El Salvador - Salvadoran Primera DivisiónUpdated ang data noong August 31, 2026

Cacahuatique vs Municipal Limeño: mga stats ng match

Cacahuatique vs Municipal Limeño: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Cacahuatique laban sa Municipal Limeño sa Salvadoran Primera División (El Salvador). Nilaro ang match noong 22 August 2026. Final score: 1:3.

Current na form

Cacahuatique: 1-3-1 sa last five matches at 1.20 points per match. Municipal Limeño: 1-1-3 at 0.80 points per match.

Stats ng goals

Cacahuatique ay may 1.60 goals na na-score at 1.60 na na-concede bawat match. Ang Municipal Limeño naman ay may 0.80 na na-score at 1.40 na na-concede. Average ng liga: 2.52 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Cacahuatique 60%, Municipal Limeño 40%. Over 2.5: Cacahuatique 60%, Municipal Limeño 20%. League level: BTTS 48%, Over 2.5 41%.

xG, shots at style ng laro

Municipal Limeño ang may mas mataas na xG per match: 1.59 vs 1.44. May average na 9.4 shots bawat match ang Cacahuatique, habang 11.0 naman ang Municipal Limeño.

First at second half

Nangunguna ang Cacahuatique sa half-time sa 20% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Municipal Limeño, 20% at 0.40 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Cacahuatique: 0-15 (2 goals). Municipal Limeño: 76-90+ (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Salvadoran Primera División: 2.52 goals per match, BTTS 48% at Over 2.5 41%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 4 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 2-0-2, average goals 4.50, at BTTS 75%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Mas maganda nang malinaw ang home numbers ng Cacahuatique: nag-iiskor sila ng average na 2 goals bawat match, habang ang Municipal Limeño ay 0,5 goal lang kada away game. Natalo ang visitors sa kanilang dalawang away matches, na may average na 2,5 goals na ipinapapasok, habang hinahayaan ng kanilang depensa ang opponents na makalikha ng chances na nagkakahalaga ng 2,27 xG. Hindi rin consistent ang defensive performance ng hosts, dahil nagko-concede sila ng average na 2 goals sa home games, sa 1,80 xG ng mga kalaban, kaya realistic pa rin ang draw o goal ng Limeño. Gayunpaman, decisive factor ang napakababang 5-percent shot conversion ng visitors at ang katotohanang hindi sila nakapuntos sa 50% ng kanilang away matches. Coming off a run of three draws ang Cacahuatique, pero ang advantage sa chance creation (1,46 xG versus 1,39) at mas mahusay na finishing efficiency ay malinaw na pabor sa home side.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang Cacahuatique ay may average na 1,0 goal kapag home at nagki-keep ng clean sheet sa 33% ng mga laban, habang ang Municipal Limeño ay nakakaiskor lang ng 0,5 goal kada match kapag away. Hindi nakaka-score ang mga bisita sa 50% ng kanilang mga laro, at ang shot conversion nila ay 5% lang, kumpara sa 9% ng home team. Bagama’t nagtapos sa BTTS ang 60% ng huling limang laban ng home team, 40% lang ng mga match ng Municipal Limeño sa parehong period ang nagkaroon ng ganitong resulta, na may average silang 0,8 goal. Ang mataas na away xG ng mga bisita na 1,39 at ang 1,42 xG na kinak after-concede ng Cacahuatique ay nagbibigay ng chance na makaiskor sila, pero mas malakas na sinusuportahan ng mababang aktuwal na goal production at ng seasonal BTTS rate ng home team na 33% ang scenario na hindi parehong maka-score ang dalawang koponan—ibig sabihin, kahit isa sa kanila ay hindi makakapuntos.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang Cacahuatique ay lumilikha ng mga pagkakataong may average na 1.72 xG sa home games, habang ang Municipal Limeño naman ay nagpapahintulot sa opponents ng 2.27 xG kapag away, kaya inaasahang makakaiskor ang hosts ng humigit-kumulang 1.65 goals. Gayunman, 0.50 goal lang ang average ng visitors bawat away match at nasa 5% ang kanilang conversion rate, kahit ang kanilang latest xG na 1.59 ay nagpapakita ng posibilidad para sa kahit isang goal. Sa buong season, hindi kailanman lumampas sa 3.5 goals ang mga laban ng Cacahuatique, at 100% sa mga ito ay nagtapos below that line. Kahit mahina ang depensa ng visitors, na nagko-concede ng average na 2.50 goals away from home, kontrolado pa rin ang overall profile ng hosts: 1.00 goal lang ang average nilang naiiskor at wala silang naging match na nakapagtala ng higit sa dalawang goals. Kaya ang pinakamalakas na signal ay ang Under 3.5, suportado ng forecast na 2.50 goals at 75% probability na manatili ang laban below four goals.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Malaki ang edge ng Cacahuatique sa overall match data: average silang nakakaiskor ng 1.0 goal, kumpara sa 0.5 lang ng Municipal Limeño, habang umaabot naman sa 2.5 goals kada laro ang kanilang defensive concessions. Kita rin ang lamang sa quality ng chances, dahil nasa 1.72 ang xG ng home team, habang hinahayaan ng depensa ng Limeño ang kalaban na umabot sa 2.27 xG. Pagdating sa first half, mas realistic ang draw: tabla ang Cacahuatique pagkatapos ng 45 minutes sa 67% ng kanilang mga laro ngayong season at sa 80% ng huling limang laban, na may average na 1.0 goal lang sa first half para sa magkabilang panig. Pagkatapos ng halftime, wala pang natatanggap na goal ang home team sa kanilang season average, habang ang Limeño ay average na nakakakonsede ng 2.0 goals at natalo sa second half sa lahat ng kanilang mga laban hanggang ngayon. Kaya ang pinaka-matibay na scenario sa HT/FT ay draw sa first half at panalo ang Cacahuatique sa dulo, lalo na't natalo ang mga bisita sa 60% ng kanilang huling limang laro.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 2
1st half
0 : 1
2nd half

