Paraguay - Division IntermediaEstadio Lic. Erico Galeano SegoviaUpdated ang data noong September 06, 2026

Deportivo Capiatá vs Atlético Tembetary: mga stats ng match

Deportivo Capiatá vs Atlético Tembetary: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Deportivo Capiatá laban sa Atlético Tembetary sa Division Intermedia (Paraguay). Nilaro ang match noong 13 July 2026. Venue: Estadio Lic. Erico Galeano Segovia. Final score: 1:3.

Current na form

Deportivo Capiatá: 2-2-1 sa last five matches at 1.60 points per match. Atlético Tembetary: 1-2-2 at 1.00 points per match.

Stats ng goals

Deportivo Capiatá ay may 1.54 goals na na-score at 1.15 na na-concede bawat match. Ang Atlético Tembetary naman ay may 1.54 na na-score at 1.46 na na-concede. Average ng liga: 2.61 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Deportivo Capiatá 77%, Atlético Tembetary 62%. Over 2.5: Deportivo Capiatá 46%, Atlético Tembetary 46%. League level: BTTS 55%, Over 2.5 44%.

xG, shots at style ng laro

Atlético Tembetary ang may mas mataas na xG per match: 1.39 vs 1.35. May average na 9.6 shots bawat match ang Deportivo Capiatá, habang 9.2 naman ang Atlético Tembetary.

First at second half

Nangunguna ang Deportivo Capiatá sa half-time sa 31% ng matches at nakaka-score ng 0.62 goals pagkatapos ng break. Para sa Atlético Tembetary, 38% at 0.69 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Deportivo Capiatá: 16-30 (6 goals). Atlético Tembetary: 16-30 (6 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Division Intermedia: 2.61 goals per match, BTTS 55% at Over 2.5 44%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Deportivo Capiatá has a clear home advantage: at home they average 12.57 shots per match, with 6 on target, translating to 2.29 goals per game and a shot conversion of 18%. Atlético Tembetary away records 9.57 shots and 3.14 on target, only 1.29 goals per game and a lower conversion of 13%, with 29% of their away matches ending goalless for them. Defensively the hosts concede 1.14 goals at home on average and allow xG against of 1.34, while the visitors as away team concede 1.43 goals and have xG against 1.83, indicating higher vulnerability for Atlético. Additionally Deportivo has 71% home wins and 0% losses at the stadium; in the last 5 matches hosts scored 8 and conceded 5, averaging 1.6 points per game, whereas the visitors scored 9 and conceded 11, averaging 1.0 point per game. Based on this, I predict a home win, with estimated probabilities of around 70% for 1, 18% for draw and 12% for away win.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

0 : 1
1st half
1 : 2
2nd half

Stats ng match

51Possession (%)49
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
7Shots7
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
6Shots on target4
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
1.56xG1.38
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
6Corners9
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
95Dangerous attacks91
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
8Fouls7
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
0Cards0
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
1.54Goals na na-score / match1.54
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
1.15Goals na na-concede / match1.46
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
47%Average na possession52%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
4.38Shots on target bawat match3.23
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

9.62Shots bawat match9.23
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
4.38Shots on target3.23
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
16%Shot conversion16.7%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
47%Possession52%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
1.35xG for1.39
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
1.25xG against1.68
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

Quality ng shooting

Deportivo Capiatá: Counter-attacking ang styleAtlético Tembetary: Efficient ang finishing
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
Accuracy ng shots on target46%35%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.140.15
Finishing (goals bawat shot on target)0.350.48

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Deportivo Capiatá ang 60% better sa: form sa last 5 matches.

1.6 pts / match - Deportivo Capiatá · 1 pts / match - Atlético Tembetary

Deportivo Capiatá
LWDWD
Result split ngayong season
38% W46% R15% P
Season record (W-D-L)
5-6-2
1.62 pts / match · goal difference +5
Last 5 (W-D-L)
2-2-1
1.60 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
5-2-0
Last 5 sa home
4-1-0
DWWWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 1.0xG: 1.43Opponent xG: 1.35BTTS: 60%Over 2.5: 20%
Atlético Tembetary
LWDLD
Result split ngayong season
38% W23% R38% P
Season record (W-D-L)
5-3-5
1.38 pts / match · goal difference +1
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-1-4
Last 5 sa away
1-1-3
LWLDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 2.2xG: 1.56Opponent xG: 1.87BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Deportivo Capiatá ang 27% better sa: goals conceded per match.

1.15 goals / match - Deportivo Capiatá · 1.46 goals / match - Atlético Tembetary

Scoring profile ng Deportivo Capiatá: napakalakas

Nakaka-score ang Deportivo Capiatá sa 85% ng matches (11 sa 13 matches), habang may clean sheet ang Atlético Tembetary sa 15% (2 sa 13 matches).

Scoring profile ng Atlético Tembetary: napakalakas

Nakaka-score ang Atlético Tembetary sa 77% ng matches (10 sa 13 matches), habang may clean sheet ang Deportivo Capiatá sa 15% (2 sa 13 matches).

