Tanzania - Ligi kuu BaraUpdated ang data noong October 16, 2026

Dodoma Jiji vs Mashujaa: mga stats ng match

Dodoma Jiji crest
Dodoma Jiji
1 : 0half-time 0:0
Mashujaa crest
Mashujaa

Dodoma Jiji vs Mashujaa: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Dodoma Jiji laban sa Mashujaa sa Ligi kuu Bara (Tanzania). Nilaro ang match noong 4 September 2026. Final score: 1:0.

Current na form

Dodoma Jiji: 1-1-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Mashujaa: 2-0-2 at 1.50 points per match.

Stats ng goals

Dodoma Jiji ay may 0.50 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Mashujaa naman ay may 1.00 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.54 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Dodoma Jiji 25%, Mashujaa 50%. Over 2.5: Dodoma Jiji 0%, Mashujaa 50%. League level: BTTS 49%, Over 2.5 41%.

xG, shots at style ng laro

Mashujaa ang may mas mataas na xG per match: 1.43 vs 1.02. May average na 6.8 shots bawat match ang Dodoma Jiji, habang 5.3 naman ang Mashujaa.

First at second half

Nangunguna ang Dodoma Jiji sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.25 goals pagkatapos ng break. Para sa Mashujaa, 0% at 1.00 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Dodoma Jiji: 16-30 (1 goals). Mashujaa: 61-75 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Ligi kuu Bara: 2.54 goals per match, BTTS 49% at Over 2.5 41%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-2-0, average goals 1.00, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nasa ika-8 puwesto ang Mashujaa, dalawang puntos na lamang sa itaas ng ika-10 na Dodoma Jiji, habang sa kanilang huling limang laban ay may average na 1,2 puntos ang visitors kumpara sa 0,8 ng kanilang kalaban. Natalo ng hosts ang lahat ng kanilang home matches hanggang ngayon, wala silang naitalang goal sa mga larong ito, at sa 100% ng naturang appearances ay hindi sila nakapuntos. Bagama’t may 67% possession ang Dodoma Jiji sa home games at nakakalikha ng average na 1,59 xG, nauuwi lamang ito sa 3 shots on target bawat match at zero conversion rate. Sa away matches, may average na 0,67 goal ang Mashujaa, ngunit nakapagtatala ito ng 4 shots on target kada laban at 33% ng kanilang matches ay nauuwi nang walang goal—malinaw na mas mahusay kumpara sa hosts. Parehong nagko-concede ng tig-1 goal bawat match ang dalawang depensa sa mga kondisyong sinusuri, kaya inaasahan ang isang balanced at relatively low-scoring clash. Gayunpaman, ang mas mahusay na finishing ability ng visitors ay nagbibigay sa kanila ng bahagyang kalamangan.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pinakamalakas na signal ay ang mahinang kasalukuyang scoring form ng Dodoma Jiji, na average na 0.4 goal lang sa huling 5 matches, habang BTTS ay nangyari sa 20% lang ng mga larong iyon. Hindi rin kahanga-hanga ang attacking output ng Mashujaa, na may average na 0.8 goal sa kanilang limang pinakahuling appearances, at 40% ang BTTS rate. Totoong nasa 0% ang kanilang mga match na hindi nag-concede ayon sa season statistics, pero 0.52 lang ang defensive xG against nila, na naglilimita sa posibilidad na maka-score ang visitors. Nakapagpanatili ng clean sheet ang Mashujaa sa 33% ng mga laro, at sa parehong porsiyento rin ay hindi sila naka-score, kaya realistic ang scenario na kahit isang team ay matatapos na walang goal. Ang average xG sa huling limang matches—0.89 para sa Dodoma Jiji at 1.43 para sa Mashujaa—ay hindi sapat para mabawi ang malinaw na mababang bilang ng aktuwal na goals ng dalawang koponan.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang latest form ng dalawang teams ay nagpapakita ng limited goal production: ang Dodoma Jiji ay nag-a-average ng 0,4 goal sa kanilang huling 5 matches, habang ang Mashujaa naman ay 0,8. Sa parehong period, ang matches ng home team ay may average na 1,6 goals, habang ang mga laro ng Mashujaa ay 1,8—malinaw na mas mababa sa league average na 2,59. Wala ni isang match ang Dodoma Jiji na lumampas sa 2,5 goals sa kanilang huling limang appearances, habang para sa away team, nangyari ito sa 40% ng mga laro. Moderate ang xG projection: 0,89 para sa home team at 1,43 para sa visitors sa kanilang huling limang matches, na sumusuporta sa combined projection na humigit-kumulang 2,20 goals. May edge ang Under 3,5 goal line dahil sa season data, parehong teams ay nanatiling below four goals sa 100% ng kanilang matches.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay tabla sa first half at tabla rin sa dulo, dahil sa huling limang laban, parehong nagtabla ang dalawang team pagkatapos ng 45 minuto sa 60% ng mga pagkakataon. Sobrang maingat ang mga first half: ang Dodoma Jiji ay may average na 0.2 goal, habang ang Mashujaa ay wala pang naiskor, at ang average goals ay 0.8 at 0.4 lang ayon sa pagkakasunod. Mas maganda naman ang home record ng hosts, dahil nanalo sila sa 100% ng kanilang home matches at may average na 2.0 goals, samantalang natalo ang Mashujaa sa 67% ng kanilang away games. Gayunman, humihina ang bentahe ng Dodoma dahil sa kasalukuyang form: sa huling limang laban, 0.4 goal lang bawat match ang kanilang average at natalo sila sa 60% ng mga ito, habang ang Mashujaa ay may 0.8 goal at 1.2 points bawat laro. Pagkatapos ng break, bahagyang mas aktibo ang visitors, na may average na 0.8 goal sa huling limang laban kumpara sa 0.2 ng hosts, kaya mas tumataas ang posibilidad na manatiling tabla ang final score.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

