Germany - 2. BundesligaVonovia RuhrstadionUpdated ang data noong October 15, 2026

Bochum vs Arminia Bielefeld: mga stats ng match

Bochum crest
Bochum
0 : 1half-time 0:0
Arminia Bielefeld crest
Arminia Bielefeld

Bochum vs Arminia Bielefeld: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Bochum laban sa Arminia Bielefeld sa 2. Bundesliga (Germany). Nilaro ang match noong 11 October 2026. Venue: Vonovia Ruhrstadion. Final score: 0:1.

Current na form

Bochum: 2-1-2 sa last five matches at 1.40 points per match. Arminia Bielefeld: 1-2-2 at 1.00 points per match.

Stats ng goals

Bochum ay may 0.83 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Arminia Bielefeld naman ay may 1.67 na na-score at 2.00 na na-concede. Average ng liga: 3.28 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Bochum 50%, Arminia Bielefeld 83%. Over 2.5: Bochum 33%, Arminia Bielefeld 100%. League level: BTTS 62%, Over 2.5 63%.

xG, shots at style ng laro

Bochum ang may mas mataas na xG per match: 1.76 vs 1.38. May average na 17.5 shots bawat match ang Bochum, habang 13.3 naman ang Arminia Bielefeld.

First at second half

Nangunguna ang Bochum sa half-time sa 50% ng matches at nakaka-score ng 0.17 goals pagkatapos ng break. Para sa Arminia Bielefeld, 17% at 1.00 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Bochum: 16-30 (3 goals). Arminia Bielefeld: 46-60 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

2. Bundesliga: 3.28 goals per match, BTTS 62% at Over 2.5 63%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-1-0, average goals 1.50, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Bahagyang paborito ang Bochum: sa huling limang matches, dalawang beses itong nanalo, samantalang wala namang naitalang panalo ang Arminia Bielefeld. Natalo rin ang mga bisita sa lahat ng tatlo nilang away matches hanggang ngayon at nag-a-average ng 2,67 goals conceded away from home, kaya may pagkakataon ang home side na makabawi. Gayunman, 0,33 goal lang ang average na naiiiskor ng Bochum kada home match, kahit nakakalikha ito ng mga pagkakataong may average value na 1,54 xG, kaya nananatiling malaking alalahanin ang finishing nito. Nag-a-average ang Arminia ng 1 goal sa mga away match at wala itong match na natapos nang hindi nakaiskor, pero 1 goal lang din ang average na nacoconcede ng Bochum sa home matches. Mas mabigat sa pagtatayang ito ang mahinang depensa ng mga bisita kaysa sa scoring problems ng home side, bagama't makatwiran ang maingat na forecast dahil maliit lang ang agwat ng dalawang koponan.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Nagkaroon ng BTTS sa 67% ng mga laban ng Bochum at 100% ng mga laban ng Arminia, at sa huling 5 head-to-head na laban ng mga team na ito, nasa 80% at 100% naman, ayon sa pagkakasunod. Mas mataas ang tsansa ng home team na maka-score dahil nagko-concede ang Arminia ng average na 2,67 goals kada match, habang umiskor ang Bochum ng average na 2,33 goals sa home games. May dahilan din ang away team para umiskor: 1,53 ang average xG nila, at nagko-concede naman ang Bochum ng average na 1,33 goals sa home games. Dapat mag-ingat dahil mababa, nasa 6%, ang shot conversion rate ng Arminia, pero pabor sa BTTS Yes ang sunod-sunod nilang 5 match na parehong may goal ang dalawang team.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Sa mga laban ng dalawang team sa venue na sinusuri, nalampasan ang Goal line na 1,5 goals sa 100% ng mga pagkakataon, at ganoon din sa 2,5 goals—100% rin, bagama't maliit lang ang sample size. Average na 2,33 goals ang naiiiskor ng Bochum sa home games, habang 2,67 naman ang kinakarga ng Arminia sa away games, kaya malakas ang basis para makaiskor ang home team. Dapat magkaroon din ng chances ang visitors: 1,53 ang kanilang average xG sa away games, at pinapayagan ng Bochum ang opponents na makabuo ng mga pagkakataong nagkakahalaga ng 1,30 xG. Sa huling limang matches, average na 2,4 goals ang nakonsede ng Arminia, habang 3,31 goals per match ang league average—dagdag-suporta ito sa posibilidad na maraming goals ang makita. Pinakamalakas na pick ang Over 1,5 dahil dalawang goals lang ang kailangan at hindi ito kasing-depende ng 2,5 line sa pagpapanatili ng mataas na scoring efficiency.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na signal ay ang lamang ng Bochum sa first half: talo ang Arminia pagdating ng 45 minutes sa lahat ng 3 laro nila so far, at wala silang naiskor bago mag-half-time. Samantala, average na 1.33 goals ang naititira ng Bochum sa first half. Sa mas malawak na sample ng last 5 matches, 3 beses nang lamang ang Bochum sa half-time, habang 3 beses ding lamang ang kalaban pagdating ng break sa mga laro ng Arminia. May magandang chance na ma-maintain ng Bochum ang lead dahil sa overall scoring record: average silang nakakaiskor ng 2.33 goals, habang 2.67 naman ang average na nacoconcede ng Arminia, at talo ang away team sa lahat ng 3 laro nila so far. Mas sinusuportahan din ng second-half performance ang 1/1 scenario — nanalo ang Bochum sa second half sa 2 sa 3 matches, samantalang wala pang second half na napapanalunan ang Arminia. Pero limitasyon sa confidence ng pick ang maliit na sample size at ang katotohanang average na 1.53 xG ang nalilikha ng Arminia kumpara sa 1.22 xG ng Bochum, kaya mahalagang alternative pa rin ang draw matapos manguna ang home team.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 1
2nd half

