Charlotte vs FC Dallas: mga stats ng match
Charlotte vs FC Dallas: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Charlotte laban sa FC Dallas sa MLS (United States). Nilaro ang match noong 10 October 2026. Venue: Bank of America Stadium. Final score: 3:2.
Current na form
Charlotte: 2-2-1 sa last five matches at 1.60 points per match. FC Dallas: 4-1-0 at 2.60 points per match.
Stats ng goals
Charlotte ay may 1.74 goals na na-score at 1.41 na na-concede bawat match. Ang FC Dallas naman ay may 1.85 na na-score at 1.56 na na-concede. Average ng liga: 3.22 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Charlotte 67%, FC Dallas 63%. Over 2.5: Charlotte 67%, FC Dallas 67%. League level: BTTS 63%, Over 2.5 63%.
xG, shots at style ng laro
Halos pareho ang xG per match ng dalawang teams. May average na 11.4 shots bawat match ang Charlotte, habang 12.1 naman ang FC Dallas.
First at second half
Nangunguna ang Charlotte sa half-time sa 41% ng matches at nakaka-score ng 0.93 goals pagkatapos ng break. Para sa FC Dallas, 37% at 0.85 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Charlotte: 16-30 (10 goals). FC Dallas: 76-90+ (14 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
MLS: 3.22 goals per match, BTTS 63% at Over 2.5 63%.
Head-to-head record
Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
May bahagyang home advantage ang Charlotte: nananalo sila sa 50% ng mga laban sa sariling stadium at nagko-concede ng average na 1,00 goal, habang nananalo rin ang FC Dallas sa 50% ng kanilang away matches, pero nagko-concede sila ng average na 1,57 goal. Umiskor ang home side ng average na 1,86 goal sa bahay, kumpara sa 1,79 goal ng Dallas sa away, at mas mataas din nang bahagya ang average xG ng Charlotte na 1,50 kumpara sa 1,38 ng Dallas. Pabor naman sa FC Dallas ang recent form: nanalo ang team sa 4 sa kanilang huling 5 matches at nakaiskor ng 9 na goal, habang nagtala ang Charlotte ng 2 panalo at 7 goal. Bahagya lamang ang lamang ng Charlotte pagdating sa kalidad ng mga pagkakataong nalilikha, kaya dahil sa winning streak ng Dallas, nananatiling posibleng scenario ang panalo ng away side. Gayunpaman, pabor sa maingat na pagpili sa home side ang agwat sa bilang ng goals conceded sa kani-kanilang stadium.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Nangyari ang BTTS sa 69% ng mga laban ng Charlotte at 57% ng mga match ng FC Dallas, habang sa huling 5 laro ng bawat team, parehong 60% ang rate. Average na nakakaiskor ang Charlotte ng 1,92 goals kada match, at ang Dallas naman ay 1,79, habang nakakatanggap sila ng 1,54 at 1,57 goals ayon sa pagkakasunod—pabor ito sa goals mula sa magkabilang panig. Magkalapit din ang xG ng dalawang team, na nasa 1,39 at 1,38, kaya ipinapakita nitong regular na nakakalikha ng chances ang bawat isa. Sa huling 5 laro, average na 2,55 xG ang nagawa ng mga kalaban ng Charlotte, na lalong nagpapalakas sa tsansa ng Dallas na maka-score. Posible pa rin ang senaryong may isang team na hindi maka-score, dahil hindi nakapuntos ang Charlotte sa 23% ng mga match nito at ang Dallas sa 29%; gayunman, mas malakas na itinuturo ng pinagsamang datos ang BTTS “yes”.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Nag-a-average ang Charlotte ng 1,92 goals kada match, habang 1,79 naman ang FC Dallas; kasabay nito, naka-concede sila ng average na 1,54 at 1,57 goals, respectively. May at least dalawang goals sa 69% ng mga match ng Charlotte at 79% ng mga laro ng Dallas, kaya Over 1,5 ang pinakamalakas na pick. Suportado rin ang goal-scoring ng league average na 3,22 goals kada match, at ng fact na parehong nakapag-goal ang mga team sa 69% ng mga match ng Charlotte at 57% ng mga match ng Dallas. Sa last five matches ng bawat team, nagkaroon ng at least tatlong goals sa 60% ng mga laro, kaya may suporta ang goal-heavy scenario, pero mas hindi sigurado ang 2,5 line kaysa 1,5.