50Possession (%)50
Dodoma JijiMashujaa
8Shots6
Dodoma JijiMashujaa
2Shots on target0
Dodoma JijiMashujaa
1.17xG0.74
Dodoma JijiMashujaa
3Corners2
Dodoma JijiMashujaa
72Dangerous attacks49
Dodoma JijiMashujaa
23Fouls26
Dodoma JijiMashujaa
0Cards0
Dodoma JijiMashujaa

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

0.5Goals na na-score / match1
Dodoma JijiMashujaa
1Goals na na-concede / match1
Dodoma JijiMashujaa
52%Average na possession40%
Dodoma JijiMashujaa
2Shots on target bawat match2.25
Dodoma JijiMashujaa

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

6.75Shots bawat match5.25
Dodoma JijiMashujaa
2Shots on target2.25
Dodoma JijiMashujaa
7.4%Shot conversion19%
Dodoma JijiMashujaa
52%Possession40%
Dodoma JijiMashujaa
1.02xG for1.43
Dodoma JijiMashujaa
1.26xG against1.45
Dodoma JijiMashujaa

Quality ng shooting

Dodoma Jiji: Balanced ang styleMashujaa: Counter-attacking ang style
Dodoma JijiMashujaa
Accuracy ng shots on target30%43%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.150.27
Finishing (goals bawat shot on target)0.250.44

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Mashujaa ang 50% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Dodoma Jiji · 1.5 pts / match - Mashujaa

Dodoma Jiji
DLLW
Result split ngayong season
25% W25% D50% L
Season record (W-D-L)
1-1-2
1.00 pts / match · goal difference -2
Last 5 (W-D-L)
1-1-2
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-0-1
Last 5 sa home
0-0-1
L
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.5Goals na na-concede: 1.0xG: 1.02Opponent xG: 1.26BTTS: 25%Over 2.5: 0%
Mashujaa
WLLW
Result split ngayong season
50% W0% D50% L
Season record (W-D-L)
2-0-2
1.50 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
2-0-2
1.50 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-0-2
Last 5 sa away
1-0-2
WLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.0xG: 1.43Opponent xG: 1.45BTTS: 50%Over 2.5: 50%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Mashujaa ang 100% better sa: goals scored per match.