Stats ng match

64Possession (%)36
BochumArminia Bielefeld
9Shots12
BochumArminia Bielefeld
3Shots on target2
BochumArminia Bielefeld
1.1xG1.17
BochumArminia Bielefeld
6Corners4
BochumArminia Bielefeld
42Dangerous attacks37
BochumArminia Bielefeld
9Fouls9
BochumArminia Bielefeld
2Cards3
BochumArminia Bielefeld

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

BochumArminia Bielefeld
0.83Goals na na-score / match1.67
BochumArminia Bielefeld
1Goals na na-concede / match2
BochumArminia Bielefeld
54%Average na possession46%
BochumArminia Bielefeld
4.83Shots on target bawat match4
BochumArminia Bielefeld

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

17.5Shots bawat match13.33
BochumArminia Bielefeld
4.83Shots on target4
BochumArminia Bielefeld
4.8%Shot conversion12.5%
BochumArminia Bielefeld
54%Possession46%
BochumArminia Bielefeld
1.76xG for1.38
BochumArminia Bielefeld
1.36xG against1.49
BochumArminia Bielefeld

Quality ng shooting

Bochum: Attacking ang styleArminia Bielefeld: Counter-attacking ang style
BochumArminia Bielefeld
Accuracy ng shots on target28%30%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.100.10
Finishing (goals bawat shot on target)0.170.42

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Bochum ang 40% better sa: form sa last 5 matches.

1.4 pts / match - Bochum · 1 pts / match - Arminia Bielefeld

Bochum
WLWDL
Result split ngayong season
33% W17% D50% L
Season record (W-D-L)
2-1-3
1.17 pts / match · goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-1-2
Last 5 sa home
0-1-2
LLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.0xG: 1.86Opponent xG: 1.44BTTS: 60%Over 2.5: 40%
Arminia Bielefeld
WLDLD
Result split ngayong season
17% W33% D50% L
Season record (W-D-L)
1-2-3
0.83 pts / match · goal difference -2
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-3
Last 5 sa away
0-0-3
LLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 2.0xG: 1.39Opponent xG: 1.31BTTS: 80%Over 2.5: 100%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Arminia Bielefeld ang 101% better sa: goals scored per match.

0.83 goals / match - Bochum · 1.67 goals / match - Arminia Bielefeld

Bochum ang 100% better sa: goals conceded per match.

