Uruguay - Primera DivisiónEstadio Municipal Arquitecto Antonio Eleuterio UbillaUpdated ang data noong September 06, 2026

Cerro Largo vs Cerro: mga stats ng match

Cerro Largo crest
Cerro Largo
2 : 0half-time 0:0
Cerro crest
Cerro

Cerro Largo vs Cerro: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Cerro Largo laban sa Cerro sa Primera División (Uruguay). Nilaro ang match noong 29 May 2026. Venue: Estadio Municipal Arquitecto Antonio Eleuterio Ubilla. Final score: 2:0.

Current na form

Cerro Largo: 2-0-3 sa last five matches at 1.20 points per match. Cerro: 1-0-4 at 0.60 points per match.

Stats ng goals

Cerro Largo ay may 1.12 goals na na-score at 1.18 na na-concede bawat match. Ang Cerro naman ay may 0.59 na na-score at 1.65 na na-concede. Average ng liga: 2.47 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Cerro Largo 35%, Cerro 41%. Over 2.5: Cerro Largo 41%, Cerro 35%. League level: BTTS 53%, Over 2.5 47%.

xG, shots at style ng laro

Cerro ang may mas mataas na xG per match: 1.38 vs 1.23. May average na 9.8 shots bawat match ang Cerro Largo, habang 12.1 naman ang Cerro.

First at second half

Nangunguna ang Cerro Largo sa half-time sa 29% ng matches at nakaka-score ng 0.76 goals pagkatapos ng break. Para sa Cerro, 6% at 0.29 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Cerro Largo: 76-90+ (8 goals). Cerro: 76-90+ (4 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Primera División: 2.47 goals per match, BTTS 53% at Over 2.5 47%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 4 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-2-1, average goals 1.50, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

I predict home win. Cerro Largo has clear advantage sa finishing at defense: home matches nag-aaverage sila ng 1.5 goals with average shots on target 2.88 at conversion rate 16%, habang guests away average lang 0.5 goals with conversion 4%. Home defense looks better statistically — Cerro Largo concedes 1.13 goals per home match, habang Cerro concedes as much as 2.75 goals per away match; sa last 5 matches home team scored 6 and conceded 5 with average 1.2 points per match, habang guests scored 3 and conceded 12 with 0.6 points per match. Guests also have alarming away indicators: 50% away matches no goal, 0% clean sheets and 88% away losses, which together with low efficiency (4%) points to big finishing problems despite higher average shots (13 vs 9.38). Additionally, discrepancy between guests' xG 1.39 and actual 0.5 goals confirms poor chance finishing; kaya give 70% chance sa home win, 18% draw at 12% for away win.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

0 : 0
1st half
2 : 0
2nd half

Stats ng match

63Possession (%)37
Cerro LargoCerro
17Shots9
Cerro LargoCerro
5Shots on target2
Cerro LargoCerro
1.94xG1.02
Cerro LargoCerro
5Corners1
Cerro LargoCerro
72Dangerous attacks42
Cerro LargoCerro
9Fouls7
Cerro LargoCerro
1Cards5
Cerro LargoCerro

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.12Goals na na-score / match0.59
Cerro LargoCerro
1.18Goals na na-concede / match1.65
Cerro LargoCerro
50%Average na possession43%
Cerro LargoCerro
3.24Shots on target bawat match3.65
Cerro LargoCerro

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

9.76Shots bawat match12.06
Cerro LargoCerro
3.24Shots on target3.65
Cerro LargoCerro
11.4%Shot conversion4.9%
Cerro LargoCerro
50%Possession43%
Cerro LargoCerro
1.23xG for1.38
Cerro LargoCerro
1.57xG against1.43
Cerro LargoCerro

Quality ng shooting

Cerro Largo: Balanced ang styleCerro: Balanced ang style
Cerro LargoCerro
Accuracy ng shots on target33%30%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.350.16

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Cerro Largo ang 100% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Cerro Largo · 0.6 pts / match - Cerro

Cerro Largo
LWLLW
Result split ngayong season
35% W12% R53% P
Season record (W-D-L)
6-2-9
1.18 pts / match · goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
2-0-3
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
3-1-4
Last 5 sa home
2-1-2
WDLLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.0xG: 0.95Opponent xG: 1.61BTTS: 20%Over 2.5: 40%
Cerro
LLLLW
Result split ngayong season
18% W24% R59% P
Season record (W-D-L)
3-4-10
0.76 pts / match · goal difference -18
Last 5 (W-D-L)
1-0-4
0.60 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-1-7
Last 5 sa away
0-1-4
LDLLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.6Goals na na-concede: 2.4xG: 1.50Opponent xG: 1.42BTTS: 40%Over 2.5: 60%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Cerro Largo ang 90% better sa: goals scored per match.

