Boston River vs Juventud: mga stats ng match
Boston River vs Juventud: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Boston River laban sa Juventud sa Primera División (Uruguay). Nilaro ang match noong 4 October 2026. Venue: Parque José Nasazzi. Final score: 0:0.
Current na form
Boston River: 0-1-4 sa last five matches at 0.20 points per match. Juventud: 2-3-0 at 1.80 points per match.
Stats ng goals
Boston River ay may 0.97 goals na na-score at 1.40 na na-concede bawat match. Ang Juventud naman ay may 1.17 na na-score at 1.30 na na-concede. Average ng liga: 2.40 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Boston River 50%, Juventud 60%. Over 2.5: Boston River 47%, Juventud 47%. League level: BTTS 51%, Over 2.5 45%.
xG, shots at style ng laro
Juventud ang may mas mataas na xG per match: 1.40 vs 1.29. May average na 10.1 shots bawat match ang Boston River, habang 10.5 naman ang Juventud.
First at second half
Nangunguna ang Boston River sa half-time sa 13% ng matches at nakaka-score ng 0.67 goals pagkatapos ng break. Para sa Juventud, 37% at 0.50 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Boston River: 76-90+ (8 goals). Juventud: 31-45+ (11 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Primera División: 2.40 goals per match, BTTS 51% at Over 2.5 45%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 4 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 2-1-1, average goals 3.25, at BTTS 75%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Hindi natalo ang Juventud sa alinman sa kanilang huling 5 matches, na nagtala ng 2 panalo at 3 draw, habang nanalo ang Boston River sa 2 matches at natalo sa 3. Umiskor ang visitors ng 9 goals at 4 lang ang na-concede sa panahong ito, samantalang 9 ang na-concede ng home team kahit pareho silang nakapagtala ng ganoon ding dami ng goals. Pabor naman sa Boston River ang kanilang home defense: average na 0,93 goal lang ang kanilang pinapapasok bawat match, kumpara sa 1,4 na goals na pinapayagan ng Juventud sa away matches. Magkakahawig ang kalidad ng chances na nalilikha ng dalawang team — 1,36 ang average xG ng home team at 1,32 sa visitors — pero nakaiskor ang Juventud sa 87% ng kanilang away matches, habang hindi naka-goal ang Boston River sa kalahati ng kanilang home matches. Dahil sa 40% draw rate ng Juventud sa away at sa magkaibang lakas ng dalawang team, bahagyang mas malamang ang puntos na hahatiin kaysa sa panalo ng alinmang panig.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Nagkaroon ng BTTS sa 73% ng mga laban ng Juventud at 47% ng mga match ng Boston River; sa huling limang laro ng bawat team, 60% at 80% naman, na nagpapalakas sa signal na may goals sa magkabilang panig. Parehong nag-average kamakailan ang dalawang koponan ng 1,8 goal kada match, habang 1,8 goal ang kinokonsede ng Boston River at 0,8 naman ng Juventud. Suportado ang posibilidad na makaiskor ang home team ng average na xG na 1,49, kumpara sa 1,62 xG na pinapayagan ng away team ngayong season. Samantala, 1,32 ang average xG ng Juventud, at clean sheet lang ang naitala ng Boston River sa 27% ng mga laban. Nakakabawas sa confidence ng prediction ang mas kaunting goals na kinokonsede kamakailan ng away team, pero sa kabuuan, pabor sa pick na “Yes” ang scoring form at kasaysayan ng BTTS. Tandaan: ang BTTS No ay nangangahulugang may kahit isang team na hindi makaka-score—hindi ito awtomatikong 0:0 o walang goal ang dalawang team.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Pinakamalakas ang signal para sa Under 3.5 goals: hindi naabot ang threshold na ito sa 80% ng mga laban ng Boston River at 67% ng mga laro ng Juventud. Sa buong season, lumampas sa 2.5 goals ang 33% at 60% ng kanilang mga laban, ayon sa pagkakasunod, pero mas maraming goals sa huling limang laro — 80% para sa home team at 60% para sa away team. Katamtaman lang ang attacking potential ng dalawang team: nag-a-average ang Boston River ng 1.07 goals, habang 1.27 naman ang Juventud, kumpara sa league average na 2.37 goals kada match. Ang estimate na 1.38 goals para sa home team at 1.16 para sa away team ay 2.54 lahat, kaya kahit dumami ang goals nitong mga huling rounds, mas safe pa ring piliin ang Under 3.5 kaysa tumaya kung aabot sa 2.5 ang total.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Hindi natalo ang Juventud sa huling 5 nilang laban, na may 2 panalo at 3 tabla, habang natalo naman ang Boston River sa 3 sa 5 laban. Sa first half, lamang ang mga kalaban sa 3 sa 5 laban ng home team at nakakaiskor ang mga ito ng average na 1.0 goal, habang nanguna ang away team sa 2 sa 5 at 0.4 goal lang ang kanilang nakonsede. Pabor ito sa posibilidad na lamang na ang Juventud pagdating ng halftime, kahit mas madalas namang nangunguna sa first half ang Boston River sa kabuuan ng season: 40% kumpara sa 33% ng mga laban. Suportado ang pagpapanatili ng lamang ng magandang recent defensive form ng away team: average na 0.8 goal lang ang kanilang nakokonsede kada laban, kumpara sa 1.8 ng home team. Kaya ang 2/2 ang pinakamalakas na single pick, pero mahalagang risk pa rin ang posibilidad ng tabla, dahil nagtapos sa draw ang 40% ng mga laban ng Juventud ngayong season.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Boston River | Juventud | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 38% | 44% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.13 | 0.13 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.25 | 0.26 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Juventud ang 800% better sa: form sa last 5 matches.