1 goals / match - Bochum · 2 goals / match - Arminia Bielefeld

Scoring profile ng Bochum: napakalakas

Nakaka-score ang Bochum sa 67% ng matches (4 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Arminia Bielefeld sa 17% (1 sa 6 matches).

Scoring profile ng Arminia Bielefeld: napakalakas

Nakaka-score ang Arminia Bielefeld sa 100% ng matches (6 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Bochum sa 17% (1 sa 6 matches).

5Goals na na-score (season)10
BochumArminia Bielefeld
6Goals na na-concede (season)12
BochumArminia Bielefeld
1.83Average ng goals sa match3.67
BochumArminia Bielefeld
5Goals na na-score (last 5)9
BochumArminia Bielefeld
5Goals na na-concede (last 5)10
BochumArminia Bielefeld

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

67%1 goal100%
BochumArminia Bielefeld
17%2 goals50%
BochumArminia Bielefeld
0%3 goals17%
BochumArminia Bielefeld
0%4 goals0%
BochumArminia Bielefeld

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

83%1 goal83%
BochumArminia Bielefeld
17%2 goals83%
BochumArminia Bielefeld
0%3 goals17%
BochumArminia Bielefeld
0%4 goals17%
BochumArminia Bielefeld

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

17%BTTS sa half-time33%
BochumArminia Bielefeld
0%BTTS sa parehong halves17%
BochumArminia Bielefeld
0%Naka-score sa parehong halves50%
BochumArminia Bielefeld

BTTS at goal count

33%Min. 3 goals at BTTS83%
BochumArminia Bielefeld
0%Min. 3 goals na walang BTTS17%
BochumArminia Bielefeld
60%BTTS - last 580%
BochumArminia Bielefeld

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time100%
BochumArminia Bielefeld
33%Min. 2 goals bago ang half-time67%
BochumArminia Bielefeld
17%Min. 3 goals bago ang half-time33%
BochumArminia Bielefeld

2nd half

33%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
BochumArminia Bielefeld
0%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time67%
BochumArminia Bielefeld
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
BochumArminia Bielefeld

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Bochum ang 124% better sa: form sa first half (half-time points).

1.5 pts / match - Bochum · 0.67 pts / match - Arminia Bielefeld

Bochum - state sa half-time
50% nangunguna0% tabla50% nahuhuli
Arminia Bielefeld - state sa half-time
17% nangunguna17% tabla67% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.5Points bawat match (1st half)0.67
BochumArminia Bielefeld
0.67Goals na na-score (1st half)0.67
BochumArminia Bielefeld
0.83Goals na na-concede (1st half)1.33
BochumArminia Bielefeld
1.5Average ng goals (1st half)2
BochumArminia Bielefeld
33%Clean sheet bago ang half-time17%
BochumArminia Bielefeld
50%Walang goal bago ang half-time50%
BochumArminia Bielefeld

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.17Points bawat match (2nd half)1.67
BochumArminia Bielefeld
0.17Goals na na-score (2nd half)1
BochumArminia Bielefeld
0.17Goals na na-concede (2nd half)0.67
BochumArminia Bielefeld
0.33Average ng goals (2nd half)1.67
BochumArminia Bielefeld
83%Clean sheet pagkatapos ng half-time33%
BochumArminia Bielefeld
83%Walang goal pagkatapos ng half-time0%
BochumArminia Bielefeld

Bochum - mga result sa second half

17% W67% D17% L
9
Half-time points
4
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
7
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
1.50
PPG bago ang half-time
Lead holding66%

Leading sa half-time sa 50% ng matches at nananalo sa 33%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time-0.7

Stable ang defence sa buong match.

Arminia Bielefeld - mga result sa second half

33% W67% D0% L
4
Half-time points
4
Half-time goals
-4
Goal difference sa 1st half
10
Second-half points
+2
Goal difference sa 2nd half
0.67
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 17% ng matches at nananalo sa 17%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.7

Stable ang defence sa buong match.