0.5 goals / match - Dodoma Jiji · 1 goals / match - Mashujaa

Scoring profile ng Dodoma Jiji: malakas

Nakaka-score ang Dodoma Jiji sa 50% ng matches (2 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Mashujaa sa 25% (1 sa 4 matches).

Scoring profile ng Mashujaa: napakalakas

Nakaka-score ang Mashujaa sa 75% ng matches (3 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Dodoma Jiji sa 25% (1 sa 4 matches).

2Goals na na-score (season)4
Dodoma JijiMashujaa
4Goals na na-concede (season)4
Dodoma JijiMashujaa
1.5Average ng goals sa match2
Dodoma JijiMashujaa
2Goals na na-score (last 5)4
Dodoma JijiMashujaa
4Goals na na-concede (last 5)4
Dodoma JijiMashujaa

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

50%1 goal75%
Dodoma JijiMashujaa
0%2 goals25%
Dodoma JijiMashujaa
0%3 goals0%
Dodoma JijiMashujaa
0%4 goals0%
Dodoma JijiMashujaa

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

75%1 goal75%
Dodoma JijiMashujaa
25%2 goals25%
Dodoma JijiMashujaa
0%3 goals0%
Dodoma JijiMashujaa
0%4 goals0%
Dodoma JijiMashujaa

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

25%BTTS sa half-time0%
Dodoma JijiMashujaa
0%BTTS sa parehong halves0%
Dodoma JijiMashujaa
0%Naka-score sa parehong halves0%
Dodoma JijiMashujaa

BTTS at goal count

0%Min. 3 goals at BTTS50%
Dodoma JijiMashujaa
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Dodoma JijiMashujaa
25%BTTS - last 550%
Dodoma JijiMashujaa

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

75%Min. 1 goal bago ang half-time50%
Dodoma JijiMashujaa
25%Min. 2 goals bago ang half-time0%
Dodoma JijiMashujaa
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Dodoma JijiMashujaa

2nd half

50%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time75%
Dodoma JijiMashujaa
0%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time50%
Dodoma JijiMashujaa
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time25%
Dodoma JijiMashujaa

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Dodoma Jiji - state sa half-time
0% nangunguna50% tabla50% nahuhuli
Mashujaa - state sa half-time
0% nangunguna50% tabla50% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.5Points bawat match (1st half)0.5
Dodoma JijiMashujaa
0.25Goals na na-score (1st half)0
Dodoma JijiMashujaa
0.75Goals na na-concede (1st half)0.5
Dodoma JijiMashujaa
1Average ng goals (1st half)0.5
Dodoma JijiMashujaa
25%Clean sheet bago ang half-time50%
Dodoma JijiMashujaa
75%Walang goal bago ang half-time100%
Dodoma JijiMashujaa

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.25Points bawat match (2nd half)1.75
Dodoma JijiMashujaa
0.25Goals na na-score (2nd half)1
Dodoma JijiMashujaa
0.25Goals na na-concede (2nd half)0.5
Dodoma JijiMashujaa
0.5Average ng goals (2nd half)1.5
Dodoma JijiMashujaa
75%Clean sheet pagkatapos ng half-time75%
Dodoma JijiMashujaa
75%Walang goal pagkatapos ng half-time25%
Dodoma JijiMashujaa

Dodoma Jiji - mga result sa second half

25% W50% D25% L
2
Half-time points
1
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
5
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
0.50
PPG bago ang half-time
Defence after half-time-0.5

Stable ang defence sa buong match.

