Cancún vs Atlético Zacatepec: mga stats ng match
Cancún vs Atlético Zacatepec: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Cancún laban sa Atlético Zacatepec sa Ascenso MX (Mexico). Nilaro ang match noong 20 September 2026. Venue: Estadio Olímpico Andrés Quintana Roo. Final score: 3:0.
Current na form
Cancún: 2-2-1 sa last five matches at 1.60 points per match. Atlético Zacatepec: 2-1-2 at 1.40 points per match.
Stats ng goals
Cancún ay may 1.75 goals na na-score at 1.38 na na-concede bawat match. Ang Atlético Zacatepec naman ay may 0.88 na na-score at 1.50 na na-concede. Average ng liga: 3.25 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Cancún 50%, Atlético Zacatepec 38%. Over 2.5: Cancún 50%, Atlético Zacatepec 38%. League level: BTTS 57%, Over 2.5 60%.
xG, shots at style ng laro
Cancún ang may mas mataas na xG per match: 1.64 vs 1.36. May average na 13.5 shots bawat match ang Cancún, habang 11.6 naman ang Atlético Zacatepec.
First at second half
Nangunguna ang Cancún sa half-time sa 38% ng matches at nakaka-score ng 0.88 goals pagkatapos ng break. Para sa Atlético Zacatepec, 13% at 0.75 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Cancún: 76-90+ (6 goals). Atlético Zacatepec: 46-60 (4 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Ascenso MX: 3.25 goals per match, BTTS 57% at Over 2.5 60%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-1-0, average goals 1.50, at BTTS 50%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
May malinaw na home advantage ang Cancún, kung saan nag-a-average sila ng 2,25 goals bawat match at lumilikha ng chances na nagkakahalaga ng 2,12 xG, habang ang Atlético Zacatepec ay nakaka-score lamang ng 1 goal sa away matches sa 1,09 xG. Ang hosts ay nagre-record ng average na 17 shots, kung saan 7,5 ang on target, samantalang ang visitors ay may 9 attempts lamang at 3,25 shots on target. Sa away games, ang defense ng Zacatepec ay nagbibigay ng 2,25 goals bawat match at hinahayaan ang mga kalaban na umabot sa 1,79 xG, na pabor sa isang epektibong performance ng Cancún. Pabor din sa hosts ang kanilang current form: sa huling limang matches, naka-score sila ng 12 goals at nanalo ng 3 beses, habang ang visitors ay nakapagtala ng 5 goals at natalo ng 2 beses sa parehong period. Dahil sa 75% away losses ng Atlético Zacatepec, ang pinakamalamang na resulta ay panalo para sa Cancún.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Parehong nagtala ng BTTS ang dalawang koponan sa 3 sa kanilang huling 5 laban, o 60% bawat isa, na mas mataas kaysa sa seasonal record ng Cancún na 25%. Mas kapansin-pansing maganda ang attacking form ng home team, na may average na 2,2 goals sa huling limang matches at xG na 1,74, habang ang Atlético Zacatepec ay nagko-concede ng average na 1,4 goals sa parehong period. Bagama’t 1,0 goal lang bawat match ang naiiskor ng visitors, pinayagan naman ng Cancún ang mga kalaban na umabot sa xG na 1,50 sa huling limang laro—malinaw na mas mataas kaysa sa kanilang seasonal average na 0,93. Dagdag pa rito, 25% lang ng mga laban ng Atlético Zacatepec ang nagtapos nang hindi sila naka-concede, at seasonal nilang pinapayagan ang kalaban ng 2,25 goals kada match, kaya mataas ang posibilidad na maka-score ang home team. Nanatiling risk para sa BTTS ang mas solid na seasonal defense ng Cancún, na nakapagtala ng clean sheet sa 50% ng mga laban, pero batay sa kasalukuyang indicators, may bahagyang edge ang scenario kung saan parehong maka-score ang dalawang koponan. Tandaan: ang BTTS No ay nangangahulugang kahit isa sa mga koponan ay hindi makaka-score; hindi ito awtomatikong 0:0 o nangangahulugang parehong hindi makakaiskor.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang Cancún ay lumilikha ng average na 1,64 xG sa home games at nagtatala ng 14,25 shots bawat match, habang ang Atlético Zacatepec ay nagpapahintulot ng hanggang 2,25 goals at 1,79 xG kapag nasa away. Maganda rin ang current form ng hosts, dahil nakapagtala sila ng average na 2,4 goals sa kanilang huling 5 matches, samantalang ang visitors ay nakaka-concede ng 1,4 goals bawat match sa parehong period. Sa kabila nito, mataas pa rin ang 3,5 Goal line: wala pang league match ang Cancún na nagtapos na may higit sa 3 goals, habang sa mga matches ng Zacatepec, ang total na below 3,5 goals ay nangyari sa 75% ng pagkakataon. Ang depensa ng hosts ay nagpapahintulot lamang ng average na 0,75 goal sa home at nakapagpanatili ng clean sheet sa 50% ng kanilang matches, kaya nalilimitahan ang scoring potential ng visitors. Ang forecast na 2,70 goals ay nagpapakita ng realistic chance para sa dalawa o tatlong goals, pero nagbibigay ito ng edge sa Under 3,5 bet.