20Goals na na-score (season)20
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
15Goals na na-concede (season)19
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
2.69Average ng goals sa match3
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
8Goals na na-score (last 5)9
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
5Goals na na-concede (last 5)11
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

85%1 goal77%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
38%2 goals46%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
15%3 goals23%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
8%4 goals8%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

85%1 goal85%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
23%2 goals38%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
8%3 goals15%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
0%4 goals8%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

55%
Average ng liga

Mga pattern ng goal

38%BTTS sa half-time31%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
8%BTTS sa parehong halves15%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
23%Naka-score sa parehong halves38%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

BTTS at goal count

46%Min. 3 goals at BTTS46%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
60%BTTS - last 580%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

Buong match - comparison ng teams (Over)

1st half

62%Min. 1 goal bago ang half-time77%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
46%Min. 2 goals bago ang half-time38%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
23%Min. 3 goals bago ang half-time8%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

2nd half

77%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time77%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
31%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time38%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
15%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time31%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Deportivo Capiatá - state sa half-time
31% nangunguna69% tabla0% nahuhuli
Atlético Tembetary - state sa half-time
38% nangunguna54% tabla8% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.62Points bawat match (1st half)1.69
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
0.92Goals na na-score (1st half)0.85
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
0.46Goals na na-concede (1st half)0.46
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
1.38Average ng goals (1st half)1.31
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
62%Clean sheet bago ang half-time62%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
38%Walang goal bago ang half-time31%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.31Points bawat match (2nd half)1
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
0.62Goals na na-score (2nd half)0.69
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
0.69Goals na na-concede (2nd half)1
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
1.31Average ng goals (2nd half)1.69
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
46%Clean sheet pagkatapos ng half-time31%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary
54%Walang goal pagkatapos ng half-time54%
Deportivo CapiatáAtlético Tembetary

Deportivo Capiatá - mga result sa second half

31% W38% R31% P
21
Half-time points
12
Half-time goals
+6
Goal difference sa 1st half
17
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
1.62
PPG bago ang half-time
Lead holding123%

Leading sa half-time sa 31% ng matches at nananalo sa 38%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Atlético Tembetary - mga result sa second half

23% W31% R46% P
22
Half-time points
11
Half-time goals
+5
Goal difference sa 1st half
13
Second-half points
-4
Goal difference sa 2nd half
1.69
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 38% ng matches at nananalo sa 38%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.5

Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Deportivo Capiatá - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.60
Goals na na-score / match0.61.0
Goals na na-concede / match0.40.6
Average ng goals sa match1.01.6
1 goal40%80%
2 goals40%40%
3 goals20%20%
Clean sheet60%40%
No goal60%40%
Goal difference+1+2
Half-time: 20% nangunguna - 80% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 3
Atlético Tembetary - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.200.60
Goals na na-score / match1.00.8
Goals na na-concede / match0.81.4
Average ng goals sa match1.82.2
1 goal80%60%
2 goals60%60%
3 goals20%40%
Clean sheet40%40%
No goal40%40%
Goal difference+1-3
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 60% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 5

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Deportivo Capiatá
Na-scoreNa-concede
1
1
0-15
6
1
16-30
5
4
31-45
2
4
46-60
1
3
61-75
5
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (4). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

Atlético Tembetary
Na-scoreNa-concede
2
3
0-15
6
0
16-30
3
3
31-45
4
4
46-60
3
4
61-75
2
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (5). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.84
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.5 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
109%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
70%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
65%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
3%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 33 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Deportivo Capiatá

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.10
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.29
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.19
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.10
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
114%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
91%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.02
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.3
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 5% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

Atlético Tembetary

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.29
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.37
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.15
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.22
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
122%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
108%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.38
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.2
Mga late goal
10% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 10% ang dumarating sa first 15 minutes.
10%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Division Intermedia.

Teams kumpara sa liga

Deportivo CapiatáLigaAtlético Tembetary
Average ng goals sa match 2.692.61 3.00
Parehong teams naka-score 77%55% 62%
Min. 3 goals (Over 2.5) 46%44% 46%
Clean sheets 15%26% 15%
Goal bago ang half-time 62%67% 77%
Goal pagkatapos ng half-time 77%77% 77%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.61
Average goals bawat match
55%
Parehong teams naka-score
44%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.35
Home goals bawat match
1.26
Away goals bawat match
+7%
Advantage ng home attack
+7%
Advantage ng home defence
+7%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
67%
1 goal
32%
2 goals
11%
3 goals
5%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
77%
1 goal
40%
2 goals
22%
3 goals
7%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Home team

Away team

Other recorded players

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Atlético TembetaryGoalMatías Silvero
  2. Atlético TembetaryGoalDuván Zárate
  3. Atlético TembetaryGoalJuan Francisco Esteche
  4. Deportivo CapiatáGoalJorge Daniel Benítez Guillén

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Deportivo Capiatá vs Atlético Tembetary?

Natapos ang Division Intermedia match sa score na Deportivo Capiatá 1:3 Atlético Tembetary. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Deportivo Capiatá vs Atlético Tembetary?

Deportivo Capiatá scores 1.54 goals per match at Atlético Tembetary 1.54. Ang Division Intermedia average ay 2.61 goals, may Over 2.5 sa 44% ng matches. BTTS: Deportivo Capiatá 77%, Atlético Tembetary 62%.

Ano ang current form ng Deportivo Capiatá at Atlético Tembetary?

Sa last 5 matches, ang Deportivo Capiatá ay 2-2-1 (1.60 points per match), habang ang Atlético Tembetary ay 1-2-2 (1.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Deportivo Capiatá vs Atlético Tembetary?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.