Bochum - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.801.20
Goals na na-score / match0.80.2
Goals na na-concede / match0.80.2
Average ng goals sa match1.60.4
1 goal100%40%
2 goals40%0%
3 goals20%0%
Clean sheet40%80%
No goal40%80%
Goal difference00
Half-time: 60% nangunguna - 0% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 60% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4
Arminia Bielefeld - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.801.80
Goals na na-score / match0.81.0
Goals na na-concede / match1.40.6
Average ng goals sa match2.21.6
1 goal100%100%
2 goals80%60%
3 goals40%0%
Clean sheet20%40%
No goal40%0%
Goal difference-3+2
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Bochum
Na-scoreNa-concede
1
1
0-15
3
1
16-30
0
3
31-45
0
0
46-60
0
1
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (3). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

Arminia Bielefeld
Na-scoreNa-concede
2
2
0-15
1
3
16-30
1
3
31-45
3
0
46-60
0
2
61-75
3
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (3). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.75
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.4 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
84%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
67%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-45%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
67%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Bochum

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.40
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.57
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.93
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.36
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
47%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
66%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.23
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.5
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 20% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

Arminia Bielefeld

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.11
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.22
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.29
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.51
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
110%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
113%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.17
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
30% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 20% ang dumarating sa first 15 minutes.
30%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 2. Bundesliga.

Teams kumpara sa liga

BochumLigaArminia Bielefeld
Average ng goals sa match▼ 1.833.28▲ 3.67
Parehong teams naka-score▼ 50%62%▲ 83%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 33%63%▲ 100%
Clean sheets▼ 17%22%▼ 17%
Goal bago ang half-time▲ 100%80%▲ 100%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 33%80%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.28
Average goals bawat match
62%
Parehong teams naka-score
63%
Min. 3 goals (Over 2.5)
22%
Clean sheets
1.77
Home goals bawat match
1.52
Away goals bawat match
+16%
Advantage ng home attack
+14%
Advantage ng home defence
+10%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
80%
1 goal
52%
2 goals
20%
3 goals
10%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
80%
1 goal
47%
2 goals
15%
3 goals
12%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. BochumYellow cardMichael Steinwender
  2. Arminia BielefeldYellow cardJoel Rasmus Felix
  3. BochumSubstitutionPumasok: Berkan TazLumabas: Christian Theodor Kjelder Rasmussen
  4. Arminia BielefeldYellow cardBenjamin Bediako Boakye
  5. Arminia BielefeldGoalBenjamin Bediako BoakyeAssist: Joel Grodowski
  6. BochumSubstitutionPumasok: Daniel HanslikLumabas: Mats Pannewig
  7. Arminia BielefeldSubstitutionPumasok: David MinLumabas: Joel Grodowski
  8. BochumSubstitutionPumasok: Alessandro Adriano CrimaldiLumabas: Maximilian Wittek
  9. BochumYellow cardGerrit Holtmann
  10. Arminia BielefeldYellow cardDavid Min
  11. Arminia BielefeldSubstitutionPumasok: Leon SchneiderLumabas: Marius Wörl

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Bochum 1 - 1 - 0 Arminia Bielefeld. Average ng goals 1.50, both teams scored sa 50% matches.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Bochum vs Arminia Bielefeld?

Natapos ang 2. Bundesliga match sa score na Bochum 0:1 Arminia Bielefeld. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Bochum at Arminia Bielefeld?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Bochum ng 1, ang Arminia Bielefeld ng 0, at 1 ang draws. Average goals: 1.50; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Bochum vs Arminia Bielefeld?

Bochum scores 0.83 goals per match at Arminia Bielefeld 1.67. Ang 2. Bundesliga average ay 3.28 goals, may Over 2.5 sa 63% ng matches. BTTS: Bochum 50%, Arminia Bielefeld 83%.

Ano ang current form ng Bochum at Arminia Bielefeld?

Sa last 5 matches, ang Bochum ay 2-1-2 (1.40 points per match), habang ang Arminia Bielefeld ay 1-2-2 (1.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Bochum vs Arminia Bielefeld?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.