0.2 pts / match - Boston River · 1.8 pts / match - Juventud
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Juventud ang 21% better sa: goals scored per match.
0.97 goals / match - Boston River · 1.17 goals / match - Juventud
Juventud ang 8% better sa: goals conceded per match.
1.4 goals / match - Boston River · 1.3 goals / match - Juventud
Nakaka-score ang Boston River sa 57% ng matches (17 sa 30 matches), habang may clean sheet ang Juventud sa 23% (7 sa 30 matches).
Nakaka-score ang Juventud sa 77% ng matches (23 sa 30 matches), habang may clean sheet ang Boston River sa 17% (5 sa 30 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Boston River
Over / Under - Juventud
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Juventud ang 58% better sa: form sa first half (half-time points).
0.93 pts / match - Boston River · 1.47 pts / match - Juventud
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Boston River - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 13% ng matches at nananalo sa 27%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Juventud - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 37% ng matches at nananalo sa 30%. Karaniwang napoprotektahan ang lead hanggang full-time.
Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.40 | 0.80 |
| Goals na na-score / match | 0.2 | 0.8 |
| Goals na na-concede / match | 0.8 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 1.8 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 20% | 60% |
| 3 goals | 0% | 20% |
| Clean sheet | 20% | 20% |
| No goal | 80% | 40% |
| Goal difference | -3 | -1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.60 | 1.40 |
| Goals na na-score / match | 1.0 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 0.4 | 0.4 |
| Average ng goals sa match | 1.4 | 1.0 |
| 1 goal | 80% | 60% |
| 2 goals | 60% | 40% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 60% | 60% |
| No goal | 40% | 40% |
| Goal difference | +3 | +1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (12). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (11 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (9). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Boston River
Juventud
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Primera División.
Teams kumpara sa liga
| Boston River | Liga | Juventud | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | • 2.37 | 2.40 | • 2.47 |
| Parehong teams naka-score | • 50% | 51% | ▲ 60% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 47% | 45% | ▲ 47% |
| Clean sheets | ▼ 17% | 28% | ▼ 23% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 57% | 67% | ▲ 73% |
| Goal pagkatapos ng half-time | • 73% | 73% | ▼ 67% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
- Boston RiverSubstitutionPumasok: Facundo Ezequiel Saravia SalviaLumabas: Teddy Lautaro Vázquez Rodríguez
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (4): Boston River 2 - 1 - 1 Juventud. Average ng goals 3.25, both teams scored sa 75% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Boston River vs Juventud?
Natapos ang Primera División match sa score na Boston River 0:0 Juventud. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Boston River at Juventud?
Sa huling 4 head-to-head matches, nanalo ang Boston River ng 2, ang Juventud ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 3.25; BTTS: 75%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Boston River vs Juventud?
Boston River scores 0.97 goals per match at Juventud 1.17. Ang Primera División average ay 2.40 goals, may Over 2.5 sa 45% ng matches. BTTS: Boston River 50%, Juventud 60%.
Ano ang current form ng Boston River at Juventud?
Sa last 5 matches, ang Boston River ay 0-1-4 (0.20 points per match), habang ang Juventud ay 2-3-0 (1.80 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Boston River vs Juventud?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


