Colombia - Categoria Primera AUpdated ang data noong September 06, 2026

Boyacá Chicó vs Deportivo Cali: mga stats ng match

Boyacá Chicó vs Deportivo Cali: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Boyacá Chicó laban sa Deportivo Cali sa Categoria Primera A (Colombia). Nilaro ang match noong 17 April 2026. Final score: 1:0.

Current na form

Boyacá Chicó: 1-1-3 sa last five matches at 0.80 points per match. Deportivo Cali: 2-2-1 at 1.60 points per match.

Stats ng goals

Boyacá Chicó ay may 0.73 goals na na-score at 1.73 na na-concede bawat match. Ang Deportivo Cali naman ay may 1.13 na na-score at 0.88 na na-concede. Average ng liga: 2.51 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Boyacá Chicó 27%, Deportivo Cali 44%. Over 2.5: Boyacá Chicó 47%, Deportivo Cali 31%. League level: BTTS 56%, Over 2.5 48%.

xG, shots at style ng laro

Deportivo Cali ang may mas mataas na xG per match: 1.36 vs 0.99. May average na 9.9 shots bawat match ang Boyacá Chicó, habang 13.1 naman ang Deportivo Cali.

First at second half

Nangunguna ang Boyacá Chicó sa half-time sa 20% ng matches at nakaka-score ng 0.27 goals pagkatapos ng break. Para sa Deportivo Cali, 31% at 0.69 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Boyacá Chicó: 31-45+ (3 goals). Deportivo Cali: 46-60 (5 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Categoria Primera A: 2.51 goals per match, BTTS 56% at Over 2.5 48%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-2-0, average goals 0.00, at BTTS 0%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Boyacá Chicó sa home matches averages 1.29 goals scored at only 0.71 conceded (home goal difference +4), habang Deportivo Cali sa away matches averages 1.00 goals scored at 1.14 conceded (away goal difference -1), kaya defensive edge ang hosts sa kanilang pitch. Parehong teams nagge-generate ng similar xG: hosts may attacking xG 1.18 at xG against 1.06, habang visitors xG attack 1.18 at xG against 1.27, so Boyacá mas effective sa limiting opponent’s expected chances (1.06 vs 1.27). Deportivo shows better form sa last 5 (avg 1.6 points per game at 5 goals vs Boyacá 0.8 ppg at 2 goals), pero hosts kumukuha ng more shots on target at home (3.71 vs 3.57) at may higher shot conversion (11% vs 9%), na nire-balance ang visitors’ form advantage. Dapat tandaan na Boyacá conceded 9 goals sa last 5 (avg 1.8 per game), so kanilang defense has fluctuations despite solid home figure of 0.71 conceded per match. Based on this, expect a narrow home win; I give them 55% chance, 25% draw and 20% for Deportivo.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

0 : 0
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

49Possession (%)51
Boyacá ChicóDeportivo Cali
9Shots8
Boyacá ChicóDeportivo Cali
4Shots on target2
Boyacá ChicóDeportivo Cali
1.07xG0.99
Boyacá ChicóDeportivo Cali
5Corners5
Boyacá ChicóDeportivo Cali
30Dangerous attacks47
Boyacá ChicóDeportivo Cali
13Fouls14
Boyacá ChicóDeportivo Cali
2Cards4
Boyacá ChicóDeportivo Cali

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Boyacá ChicóDeportivo Cali
0.73Goals na na-score / match1.13
Boyacá ChicóDeportivo Cali
1.73Goals na na-concede / match0.88
Boyacá ChicóDeportivo Cali
47%Average na possession51%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
2.73Shots on target bawat match4.06
Boyacá ChicóDeportivo Cali

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

9.93Shots bawat match13.13
Boyacá ChicóDeportivo Cali
2.73Shots on target4.06
Boyacá ChicóDeportivo Cali
7.4%Shot conversion8.6%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
47%Possession51%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
0.99xG for1.36
Boyacá ChicóDeportivo Cali
1.48xG against1.11
Boyacá ChicóDeportivo Cali

Quality ng shooting

Boyacá Chicó: Balanced ang styleDeportivo Cali: Balanced ang style
Boyacá ChicóDeportivo Cali
Accuracy ng shots on target27%31%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.100.10
Finishing (goals bawat shot on target)0.270.28

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Deportivo Cali ang 100% better sa: form sa last 5 matches.