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Pinaka-malamang ang tabla sa half-time: tabla ang Charlotte pagkalipas ng 45 minuto sa 3 sa huli nilang 5 laban, habang 2 sa 5 naman para sa FC Dallas. Sa buong season, madalas ding tabla ang score pagpasok ng break sa mga laban ng visitors—43% ng mga ito—pero dahil nanguna sila sa 3 sa huli nilang 5 laban, nananatiling mahalagang alternatibo ang 2/2. Pabor sa Dallas na manalo matapos ang dikit na first half ang kanilang form: nanalo ang visitors sa 4 sa huli nilang 5 laban, kumpara sa 2 sa 5 ng Charlotte. Kamakailan, average na 0.8 goal ang naitala ng Dallas pagkatapos ng break, laban sa 0.6 ng Charlotte, kaya mas may tsansang maresolba ang laban sa second half. Pero hindi pa siguradong pick ang X/2, dahil average na 1.92 goal kada match ang Charlotte, habang nakakalikha ang mga kalaban ng Dallas ng mga pagkakataong nagkakahalaga ng 1.61 xG.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Charlotte | FC Dallas | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 42% | 39% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.12 | 0.11 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.36 | 0.39 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
FC Dallas ang 63% better sa: form sa last 5 matches.
1.6 pts / match - Charlotte · 2.6 pts / match - FC Dallas
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
FC Dallas ang 6% better sa: goals scored per match.
1.74 goals / match - Charlotte · 1.85 goals / match - FC Dallas
Charlotte ang 11% better sa: goals conceded per match.
1.41 goals / match - Charlotte · 1.56 goals / match - FC Dallas
Nakaka-score ang Charlotte sa 78% ng matches (21 sa 27 matches), habang may clean sheet ang FC Dallas sa 22% (6 sa 27 matches).
Nakaka-score ang FC Dallas sa 74% ng matches (20 sa 27 matches), habang may clean sheet ang Charlotte sa 19% (5 sa 27 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Charlotte
Over / Under - FC Dallas
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Charlotte ang 10% better sa: form sa first half (half-time points).
1.63 pts / match - Charlotte · 1.48 pts / match - FC Dallas
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Charlotte - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 41% ng matches at nananalo sa 44%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
FC Dallas - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 37% ng matches at nananalo sa 48%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.80 | 1.00 |
| Goals na na-score / match | 0.8 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 0.4 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 1.2 | 1.4 |
| 1 goal | 60% | 80% |
| 2 goals | 40% | 40% |
| 3 goals | 20% | 20% |
| Clean sheet | 60% | 40% |
| No goal | 40% | 40% |
| Goal difference | +2 | -1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 2.20 | 1.40 |
| Goals na na-score / match | 1.0 | 0.8 |
| Goals na na-concede / match | 0.4 | 0.6 |
| Average ng goals sa match | 1.4 | 1.4 |
| 1 goal | 60% | 60% |
| 2 goals | 20% | 60% |
| 3 goals | 20% | 20% |
| Clean sheet | 80% | 40% |
| No goal | 40% | 40% |
| Goal difference | +3 | +1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (10 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (9). Balance ng late goals (76-90): 0.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (14 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (10). Balance ng late goals (76-90): +9 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Charlotte
FC Dallas
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng MLS.
Teams kumpara sa liga
| Charlotte | Liga | FC Dallas | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | • 3.15 | 3.22 | ▲ 3.41 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 67% | 63% | • 63% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 67% | 63% | ▲ 67% |
| Clean sheets | ▼ 19% | 21% | • 22% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 74% | 78% | ▼ 70% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 78% | 82% | ▼ 70% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Charlotte vs FC Dallas?
Natapos ang MLS match sa score na Charlotte 3:2 FC Dallas. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Charlotte vs FC Dallas?
Charlotte scores 1.74 goals per match at FC Dallas 1.85. Ang MLS average ay 3.22 goals, may Over 2.5 sa 63% ng matches. BTTS: Charlotte 67%, FC Dallas 63%.
Ano ang current form ng Charlotte at FC Dallas?
Sa last 5 matches, ang Charlotte ay 2-2-1 (1.60 points per match), habang ang FC Dallas ay 4-1-0 (2.60 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Charlotte vs FC Dallas?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


