Myanmar (Burma) - National LeagueUpdated ang data noong October 17, 2026

Chinland vs Yangon United: mga stats ng match

Chinland crest
Chinland
2 : 4half-time 2:1
Yangon United crest
Yangon United

Chinland vs Yangon United: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Chinland laban sa Yangon United sa National League (Myanmar (Burma)). Nilaro ang match noong 4 September 2026. Final score: 2:4.

Current na form

Chinland: 0-0-1 sa last five matches at 0.00 points per match. Yangon United: 1-0-0 at 3.00 points per match.

Stats ng goals

Chinland ay may 1.00 goals na na-score at 2.00 na na-concede bawat match. Ang Yangon United naman ay may 2.00 na na-score at 0.00 na na-concede. Average ng liga: 3.00 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Chinland 100%, Yangon United 0%. Over 2.5: Chinland 100%, Yangon United 0%. League level: BTTS 67%, Over 2.5 67%.

xG, shots at style ng laro

Yangon United ang may mas mataas na xG per match: 2.06 vs 1.57. May average na 12.0 shots bawat match ang Chinland, habang 15.0 naman ang Yangon United.

First at second half

Nangunguna ang Chinland sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Yangon United, 0% at 2.00 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Chinland: 76-90+ (1 goals). Yangon United: 76-90+ (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

National League: 3.00 goals per match, BTTS 67% at Over 2.5 67%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nasa ika-2 puwesto ang Yangon United at nanalo sa lahat ng kanilang huling 5 matches, kung saan nakapagtala sila ng 15 goals at 2 goals lang ang kanilang ipinakawala. Natalo naman ang Chinland sa kanilang nag-iisang league match sa score na 1:2, habang sa home games ay average silang nakakakass sa 2 goals bawat laban at wala pa silang clean sheet. May kakayahan ang home side na lumikha ng chances, gaya ng ipinapakita ng kanilang average na xG na 1,57 at 4 shots on target bawat match, pero vulnerable ang kanilang depensa at hinahayaan ang mga kalaban na makabuo ng chances na nagkakahalaga ng hanggang 2,18 xG. Nagsimula ang visitors sa 2:0 victory sa liga, kaya ang kombinasyon ng kanilang napakahusay na winning streak, attacking efficiency at solid defense ay malinaw na sumusuporta sa panalo ng Yangon United.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pick sa BTTS ay hindi pangunahing nakabatay sa napakatibay na depensa ng Yangon United: sa huling 5 matches, 0,4 goal lang bawat laro ang kanilang nakonsede, habang ang Chinland ay nakagawa ng 0,57 xG lamang sa parehong period. Totoo na ang home team ay may average na 1,0 goal at nagkaroon ng BTTS sa 100% ng kanilang huling limang appearances, pero ang kanilang pinakahuling pagkatalo at mababang quality ng mga nabuong chances ay naglilimita sa posibilidad na makabawi. Nasa mahusay na run ng 5 sunod na panalo ang Yangon United, at kamakailan ay nag-average sila ng 3,0 goals na may xG na 1,99, kaya malinaw silang paboritong maka-score. Gayunpaman, BTTS lang ang naitala ng away team sa 20% ng kanilang huling limang matches, na nagpapakitang madalas nakabatay ang magagandang resulta nila sa pagpapanatili ng clean sheet. Kaya mas probable ang scenario kung saan hindi makaka-score ang kahit isang team, kahit hindi ganoon kalaki ang lamang ng posibilidad.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Nasa excellent form ang Yangon United: sa kanilang last 5 matches, nag-average sila ng 3,0 goals, nanalo sa lahat ng limang laro, at naka-produce ng average na 1,99 xG. Sa parehong period, ang Chinland ay naka-concede ng 2,0 goals per match, habang ang kanilang attacking xG average ay nasa 0,57 lang—nililimitahan nito ang potential ng home team pero pabor ito sa dominance ng visitors. Ang last matches ng Chinland ay 100% lumampas sa 2,5 goal line, habang 60% naman ng matches ng Yangon United ang nagtapos sa ganitong resulta; ang liga ay may average din na 3,0 goals per match. Ang strongest pick ay over 1,5, dahil ang attacking power ng visitors mismo ay dapat makalikha ng mataas na probability para sa at least dalawang goals, kahit na mas balanced pa rin nang husto ang 2,5 line.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na signal ay pabor sa Yangon United na lamang na sa first half at mapanatili ito hanggang dulo, dahil nanalo ang mga bisita sa kanilang huling 5 laban, na may average na 3.0 goals scored at 0.4 lang na conceded. Sa mga laban na ito, lamang ang Yangon United pagkatapos ng first half sa 60% ng pagkakataon, umiskor ng average na 1.6 goals bago ang break, at umabot sa +7 ang goal difference nila sa puntong iyon. Sa huling 5 laro ng Chinland, lahat ay talo sila, wala silang naiskor na goal bago ang break, at sa bawat laban ay nasa likod sila pagpasok sa halftime. Pagkatapos ng break, napakaepektibo pa rin ng mga bisita: nanalo sila sa second half sa 100% ng kanilang mga huling laban, na may average na 1.4 goals scored at 0.2 lang na conceded.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