Mashujaa - mga result sa second half

50% W25% D25% L
2
Half-time points
0
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
7
Second-half points
+2
Goal difference sa 2nd half
0.50
PPG bago ang half-time
Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Dodoma Jiji - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.501.25
Goals na na-score / match0.30.3
Goals na na-concede / match0.80.3
Average ng goals sa match1.00.5
1 goal75%50%
2 goals25%0%
3 goals0%0%
Clean sheet25%75%
No goal75%75%
Goal difference-20
Half-time: 0% nangunguna - 50% tabla - 50% nahuhuli
2nd half: 25% panalo - 50% tabla - 25% talo
BTTS sa half-time (last 5): 25% - Total goals sa half-time: 1
Mashujaa - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.501.75
Goals na na-score / match0.01.0
Goals na na-concede / match0.50.5
Average ng goals sa match0.51.5
1 goal50%75%
2 goals0%50%
3 goals0%25%
Clean sheet50%75%
No goal100%25%
Goal difference-2+2
Half-time: 0% nangunguna - 50% tabla - 50% nahuhuli
2nd half: 50% panalo - 25% tabla - 25% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Dodoma Jiji
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
1
2
16-30
0
0
31-45
0
0
46-60
1
1
61-75
0
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (2). Balance ng late goals (76-90): 0.

Mashujaa
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
0
0
16-30
0
1
31-45
1
0
46-60
2
1
61-75
1
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (1). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

1.75
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.8 : 1.0
Estimated na hati ng goals
home : away
69%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
38%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-43%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
38%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
13%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 8 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Dodoma Jiji

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.24
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.26
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.52
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.26
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
33%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
97%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Mashujaa

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.02
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.02
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
0.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.43
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.45
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
97%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
66%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+1.0
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Ligi kuu Bara.

Teams kumpara sa liga

Dodoma JijiLigaMashujaa
Average ng goals sa match▼ 1.502.54▼ 2.00
Parehong teams naka-score▼ 25%49%• 50%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 0%41%▲ 50%
Clean sheets▼ 25%27%▼ 25%
Goal bago ang half-time• 75%76%▼ 50%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 50%73%▲ 75%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.54
Average goals bawat match
49%
Parehong teams naka-score
41%
Min. 3 goals (Over 2.5)
27%
Clean sheets
1.51
Home goals bawat match
1.03
Away goals bawat match
+47%
Advantage ng home attack
+32%
Advantage ng home defence
+21%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
76%
1 goal
35%
2 goals
8%
3 goals
5%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
73%
1 goal
30%
2 goals
19%
3 goals
5%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Home team

Substitutes

29Mukrim Issapumasok 1'
38Mohammed Husseinpumasok 1'
59Tepsi Evans Theonasypumasok 1'

Away team

Substitutes

5Abdallah Mfukopumasok 1'
13Jonas Mkudepumasok 1'
39Mishamo Daud Michaelpumasok 1'

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Dodoma Jiji 0 - 2 - 0 Mashujaa. Average ng goals 1.00, both teams scored sa 50% matches.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Dodoma Jiji vs Mashujaa?

Natapos ang Ligi kuu Bara match sa score na Dodoma Jiji 1:0 Mashujaa. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Dodoma Jiji at Mashujaa?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Dodoma Jiji ng 0, ang Mashujaa ng 0, at 2 ang draws. Average goals: 1.00; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Dodoma Jiji vs Mashujaa?

Dodoma Jiji scores 0.50 goals per match at Mashujaa 1.00. Ang Ligi kuu Bara average ay 2.54 goals, may Over 2.5 sa 41% ng matches. BTTS: Dodoma Jiji 25%, Mashujaa 50%.

Ano ang current form ng Dodoma Jiji at Mashujaa?

Sa last 5 matches, ang Dodoma Jiji ay 1-1-2 (1.00 points per match), habang ang Mashujaa ay 2-0-2 (1.50 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Dodoma Jiji vs Mashujaa?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.