Argentina - Prim B NacionalEstadio Brigadier General Estanislao LópezUpdated ang data noong October 16, 2026

Colón vs San Telmo: mga stats ng match

Colón crest
Colón
1 : 0half-time 0:0
San Telmo crest
San Telmo

Colón vs San Telmo: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Colón laban sa San Telmo sa Prim B Nacional (Argentina). Nilaro ang match noong 9 August 2026. Venue: Estadio Brigadier General Estanislao López. Final score: 1:0.

Current na form

Colón: 2-1-2 sa last five matches at 1.40 points per match. San Telmo: 2-0-3 at 1.20 points per match.

Stats ng goals

Colón ay may 1.22 goals na na-score at 0.83 na na-concede bawat match. Ang San Telmo naman ay may 0.82 na na-score at 1.05 na na-concede. Average ng liga: 1.93 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Colón 43%, San Telmo 36%. Over 2.5: Colón 30%, San Telmo 32%. League level: BTTS 40%, Over 2.5 32%.

xG, shots at style ng laro

Colón ang may mas mataas na xG per match: 1.32 vs 1.28. May average na 10.0 shots bawat match ang Colón, habang 9.5 naman ang San Telmo.

First at second half

Nangunguna ang Colón sa half-time sa 30% ng matches at nakaka-score ng 0.70 goals pagkatapos ng break. Para sa San Telmo, 18% at 0.41 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Colón: 61-75 (8 goals). San Telmo: 0-15 (4 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Prim B Nacional: 1.93 goals per match, BTTS 40% at Over 2.5 32%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-3, average goals 2.00, at BTTS 33%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Mas clearly effective ang Colón sa home ground, kung saan nagso-score ito ng average na 1,45 goals na may xG na 1,45, habang ang San Telmo ay nakakapagtala lamang ng 0,60 goal sa away matches at lumilikha ng chances na katumbas ng 0,86 xG. Ang hosts ay nagko-concede lang ng 0,55 goal bawat home match at nagkakaroon ng clean sheet sa 55% ng mga laro, samantalang hindi nakaka-score ang visitors sa 50% ng kanilang away matches. Makikita rin ang advantage ng Colón sa chance creation: may average itong 11,55 shots at 4,64 shots on target bawat match, kumpara sa 6,2 attempts at 1,7 shots on target ng San Telmo. Katamtaman ang recent form ng Colón, na may 1 panalo sa limang matches, ngunit natalo ang San Telmo sa 3 sa kanilang huling 5 laro at wala pa itong naitatalang away win ngayong season. Ang mataas na 60% draw rate ng San Telmo sa away matches ay nagpapataas ng posibilidad ng points split, ngunit dapat manaig ang solid defensive structure ng Colón at maipanalo ang laban ng hosts.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang signal para sa BTTS No ay pangunahing nagmumula sa mababang offensive production ng San Telmo, na may average na 0,6 goal bawat laro ngayong season, xG na 0,86, at 1,7 shots on target kada match. Nakakapagtala ang Colón ng clean sheet sa 50% ng kanilang mga laro, habang sa huling limang matches ay 0,8 goal lang ang kanilang average na nakokonsede, na may xG against na 0,97. Hindi rin regular na nasasangkot ang home team sa mga laban kung saan parehong nakaka-score ang dalawang panig: 25% lang ang kanilang seasonal BTTS rate, at 20% naman sa huling limang appearances. Totoong may BTTS sa 60% ng huling limang laro ng San Telmo, pero sa parehong period ay nagko-concede sila ng average na 1,4 goal, kaya mas tumataas ang posibilidad ng one-sided win para sa Colón. Dagdag pa rito, ang liga ay may average na 1,92 goal bawat match at BTTS rate na 40%, kaya mas malamang na hindi makaka-score ang kahit isa sa dalawang koponan.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Malinaw na pabor ang profile ng match sa mababang bilang ng goals: 67% ng matches ng Colón at 70% ng matches ng San Telmo ay nagtapos sa ilalim ng 2,5 goals, habang ang league average ay 1,92 goal lang. Ang San Telmo ay nakakaiskor ng 0,6 goal kada match ngayong season at lumilikha ng average na 0,86 xG, habang ang Colón ay nagkakaroon ng clean sheet sa 50% ng kanilang appearances. May advantage ang home side sa paglikha ng chances, na may 1,58 xG at 4,0 shots on target kada match kumpara sa 0,86 xG at 1,7 shots on target ng kanilang mga kalaban, pero sila mismo ay nag-a-average lang ng 1,0 goal. Particularly safe ang Goal line na 3,5, dahil wala pang apat na goals ang naitala sa 75% ng matches ng Colón at sa 90% ng matches ng San Telmo. Ang forecast na 2,05 goals ay pangunahing tumuturo sa mga scoreline na nasa range na 0-2 goals, kaya ang Under 3,5 ang may pinakamalakas na suporta mula sa data.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Pinaka-malamang ang draw sa first half dahil parehong nagtabla ang dalawang team pagkatapos ng 45 minutes sa 50% ng kanilang mga laban. Nakakaiskor ang Colón ng average na 0.5 goal bago ang halftime, kumpara sa 0.3 ng San Telmo. Karaniwan ay sarado ang first half: nakapagpanatili ng clean sheet ang hosts hanggang halftime sa 67% ng mga laro, habang hindi nakaiskor ang visitors sa bahaging ito sa 80% ng kanilang mga appearance. Pagkatapos ng halftime, inaasahang mas lalabas ang lamang ng Colón, na sinusuportahan ng mas mataas na xG ng hosts—1.58 kumpara sa 0.86 ng San Telmo—at average na 4.0 shots on target ng Colón laban sa 1.7 ng kanilang kalaban. Wala pang naipanalo ang San Telmo na away match, average lamang itong nakakaiskor ng 0.6 goal sa labas, at nagta-tabla sa 60% ng mga away game nito. Kaya ang pinakamalakas na scenario ay draw sa first half, tapos panalo ang hosts sa dulo.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