0.8 pts / match - Boyacá Chicó · 1.6 pts / match - Deportivo Cali

Boyacá Chicó
LDLWL
Result split ngayong season
20% W13% R67% P
Season record (W-D-L)
3-2-10
0.73 pts / match · goal difference -15
Last 5 (W-D-L)
1-1-3
0.80 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
3-1-3
Last 5 sa home
3-1-1
WLWDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.4Goals na na-concede: 1.8xG: 1.10Opponent xG: 1.14BTTS: 20%Over 2.5: 20%
Deportivo Cali
DLWWD
Result split ngayong season
38% W31% R31% P
Season record (W-D-L)
6-5-5
1.44 pts / match · goal difference +4
Last 5 (W-D-L)
2-2-1
1.60 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-1-4
Last 5 sa away
2-1-2
LDWLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 0.8xG: 1.53Opponent xG: 1.01BTTS: 60%Over 2.5: 20%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Deportivo Cali ang 55% better sa: goals scored per match.

0.73 goals / match - Boyacá Chicó · 1.13 goals / match - Deportivo Cali

Deportivo Cali ang 97% better sa: goals conceded per match.

1.73 goals / match - Boyacá Chicó · 0.88 goals / match - Deportivo Cali

Scoring profile ng Boyacá Chicó: mixed

Nakaka-score ang Boyacá Chicó sa 40% ng matches (6 sa 15 matches), habang may clean sheet ang Deportivo Cali sa 38% (6 sa 16 matches).

Scoring profile ng Deportivo Cali: napakalakas

Nakaka-score ang Deportivo Cali sa 69% ng matches (11 sa 16 matches), habang may clean sheet ang Boyacá Chicó sa 13% (2 sa 15 matches).

11Goals na na-score (season)18
Boyacá ChicóDeportivo Cali
26Goals na na-concede (season)14
Boyacá ChicóDeportivo Cali
2.47Average ng goals sa match2
Boyacá ChicóDeportivo Cali
2Goals na na-score (last 5)5
Boyacá ChicóDeportivo Cali
9Goals na na-concede (last 5)4
Boyacá ChicóDeportivo Cali

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

40%1 goal69%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
13%2 goals31%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
7%3 goals13%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
7%4 goals0%
Boyacá ChicóDeportivo Cali

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

87%1 goal63%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
40%2 goals19%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
27%3 goals6%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
13%4 goals0%
Boyacá ChicóDeportivo Cali

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

7%BTTS sa half-time6%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
0%BTTS sa parehong halves6%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
7%Naka-score sa parehong halves25%
Boyacá ChicóDeportivo Cali

BTTS at goal count

13%Min. 3 goals at BTTS25%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
33%Min. 3 goals na walang BTTS6%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
20%BTTS - last 560%
Boyacá ChicóDeportivo Cali

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

73%Min. 1 goal bago ang half-time56%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
33%Min. 2 goals bago ang half-time13%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
7%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Boyacá ChicóDeportivo Cali

2nd half

87%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time75%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
33%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time38%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
13%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time19%
Boyacá ChicóDeportivo Cali

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Deportivo Cali ang 55% better sa: form sa first half (half-time points).

0.93 pts / match - Boyacá Chicó · 1.44 pts / match - Deportivo Cali

Boyacá Chicó - state sa half-time
20% nangunguna33% tabla47% nahuhuli
Deportivo Cali - state sa half-time
31% nangunguna50% tabla19% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.93Points bawat match (1st half)1.44
Boyacá ChicóDeportivo Cali
0.47Goals na na-score (1st half)0.44
Boyacá ChicóDeportivo Cali
0.67Goals na na-concede (1st half)0.25
Boyacá ChicóDeportivo Cali
1.13Average ng goals (1st half)0.69
Boyacá ChicóDeportivo Cali
47%Clean sheet bago ang half-time75%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
73%Walang goal bago ang half-time63%
Boyacá ChicóDeportivo Cali

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.6Points bawat match (2nd half)1.31
Boyacá ChicóDeportivo Cali
0.27Goals na na-score (2nd half)0.69
Boyacá ChicóDeportivo Cali
1.07Goals na na-concede (2nd half)0.63
Boyacá ChicóDeportivo Cali
1.33Average ng goals (2nd half)1.31
Boyacá ChicóDeportivo Cali
27%Clean sheet pagkatapos ng half-time50%
Boyacá ChicóDeportivo Cali
80%Walang goal pagkatapos ng half-time44%
Boyacá ChicóDeportivo Cali

Boyacá Chicó - mga result sa second half

13% W20% R67% P
14
Half-time points
7
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
9
Second-half points
-12
Goal difference sa 2nd half
0.93
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 20% ng matches at nananalo sa 20%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Deportivo Cali - mga result sa second half

31% W38% R31% P
23
Half-time points
7
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
21
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.44
PPG bago ang half-time
Lead holding123%

Leading sa half-time sa 31% ng matches at nananalo sa 38%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Boyacá Chicó - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.800.80
Goals na na-score / match0.20.2
Goals na na-concede / match0.81.0
Average ng goals sa match1.01.2
1 goal80%80%
2 goals20%20%
3 goals0%20%
Clean sheet40%40%
No goal80%80%
Goal difference-3-4
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 20% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
Deportivo Cali - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.40
Goals na na-score / match0.40.6
Goals na na-concede / match0.40.4
Average ng goals sa match0.81.0
1 goal80%60%
2 goals0%40%
3 goals0%0%
Clean sheet60%60%
No goal60%40%
Goal difference0+1
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 80% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Boyacá Chicó
Na-scoreNa-concede
2
2
0-15
2
2
16-30
3
6
31-45
2
4
46-60
0
0
61-75
2
12
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (12). Balance ng late goals (76-90): -10 - mahina sa late phases.