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Mas malinaw ang home profile ng Cancún: nakakakuha sila ng average na 1.64 xG kumpara sa 1.09 xG ng Atlético Zacatepec, habang ang mga kalaban ng visitors ay karaniwang nakakapuntos ng 2.25 goals bawat laro. Nanalo ang hosts sa 50% ng kanilang matches, samantalang natalo ang Atlético sa 75% ng mga laro nito, at sa 50% lang ng appearances ng Cancún sila nakapagpa-goal. Bago ang halftime, mas maingat ang signal dahil tabla ang Cancún sa 2 sa 4 na matches pagdating ng break, pero wala pang goal ang visitors sa phase na ito at sa 100% ng kanilang games ay pumunta sila sa halftime na walang naiskor. Sa huling limang matches, average na 2.2 goals ang ginagawa ng Cancún, at pagkatapos ng halftime ay nakakaiskor sila ng 1.4 goals habang 0.2 goal lang ang kanilang natatanggap. Pinapalakas nito ang scenario na mapapanatili o madadagdagan nila ang kanilang lamang. Pinaka-malamang pa rin ang HT/FT na 1/1—lamang ang hosts sa first half at panalo sa dulo.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Cancún | Atlético Zacatepec | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 42% | 33% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.12 | 0.12 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.31 | 0.23 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Cancún ang 14% better sa: form sa last 5 matches.
1.6 pts / match - Cancún · 1.4 pts / match - Atlético Zacatepec
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Cancún ang 99% better sa: goals scored per match.
1.75 goals / match - Cancún · 0.88 goals / match - Atlético Zacatepec
Cancún ang 9% better sa: goals conceded per match.
1.38 goals / match - Cancún · 1.5 goals / match - Atlético Zacatepec
Nakaka-score ang Cancún sa 88% ng matches (7 sa 8 matches), habang may clean sheet ang Atlético Zacatepec sa 38% (3 sa 8 matches).
Nakaka-score ang Atlético Zacatepec sa 75% ng matches (6 sa 8 matches), habang may clean sheet ang Cancún sa 38% (3 sa 8 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Cancún
Over / Under - Atlético Zacatepec
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Cancún ang 57% better sa: form sa first half (half-time points).
1.38 pts / match - Cancún · 0.88 pts / match - Atlético Zacatepec
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Cancún - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 38% ng matches at nananalo sa 38%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
Atlético Zacatepec - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 13% ng matches at nananalo sa 38%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.40 | 2.20 |
| Goals na na-score / match | 0.8 | 1.4 |
| Goals na na-concede / match | 0.8 | 0.2 |
| Average ng goals sa match | 1.6 | 1.6 |
| 1 goal | 100% | 80% |
| 2 goals | 60% | 40% |
| 3 goals | 0% | 20% |
| Clean sheet | 40% | 80% |
| No goal | 40% | 20% |
| Goal difference | 0 | +6 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 1.20 |
| Goals na na-score / match | 0.2 | 0.8 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 0.8 | 1.6 |
| 1 goal | 60% | 80% |
| 2 goals | 20% | 60% |
| 3 goals | 0% | 20% |
| Clean sheet | 60% | 40% |
| No goal | 80% | 20% |
| Goal difference | -2 | 0 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (3). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (4). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Cancún
Atlético Zacatepec
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Ascenso MX.
Teams kumpara sa liga
| Cancún | Liga | Atlético Zacatepec | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 3.13 | 3.25 | ▼ 2.38 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 50% | 57% | ▼ 38% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 50% | 60% | ▼ 38% |
| Clean sheets | ▲ 38% | 24% | ▲ 38% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 100% | 78% | ▼ 50% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 63% | 78% | ▼ 75% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
- Atlético ZacatepecSubstitutionPumasok: Wilson Steven Torres VarelaLumabas: Diego Emmanuel Martinez Rodriguez
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (2): Cancún 1 - 1 - 0 Atlético Zacatepec. Average ng goals 1.50, both teams scored sa 50% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Cancún vs Atlético Zacatepec?
Natapos ang Ascenso MX match sa score na Cancún 3:0 Atlético Zacatepec. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Cancún at Atlético Zacatepec?
Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Cancún ng 1, ang Atlético Zacatepec ng 0, at 1 ang draws. Average goals: 1.50; BTTS: 50%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Cancún vs Atlético Zacatepec?
Cancún scores 1.75 goals per match at Atlético Zacatepec 0.88. Ang Ascenso MX average ay 3.25 goals, may Over 2.5 sa 60% ng matches. BTTS: Cancún 50%, Atlético Zacatepec 38%.
Ano ang current form ng Cancún at Atlético Zacatepec?
Sa last 5 matches, ang Cancún ay 2-2-1 (1.60 points per match), habang ang Atlético Zacatepec ay 2-1-2 (1.40 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Cancún vs Atlético Zacatepec?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


