Wales - Welsh Premier LeagueOld RoadUpdated ang data noong October 15, 2026

Briton Ferry vs Connah's Quay: mga stats ng match

Briton Ferry crest
Briton Ferry
1 : 2half-time 1:0
Connah's Quay crest
Connah's Quay

Briton Ferry vs Connah's Quay: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Briton Ferry laban sa Connah's Quay sa Welsh Premier League (Wales). Nilaro ang match noong 9 October 2026. Venue: Old Road. Final score: 1:2.

Current na form

Briton Ferry: 1-2-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Connah's Quay: 4-0-1 at 2.40 points per match.

Stats ng goals

Briton Ferry ay may 0.92 goals na na-score at 1.67 na na-concede bawat match. Ang Connah's Quay naman ay may 2.33 na na-score at 0.67 na na-concede. Average ng liga: 3.27 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Briton Ferry 58%, Connah's Quay 50%. Over 2.5: Briton Ferry 42%, Connah's Quay 67%. League level: BTTS 50%, Over 2.5 59%.

xG, shots at style ng laro

Connah's Quay ang may mas mataas na xG per match: 1.70 vs 1.54. May average na 12.3 shots bawat match ang Briton Ferry, habang 12.7 naman ang Connah's Quay.

First at second half

Nangunguna ang Briton Ferry sa half-time sa 33% ng matches at nakaka-score ng 0.42 goals pagkatapos ng break. Para sa Connah's Quay, 67% at 1.17 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Briton Ferry: 31-45+ (5 goals). Connah's Quay: 76-90+ (6 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Welsh Premier League: 3.27 goals per match, BTTS 50% at Over 2.5 59%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-2, average goals 4.50, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nasa ika-2 puwesto ang Connah's Quay at nanalo sa 4 sa huling 5 laban, habang iisang panalo lang ang naitala ng Briton Ferry na nasa ika-11 sa standings sa parehong panahon. Nanalo ang mga bisita sa 4 sa huling 5 away matches at nakakaiskor sila ng average na 2,4 goals sa away, samantalang average na 1 goal lang ang naiiiskor ng home team sa sariling ground at nakakakuha ito ng 1,6. Makikita rin ang edge ng mga bisita sa finishing sa shot conversion rate: 19% kumpara sa 7% ng home team, bagama't nakakagawa ang Briton Ferry ng chances sa home matches na may bahagyang mas mataas na average xG value — 1,78 kumpara sa 1,69 ng mga bisita sa away. Pinapayagan ng depensa ng Connah's Quay ang mga kalaban sa away na makapagtala ng average na 0,94 xG, habang average na 1,44 xG naman ang ipinapahintulot ng home team sa sarili nilang ground, na lalo pang sumusuporta sa panalo ng mga bisita.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Nakakapag-score ang parehong teams sa bawat match na kasama sa season stats, at ang average goals nila ay 2,29 para sa home team at 2,40 para sa away team. Suportado rin ang posibilidad na parehong may goal ang magkabilang panig ng kanilang attacking potential: 1,70 at 1,69 ang average xG nila, ayon sa pagkakasunod. Ang pinakamalakas na argumento laban dito ay ang 71% clean sheets ng Briton Ferry, pero sa huling 5 matches, umaabot na sa average na 1,6 goals per game ang conceded ng home team, at nagkaroon ng BTTS sa 80% ng kanilang matches. Kaunti lang ang goals na na-concede kamakailan ng Connah's Quay—0,6 per game—pero 1,2 goals naman ang average na naiskor ng home team. Kaya kahit may risk dahil sa depensa ng away team, BTTS “oo” ang pick ko.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang pinakamalakas na pick ay Over 1.5 goals: naabot ang threshold na ito sa 100% ng mga laban ng Connah's Quay at 71% ng home matches ng Briton Ferry. Average na nakakaiskor ng 2,29 goals ang home team sa home matches, habang 2,40 naman ang average ng away team sa away matches, kahit mas mababa ang averages nila sa huling limang laban—1,2 at 2,0, ayon sa pagkakasunod. Kinukumpirma ng xG na 1,70 para sa home team at 1,69 para sa away team ang kanilang attacking potential, kaya suportado ang forecast na humigit-kumulang 2,8 goals sa kabuuan. Mas hindi sigurado ang 2,5 line, dahil nalampasan ito sa 57% ng home matches ng Briton Ferry at 80% ng away matches ng Connah's Quay, samantalang sa huling limang laban ng bawat team, 40% at 60% naman ito, ayon sa pagkakasunod. Kaya mas malamang na minimum ang dalawang goals kaysa tatlo, kaya ang Over 1.5 goals line ang may pinakamalakas na edge batay sa available na data.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na signal para sa HT/FT ay pabor sa Connah's Quay: lamang ang visitors pagdating ng 45 minutes sa lahat ng 5 away matches nila, at nakaiskor sila ng average na 1.8 goals sa first half. Pero hindi ito siguradong scenario, dahil wala pang goal na pinayagan ng Briton Ferry bago mag-half-time sa 7 home matches nila, at tabla ang score sa 4 sa mga iyon pagdating ng break. Pabor sa posibilidad na mapanatili ng visitors ang kanilang lead ang current form nila: panalo sila sa 4 sa huling 5 matches, na may average na 2.0 goals, habang isang beses lang nanalo ang hosts at nakasalo ng average na 1.6 goals. Delikado ang hosts pagkatapos ng break, dahil sa home matches ay nakaka-score sila ng average na 1.57 goals, kaya nananatiling mahalagang alternative ang tabla sa half-time at panalo ng visitors. Pero dahil sa kombinasyon ng pag-abante ng visitors sa half-time sa kanilang away matches at mas magandang recent results, ang lamang ng Connah's Quay sa half-time at panalo sa dulo ang nag-iisang pinaka-malamang na scenario.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 0
1st half
0 : 2
2nd half

