS sa 100% ng mga home match ng Blackburn at 50% ng mga away match ng Cardiff, kaya may suporta ito sa pick na “Yes,” kahit mas mahina ang signal mula sa visitors. Average na 1.75 goals ang naipo-produce ng Blackburn sa home matches, habang average na 1.75 naman ang goals na kinokonsede ng Cardiff away, kaya mukhang malamang na maka-score ang hosts. Mas malaking tanong kung makakaiskor ang Cardiff: average na 0.75 goal lang ang naiiiskor ng visitors away, at hindi sila naka-score sa 50% ng mga ganitong match. Sa kabilang banda, hindi nakapagpanatili ng clean sheet ang Blackburn sa home matches, at sa huling limang laro, parehong average na 1.4 goals ang kinokonsede ng dalawang team. Kaya katamtaman lang, hindi matibay, ang lamang ng senaryong parehong team ay maka-score.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang pinakamalakas na pick ay Over 1,5 goals: nalampasan ang line na ito sa 100% ng home matches ng Blackburn at 75% ng away matches ng Cardiff. Average na 1,75 goals ang naiskor ng Blackburn sa home, habang 1,75 naman ang average na goals na na-concede ng Cardiff sa away, kaya may solidong basehan ang home team para makaiskor. Parehong nakapagbigay ng kahit isang goal ang dalawang team sa bawat match sa mga kondisyong sinuri, bagama’t hindi nakaiskor ang Cardiff sa 50% ng kanilang away matches. Sinusuportahan ng combined forecast na 2,95 goals ang Over 1,5, pero hindi gaanong sigurado ang 2,5 line: sa kasalukuyang mga matchup ng dalawang team, nalampasan ito sa 50% ng mga match.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinaka-strong na scenario ay lamang ang Blackburn sa first half at panalo sa dulo, pero hindi ganoon kasigurado ang datos tungkol sa first halves. Sa home games, average na 1.0 goal ang naiiiskor ng hosts bago mag-half-time, habang 0.5 goal naman ang naiiiskor ng Cardiff sa away games sa parehong bahagi ng laro, at sa 75% ng mga laban ay hindi sila nakakaiskor bago ang break. Mas malinaw ang lamang ng Blackburn sa buong match: average na 1.75 goals scored kumpara sa 0.75 ng Cardiff, pati xG na 2.47 kumpara sa 1.79, kaya mas marami ang chances ng hosts. Nanalo ang Blackburn sa second half sa 75% ng home games nila at hindi sila nagpa-goal sa bahaging iyon, samantalang natalo ang Cardiff sa 75% ng away second halves nila, na may average na 1.0 goal na na-concede. Pero dahil lamang lang sa half-time ang hosts sa 25% ng mga home games nila hanggang ngayon, mahalagang alternative pa rin ang tabla sa half-time at saka panalo ng Blackburn sa full-time.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

2 : 0
1st half
0 : 1
2nd half

Stats ng match

41Possession (%)59
Blackburn RoversCardiff City
17Shots10
Blackburn RoversCardiff City
8Shots on target1
Blackburn RoversCardiff City
1.98xG1.11
Blackburn RoversCardiff City
11Corners6
Blackburn RoversCardiff City
48Dangerous attacks56
Blackburn RoversCardiff City
9Fouls6
Blackburn RoversCardiff City
1Cards0
Blackburn RoversCardiff City

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Blackburn RoversCardiff City
1.5Goals na na-score / match1.25
Blackburn RoversCardiff City
1.5Goals na na-concede / match1.5
Blackburn RoversCardiff City
52%Average na possession65%
Blackburn RoversCardiff City
4.13Shots on target bawat match6.63
Blackburn RoversCardiff City

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

11.63Shots bawat match18.5
Blackburn RoversCardiff City
4.13Shots on target6.63
Blackburn RoversCardiff City
12.9%Shot conversion6.8%
Blackburn RoversCardiff City
52%Possession65%
Blackburn RoversCardiff City
1.33xG for2.13
Blackburn RoversCardiff City
1.62xG against1.37
Blackburn RoversCardiff City

Quality ng shooting

Blackburn Rovers: Balanced ang styleCardiff City: Dominant
Blackburn RoversCardiff City
Accuracy ng shots on target36%36%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.360.19

