CSKA Sofia II vs Ludogorets II: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang CSKA Sofia II laban sa Ludogorets II sa Second League (Bulgaria). Nilaro ang match noong 7 December 2025. Final score: 0:0.

Current na form

CSKA Sofia II: 3-1-1 sa last five matches at 2.00 points per match. Ludogorets II: 3-0-2 at 1.80 points per match.

Stats ng goals

CSKA Sofia II ay may 1.82 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Ludogorets II naman ay may 1.25 na na-score at 1.50 na na-concede. Average ng liga: 2.43 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: CSKA Sofia II 53%, Ludogorets II 38%. Over 2.5: CSKA Sofia II 47%, Ludogorets II 50%. League level: BTTS 43%, Over 2.5 41%.

xG, shots at style ng laro

CSKA Sofia II ang may mas mataas na xG per match: 1.83 vs 1.65. May average na 14.2 shots bawat match ang CSKA Sofia II, habang 13.0 naman ang Ludogorets II.

First at second half

Nangunguna ang CSKA Sofia II sa half-time sa 47% ng matches at nakaka-score ng 0.94 goals pagkatapos ng break. Para sa Ludogorets II, 13% at 0.81 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

CSKA Sofia II: 31-45+ (7 goals). Ludogorets II: 61-75 (7 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Second League: 2.43 goals per match, BTTS 43% at Over 2.5 41%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-1, average goals 5.00, at BTTS 100%.

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

67Possession (%)33
CSKA Sofia IILudogorets II
4Shots4
CSKA Sofia IILudogorets II
5Shots on target3
CSKA Sofia IILudogorets II
1.33xG0.85
CSKA Sofia IILudogorets II
5Corners2
CSKA Sofia IILudogorets II
100Dangerous attacks53
CSKA Sofia IILudogorets II
11Fouls15
CSKA Sofia IILudogorets II
0Cards0
CSKA Sofia IILudogorets II

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

CSKA Sofia IILudogorets II
1.82Goals na na-score / match1.25
CSKA Sofia IILudogorets II
1Goals na na-concede / match1.5
CSKA Sofia IILudogorets II
52%Average na possession52%
CSKA Sofia IILudogorets II
8.18Shots on target bawat match7
CSKA Sofia IILudogorets II

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

14.24Shots bawat match13
CSKA Sofia IILudogorets II
8.18Shots on target7
CSKA Sofia IILudogorets II
12.8%Shot conversion9.6%
CSKA Sofia IILudogorets II
52%Possession52%
CSKA Sofia IILudogorets II
1.83xG for1.65
CSKA Sofia IILudogorets II
1.32xG against1.49
CSKA Sofia IILudogorets II

Quality ng shooting

CSKA Sofia II: Attacking ang styleLudogorets II: Balanced ang style
CSKA Sofia IILudogorets II
Accuracy ng shots on target57%54%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.220.18

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

CSKA Sofia II ang 11% better sa: form sa last 5 matches.

2 pts / match - CSKA Sofia II · 1.8 pts / match - Ludogorets II

CSKA Sofia II
WWLDW
Result split ngayong season
47% W24% D29% L
Season record (W-D-L)
8-4-5
1.65 pts / match · goal difference +14
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
6-2-1
Last 5 sa home
3-1-1
WWLDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 0.4xG: 1.77Opponent xG: 1.22BTTS: 20%Over 2.5: 40%
Ludogorets II
WWLLW
Result split ngayong season
38% W6% D56% L
Season record (W-D-L)
6-1-9
1.19 pts / match · goal difference -4
Last 5 (W-D-L)
3-0-2
1.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-0-6
Last 5 sa away
2-0-3
LLWWL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 1.0xG: 1.84Opponent xG: 1.47BTTS: 20%Over 2.5: 40%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

CSKA Sofia II ang 46% better sa: goals scored per match.

