Casa Pia vs Moreirense FC: mga stats ng match
Casa Pia vs Moreirense FC: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Casa Pia laban sa Moreirense FC sa Liga NOS (Portugal). Nilaro ang match noong 30 August 2026. Venue: Estádio Pina Manique. Final score: 0:1.
Current na form
Casa Pia: 0-0-3 sa last five matches at 0.00 points per match. Moreirense FC: 0-1-1 at 0.50 points per match.
Stats ng goals
Casa Pia ay may 0.00 goals na na-score at 3.33 na na-concede bawat match. Ang Moreirense FC naman ay may 1.00 na na-score at 3.00 na na-concede. Average ng liga: 2.90 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Casa Pia 0%, Moreirense FC 50%. Over 2.5: Casa Pia 33%, Moreirense FC 100%. League level: BTTS 45%, Over 2.5 52%.
xG, shots at style ng laro
Casa Pia ang may mas mataas na xG per match: 0.96 vs 0.70. May average na 8.3 shots bawat match ang Casa Pia, habang 6.0 naman ang Moreirense FC.
First at second half
Nangunguna ang Casa Pia sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Moreirense FC, 0% at 0.50 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Casa Pia: 0-15 (0 goals). Moreirense FC: 0-15 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Liga Portugal: 2.90 goals per match, BTTS 45% at Over 2.5 52%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-1, average goals 2.50, at BTTS 100%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Parehong natalo ang dalawang teams sa kanilang tanging naging match bilang home team at away team, ayon sa pagkakasunod, at parehong hindi nakapagtala ng goal. Gayunpaman, malinaw na mas maganda ang chance creation metrics ng Moreirense. Sa away matches, nakakagawa ang visitors ng xG na 0,58 kumpara sa 0,39 lamang ng Casa Pia, habang nagkakaroon din sila ng average na 5 shots bawat match laban sa 3 ng kanilang kalaban at may 49% possession, samantalang 36% lamang ang home team. Nakababahala ang defensive performance ng Casa Pia: average silang nakakatanggap ng 7 goals sa home matches, habang 4 naman ang Moreirense sa away, at ang expected goals conceded ng hosts ay umaabot sa 2,30 kumpara sa 1,59. Sa huling limang matches, nakapagtala ang Moreirense ng 5 goals at nakakuha ng 5 points, habang 2 goals lamang ang naitala ng Casa Pia at 4 points ang kanilang naipon. Hindi napakalaki ng advantage ng visitors dahil sa kanilang zero conversion rate sa nag-iisang away match hanggang ngayon, ngunit ang mas mahusay na game control at mas mahinang depensa ng hosts ay sumusuporta sa resulta na 2.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Mas malakas ang signal para sa BTTS No, dahil ang Casa Pia ay nakapagtala lang ng 0,4 goal kada laro sa kanilang huling limang matches at wala silang kahit isang match sa panahong iyon kung saan parehong teams ang naka-score. Hindi rin ganoon kapani-paniwala offensively ang Moreirense: average silang nakakaiskor ng 1,0 goal sa kanilang huling limang appearances, at parehong teams ay naka-score sa 40% lang ng mga laban na iyon. Kaunti lang ang quality chances na nalilikha ng hosts, gaya ng ipinapakita ng xG na 0,96 sa huling limang matches, habang ang Moreirense ay may xG na 1,12, kaya hindi pa rin reliable ang kanilang attack para regular na makapuntos. Parehong nagko-concede ang dalawang teams ng 2,0 goals kada match sa seryeng ito, kaya may puwang para makaiskor ang isang panig, pero ang pinakamalaking risk sa BTTS ay ang limitadong finishing ng Casa Pia. Dagdag pa rito, 42% lang ang league BTTS rate, kaya mas malamang ang scenario na hindi makaka-score ang kahit isa sa dalawang teams.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang latest form ng Casa Pia ay naglilimita sa goal-scoring potential ng home team: sa kanilang huling 5 matches, nakapag-score lang sila ng 0.4 goal kada laro at nagtala ng higit sa 2.5 goals sa 20% lang ng mga pagkakataon. Ang Moreirense naman ay nag-average ng 1.0 goal sa parehong period, habang parehong nagko-concede ang dalawang teams ng 2.0 goals kada match, kaya mas tumuturo pa rin ito sa resulta na nasa paligid ng 2-3 goals kaysa sa isang open na goal fest. Ang average xG sa kanilang huling limang matches ay 0.96 para sa Casa Pia at 1.12 para sa Moreirense, at ang combined value na ito ay sumusuporta sa projection na 2.20 goals. Ang home team ay nag-a-average ng 7 shots, habang 5 naman para sa away team, na may 3 at 1 shots on target lamang, kaya mahirap asahan ang napakataas na finishing efficiency. Kahit sa available match data ay parehong may 100% ng matches ang dalawang teams na lampas sa 3.5 goals, ang mas mahina nilang kasalukuyang attacking output ay pangunahing pabor sa Under 3.5.