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Blackburn Rovers ang 25% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Blackburn Rovers · 0.8 pts / match - Cardiff City

Blackburn Rovers
DLLWD
Result split ngayong season
25% W38% D38% L
Season record (W-D-L)
2-3-3
1.13 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-0-2
Last 5 sa home
2-0-2
WLLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 1.4xG: 1.42Opponent xG: 1.41BTTS: 80%Over 2.5: 80%
Cardiff City
LLDLW
Result split ngayong season
13% W50% D38% L
Season record (W-D-L)
1-4-3
0.88 pts / match · goal difference -2
Last 5 (W-D-L)
1-1-3
0.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-1-3
Last 5 sa away
0-1-3
DLLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.4xG: 2.16Opponent xG: 1.28BTTS: 60%Over 2.5: 40%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Blackburn Rovers ang 20% better sa: goals scored per match.

1.5 goals / match - Blackburn Rovers · 1.25 goals / match - Cardiff City

Scoring profile ng Blackburn Rovers: napakalakas

Nakaka-score ang Blackburn Rovers sa 88% ng matches (7 sa 8 matches), habang may clean sheet ang Cardiff City sa 0% (0 sa 8 matches).

Scoring profile ng Cardiff City: napakalakas

Nakaka-score ang Cardiff City sa 75% ng matches (6 sa 8 matches), habang may clean sheet ang Blackburn Rovers sa 13% (1 sa 8 matches).

12Goals na na-score (season)10
Blackburn RoversCardiff City
12Goals na na-concede (season)12
Blackburn RoversCardiff City
3Average ng goals sa match2.75
Blackburn RoversCardiff City
7Goals na na-score (last 5)5
Blackburn RoversCardiff City
7Goals na na-concede (last 5)7
Blackburn RoversCardiff City

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

88%1 goal75%
Blackburn RoversCardiff City
50%2 goals38%
Blackburn RoversCardiff City
13%3 goals13%
Blackburn RoversCardiff City
0%4 goals0%
Blackburn RoversCardiff City

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

88%1 goal100%
Blackburn RoversCardiff City
63%2 goals50%
Blackburn RoversCardiff City
0%3 goals0%
Blackburn RoversCardiff City
0%4 goals0%
Blackburn RoversCardiff City

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

38%BTTS sa half-time38%
Blackburn RoversCardiff City
25%BTTS sa parehong halves0%
Blackburn RoversCardiff City
38%Naka-score sa parehong halves13%
Blackburn RoversCardiff City

BTTS at goal count

88%Min. 3 goals at BTTS50%
Blackburn RoversCardiff City
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Blackburn RoversCardiff City
80%BTTS - last 560%
Blackburn RoversCardiff City

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

75%Min. 1 goal bago ang half-time88%
Blackburn RoversCardiff City
50%Min. 2 goals bago ang half-time38%
Blackburn RoversCardiff City
13%Min. 3 goals bago ang half-time38%
Blackburn RoversCardiff City

2nd half

75%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time88%
Blackburn RoversCardiff City
63%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time13%
Blackburn RoversCardiff City
25%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
Blackburn RoversCardiff City

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Cardiff City ang 14% better sa: form sa first half (half-time points).

0.88 pts / match - Blackburn Rovers · 1 pts / match - Cardiff City

Blackburn Rovers - state sa half-time
13% nangunguna50% tabla38% nahuhuli
Cardiff City - state sa half-time
25% nangunguna25% tabla50% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.88Points bawat match (1st half)1
Blackburn RoversCardiff City
0.5Goals na na-score (1st half)0.75
Blackburn RoversCardiff City
0.88Goals na na-concede (1st half)1
Blackburn RoversCardiff City
1.38Average ng goals (1st half)1.75
Blackburn RoversCardiff City
38%Clean sheet bago ang half-time13%
Blackburn RoversCardiff City
50%Walang goal bago ang half-time63%
Blackburn RoversCardiff City

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.63Points bawat match (2nd half)1.38
Blackburn RoversCardiff City
1Goals na na-score (2nd half)0.5
Blackburn RoversCardiff City
0.63Goals na na-concede (2nd half)0.5
Blackburn RoversCardiff City
1.63Average ng goals (2nd half)1
Blackburn RoversCardiff City
50%Clean sheet pagkatapos ng half-time50%
Blackburn RoversCardiff City
25%Walang goal pagkatapos ng half-time50%
Blackburn RoversCardiff City

Blackburn Rovers - mga result sa second half

38% W50% D13% L
7
Half-time points
4
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
13
Second-half points
+3
Goal difference sa 2nd half
0.88
PPG bago ang half-time
Lead holding192%

Leading sa half-time sa 13% ng matches at nananalo sa 25%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.3

Stable ang defence sa buong match.