1.82 goals / match - CSKA Sofia II · 1.25 goals / match - Ludogorets II

CSKA Sofia II ang 50% better sa: goals conceded per match.

1 goals / match - CSKA Sofia II · 1.5 goals / match - Ludogorets II

Scoring profile ng CSKA Sofia II: napakalakas

Nakaka-score ang CSKA Sofia II sa 88% ng matches (15 sa 17 matches), habang may clean sheet ang Ludogorets II sa 19% (3 sa 16 matches).

Scoring profile ng Ludogorets II: mixed

Nakaka-score ang Ludogorets II sa 56% ng matches (9 sa 16 matches), habang may clean sheet ang CSKA Sofia II sa 35% (6 sa 17 matches).

31Goals na na-score (season)20
CSKA Sofia IILudogorets II
17Goals na na-concede (season)24
CSKA Sofia IILudogorets II
2.82Average ng goals sa match2.75
CSKA Sofia IILudogorets II
9Goals na na-score (last 5)9
CSKA Sofia IILudogorets II
2Goals na na-concede (last 5)5
CSKA Sofia IILudogorets II

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

88%1 goal56%
CSKA Sofia IILudogorets II
41%2 goals31%
CSKA Sofia IILudogorets II
24%3 goals19%
CSKA Sofia IILudogorets II
18%4 goals19%
CSKA Sofia IILudogorets II

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

65%1 goal81%
CSKA Sofia IILudogorets II
24%2 goals38%
CSKA Sofia IILudogorets II
6%3 goals19%
CSKA Sofia IILudogorets II
6%4 goals6%
CSKA Sofia IILudogorets II

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

24%BTTS sa half-time25%
CSKA Sofia IILudogorets II
0%BTTS sa parehong halves6%
CSKA Sofia IILudogorets II
29%Naka-score sa parehong halves25%
CSKA Sofia IILudogorets II

BTTS at goal count

29%Min. 3 goals at BTTS31%
CSKA Sofia IILudogorets II
18%Min. 3 goals na walang BTTS19%
CSKA Sofia IILudogorets II
20%BTTS - last 520%
CSKA Sofia IILudogorets II

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

82%Min. 1 goal bago ang half-time63%
CSKA Sofia IILudogorets II
35%Min. 2 goals bago ang half-time44%
CSKA Sofia IILudogorets II
12%Min. 3 goals bago ang half-time6%
CSKA Sofia IILudogorets II

2nd half

82%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time81%
CSKA Sofia IILudogorets II
53%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time50%
CSKA Sofia IILudogorets II
18%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time31%
CSKA Sofia IILudogorets II

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

CSKA Sofia II ang 87% better sa: form sa first half (half-time points).

1.76 pts / match - CSKA Sofia II · 0.94 pts / match - Ludogorets II

CSKA Sofia II - state sa half-time
47% nangunguna35% tabla18% nahuhuli
Ludogorets II - state sa half-time
13% nangunguna56% tabla31% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.76Points bawat match (1st half)0.94
CSKA Sofia IILudogorets II
0.88Goals na na-score (1st half)0.44
CSKA Sofia IILudogorets II
0.41Goals na na-concede (1st half)0.69
CSKA Sofia IILudogorets II
1.29Average ng goals (1st half)1.13
CSKA Sofia IILudogorets II
59%Clean sheet bago ang half-time44%
CSKA Sofia IILudogorets II
35%Walang goal bago ang half-time69%
CSKA Sofia IILudogorets II

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.41Points bawat match (2nd half)1.31
CSKA Sofia IILudogorets II
0.94Goals na na-score (2nd half)0.81
CSKA Sofia IILudogorets II
0.59Goals na na-concede (2nd half)0.81
CSKA Sofia IILudogorets II
1.53Average ng goals (2nd half)1.63
CSKA Sofia IILudogorets II
53%Clean sheet pagkatapos ng half-time50%
CSKA Sofia IILudogorets II
47%Walang goal pagkatapos ng half-time50%
CSKA Sofia IILudogorets II