Stats ng match

61Possession (%)39
Briton FerryConnah's Quay
13Shots12
Briton FerryConnah's Quay
1Shots on target7
Briton FerryConnah's Quay
1.33xG1.64
Briton FerryConnah's Quay
5Corners4
Briton FerryConnah's Quay
60Dangerous attacks54
Briton FerryConnah's Quay
12Fouls11
Briton FerryConnah's Quay
3Cards0
Briton FerryConnah's Quay

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Briton FerryConnah's Quay
0.92Goals na na-score / match2.33
Briton FerryConnah's Quay
1.67Goals na na-concede / match0.67
Briton FerryConnah's Quay
50%Average na possession56%
Briton FerryConnah's Quay
4.08Shots on target bawat match5
Briton FerryConnah's Quay

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.25Shots bawat match12.67
Briton FerryConnah's Quay
4.08Shots on target5
Briton FerryConnah's Quay
7.5%Shot conversion18.4%
Briton FerryConnah's Quay
50%Possession56%
Briton FerryConnah's Quay
1.54xG for1.7
Briton FerryConnah's Quay
1.61xG against0.98
Briton FerryConnah's Quay

Quality ng shooting

Briton Ferry: Balanced ang styleConnah's Quay: Efficient ang finishing
Briton FerryConnah's Quay
Accuracy ng shots on target33%39%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.230.47

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Connah's Quay ang 140% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Briton Ferry · 2.4 pts / match - Connah's Quay

Briton Ferry
LLDDW
Result split ngayong season
25% W25% D50% L
Season record (W-D-L)
3-3-6
1.00 pts / match · goal difference -9
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-1-2
Last 5 sa home
2-1-2
WLLDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.6xG: 1.58Opponent xG: 1.24BTTS: 80%Over 2.5: 40%
Connah's Quay
LWWWW
Result split ngayong season
75% W8% D17% L
Season record (W-D-L)
9-1-2
2.33 pts / match · goal difference +20
Last 5 (W-D-L)
4-0-1
2.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
4-0-1
Last 5 sa away
4-0-1
WWWLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 0.6xG: 1.41Opponent xG: 1.24BTTS: 40%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Connah's Quay ang 153% better sa: goals scored per match.

0.92 goals / match - Briton Ferry · 2.33 goals / match - Connah's Quay

Connah's Quay ang 149% better sa: goals conceded per match.