Cardiff City - mga result sa second half

38% W25% D38% L
8
Half-time points
6
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
11
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Lead holding52%

Leading sa half-time sa 25% ng matches at nananalo sa 13%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time-0.5

Stable ang defence sa buong match.

Blackburn Rovers - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.001.80
Goals na na-score / match0.60.8
Goals na na-concede / match1.00.4
Average ng goals sa match1.61.2
1 goal80%60%
2 goals60%40%
3 goals20%20%
Clean sheet40%60%
No goal40%40%
Goal difference-2+2
Half-time: 20% nangunguna - 40% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 3
Cardiff City - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.801.40
Goals na na-score / match0.40.6
Goals na na-concede / match0.80.6
Average ng goals sa match1.21.2
1 goal80%100%
2 goals20%20%
3 goals20%0%
Clean sheet20%40%
No goal80%40%
Goal difference-20
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Blackburn Rovers
Na-scoreNa-concede
1
3
0-15
2
2
16-30
1
2
31-45
7
2
46-60
0
2
61-75
1
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (3). Balance ng late goals (76-90): 0.

Cardiff City
Na-scoreNa-concede
2
3
0-15
2
3
16-30
2
2
31-45
0
3
46-60
3
0
61-75
1
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (3). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.88
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.5 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
100%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
82%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
66%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
3%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 33 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Blackburn Rovers

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.29
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.29
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.17
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.12
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
93%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
119%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.13
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
8% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 8% ang dumarating sa first 15 minutes.
8%

Cardiff City

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.76
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-1.01
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.88
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.13
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
99%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
93%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.08
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.3
Mga late goal
10% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 20% ang dumarating sa first 15 minutes.
10%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Championship.

Teams kumpara sa liga

Blackburn RoversLigaCardiff City
Average ng goals sa match▲ 3.002.88▼ 2.75
Parehong teams naka-score▲ 88%69%▲ 75%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 88%63%▼ 50%
Clean sheets▼ 13%19%▼ 0%
Goal bago ang half-time▼ 75%80%▲ 88%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 75%77%▲ 88%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.88
Average goals bawat match
69%
Parehong teams naka-score
63%
Min. 3 goals (Over 2.5)
19%
Clean sheets
1.62
Home goals bawat match
1.26
Away goals bawat match
+29%
Advantage ng home attack
+22%
Advantage ng home defence
+12%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
80%
1 goal
40%
2 goals
16%
3 goals
8%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
77%
1 goal
45%
2 goals
18%
3 goals
3%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Blackburn RoversGoalAndri Lucas Guðjohnsen
  2. Blackburn RoversGoalTodd CantwellAssist: Ryoya Morishita
  3. Cardiff CityGoalCallum RobinsonAssist: Jack Moylan
  4. Cardiff CitySubstitutionPumasok: Chris WillockLumabas: Cian Ashford
  5. Blackburn RoversSubstitutionPumasok: Augustus KargboLumabas: Oladapo Joshua Afolayan
  6. Blackburn RoversSubstitutionPumasok: Jake GarrettLumabas: Kristi Montgomery
  7. Blackburn RoversYellow cardTodd Cantwell

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Blackburn Rovers vs Cardiff City?

Natapos ang Championship match sa score na Blackburn Rovers 2:1 Cardiff City. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Blackburn Rovers vs Cardiff City?

Blackburn Rovers scores 1.50 goals per match at Cardiff City 1.25. Ang Championship average ay 2.88 goals, may Over 2.5 sa 63% ng matches. BTTS: Blackburn Rovers 88%, Cardiff City 75%.

Ano ang current form ng Blackburn Rovers at Cardiff City?

Sa last 5 matches, ang Blackburn Rovers ay 1-2-2 (1.00 points per match), habang ang Cardiff City ay 1-1-3 (0.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Blackburn Rovers vs Cardiff City?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.