Stats ng match

45Possession (%)55
CacahuatiqueMunicipal Limeño
4Shots7
CacahuatiqueMunicipal Limeño
4Shots on target9
CacahuatiqueMunicipal Limeño
0.6xG1.17
CacahuatiqueMunicipal Limeño
3Corners4
CacahuatiqueMunicipal Limeño
10Dangerous attacks14
CacahuatiqueMunicipal Limeño
18Fouls17
CacahuatiqueMunicipal Limeño
0Cards0
CacahuatiqueMunicipal Limeño

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

CacahuatiqueMunicipal Limeño
1.6Goals na na-score / match0.8
CacahuatiqueMunicipal Limeño
1.6Goals na na-concede / match1.4
CacahuatiqueMunicipal Limeño
CacahuatiqueMunicipal Limeño
48%Average na possession52%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
3.6Shots on target bawat match3.6
CacahuatiqueMunicipal Limeño

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

9.4Shots bawat match11
CacahuatiqueMunicipal Limeño
3.6Shots on target3.6
CacahuatiqueMunicipal Limeño
17%Shot conversion7.3%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
48%Possession52%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
1.44xG for1.59
CacahuatiqueMunicipal Limeño
1.67xG against1.76
CacahuatiqueMunicipal Limeño

Quality ng shooting

Cacahuatique: Efficient ang finishingMunicipal Limeño: Balanced ang style
CacahuatiqueMunicipal Limeño
Accuracy ng shots on target38%33%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.150.14
Finishing (goals bawat shot on target)0.440.22

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Cacahuatique ang 50% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Cacahuatique · 0.8 pts / match - Municipal Limeño

Cacahuatique
LWDDD
Result split ngayong season
20% W60% R20% P
Season record (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-2-1
Last 5 sa home
1-2-1
LWDD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 1.6xG: 1.44Opponent xG: 1.67BTTS: 60%Over 2.5: 60%
Municipal Limeño
LWDLL
Result split ngayong season
20% W20% R60% P
Season record (W-D-L)
1-1-3
0.80 pts / match · goal difference -3
Last 5 (W-D-L)
1-1-3
0.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-2
Last 5 sa away
0-0-2
LL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.8Goals na na-concede: 1.4xG: 1.59Opponent xG: 1.76BTTS: 40%Over 2.5: 20%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Cacahuatique ang 100% better sa: goals scored per match.

