Slovenia - 2. SNLStadion BrežiceUpdated ang data noong October 16, 2026

Brežice vs Krško: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Brežice vs Krško: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Brežice vs Krško sa 2. SNL (Slovenia). Naka-schedule ang match sa 18 October 2026. Venue: Stadion Brežice.

Current na form

Brežice: 0-2-3 sa last five matches at 0.40 points per match. Krško: 1-1-3 at 0.80 points per match.

Stats ng goals

Brežice ay may 1.00 goals na na-score at 2.00 na na-concede bawat match. Ang Krško naman ay may 0.80 na na-score at 1.70 na na-concede. Average ng liga: 2.93 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Brežice 70%, Krško 40%. Over 2.5: Brežice 60%, Krško 40%. League level: BTTS 48%, Over 2.5 55%.

xG, shots at style ng laro

Brežice ang may mas mataas na xG per match: 1.58 vs 1.19. May average na 12.7 shots bawat match ang Brežice, habang 8.9 naman ang Krško.

First at second half

Nangunguna ang Brežice sa half-time sa 30% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Krško, 20% at 0.30 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Brežice: 46-60 (3 goals). Krško: 16-30 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

2. SNL: 2.93 goals per match, BTTS 48% at Over 2.5 55%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Bago ang match

1X2 odds

(1.94)
(3.55)
(3.30)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1Goals na na-score / match0.8
BrežiceKrško
2Goals na na-concede / match1.7
BrežiceKrško
53%Average na possession44%
BrežiceKrško
3.8Shots on target bawat match3.1
BrežiceKrško

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.7Shots bawat match8.9
BrežiceKrško
3.8Shots on target3.1
BrežiceKrško
7.9%Shot conversion9%
BrežiceKrško
53%Possession44%
BrežiceKrško
1.58xG for1.19
BrežiceKrško
1.67xG against1.71
BrežiceKrško

Quality ng shooting

Brežice: Balanced ang styleKrško: Balanced ang style
BrežiceKrško
Accuracy ng shots on target30%35%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.260.26

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Krško ang 100% better sa: form sa last 5 matches.

0.4 pts / match - Brežice · 0.8 pts / match - Krško

Brežice
LLLDD
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W30% D70% L
Season record (W-D-L)
0-3-7
0.30 pts / match · goal difference -10
Last 5 (W-D-L)
0-2-3
0.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-2-2
Last 5 sa home
0-2-2
LDLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 2.4xG: 1.67Opponent xG: 1.77BTTS: 60%Over 2.5: 60%
Krško
LLWDL
Result split ngayong season
20% W30% D50% L
Season record (W-D-L)
2-3-5
0.90 pts / match · goal difference -9
Last 5 (W-D-L)
1-1-3
0.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-2-2
Last 5 sa away
0-2-2
DLLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.6Goals na na-concede: 1.2xG: 1.28Opponent xG: 1.60BTTS: 20%Over 2.5: 20%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Brežice ang 25% better sa: goals scored per match.

1 goals / match - Brežice · 0.8 goals / match - Krško

Krško ang 18% better sa: goals conceded per match.

2 goals / match - Brežice · 1.7 goals / match - Krško

Scoring profile ng Brežice: napakalakas

Nakaka-score ang Brežice sa 70% ng matches (7 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Krško sa 20% (2 sa 10 matches).

Scoring profile ng Krško: malakas

Nakaka-score ang Krško sa 40% ng matches (4 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Brežice sa 0% (0 sa 10 matches).

10Goals na na-score (season)8
BrežiceKrško
20Goals na na-concede (season)17
BrežiceKrško
3Average ng goals sa match2.5
BrežiceKrško
6Goals na na-score (last 5)3
BrežiceKrško
12Goals na na-concede (last 5)6
BrežiceKrško

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

70%1 goal40%
BrežiceKrško
20%2 goals30%
BrežiceKrško
10%3 goals10%
BrežiceKrško
0%4 goals0%
BrežiceKrško

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal80%
BrežiceKrško
60%2 goals40%
BrežiceKrško
20%3 goals20%
BrežiceKrško
20%4 goals10%
BrežiceKrško

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

20%BTTS sa half-time20%
BrežiceKrško
10%BTTS sa parehong halves10%
BrežiceKrško
20%Naka-score sa parehong halves20%
BrežiceKrško

BTTS at goal count

50%Min. 3 goals at BTTS30%
BrežiceKrško
10%Min. 3 goals na walang BTTS10%
BrežiceKrško
60%BTTS - last 520%
BrežiceKrško