2 : 1
1st half
0 : 3
2nd half

Stats ng match

40Possession (%)60
ChinlandYangon United
4Shots11
ChinlandYangon United
1Shots on target6
ChinlandYangon United
0.52xG1.55
ChinlandYangon United
4Corners13
ChinlandYangon United
26Dangerous attacks61
ChinlandYangon United
0Fouls0
ChinlandYangon United
0Cards0
ChinlandYangon United

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1Goals na na-score / match2
ChinlandYangon United
2Goals na na-concede / match0
ChinlandYangon United
52%Average na possession57%
ChinlandYangon United
4Shots on target bawat match6
ChinlandYangon United

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12Shots bawat match15
ChinlandYangon United
4Shots on target6
ChinlandYangon United
8.3%Shot conversion13.3%
ChinlandYangon United
52%Possession57%
ChinlandYangon United
1.57xG for2.06
ChinlandYangon United
2.18xG against0.9
ChinlandYangon United

Quality ng shooting

Chinland: Balanced ang styleYangon United: Dominant
ChinlandYangon United
Accuracy ng shots on target33%40%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.14
Finishing (goals bawat shot on target)0.250.33

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Chinland
L
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W0% D100% L
Season record (W-D-L)
0-0-1
0.00 pts / match · goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
0-0-1
0.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-0-1
Last 5 sa home
0-0-1
L
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 2.0xG: 1.57Opponent xG: 2.18BTTS: 100%Over 2.5: 100%
Yangon United
W
5 straight wins
Result split ngayong season
100% W0% D0% L
Season record (W-D-L)
1-0-0
3.00 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
1-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-0
Last 5 sa away
0-0-0
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 0.0xG: 2.06Opponent xG: 0.90BTTS: 0%Over 2.5: 0%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Yangon United ang 100% better sa: goals scored per match.

1 goals / match - Chinland · 2 goals / match - Yangon United

Scoring profile ng Chinland: mixed

Nakaka-score ang Chinland sa 100% ng matches (1 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Yangon United sa 100% (1 sa 1 matches).

Scoring profile ng Yangon United: napakalakas

Nakaka-score ang Yangon United sa 100% ng matches (1 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Chinland sa 0% (0 sa 1 matches).

1Goals na na-score (season)2
ChinlandYangon United
2Goals na na-concede (season)0
ChinlandYangon United
3Average ng goals sa match2
ChinlandYangon United
1Goals na na-score (last 5)2
ChinlandYangon United
2Goals na na-concede (last 5)0
ChinlandYangon United

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal100%
ChinlandYangon United
0%2 goals100%
ChinlandYangon United
0%3 goals0%
ChinlandYangon United
0%4 goals0%
ChinlandYangon United

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal0%
ChinlandYangon United
100%2 goals0%
ChinlandYangon United
0%3 goals0%
ChinlandYangon United
0%4 goals0%
ChinlandYangon United

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time0%
ChinlandYangon United
0%BTTS sa parehong halves0%
ChinlandYangon United
0%Naka-score sa parehong halves0%
ChinlandYangon United

BTTS at goal count

100%Min. 3 goals at BTTS0%
ChinlandYangon United
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
ChinlandYangon United
100%BTTS - last 50%
ChinlandYangon United

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time0%
ChinlandYangon United
0%Min. 2 goals bago ang half-time0%
ChinlandYangon United
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
ChinlandYangon United