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Pinaka-malamang ang draw sa half-time at pagkatapos ng final whistle, dahil nagtabla ang Casa Pia sa half-time sa 40% ng kanilang huling limang laban, habang ganoon din ang Moreirense sa 40%. Sa panahong ito, 0.2 goal lang kada laban ang naitala ng home team bago ang break, samantalang 0.4 naman para sa visitors, kaya mahina ang signal para sa mabilis na lamang ng alinmang panig. May kalamangan pa rin ang Casa Pia sa kalidad ng chances, na may average xG na 0.81 kumpara sa 0.58 ng Moreirense, pero 0.4 goal lang kada laro ang kanilang finishing sa huling limang match. Parehong nag-concede ang dalawang koponan ng average na 2.0 goal sa kanilang huling limang appearances, ngunit nagtabla ang Moreirense sa 40% ng mga larong iyon, kaya ang balanced na script ang pinakalohikal. Malinaw na risky ang scenario na lamang ang visitors sa half-time, dahil nasa 60% ng huling limang laban ng Moreirense ay naghahabol sila matapos ang 45 minuto.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Casa Pia | Moreirense FC | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 24% | 33% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.12 | 0.12 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.00 | 0.50 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Moreirense FC ang 11% better sa: goals conceded per match.
3.33 goals / match - Casa Pia · 3 goals / match - Moreirense FC
Nakaka-score ang Casa Pia sa 0% ng matches (0 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Moreirense FC sa 0% (0 sa 2 matches).
Nakaka-score ang Moreirense FC sa 50% ng matches (1 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Casa Pia sa 0% (0 sa 3 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Casa Pia
Over / Under - Moreirense FC
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Moreirense FC ang 52% better sa: form sa first half (half-time points).
0.33 pts / match - Casa Pia · 0.5 pts / match - Moreirense FC
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Casa Pia - mga result sa second half
Nagko-concede ng 0.7 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Moreirense FC - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.33 | 0.33 |
| Goals na na-score / match | 0.0 | 0.0 |
| Goals na na-concede / match | 1.3 | 2.0 |
| Average ng goals sa match | 1.3 | 2.0 |
| 1 goal | 67% | 67% |
| 2 goals | 67% | 33% |
| 3 goals | 0% | 33% |
| Clean sheet | 33% | 33% |
| No goal | 100% | 100% |
| Goal difference | -4 | -6 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.50 | 0.50 |
| Goals na na-score / match | 0.5 | 0.5 |
| Goals na na-concede / match | 2.0 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 2.5 | 1.5 |
| 1 goal | 100% | 100% |
| 2 goals | 100% | 50% |
| 3 goals | 50% | 0% |
| Clean sheet | 0% | 0% |
| No goal | 50% | 50% |
| Goal difference | -3 | -1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinakamaraming conceded sa 46-60 (4). Balance ng late goals (76-90): 0.
Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (2). Balance ng late goals (76-90): 0.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Casa Pia
Moreirense FC
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Liga Portugal.
Teams kumpara sa liga
| Casa Pia | Liga | Moreirense FC | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▲ 3.33 | 2.90 | ▲ 4.00 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 0% | 45% | ▲ 50% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 33% | 52% | ▲ 100% |
| Clean sheets | ▼ 0% | 28% | ▼ 0% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 67% | 72% | ▲ 100% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 67% | 72% | ▲ 100% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
- Moreirense FCYellow cardWanderson Carlos Ferreira dos Santos
- Moreirense FCSubstitutionPumasok: Leandro Henrique Sousa SantosLumabas: Francisco Miguel Teixeira Domingues
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (2): Casa Pia 0 - 1 - 1 Moreirense FC. Average ng goals 2.50, both teams scored sa 100% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Casa Pia vs Moreirense FC?
Natapos ang Liga NOS match sa score na Casa Pia 0:1 Moreirense FC. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Casa Pia at Moreirense FC?
Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Casa Pia ng 0, ang Moreirense FC ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 2.50; BTTS: 100%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Casa Pia vs Moreirense FC?
Casa Pia scores 0.00 goals per match at Moreirense FC 1.00. Ang Liga NOS average ay 2.90 goals, may Over 2.5 sa 52% ng matches. BTTS: Casa Pia 0%, Moreirense FC 50%.
Ano ang current form ng Casa Pia at Moreirense FC?
Sa last 5 matches, ang Casa Pia ay 0-0-3 (0.00 points per match), habang ang Moreirense FC ay 0-1-1 (0.50 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Casa Pia vs Moreirense FC?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