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

80%Min. 1 goal bago ang half-time60%
BrežiceKrško
30%Min. 2 goals bago ang half-time50%
BrežiceKrško
30%Min. 3 goals bago ang half-time20%
BrežiceKrško

2nd half

80%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time70%
BrežiceKrško
60%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time20%
BrežiceKrško
10%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time10%
BrežiceKrško

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Brežice - state sa half-time
30% nangunguna20% tabla50% nahuhuli
Krško - state sa half-time
20% nangunguna50% tabla30% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.1Points bawat match (1st half)1.1
BrežiceKrško
0.5Goals na na-score (1st half)0.5
BrežiceKrško
0.9Goals na na-concede (1st half)1
BrežiceKrško
1.4Average ng goals (1st half)1.5
BrežiceKrško
40%Clean sheet bago ang half-time50%
BrežiceKrško
60%Walang goal bago ang half-time70%
BrežiceKrško

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.8Points bawat match (2nd half)0.9
BrežiceKrško
0.5Goals na na-score (2nd half)0.3
BrežiceKrško
1.1Goals na na-concede (2nd half)0.7
BrežiceKrško
1.6Average ng goals (2nd half)1
BrežiceKrško
30%Clean sheet pagkatapos ng half-time50%
BrežiceKrško
50%Walang goal pagkatapos ng half-time70%
BrežiceKrško

Brežice - mga result sa second half

10% W50% D40% L
11
Half-time points
5
Half-time goals
-4
Goal difference sa 1st half
8
Second-half points
-6
Goal difference sa 2nd half
1.10
PPG bago ang half-time
Lead holding0%

Leading sa half-time sa 30% ng matches at nananalo sa 0%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Krško - mga result sa second half

20% W30% D50% L
11
Half-time points
5
Half-time goals
-5
Goal difference sa 1st half
9
Second-half points
-4
Goal difference sa 2nd half
1.10
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 20% ng matches at nananalo sa 20%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.3

Stable ang defence sa buong match.

Brežice - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.801.00
Goals na na-score / match0.60.6
Goals na na-concede / match1.41.0
Average ng goals sa match2.01.6
1 goal80%80%
2 goals60%40%
3 goals60%20%
Clean sheet20%40%
No goal60%40%
Goal difference-4-2
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 40% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 3
Krško - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.00
Goals na na-score / match0.40.2
Goals na na-concede / match0.60.6
Average ng goals sa match1.00.8
1 goal40%60%
2 goals40%20%
3 goals20%0%
Clean sheet60%60%
No goal80%80%
Goal difference-1-2
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 40% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Brežice
Na-scoreNa-concede
2
2
0-15
1
7
16-30
2
0
31-45
3
4
46-60
1
3
61-75
1
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (7). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

Krško
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
2
4
16-30
2
4
31-45
1
1
46-60
0
4
61-75
2
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (4). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.75
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.4 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
94%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
55%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
28%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
18%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 6 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Brežice

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.09
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.91
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.58
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.33
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
55%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
182%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.10
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
10% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 20% ang dumarating sa first 15 minutes.
10%

Krško

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.52
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.38
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+3.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.39
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.01
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
73%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
93%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.10
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.2
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 13% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 2. SNL.

Teams kumpara sa liga

BrežiceLigaKrško
Average ng goals sa match• 3.002.93▼ 2.50
Parehong teams naka-score▲ 70%48%▼ 40%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 60%55%▼ 40%
Clean sheets▼ 0%31%▼ 20%
Goal bago ang half-time▲ 80%74%▼ 60%
Goal pagkatapos ng half-time• 80%79%▼ 70%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.93
Average goals bawat match
48%
Parehong teams naka-score
55%
Min. 3 goals (Over 2.5)
31%
Clean sheets
1.83
Home goals bawat match
1.10
Away goals bawat match
+66%
Advantage ng home attack
+40%
Advantage ng home defence
+37%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
74%
1 goal
44%
2 goals
20%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
79%
1 goal
41%
2 goals
20%
3 goals
9%
4 goals

Mga madalas itanong

Kailan ang Brežice vs Krško?

Brežice vs Krško ay naka-schedule sa October 18, 2026 sa 2. SNL, venue: Stadion Brežice. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Brežice vs Krško?

Brežice scores 1.00 goals per match at Krško 0.80. Ang 2. SNL average ay 2.93 goals, may Over 2.5 sa 55% ng matches. BTTS: Brežice 70%, Krško 40%.

Ano ang current form ng Brežice at Krško?

Sa last 5 matches, ang Brežice ay 0-2-3 (0.40 points per match), habang ang Krško ay 1-1-3 (0.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Brežice vs Krško?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.