1.6 goals / match - Cacahuatique · 0.8 goals / match - Municipal Limeño

Municipal Limeño ang 14% better sa: goals conceded per match.

1.6 goals / match - Cacahuatique · 1.4 goals / match - Municipal Limeño

Scoring profile ng Cacahuatique: malakas

Nakaka-score ang Cacahuatique sa 60% ng matches (3 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Municipal Limeño sa 20% (1 sa 5 matches).

Scoring profile ng Municipal Limeño: mixed

Nakaka-score ang Municipal Limeño sa 60% ng matches (3 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Cacahuatique sa 40% (2 sa 5 matches).

8Goals na na-score (season)4
CacahuatiqueMunicipal Limeño
8Goals na na-concede (season)7
CacahuatiqueMunicipal Limeño
3.2Average ng goals sa match2.2
CacahuatiqueMunicipal Limeño
8Goals na na-score (last 5)4
CacahuatiqueMunicipal Limeño
8Goals na na-concede (last 5)7
CacahuatiqueMunicipal Limeño

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

60%1 goal60%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
60%2 goals20%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
20%3 goals0%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
20%4 goals0%
CacahuatiqueMunicipal Limeño

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

60%1 goal80%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
60%2 goals40%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
20%3 goals20%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
20%4 goals0%
CacahuatiqueMunicipal Limeño

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

20%BTTS sa half-time20%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
0%BTTS sa parehong halves0%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
40%Naka-score sa parehong halves0%
CacahuatiqueMunicipal Limeño

BTTS at goal count

60%Min. 3 goals at BTTS20%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
60%BTTS - last 540%
CacahuatiqueMunicipal Limeño

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

40%Min. 1 goal bago ang half-time80%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
20%Min. 2 goals bago ang half-time20%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
20%Min. 3 goals bago ang half-time0%
CacahuatiqueMunicipal Limeño

2nd half

60%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time60%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
60%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time40%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
40%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time20%
CacahuatiqueMunicipal Limeño

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Cacahuatique ang 40% better sa: form sa first half (half-time points).

1.4 pts / match - Cacahuatique · 1 pts / match - Municipal Limeño

Cacahuatique - state sa half-time
20% nangunguna80% tabla0% nahuhuli
Municipal Limeño - state sa half-time
20% nangunguna40% tabla40% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.4Points bawat match (1st half)1
CacahuatiqueMunicipal Limeño
0.6Goals na na-score (1st half)0.4
CacahuatiqueMunicipal Limeño
0.4Goals na na-concede (1st half)0.6
CacahuatiqueMunicipal Limeño
1Average ng goals (1st half)1
CacahuatiqueMunicipal Limeño
80%Clean sheet bago ang half-time40%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
60%Walang goal bago ang half-time60%
CacahuatiqueMunicipal Limeño

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.2Points bawat match (2nd half)1
CacahuatiqueMunicipal Limeño
1Goals na na-score (2nd half)0.4
CacahuatiqueMunicipal Limeño
1.2Goals na na-concede (2nd half)0.8
CacahuatiqueMunicipal Limeño
2.2Average ng goals (2nd half)1.2
CacahuatiqueMunicipal Limeño
60%Clean sheet pagkatapos ng half-time60%
CacahuatiqueMunicipal Limeño
40%Walang goal pagkatapos ng half-time80%
CacahuatiqueMunicipal Limeño