56Possession (%)44
ColónSan Telmo
17Shots8
ColónSan Telmo
9Shots on target2
ColónSan Telmo
2.24xG1.01
ColónSan Telmo
10Corners4
ColónSan Telmo
76Dangerous attacks50
ColónSan Telmo
14Fouls16
ColónSan Telmo
2Cards6
ColónSan Telmo

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.22Goals na na-score / match0.82
ColónSan Telmo
0.83Goals na na-concede / match1.05
ColónSan Telmo
53%Average na possession50%
ColónSan Telmo
3.83Shots on target bawat match3.05
ColónSan Telmo

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

10.04Shots bawat match9.5
ColónSan Telmo
3.83Shots on target3.05
ColónSan Telmo
12.1%Shot conversion8.6%
ColónSan Telmo
53%Possession50%
ColónSan Telmo
1.32xG for1.28
ColónSan Telmo
1.12xG against1.61
ColónSan Telmo

Quality ng shooting

Colón: Balanced ang styleSan Telmo: Balanced ang style
ColónSan Telmo
Accuracy ng shots on target38%32%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.320.27

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Colón ang 17% better sa: form sa last 5 matches.

1.4 pts / match - Colón · 1.2 pts / match - San Telmo

Colón
WWLLD
Result split ngayong season
39% W39% D22% L
Season record (W-D-L)
9-9-5
1.57 pts / match · goal difference +9
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
6-4-1
Last 5 sa home
2-2-1
WDDWL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 1.0xG: 1.40Opponent xG: 1.05BTTS: 40%Over 2.5: 40%
San Telmo
WLLLW
Result split ngayong season
23% W36% D41% L
Season record (W-D-L)
5-8-9
1.05 pts / match · goal difference -5
Last 5 (W-D-L)
2-0-3
1.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-6-4
Last 5 sa away
0-2-3
DLDLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.4xG: 1.00Opponent xG: 1.78BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Colón ang 49% better sa: goals scored per match.

