Paraguay - Division IntermediaEstadio Juan José VázquezUpdated ang data noong October 18, 2026

Deportivo Santaní vs Sportivo Carapeguá: mga stats ng match

Deportivo Santaní vs Sportivo Carapeguá: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Deportivo Santaní laban sa Sportivo Carapeguá sa Division Intermedia (Paraguay). Nilaro ang match noong 16 August 2026. Venue: Estadio Juan José Vázquez. Final score: 2:0.

Current na form

Deportivo Santaní: 4-0-1 sa last five matches at 2.40 points per match. Sportivo Carapeguá: 3-1-1 at 2.00 points per match.

Stats ng goals

Deportivo Santaní ay may 1.50 goals na na-score at 0.89 na na-concede bawat match. Ang Sportivo Carapeguá naman ay may 1.22 na na-score at 1.61 na na-concede. Average ng liga: 2.55 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Deportivo Santaní 28%, Sportivo Carapeguá 56%. Over 2.5: Deportivo Santaní 39%, Sportivo Carapeguá 44%. League level: BTTS 56%, Over 2.5 43%.

xG, shots at style ng laro

Deportivo Santaní ang may mas mataas na xG per match: 1.58 vs 1.24. May average na 12.2 shots bawat match ang Deportivo Santaní, habang 9.0 naman ang Sportivo Carapeguá.

First at second half

Nangunguna ang Deportivo Santaní sa half-time sa 28% ng matches at nakaka-score ng 0.89 goals pagkatapos ng break. Para sa Sportivo Carapeguá, 28% at 0.72 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Deportivo Santaní: 76-90+ (10 goals). Sportivo Carapeguá: 31-45+ (8 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Division Intermedia: 2.55 goals per match, BTTS 56% at Over 2.5 43%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-2, average goals 3.33, at BTTS 33%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nasa ika-4 na puwesto ang Deportivo Santaní, habang ika-7 naman ang Sportivo Carapeguá. Nanalo ang home team sa 10 sa 18 matches ngayong season, kumpara sa 7 wins ng kanilang mga kalaban. Napakaganda ng form ng Santaní: nanalo sila sa 4 sa huling 5 matches at umiskor ng 13 goals, samantalang 7 goals lang ang naitala ng Carapeguá sa parehong period. Sa home ground, lumilikha ang hosts ng chances na may average xG na 1,60 at hinahayaan ang opponents na makaiskor ng 0,89 goals kada match lamang, habang 56% ng kanilang games ay nauuwi sa clean sheet. Sa away matches naman, umaabot sa 2,11 goals per game ang conceded ng visitors, nagbibigay sila ng xG na 1,84 sa kalaban, at nakapagtala lamang ng clean sheet sa 22% ng kanilang matches. May attacking efficiency ang Carapeguá dahil hindi lamang sila nakapuntos sa 22% ng away games, ngunit ang defensive advantage ng hosts, mas mataas na quality ng chances, at kasalukuyang winning form ay malinaw na nagtuturo sa panalo ng Santaní.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Parehong may 56% na porsiyento ng mga laban ngayong season ang dalawang koponan kung saan parehong naka-score ang magkabilang panig, eksaktong kapantay ng league average. Pabor ang Sportivo Carapeguá sa BTTS scenario dahil sa depensa, dahil average itong nakakatanggap ng 2,11 goals bawat match at 22% lang ng mga laro nito ang nauuwi sa clean sheet. Nasa napakagandang offensive form ang Deportivo Santaní: sa huling limang laban, nakaiskor ito ng 13 goals, average na 2,6 bawat match, habang umabot sa 2,05 ang xG nito. Sa parehong period, average na 1,4 goals ang naitala ng away team at nagkaroon ito ng xG na 1,45, kaya may matibay itong dahilan laban sa depensa ng home team na seasonally ay nakakatanggap ng 1,11 goal bawat match. Gayunman, hindi pa ganap na malakas ang signal para sa BTTS, dahil nakapag-clean sheet ang Santaní sa 33% ng mga laban nito, habang BTTS ay lumabas lamang sa 40% ng huling limang laro ng home team. Dahil dito, moderate lang ang edge para sa