Cacahuatique - mga result sa second half

20% W60% R20% P
7
Half-time points
3
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
6
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
1.40
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 20% ng matches at nananalo sa 20%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.8

Nagko-concede ng 0.8 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Municipal Limeño - mga result sa second half

20% W40% R40% P
5
Half-time points
2
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
5
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 20% ng matches at nananalo sa 20%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Cacahuatique - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.20
Goals na na-score / match0.61.0
Goals na na-concede / match0.41.2
Average ng goals sa match1.02.2
1 goal40%60%
2 goals20%60%
3 goals20%40%
Clean sheet80%60%
No goal60%40%
Goal difference+1-1
Half-time: 20% nangunguna - 80% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 60% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 3
Municipal Limeño - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.001.00
Goals na na-score / match0.40.4
Goals na na-concede / match0.60.8
Average ng goals sa match1.01.2
1 goal80%60%
2 goals20%40%
3 goals0%20%
Clean sheet40%60%
No goal60%80%
Goal difference-1-2
Half-time: 20% nangunguna - 40% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 40% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Cacahuatique
Na-scoreNa-concede
2
0
0-15
1
1
16-30
0
1
31-45
2
1
46-60
1
1
61-75
2
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (4). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

Municipal Limeño
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
1
0
16-30
0
1
31-45
0
0
46-60
0
1
61-75
2
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (3). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.70
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.5 : 1.2
Estimated na hati ng goals
home : away
107%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+67%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
36%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
16%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 6 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Cacahuatique

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.23
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.23
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.16
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.07
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
108%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
155%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 25% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

Municipal Limeño

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.17
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.43
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.79
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.36
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
78%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
95%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
50% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 25% ang dumarating sa first 15 minutes.
50%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Salvadoran Primera División.

Teams kumpara sa liga

CacahuatiqueLigaMunicipal Limeño
Average ng goals sa match 3.202.52 2.20
Parehong teams naka-score 60%48% 40%
Min. 3 goals (Over 2.5) 60%41% 20%
Clean sheets 40%36% 20%
Goal bago ang half-time 40%59% 80%
Goal pagkatapos ng half-time 60%62% 60%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.52
Average goals bawat match
48%
Parehong teams naka-score
41%
Min. 3 goals (Over 2.5)
36%
Clean sheets
1.48
Home goals bawat match
1.03
Away goals bawat match
+44%
Advantage ng home attack
+30%
Advantage ng home defence
+24%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
59%
1 goal
28%
2 goals
10%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
62%
1 goal
45%
2 goals
28%
3 goals
10%
4 goals

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (4): Cacahuatique 2 - 0 - 2 Municipal Limeño. Average ng goals 4.50, both teams scored sa 75% matches.

Municipal Limeño
2 : 3
Cacahuatique
Cacahuatique
0 : 5
Municipal Limeño
Municipal Limeño
4 : 1
Cacahuatique
Cacahuatique
2 : 1
Municipal Limeño

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Cacahuatique vs Municipal Limeño?

Natapos ang Salvadoran Primera División match sa score na Cacahuatique 1:3 Municipal Limeño. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Cacahuatique at Municipal Limeño?

Sa huling 4 head-to-head matches, nanalo ang Cacahuatique ng 2, ang Municipal Limeño ng 2, at 0 ang draws. Average goals: 4.50; BTTS: 75%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Cacahuatique vs Municipal Limeño?

Cacahuatique scores 1.60 goals per match at Municipal Limeño 0.80. Ang Salvadoran Primera División average ay 2.52 goals, may Over 2.5 sa 41% ng matches. BTTS: Cacahuatique 60%, Municipal Limeño 40%.

Ano ang current form ng Cacahuatique at Municipal Limeño?

Sa last 5 matches, ang Cacahuatique ay 1-3-1 (1.20 points per match), habang ang Municipal Limeño ay 1-1-3 (0.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Cacahuatique vs Municipal Limeño?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.