1.22 goals / match - Colón · 0.82 goals / match - San Telmo

Colón ang 27% better sa: goals conceded per match.

0.83 goals / match - Colón · 1.05 goals / match - San Telmo

Scoring profile ng Colón: malakas

Nakaka-score ang Colón sa 70% ng matches (16 sa 23 matches), habang may clean sheet ang San Telmo sa 41% (9 sa 22 matches).

Scoring profile ng San Telmo: mixed

Nakaka-score ang San Telmo sa 55% ng matches (12 sa 22 matches), habang may clean sheet ang Colón sa 39% (9 sa 23 matches).

28Goals na na-score (season)18
ColónSan Telmo
19Goals na na-concede (season)23
ColónSan Telmo
2.04Average ng goals sa match1.86
ColónSan Telmo
7Goals na na-score (last 5)6
ColónSan Telmo
5Goals na na-concede (last 5)7
ColónSan Telmo

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

70%1 goal55%
ColónSan Telmo
30%2 goals23%
ColónSan Telmo
17%3 goals5%
ColónSan Telmo
4%4 goals0%
ColónSan Telmo

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

61%1 goal59%
ColónSan Telmo
17%2 goals32%
ColónSan Telmo
4%3 goals14%
ColónSan Telmo
0%4 goals0%
ColónSan Telmo

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

4%BTTS sa half-time14%
ColónSan Telmo
0%BTTS sa parehong halves0%
ColónSan Telmo
22%Naka-score sa parehong halves9%
ColónSan Telmo

BTTS at goal count

17%Min. 3 goals at BTTS27%
ColónSan Telmo
13%Min. 3 goals na walang BTTS5%
ColónSan Telmo
40%BTTS - last 560%
ColónSan Telmo

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

61%Min. 1 goal bago ang half-time59%
ColónSan Telmo
22%Min. 2 goals bago ang half-time32%
ColónSan Telmo
0%Min. 3 goals bago ang half-time9%
ColónSan Telmo

2nd half

78%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time64%
ColónSan Telmo
30%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time14%
ColónSan Telmo
13%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time5%
ColónSan Telmo

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Colón ang 29% better sa: form sa first half (half-time points).

1.35 pts / match - Colón · 1.05 pts / match - San Telmo

Colón - state sa half-time
30% nangunguna43% tabla26% nahuhuli
San Telmo - state sa half-time
18% nangunguna50% tabla32% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.35Points bawat match (1st half)1.05
ColónSan Telmo
0.52Goals na na-score (1st half)0.41
ColónSan Telmo
0.3Goals na na-concede (1st half)0.64
ColónSan Telmo
0.83Average ng goals (1st half)1.05
ColónSan Telmo
70%Clean sheet bago ang half-time55%
ColónSan Telmo
65%Walang goal bago ang half-time73%
ColónSan Telmo

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.48Points bawat match (2nd half)1.27
ColónSan Telmo
0.7Goals na na-score (2nd half)0.41
ColónSan Telmo
0.52Goals na na-concede (2nd half)0.41
ColónSan Telmo
1.22Average ng goals (2nd half)0.82
ColónSan Telmo
57%Clean sheet pagkatapos ng half-time59%
ColónSan Telmo
43%Walang goal pagkatapos ng half-time64%
ColónSan Telmo

Colón - mga result sa second half

39% W30% D30% L
31
Half-time points
12
Half-time goals
+5
Goal difference sa 1st half
34
Second-half points
+4
Goal difference sa 2nd half
1.35
PPG bago ang half-time
Lead holding130%

Leading sa half-time sa 30% ng matches at nananalo sa 39%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

San Telmo - mga result sa second half

27% W45% D27% L
23
Half-time points
9
Half-time goals
-5
Goal difference sa 1st half
28
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
1.05
PPG bago ang half-time
Lead holding128%

Leading sa half-time sa 18% ng matches at nananalo sa 23%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.2

Stable ang defence sa buong match.