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Sa kanilang huling limang matches, ang Deportivo Santaní ay nag-average ng 2,6 goals at lumikha ng chances na nagkakahalaga ng 2,05 xG—malinaw na mas mataas kaysa sa kanilang season average na 1,22 goals. Sa away games, ang Sportivo Carapeguá ay nagko-concede ng average na 2,11 goals, habang ang kanilang season xG conceded ay 1,84, kaya may solid na basehan ang home side para makaiskor ng kahit isang goal. Ang mga bisita naman ay gumagawa ng average na 1,45 xG at may 3,89 shots on target bawat match, kahit relatively stable ang depensa ng Santaní na may average na 1,02 xG allowed. Nalampasan ang Goal line na 1,5 sa 78% ng matches ng Santaní at 67% ng games ng Carapeguá, habang ang projected total na 2,80 goals ay lalo pang nagpapalakas sa edge ng Over 1,5 option.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Malinaw ang advantage ng Deportivo Santaní sa first half: lamang sila pagdating ng halftime sa 56% ng mga laban, habang ang Carapeguá ay hindi pa nakalamang kahit isang beses at sa 56% ng kanilang matches ay talo sila pagpasok sa break. Ang home team ay nakakaiskor ng average na 0.67 goal bago ang halftime, samantalang ang away team ay nakakakonsede ng hanggang 1.22 goal sa parehong period—kaya pabor ito sa scenario na lamang na ang Santaní pagkalipas ng 45 minutes. Sa buong season, nananalo ang Santaní sa 56% ng kanilang matches at nakakakonsede ng average na 1.11 goal, habang ang Carapeguá ay panalo lang sa 22% ng mga laro at nagbibigay sa kalaban ng average na 2.11 goal bawat match. Dagdag pa rito, nasa magandang winning run ang hosts, na may average na 2.6 goals sa kanilang huling limang appearances at nanalo sa 80% ng mga iyon. Maganda rin ang recent form ng Carapeguá, pero ang kanilang kahinaan sa mga opening minutes at ang shaky defense sa away matches ang pinaka-sumusuporta sa pick na lamang ang hosts sa halftime at sila rin ang panalo sa dulo.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

2 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

50Possession (%)50
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
13Shots12
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
5Shots on target4
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
1.64xG1.49
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
4Corners5
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
65Dangerous attacks63
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
8Fouls9
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
0Cards0
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
1.5Goals na na-score / match1.22
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
0.89Goals na na-concede / match1.61
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
49%Average na possession51%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
4.39Shots on target bawat match3.5
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.22Shots bawat match9
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
4.39Shots on target3.5
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
12.3%Shot conversion13.6%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
49%Possession51%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
1.58xG for1.24
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
1.23xG against1.43
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

Quality ng shooting

Deportivo Santaní: Balanced ang styleSportivo Carapeguá: Efficient ang finishing
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
Accuracy ng shots on target36%39%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.14
Finishing (goals bawat shot on target)0.340.35

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Deportivo Santaní ang 20% better sa: form sa last 5 matches.

2.4 pts / match - Deportivo Santaní · 2 pts / match - Sportivo Carapeguá

Deportivo Santaní
WLWWW
Result split ngayong season
56% W17% D28% L
Season record (W-D-L)
10-3-5
1.83 pts / match · goal difference +11
Last 5 (W-D-L)
4-0-1
2.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
5-1-3
Last 5 sa home
4-0-1
WWLWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.6Goals na na-concede: 1.0xG: 2.05Opponent xG: 1.09BTTS: 40%Over 2.5: 60%
Sportivo Carapeguá
DWLWW
Result split ngayong season
39% W22% D39% L
Season record (W-D-L)
7-4-7
1.39 pts / match · goal difference -7
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-3-4
Last 5 sa away
1-2-2
LDLDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 0.8xG: 1.43Opponent xG: 1.64BTTS: 60%Over 2.5: 40%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Deportivo Santaní ang 23% better sa: goals scored per match.

1.5 goals / match - Deportivo Santaní · 1.22 goals / match - Sportivo Carapeguá

Deportivo Santaní ang 81% better sa: goals conceded per match.

0.89 goals / match - Deportivo Santaní · 1.61 goals / match - Sportivo Carapeguá

Scoring profile ng Deportivo Santaní: malakas

Nakaka-score ang Deportivo Santaní sa 67% ng matches (12 sa 18 matches), habang may clean sheet ang Sportivo Carapeguá sa 28% (5 sa 18 matches).

Scoring profile ng Sportivo Carapeguá: malakas

Nakaka-score ang Sportivo Carapeguá sa 83% ng matches (15 sa 18 matches), habang may clean sheet ang Deportivo Santaní sa 50% (9 sa 18 matches).

27Goals na na-score (season)22
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
16Goals na na-concede (season)29
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
2.39Average ng goals sa match2.83
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
13Goals na na-score (last 5)7
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
5Goals na na-concede (last 5)4
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

67%1 goal83%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
50%2 goals39%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
22%3 goals0%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
11%4 goals0%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

50%1 goal72%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
28%2 goals44%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
11%3 goals17%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
0%4 goals11%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

56%
Average ng liga

Mga pattern ng goal

6%BTTS sa half-time22%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
0%BTTS sa parehong halves6%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
28%Naka-score sa parehong halves22%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

BTTS at goal count

22%Min. 3 goals at BTTS44%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
17%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
40%BTTS - last 560%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

Buong match - comparison ng teams (Over)

1st half

50%Min. 1 goal bago ang half-time83%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
11%Min. 2 goals bago ang half-time39%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
6%Min. 3 goals bago ang half-time17%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

2nd half

78%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time67%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
39%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time39%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
17%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time17%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Deportivo Santaní ang 20% better sa: form sa first half (half-time points).