CSKA Sofia II - mga result sa second half

35% W35% D29% L
30
Half-time points
15
Half-time goals
+8
Goal difference sa 1st half
24
Second-half points
+6
Goal difference sa 2nd half
1.76
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 47% ng matches at nananalo sa 47%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Ludogorets II - mga result sa second half

38% W19% D44% L
15
Half-time points
7
Half-time goals
-4
Goal difference sa 1st half
21
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
0.94
PPG bago ang half-time
Lead holding292%

Leading sa half-time sa 13% ng matches at nananalo sa 38%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Nagko-concede ng 0.1 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

CSKA Sofia II - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.002.00
Goals na na-score / match0.61.2
Goals na na-concede / match0.20.2
Average ng goals sa match0.81.4
1 goal80%80%
2 goals0%40%
3 goals0%20%
Clean sheet80%80%
No goal40%40%
Goal difference+2+5
Half-time: 60% nangunguna - 20% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 3
Ludogorets II - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.602.00
Goals na na-score / match0.81.0
Goals na na-concede / match0.60.4
Average ng goals sa match1.41.4
1 goal60%80%
2 goals60%40%
3 goals20%20%
Clean sheet60%60%
No goal60%40%
Goal difference+1+3
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

CSKA Sofia II
Na-scoreNa-concede
5
3
0-15
3
2
16-30
7
2
31-45
6
2
46-60
5
6
61-75
5
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (6). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

Ludogorets II
Na-scoreNa-concede
2
3
0-15
3
4
16-30
2
4
31-45
2
8
46-60
7
3
61-75
4
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (8). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.79
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.7 : 1.1
Estimated na hati ng goals
home : away
115%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
46%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+80%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
49%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
5%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 20 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

CSKA Sofia II

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.51
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.31
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-11.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.01
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.32
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
129%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
98%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.35
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
16% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 16% ang dumarating sa first 15 minutes.
16%

Ludogorets II

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.16
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.41
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.40
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.01
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
123%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
106%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.61
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 10% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Second League.

Teams kumpara sa liga

CSKA Sofia IILigaLudogorets II
Average ng goals sa match▲ 2.822.43▲ 2.75
Parehong teams naka-score▲ 53%43%▼ 38%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 47%41%▲ 50%
Clean sheets• 35%34%▼ 19%
Goal bago ang half-time▲ 82%69%▼ 63%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 82%72%▲ 81%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.43
Average goals bawat match
43%
Parehong teams naka-score
41%
Min. 3 goals (Over 2.5)
34%
Clean sheets
1.41
Home goals bawat match
1.02
Away goals bawat match
+38%
Advantage ng home attack
+28%
Advantage ng home defence
+13%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
69%
1 goal
32%
2 goals
10%
3 goals
2%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
72%
1 goal
36%
2 goals
15%
3 goals
3%
4 goals

Head-to-head

Nakaraang meeting: CSKA Sofia II 0 - 0 - 1 Ludogorets II. Average ng goals 5.00, both teams scored sa 100% matches.

PFC Ludogorets 1945 Razgrad II
4 : 1
PFC CSKA Sofia II

Mga madalas itanong

Ano ang result ng CSKA Sofia II vs Ludogorets II?

Natapos ang Second League match sa score na CSKA Sofia II 0:0 Ludogorets II. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang CSKA Sofia II vs Ludogorets II?

CSKA Sofia II scores 1.82 goals per match at Ludogorets II 1.25. Ang Second League average ay 2.43 goals, may Over 2.5 sa 41% ng matches. BTTS: CSKA Sofia II 53%, Ludogorets II 38%.

Ano ang current form ng CSKA Sofia II at Ludogorets II?

Sa last 5 matches, ang CSKA Sofia II ay 3-1-1 (2.00 points per match), habang ang Ludogorets II ay 3-0-2 (1.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng CSKA Sofia II vs Ludogorets II?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.