Chichester City vs Havant & Waterlooville: mga stats ng match
Chichester City vs Havant & Waterlooville: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Chichester City laban sa Havant & Waterlooville sa Southern League Premier South (England). Nilaro ang match noong 31 August 2026. Venue: Oaklands Park Stadium. Final score: 3:2.
Current na form
Chichester City: 3-0-2 sa last five matches at 1.80 points per match. Havant & Waterlooville: 1-1-3 at 0.80 points per match.
Stats ng goals
Chichester City ay may 1.60 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Havant & Waterlooville naman ay may 1.00 na na-score at 1.80 na na-concede. Average ng liga: 3.11 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Chichester City 20%, Havant & Waterlooville 40%. Over 2.5: Chichester City 60%, Havant & Waterlooville 40%. League level: BTTS 56%, Over 2.5 56%.
xG, shots at style ng laro
Havant & Waterlooville ang may mas mataas na xG per match: 1.60 vs 1.51. May average na 5.6 shots bawat match ang Chichester City, habang 4.6 naman ang Havant & Waterlooville.
First at second half
Nangunguna ang Chichester City sa half-time sa 60% ng matches at nakaka-score ng 0.40 goals pagkatapos ng break. Para sa Havant & Waterlooville, 0% at 0.60 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Chichester City: 31-45+ (3 goals). Havant & Waterlooville: 46-60 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Southern League Premier South: 3.11 goals per match, BTTS 56% at Over 2.5 56%.
Head-to-head record
Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Mas maganda ang recent form ng Chichester City sa huling limang matches: nakakuha sila ng 7 points mula sa 2 wins at isang draw, habang ang Havant & Waterlooville ay 3 points lang at natalo sa 4 na matches. Sa home games, average na nakakaiskor ang hosts ng 2.5 goals bawat match at wala silang game na hindi nakapuntos, samantalang ang visitors ay 0.5 goal lang bawat away match at sa 50% ng kanilang appearances ay hindi sila nakaiskor. Natalo ang Havant & Waterlooville sa parehong away matches nila hanggang ngayon, nakakatanggap ng average na 2 goals bawat game at hindi nakapagtala ng clean sheet. Mas mataas ang possession ng Chichester, 55% kumpara sa 41%, habang ang depensa ng visitors ay nagbibigay sa mga kalaban ng chances na may average value na 1.70 xG, na pabor sa hosts. Bagama’t 0.98 lamang ang xG ng Chichester sa home games, ang home advantage at mahinang finishing ng visitors ay malinaw na sumusuporta sa panalo ng hosts.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Mas malakas ang signal para sa BTTS No, dahil nakapagpanatili ng clean sheet ang Chichester City sa 50% ng mga laban, habang hindi naka-score ang Havant & Waterlooville sa 50% ng kanilang mga match. Ang mga bisita ay nakakakuha lamang ng average na 0,5 goal bawat match, at sa kanilang huling limang laro ay nasa 0,6 goal lang ang average, kahit na nagbibigay sila ng maraming chances sa mga kalaban. Ang BTTS ay lumabas sa 0% ng mga laban ng home team ngayong season, habang sa huling limang laro ng parehong koponan ay nasa 40% lang ang rate, mas mababa sa league average na 50%. Gayunpaman, maraming chances ang nililikha ng Chichester, na may average na 18 shots at xG na 1,92, habang ang depensa ng Havant ay karaniwang nakakatanggap ng 2,0 goals. Kaya ang pinaka-malamang na scenario ay makaka-score ang home team, habang may kahit isang koponan na hindi makaka-score. Ang mataas na 1,60 xG ng mga bisita sa kanilang huling limang match ay bahagyang nagpapababa sa confidence sa pick, pero ang mahina pa rin nilang finishing ay patuloy na nagtutulak sa forecast papunta sa BTTS No.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang latest form ng Chichester City ay nagpapakita ng 1,6 goals scored bawat match sa kanilang huling limang laro, habang ang Havant & Waterlooville naman ay nakaka-concede ng hanggang 1,8 goals sa parehong period. Regular na nakakalikha ng chances ang home team, na may average na 18 shots at season xG na 1,92, habang ang depensa ng visitors ay pumapayag sa average na xG na 1,70. May xG din na 1,60 ang Havant & Waterlooville sa kanilang huling limang matches, kaya inaasahang makakadagdag din sila sa isang resulta na may hindi bababa sa dalawang goals. May edge ang Over 1,5 goal line dahil lahat ng dating matches ng visitors at 50% ng fixtures ng home team ay lumampas sa threshold na ito, habang ang forecast na 2,75 goals ay malinaw na mas mataas dito. Ang pag-iingat sa mas matataas na lines ay dahil wala pa sa alinmang team ang nagkaroon ng match na may higit sa 3 goals.