1.67 goals / match - Briton Ferry · 0.67 goals / match - Connah's Quay

Scoring profile ng Briton Ferry: malakas

Nakaka-score ang Briton Ferry sa 75% ng matches (9 sa 12 matches), habang may clean sheet ang Connah's Quay sa 50% (6 sa 12 matches).

Scoring profile ng Connah's Quay: napakalakas

Nakaka-score ang Connah's Quay sa 100% ng matches (12 sa 12 matches), habang may clean sheet ang Briton Ferry sa 17% (2 sa 12 matches).

11Goals na na-score (season)28
Briton FerryConnah's Quay
20Goals na na-concede (season)8
Briton FerryConnah's Quay
2.58Average ng goals sa match3
Briton FerryConnah's Quay
6Goals na na-score (last 5)10
Briton FerryConnah's Quay
8Goals na na-concede (last 5)3
Briton FerryConnah's Quay

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

75%1 goal100%
Briton FerryConnah's Quay
17%2 goals58%
Briton FerryConnah's Quay
0%3 goals42%
Briton FerryConnah's Quay
0%4 goals17%
Briton FerryConnah's Quay

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

83%1 goal50%
Briton FerryConnah's Quay
42%2 goals17%
Briton FerryConnah's Quay
33%3 goals0%
Briton FerryConnah's Quay
8%4 goals0%
Briton FerryConnah's Quay

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

17%BTTS sa half-time8%
Briton FerryConnah's Quay
0%BTTS sa parehong halves0%
Briton FerryConnah's Quay
17%Naka-score sa parehong halves42%
Briton FerryConnah's Quay

BTTS at goal count

33%Min. 3 goals at BTTS42%
Briton FerryConnah's Quay
8%Min. 3 goals na walang BTTS25%
Briton FerryConnah's Quay
80%BTTS - last 540%
Briton FerryConnah's Quay

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

83%Min. 1 goal bago ang half-time67%
Briton FerryConnah's Quay
25%Min. 2 goals bago ang half-time33%
Briton FerryConnah's Quay
8%Min. 3 goals bago ang half-time17%
Briton FerryConnah's Quay

2nd half

83%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time92%
Briton FerryConnah's Quay
25%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time58%
Briton FerryConnah's Quay
17%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time17%
Briton FerryConnah's Quay

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Connah's Quay ang 86% better sa: form sa first half (half-time points).

1.25 pts / match - Briton Ferry · 2.33 pts / match - Connah's Quay

Briton Ferry - state sa half-time
33% nangunguna25% tabla42% nahuhuli
Connah's Quay - state sa half-time
67% nangunguna33% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.25Points bawat match (1st half)2.33
Briton FerryConnah's Quay
0.5Goals na na-score (1st half)1.17
Briton FerryConnah's Quay
0.75Goals na na-concede (1st half)0.08
Briton FerryConnah's Quay
1.25Average ng goals (1st half)1.25
Briton FerryConnah's Quay
50%Clean sheet bago ang half-time92%
Briton FerryConnah's Quay
50%Walang goal bago ang half-time33%
Briton FerryConnah's Quay

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.92Points bawat match (2nd half)1.83
Briton FerryConnah's Quay
0.42Goals na na-score (2nd half)1.17
Briton FerryConnah's Quay
0.92Goals na na-concede (2nd half)0.58
Briton FerryConnah's Quay
1.33Average ng goals (2nd half)1.75
Briton FerryConnah's Quay
42%Clean sheet pagkatapos ng half-time58%
Briton FerryConnah's Quay
58%Walang goal pagkatapos ng half-time25%
Briton FerryConnah's Quay

Briton Ferry - mga result sa second half

25% W17% D58% L
15
Half-time points
6
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
11
Second-half points
-6
Goal difference sa 2nd half
1.25
PPG bago ang half-time
Lead holding76%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 25%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Connah's Quay - mga result sa second half

50% W33% D17% L
28
Half-time points
14
Half-time goals
+13
Goal difference sa 1st half
22
Second-half points
+7
Goal difference sa 2nd half
2.33
PPG bago ang half-time
Lead holding112%