Colón - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.802.00
Goals na na-score / match0.41.0
Goals na na-concede / match0.60.4
Average ng goals sa match1.01.4
1 goal80%80%
2 goals20%40%
3 goals0%20%
Clean sheet40%60%
No goal80%40%
Goal difference-1+3
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 2
San Telmo - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.801.80
Goals na na-score / match0.40.8
Goals na na-concede / match1.00.4
Average ng goals sa match1.41.2
1 goal80%80%
2 goals60%40%
3 goals0%0%
Clean sheet40%60%
No goal80%20%
Goal difference-3+2
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Colón
Na-scoreNa-concede
6
3
0-15
4
2
16-30
2
2
31-45
6
7
46-60
8
3
61-75
2
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (7). Balance ng late goals (76-90): 0.

San Telmo
Na-scoreNa-concede
4
2
0-15
3
4
16-30
2
8
31-45
4
1
46-60
3
2
61-75
2
6
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (8). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

1.96
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.1 : 0.8
Estimated na hati ng goals
home : away
102%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
40%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+3%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
39%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
14%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 7 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Colón

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.20
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.19
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-11.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.10
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.29
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
104%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
108%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.17
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
7% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 21% ang dumarating sa first 15 minutes.
7%

San Telmo

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.33
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.10
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.46
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.56
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
106%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
90%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.15
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
11% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 22% ang dumarating sa first 15 minutes.
11%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Prim B Nacional.

Teams kumpara sa liga

ColónLigaSan Telmo
Average ng goals sa match▲ 2.041.93• 1.86
Parehong teams naka-score▲ 43%40%▼ 36%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 30%32%• 32%
Clean sheets• 39%38%▲ 41%
Goal bago ang half-time▲ 61%56%▲ 59%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 78%71%▼ 64%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

1.93
Average goals bawat match
40%
Parehong teams naka-score
32%
Min. 3 goals (Over 2.5)
38%
Clean sheets
1.17
Home goals bawat match
0.77
Away goals bawat match
+52%
Advantage ng home attack
+34%
Advantage ng home defence
+24%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
56%
1 goal
21%
2 goals
6%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
71%
1 goal
28%
2 goals
8%
3 goals
2%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. San TelmoYellow cardEmanuel Alejandro Díaz
  2. San TelmoSubstitutionPumasok: Gabriel ParedesLumabas: Facundo Sebastián Roncaglia
  3. San TelmoYellow cardLeonel Pollacchi
  4. San TelmoYellow cardJerónimo José Porto Lapegüe
  5. San TelmoSubstitutionPumasok: Iñaki LartirigoyenLumabas: Jerónimo José Porto Lapegüe
  6. ColónYellow cardMauro Martín Peinipil
  7. San TelmoYellow cardGabriel Paredes
  8. ColónSubstitutionPumasok: Agustín ToledoLumabas: Ignacio Antonio
  9. ColónYellow cardPier Miqueas Barrios
  10. ColónSubstitutionPumasok: Jeronimo BuosiLumabas: Leandro Julián Garate
  11. San TelmoYellow cardJoaquín Conrado Enrico

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Colón 0 - 0 - 3 San Telmo. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 33% matches.

San Telmo
3 : 1
Colón
CA San Telmo
1 : 0
Colón de Santa Fe
Colón de Santa Fe
0 : 1
CA San Telmo

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Colón vs San Telmo?

Natapos ang Prim B Nacional match sa score na Colón 1:0 San Telmo. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Colón at San Telmo?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Colón ng 0, ang San Telmo ng 3, at 0 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 33%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Colón vs San Telmo?

Colón scores 1.22 goals per match at San Telmo 0.82. Ang Prim B Nacional average ay 1.93 goals, may Over 2.5 sa 32% ng matches. BTTS: Colón 43%, San Telmo 36%.

Ano ang current form ng Colón at San Telmo?

Sa last 5 matches, ang Colón ay 2-1-2 (1.40 points per match), habang ang San Telmo ay 2-0-3 (1.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Colón vs San Telmo?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.