1.33 pts / match - Deportivo Santaní · 1.11 pts / match - Sportivo Carapeguá

Deportivo Santaní - state sa half-time
28% nangunguna50% tabla22% nahuhuli
Sportivo Carapeguá - state sa half-time
28% nangunguna28% tabla44% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.33Points bawat match (1st half)1.11
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
0.39Goals na na-score (1st half)0.5
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
0.28Goals na na-concede (1st half)0.94
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
0.67Average ng goals (1st half)1.44
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
72%Clean sheet bago ang half-time44%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
72%Walang goal bago ang half-time50%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.83Points bawat match (2nd half)1.39
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
0.89Goals na na-score (2nd half)0.72
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
0.5Goals na na-concede (2nd half)0.67
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
1.39Average ng goals (2nd half)1.39
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
72%Clean sheet pagkatapos ng half-time61%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá
39%Walang goal pagkatapos ng half-time44%
Deportivo SantaníSportivo Carapeguá

Deportivo Santaní - mga result sa second half

50% W33% D17% L
24
Half-time points
7
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
33
Second-half points
+7
Goal difference sa 2nd half
1.33
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 28% ng matches at nananalo sa 56%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Sportivo Carapeguá - mga result sa second half

28% W56% D17% L
20
Half-time points
9
Half-time goals
-8
Goal difference sa 1st half
25
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.11
PPG bago ang half-time
Lead holding139%

Leading sa half-time sa 28% ng matches at nananalo sa 39%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.3

Stable ang defence sa buong match.

Deportivo Santaní - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.602.20
Goals na na-score / match0.61.2
Goals na na-concede / match0.20.4
Average ng goals sa match0.81.6
1 goal60%80%
2 goals20%40%
3 goals0%20%
Clean sheet80%80%
No goal60%20%
Goal difference+2+4
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 40% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 3
Sportivo Carapeguá - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.602.00
Goals na na-score / match0.60.8
Goals na na-concede / match0.40.4
Average ng goals sa match1.01.2
1 goal80%80%
2 goals20%40%
3 goals0%0%
Clean sheet60%80%
No goal40%40%
Goal difference+1+2
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Deportivo Santaní
Na-scoreNa-concede
5
3
0-15
3
1
16-30
3
3
31-45
3
2
46-60
3
2
61-75
10
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (10 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (5). Balance ng late goals (76-90): +5 - malakas sa late phases.

Sportivo Carapeguá
Na-scoreNa-concede
0
5
0-15
1
6
16-30
8
6
31-45
2
4
46-60
5
1
61-75
6
7
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (7). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.61
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.6 : 1.1
Estimated na hati ng goals
home : away
102%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
42%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+28%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
56%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
6%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 17 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Deportivo Santaní

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.35
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.26
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-7.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.08
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.34
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
114%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
72%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.57
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
37% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 19% ang dumarating sa first 15 minutes.
37%

Sportivo Carapeguá

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.19
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.20
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+5.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.02
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.18
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
99%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
122%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.61
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
27% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
27%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Division Intermedia.

Teams kumpara sa liga

Deportivo SantaníLigaSportivo Carapeguá
Average ng goals sa match▼ 2.392.55▲ 2.83
Parehong teams naka-score▼ 28%56%• 56%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 39%43%• 44%
Clean sheets▲ 50%26%▲ 28%
Goal bago ang half-time▼ 50%66%▲ 83%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 78%76%▼ 67%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.55
Average goals bawat match
56%
Parehong teams naka-score
43%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.32
Home goals bawat match
1.23
Away goals bawat match
+7%
Advantage ng home attack
+7%
Advantage ng home defence
+9%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
66%
1 goal
30%
2 goals
9%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
76%
1 goal
38%
2 goals
20%
3 goals
7%
4 goals

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Deportivo Santaní 1 - 0 - 2 Sportivo Carapeguá. Average ng goals 3.33, both teams scored sa 33% matches.

Sportivo Carapeguá
1 : 0
Deportivo Santaní
Deportivo Santaní
4 : 1
Club Sportivo Carapeguá
Club Sportivo Carapeguá
4 : 0
Deportivo Santaní

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Deportivo Santaní vs Sportivo Carapeguá?

Natapos ang Division Intermedia match sa score na Deportivo Santaní 2:0 Sportivo Carapeguá. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Deportivo Santaní at Sportivo Carapeguá?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Deportivo Santaní ng 1, ang Sportivo Carapeguá ng 2, at 0 ang draws. Average goals: 3.33; BTTS: 33%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Deportivo Santaní vs Sportivo Carapeguá?

Deportivo Santaní scores 1.50 goals per match at Sportivo Carapeguá 1.22. Ang Division Intermedia average ay 2.55 goals, may Over 2.5 sa 43% ng matches. BTTS: Deportivo Santaní 28%, Sportivo Carapeguá 56%.

Ano ang current form ng Deportivo Santaní at Sportivo Carapeguá?

Sa last 5 matches, ang Deportivo Santaní ay 4-0-1 (2.40 points per match), habang ang Sportivo Carapeguá ay 3-1-1 (2.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Deportivo Santaní vs Sportivo Carapeguá?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.