1.12 goals / match - Cerro Largo · 0.59 goals / match - Cerro

Cerro Largo ang 40% better sa: goals conceded per match.

1.18 goals / match - Cerro Largo · 1.65 goals / match - Cerro

Scoring profile ng Cerro Largo: malakas

Nakaka-score ang Cerro Largo sa 59% ng matches (10 sa 17 matches), habang may clean sheet ang Cerro sa 18% (3 sa 17 matches).

Scoring profile ng Cerro: malakas

Nakaka-score ang Cerro sa 59% ng matches (10 sa 17 matches), habang may clean sheet ang Cerro Largo sa 24% (4 sa 17 matches).

19Goals na na-score (season)10
Cerro LargoCerro
20Goals na na-concede (season)28
Cerro LargoCerro
2.29Average ng goals sa match2.24
Cerro LargoCerro
6Goals na na-score (last 5)3
Cerro LargoCerro
5Goals na na-concede (last 5)12
Cerro LargoCerro

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

59%1 goal59%
Cerro LargoCerro
35%2 goals0%
Cerro LargoCerro
18%3 goals0%
Cerro LargoCerro
0%4 goals0%
Cerro LargoCerro

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

76%1 goal82%
Cerro LargoCerro
29%2 goals35%
Cerro LargoCerro
12%3 goals35%
Cerro LargoCerro
0%4 goals12%
Cerro LargoCerro

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

6%BTTS sa half-time24%
Cerro LargoCerro
6%BTTS sa parehong halves0%
Cerro LargoCerro
24%Naka-score sa parehong halves0%
Cerro LargoCerro

BTTS at goal count

29%Min. 3 goals at BTTS18%
Cerro LargoCerro
12%Min. 3 goals na walang BTTS18%
Cerro LargoCerro
20%BTTS - last 540%
Cerro LargoCerro

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

71%Min. 1 goal bago ang half-time53%
Cerro LargoCerro
12%Min. 2 goals bago ang half-time29%
Cerro LargoCerro
0%Min. 3 goals bago ang half-time18%
Cerro LargoCerro

2nd half

82%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time88%
Cerro LargoCerro
35%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time35%
Cerro LargoCerro
24%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
Cerro LargoCerro

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Cerro Largo ang 75% better sa: form sa first half (half-time points).

1.24 pts / match - Cerro Largo · 0.71 pts / match - Cerro

Cerro Largo - state sa half-time
29% nangunguna35% tabla35% nahuhuli
Cerro - state sa half-time
6% nangunguna53% tabla41% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.24Points bawat match (1st half)0.71
Cerro LargoCerro
0.35Goals na na-score (1st half)0.29
Cerro LargoCerro
0.47Goals na na-concede (1st half)0.71
Cerro LargoCerro
0.82Average ng goals (1st half)1
Cerro LargoCerro
59%Clean sheet bago ang half-time53%
Cerro LargoCerro
65%Walang goal bago ang half-time71%
Cerro LargoCerro

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.29Points bawat match (2nd half)0.76
Cerro LargoCerro
0.76Goals na na-score (2nd half)0.29
Cerro LargoCerro
0.71Goals na na-concede (2nd half)0.94
Cerro LargoCerro
1.47Average ng goals (2nd half)1.24
Cerro LargoCerro
47%Clean sheet pagkatapos ng half-time29%
Cerro LargoCerro
53%Walang goal pagkatapos ng half-time71%
Cerro LargoCerro

Cerro Largo - mga result sa second half

35% W24% R41% P
21
Half-time points
6
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
22
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.24
PPG bago ang half-time
Lead holding121%

Leading sa half-time sa 29% ng matches at nananalo sa 35%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Cerro - mga result sa second half

18% W24% R59% P
12
Half-time points
5
Half-time goals
-7
Goal difference sa 1st half
13
Second-half points
-11
Goal difference sa 2nd half
0.71
PPG bago ang half-time
Lead holding300%