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
ChinlandYangon United
100%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time100%
ChinlandYangon United
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
ChinlandYangon United

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Chinland - state sa half-time
0% nangunguna0% tabla100% nahuhuli
Yangon United - state sa half-time
0% nangunguna100% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0Points bawat match (1st half)1
ChinlandYangon United
0Goals na na-score (1st half)0
ChinlandYangon United
1Goals na na-concede (1st half)0
ChinlandYangon United
1Average ng goals (1st half)0
ChinlandYangon United
0%Clean sheet bago ang half-time100%
ChinlandYangon United
100%Walang goal bago ang half-time100%
ChinlandYangon United

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1Points bawat match (2nd half)3
ChinlandYangon United
1Goals na na-score (2nd half)2
ChinlandYangon United
1Goals na na-concede (2nd half)0
ChinlandYangon United
2Average ng goals (2nd half)2
ChinlandYangon United
0%Clean sheet pagkatapos ng half-time100%
ChinlandYangon United
0%Walang goal pagkatapos ng half-time0%
ChinlandYangon United

Chinland - mga result sa second half

0% W100% D0% L
0
Half-time points
0
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
1
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
0.00
PPG bago ang half-time
Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Yangon United - mga result sa second half

100% W0% D0% L
1
Half-time points
0
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
3
Second-half points
+2
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Chinland - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.001.00
Goals na na-score / match0.01.0
Goals na na-concede / match1.01.0
Average ng goals sa match1.02.0
1 goal100%100%
2 goals0%100%
3 goals0%0%
Clean sheet0%0%
No goal100%0%
Goal difference-10
Half-time: 0% nangunguna - 0% tabla - 100% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 100% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0
Yangon United - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.003.00
Goals na na-score / match0.02.0
Goals na na-concede / match0.00.0
Average ng goals sa match0.02.0
1 goal0%100%
2 goals0%100%
3 goals0%0%
Clean sheet100%100%
No goal100%0%
Goal difference0+2
Half-time: 0% nangunguna - 100% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 100% panalo - 0% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Chinland
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
0
0
16-30
0
1
31-45
0
0
46-60
0
1
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (1). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

Yangon United
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
0
0
16-30
0
0
31-45
0
0
46-60
0
0
61-75
2
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (2 goals). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.50
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.5 : 2.0
Estimated na hati ng goals
home : away
83%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
100%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Chinland

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.61
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.39
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.57
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.18
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
55%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
171%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+1.0
Mga late goal
100% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
100%

Yangon United

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+1.16
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.84
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
0.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.06
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.90
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
171%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
0%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+2.0
Mga late goal
100% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
100%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng National League.

Teams kumpara sa liga

ChinlandLigaYangon United
Average ng goals sa match• 3.003.00▼ 2.00
Parehong teams naka-score▲ 100%67%▼ 0%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 100%67%▼ 0%
Clean sheets▼ 0%17%▲ 100%
Goal bago ang half-time▲ 100%83%▼ 0%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 100%67%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.00
Average goals bawat match
67%
Parehong teams naka-score
67%
Min. 3 goals (Over 2.5)
17%
Clean sheets
1.83
Home goals bawat match
1.17
Away goals bawat match
+56%
Advantage ng home attack
+36%
Advantage ng home defence
+33%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
83%
1 goal
50%
2 goals
33%
3 goals
17%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
67%
1 goal
50%
2 goals
0%
3 goals
0%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Home team

Away team

Other recorded players

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Yangon UnitedGoalPaing Than
  2. Yangon UnitedGoalPaing Than
  3. Yangon UnitedGoalMaung Lwin Maung
  4. Yangon UnitedGoalAlbert Korvah

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Chinland vs Yangon United?

Natapos ang National League match sa score na Chinland 2:4 Yangon United. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Chinland vs Yangon United?

Chinland scores 1.00 goals per match at Yangon United 2.00. Ang National League average ay 3.00 goals, may Over 2.5 sa 67% ng matches. BTTS: Chinland 100%, Yangon United 0%.

Ano ang current form ng Chinland at Yangon United?

Sa last 5 matches, ang Chinland ay 0-0-1 (0.00 points per match), habang ang Yangon United ay 1-0-0 (3.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Chinland vs Yangon United?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.