Leading sa half-time sa 67% ng matches at nananalo sa 75%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.5

Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Briton Ferry - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.40
Goals na na-score / match0.60.6
Goals na na-concede / match0.80.8
Average ng goals sa match1.41.4
1 goal80%80%
2 goals20%20%
3 goals20%20%
Clean sheet60%60%
No goal40%40%
Goal difference-1-1
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 3
Connah's Quay - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.802.00
Goals na na-score / match0.81.2
Goals na na-concede / match0.00.6
Average ng goals sa match0.81.8
1 goal40%100%
2 goals20%60%
3 goals20%20%
Clean sheet100%60%
No goal60%20%
Goal difference+4+3
Half-time: 40% nangunguna - 60% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Briton Ferry
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
0
3
16-30
5
4
31-45
2
1
46-60
2
6
61-75
1
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (6). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

Connah's Quay
Na-scoreNa-concede
4
0
0-15
5
0
16-30
5
1
31-45
5
3
46-60
3
3
61-75
6
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (3). Balance ng late goals (76-90): +5 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.79
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.8 : 2.0
Estimated na hati ng goals
home : away
85%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
54%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+61%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
75%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Briton Ferry

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.07
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.68
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+3.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.62
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.06
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
50%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
117%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
9% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 9% ang dumarating sa first 15 minutes.
9%

Connah's Quay

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.72
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.94
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-5.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.63
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.31
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
163%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
36%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.07
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
21% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 14% ang dumarating sa first 15 minutes.
21%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Welsh Premier League.

Teams kumpara sa liga

Briton FerryLigaConnah's Quay
Average ng goals sa match▼ 2.583.27▼ 3.00
Parehong teams naka-score▲ 58%50%• 50%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 42%59%▲ 67%
Clean sheets▼ 17%26%▲ 50%
Goal bago ang half-time▲ 83%77%▼ 67%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 83%85%▲ 92%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.27
Average goals bawat match
50%
Parehong teams naka-score
59%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.84
Home goals bawat match
1.43
Away goals bawat match
+29%
Advantage ng home attack
+22%
Advantage ng home defence
+20%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
77%
1 goal
40%
2 goals
22%
3 goals
9%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
85%
1 goal
51%
2 goals
26%
3 goals
11%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Briton FerryYellow cardMitchell Bates
  2. Briton FerryGoalThomas Walters
  3. Briton FerryYellow cardLuis Bates
  4. Briton FerrySubstitutionPumasok: Luke BowenLumabas: Ollie Anderson
  5. Connah's QuayGoalJordan Hodkin
  6. Connah's QuayGoalMax Woodcock
  7. Briton FerryYellow cardJoeseph Samuel Lloyd
  8. Briton FerrySubstitutionPumasok: Mal NichollsLumabas: Thomas Owen Price
  9. Connah's QuaySubstitutionPumasok: Freddie RedshawLumabas: Jordan Hodkin

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Briton Ferry 0 - 0 - 2 Connah's Quay. Average ng goals 4.50, both teams scored sa 50% matches.

Connah's Quay Nomads FC
4 : 2
Briton Ferry Llansawel AFC
Briton Ferry Llansawel AFC
0 : 3
Connah's Quay Nomads FC

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Briton Ferry vs Connah's Quay?

Natapos ang Welsh Premier League match sa score na Briton Ferry 1:2 Connah's Quay. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Briton Ferry at Connah's Quay?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Briton Ferry ng 0, ang Connah's Quay ng 2, at 0 ang draws. Average goals: 4.50; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Briton Ferry vs Connah's Quay?

Briton Ferry scores 0.92 goals per match at Connah's Quay 2.33. Ang Welsh Premier League average ay 3.27 goals, may Over 2.5 sa 59% ng matches. BTTS: Briton Ferry 58%, Connah's Quay 50%.

Ano ang current form ng Briton Ferry at Connah's Quay?

Sa last 5 matches, ang Briton Ferry ay 1-2-2 (1.00 points per match), habang ang Connah's Quay ay 4-0-1 (2.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Briton Ferry vs Connah's Quay?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.