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Mas malinaw ang attacking potential ng Chichester City: ang average xG nila ay 1.92 kumpara sa 1.27 ng Havant & Waterlooville, at sa huling limang laban, ang home team ay nag-average ng 1.6 goals habang 0.6 goals naman para sa visitors. Natalo ang Havant sa 80% ng kanilang huling limang matches at naka-concede ng average na 1.8 goals, samantalang nanalo ang Chichester sa 40% ng mga laro at may average na 1.4 points bawat match. Ang visitors ay behind sa half-time sa 60% ng kanilang huling limang appearances, na may average first-half record na 0.4 goals scored at 1.2 conceded. Hindi rin ganoon kalakas ang hosts sa simula, dahil sa 60% ng kanilang mga huling laro ay lamang ang kalaban pagdating ng break. Kaya may solid chance para sa draw sa half-time at panalo ng Chichester pagkatapos ng halftime. Gayunman, ang pinakamalakas na single scenario ay ang pag-lead ng hosts sa first half at ang kanilang panalo sa dulo, na suportado ng mahinang depensa ng Havant, na kasalukuyang nag-a-average ng 2.0 conceded goals bawat match sa season na ito.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Chichester City | Havant & Waterlooville | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 18% | 35% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.27 | 0.35 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 1.60 | 0.63 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Chichester City ang 125% better sa: form sa last 5 matches.
1.8 pts / match - Chichester City · 0.8 pts / match - Havant & Waterlooville
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Chichester City ang 60% better sa: goals scored per match.
1.6 goals / match - Chichester City · 1 goals / match - Havant & Waterlooville
Chichester City ang 80% better sa: goals conceded per match.
1 goals / match - Chichester City · 1.8 goals / match - Havant & Waterlooville
Nakaka-score ang Chichester City sa 80% ng matches (4 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Havant & Waterlooville sa 20% (1 sa 5 matches).
Nakaka-score ang Havant & Waterlooville sa 60% ng matches (3 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Chichester City sa 60% (3 sa 5 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Chichester City
Over / Under - Havant & Waterlooville
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Chichester City ang 350% better sa: form sa first half (half-time points).
1.8 pts / match - Chichester City · 0.4 pts / match - Havant & Waterlooville
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Chichester City - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 60% ng matches at nananalo sa 60%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
Havant & Waterlooville - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.80 | 1.60 |
| Goals na na-score / match | 1.2 | 0.4 |
| Goals na na-concede / match | 0.8 | 0.2 |
| Average ng goals sa match | 2.0 | 0.6 |
| 1 goal | 100% | 60% |
| 2 goals | 80% | 0% |
| 3 goals | 20% | 0% |
| Clean sheet | 60% | 80% |
| No goal | 40% | 60% |
| Goal difference | +2 | +1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.40 | 1.20 |
| Goals na na-score / match | 0.4 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 1.2 | 0.6 |
| Average ng goals sa match | 1.6 | 1.2 |
| 1 goal | 80% | 60% |
| 2 goals | 60% | 20% |
| 3 goals | 20% | 20% |
| Clean sheet | 20% | 60% |
| No goal | 60% | 60% |
| Goal difference | -4 | 0 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (2). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (4). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Chichester City
Havant & Waterlooville
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Southern League Premier South.
Teams kumpara sa liga
| Chichester City | Liga | Havant & Waterlooville | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 2.60 | 3.11 | ▼ 2.80 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 20% | 56% | ▼ 40% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 60% | 56% | ▼ 40% |
| Clean sheets | ▲ 60% | 25% | ▼ 20% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 100% | 76% | ▲ 80% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 60% | 80% | ▼ 60% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Away team
Other recorded players
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
- Havant & WaterloovilleGoalAlfy Whittingham
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Chichester City vs Havant & Waterlooville?
Natapos ang Southern League Premier South match sa score na Chichester City 3:2 Havant & Waterlooville. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Chichester City vs Havant & Waterlooville?
Chichester City scores 1.60 goals per match at Havant & Waterlooville 1.00. Ang Southern League Premier South average ay 3.11 goals, may Over 2.5 sa 56% ng matches. BTTS: Chichester City 20%, Havant & Waterlooville 40%.
Ano ang current form ng Chichester City at Havant & Waterlooville?
Sa last 5 matches, ang Chichester City ay 3-0-2 (1.80 points per match), habang ang Havant & Waterlooville ay 1-1-3 (0.80 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Chichester City vs Havant & Waterlooville?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