Leading sa half-time sa 6% ng matches at nananalo sa 18%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Cerro Largo - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.001.60
Goals na na-score / match0.21.0
Goals na na-concede / match0.40.6
Average ng goals sa match0.61.6
1 goal60%60%
2 goals0%40%
3 goals0%40%
Clean sheet60%80%
No goal80%40%
Goal difference-1+2
Half-time: 20% nangunguna - 40% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
Cerro - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.800.20
Goals na na-score / match0.60.0
Goals na na-concede / match1.21.2
Average ng goals sa match1.81.2
1 goal80%80%
2 goals60%40%
3 goals40%0%
Clean sheet40%20%
No goal40%100%
Goal difference-3-6
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 20% tabla - 80% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Cerro Largo
Na-scoreNa-concede
1
5
0-15
3
1
16-30
2
2
31-45
4
3
46-60
1
4
61-75
8
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (5). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

Cerro
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
1
4
16-30
3
6
31-45
0
1
46-60
1
4
61-75
4
11
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (11). Balance ng late goals (76-90): -7 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.27
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.4 : 0.9
Estimated na hati ng goals
home : away
92%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
38%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-34%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
35%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
17%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 6 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Cerro Largo

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.34
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.28
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.11
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.39
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
80%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
110%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.02
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
42% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 5% ang dumarating sa first 15 minutes.
42%

Cerro

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.05
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-1.01
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+7.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.79
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.22
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
55%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
118%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.16
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
40% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 10% ang dumarating sa first 15 minutes.
40%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Primera División.

Teams kumpara sa liga

Cerro LargoLigaCerro
Average ng goals sa match 2.292.47 2.24
Parehong teams naka-score 35%53% 41%
Min. 3 goals (Over 2.5) 41%47% 35%
Clean sheets 24%26% 18%
Goal bago ang half-time 71%71% 53%
Goal pagkatapos ng half-time 82%75% 88%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.47
Average goals bawat match
53%
Parehong teams naka-score
47%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.40
Home goals bawat match
1.07
Away goals bawat match
+31%
Advantage ng home attack
+24%
Advantage ng home defence
+11%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
71%
1 goal
34%
2 goals
10%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
75%
1 goal
35%
2 goals
14%
3 goals
2%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Cerro LargoYellow cardLucas Leonel Correa Sebben
  2. CerroSubstitutionPumasok: Francisco Bregante TorresLumabas: Tiago Facundo Rijo Tucuna
  3. Cerro LargoSubstitutionPumasok: Axel Michele PandianiLumabas: Mario Valentín García Fernández
  4. Cerro LargoSubstitutionPumasok: Diego Daguerre IrazabalLumabas: Gustavo Daniel Viera Moreira
  5. CerroSubstitutionPumasok: Emiliano Gastón Sosa VieraLumabas: Augusto Cambón Rosas
  6. Cerro LargoSubstitutionPumasok: Nicolás Ramos InvernizziLumabas: Maximiliano Nahuel Añasco Dornells

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (4): Cerro Largo 1 - 2 - 1 Cerro. Average ng goals 1.50, both teams scored sa 50% matches.

Cerro Largo
1 : 1
Cerro
Club Atlético Cerro
0 : 1
Cerro Largo Fútbol Club
Club Atlético Cerro
2 : 1
Cerro Largo Fútbol Club
Cerro Largo Fútbol Club
0 : 0
Club Atlético Cerro

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Cerro Largo vs Cerro?

Natapos ang Primera División match sa score na Cerro Largo 2:0 Cerro. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Cerro Largo at Cerro?

Sa huling 4 head-to-head matches, nanalo ang Cerro Largo ng 1, ang Cerro ng 1, at 2 ang draws. Average goals: 1.50; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Cerro Largo vs Cerro?

Cerro Largo scores 1.12 goals per match at Cerro 0.59. Ang Primera División average ay 2.47 goals, may Over 2.5 sa 47% ng matches. BTTS: Cerro Largo 35%, Cerro 41%.

Ano ang current form ng Cerro Largo at Cerro?

Sa last 5 matches, ang Cerro Largo ay 2-0-3 (1.20 points per match), habang ang Cerro ay 1-0-4 (0.60 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Cerro Largo vs Cerro?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.