Deportivo Cali
Na-scoreNa-concede
2
0
0-15
2
0
16-30
3
4
31-45
5
2
46-60
4
5
61-75
2
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (5). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.23
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.8 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
89%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
36%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
28%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
19%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 5 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Boyacá Chicó

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.49
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.51
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+4.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.26
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.25
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
49%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
171%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.07
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.2
Mga late goal
18% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 18% ang dumarating sa first 15 minutes.
18%

Deportivo Cali

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.25
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.00
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-6.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.23
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.23
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
112%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
59%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.16
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
11% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 11% ang dumarating sa first 15 minutes.
11%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Categoria Primera A.

Teams kumpara sa liga

Boyacá ChicóLigaDeportivo Cali
Average ng goals sa match 2.472.51 2.00
Parehong teams naka-score 27%56% 44%
Min. 3 goals (Over 2.5) 47%48% 31%
Clean sheets 13%26% 38%
Goal bago ang half-time 73%70% 56%
Goal pagkatapos ng half-time 87%78% 75%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.51
Average goals bawat match
56%
Parehong teams naka-score
48%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.50
Home goals bawat match
1.01
Away goals bawat match
+49%
Advantage ng home attack
+33%
Advantage ng home defence
+24%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
70%
1 goal
32%
2 goals
7%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
78%
1 goal
41%
2 goals
16%
3 goals
5%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Deportivo CaliYellow cardDaniel Eduardo Giraldo Cárdenas
  2. Boyacá ChicóYellow cardJairo Gabriel Molina Ospino
  3. Boyacá ChicóYellow cardSebastián Enrique Salazar Beltrán
  4. Deportivo CaliSubstitutionPumasok: Yani David Quintero RivasLumabas: Daniel Eduardo Giraldo Cárdenas
  5. Deportivo CaliSubstitutionPumasok: Andrés Felipe Colorado SánchezLumabas: Ronaldo Ismael Pájaro Beltrán
  6. Boyacá ChicóSubstitutionPumasok: Nicolás Anelka Valencia JiménezLumabas: Yesus Segundo Cabrera Ramírez
  7. Deportivo CaliYellow cardYani David Quintero Rivas
  8. Deportivo CaliSubstitutionPumasok: Juan Manuel ArangoLumabas: Johan Andrés Martínez
  9. Deportivo CaliYellow cardSteven Andrés Rodríguez Ossa
  10. Deportivo CaliYellow cardJhon Michael Aponza Mina

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Konteksto ng referee

Season averages at hatian ng resulta sa mga match na hinawakan ng referee na ito.

Jonathan Jair Ortíz TonguinoMatches officiated: 8
5.38Cards kada match
0Penalties kada match
1 / X / 263%Home wins38%Draws0%Away wins

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Boyacá Chicó 0 - 2 - 0 Deportivo Cali. Average ng goals 0.00, both teams scored sa 0% matches.

Deportivo Boyacá Chicó FC SA
0 : 0
Asociación Deportivo Cali
Asociación Deportivo Cali
0 : 0
Deportivo Boyacá Chicó FC SA

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Boyacá Chicó vs Deportivo Cali?

Natapos ang Categoria Primera A match sa score na Boyacá Chicó 1:0 Deportivo Cali. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Boyacá Chicó at Deportivo Cali?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Boyacá Chicó ng 0, ang Deportivo Cali ng 0, at 2 ang draws. Average goals: 0.00; BTTS: 0%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Boyacá Chicó vs Deportivo Cali?

Boyacá Chicó scores 0.73 goals per match at Deportivo Cali 1.13. Ang Categoria Primera A average ay 2.51 goals, may Over 2.5 sa 48% ng matches. BTTS: Boyacá Chicó 27%, Deportivo Cali 44%.

Ano ang current form ng Boyacá Chicó at Deportivo Cali?

Sa last 5 matches, ang Boyacá Chicó ay 1-1-3 (0.80 points per match), habang ang Deportivo Cali ay 2-2-1 (1.60 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Boyacá Chicó vs Deportivo Cali?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.