Italy - Serie C Group AUpdated ang data noong November 02, 2026

Dolomiti Bellunesi vs Lecco: mga stats ng match

Dolomiti Bellunesi crest
Dolomiti Bellunesi
0 : 4half-time 0:1
Lecco crest
Lecco

Dolomiti Bellunesi vs Lecco: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Dolomiti Bellunesi laban sa Lecco sa Serie C Group A (Italy). Nilaro ang match noong 1 November 2026. Final score: 0:4.

Current na form

Dolomiti Bellunesi: 0-1-4 sa last five matches at 0.20 points per match. Lecco: 1-3-1 at 1.20 points per match.

Stats ng goals

Dolomiti Bellunesi ay may 0.73 goals na na-score at 1.27 na na-concede bawat match. Ang Lecco naman ay may 1.27 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.46 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Dolomiti Bellunesi 55%, Lecco 36%. Over 2.5: Dolomiti Bellunesi 55%, Lecco 45%. League level: BTTS 54%, Over 2.5 54%.

xG, shots at style ng laro

Lecco ang may mas mataas na xG per match: 1.65 vs 1.12. May average na 8.4 shots bawat match ang Dolomiti Bellunesi, habang 13.6 naman ang Lecco.

First at second half

Nangunguna ang Dolomiti Bellunesi sa half-time sa 9% ng matches at nakaka-score ng 0.55 goals pagkatapos ng break. Para sa Lecco, 36% at 0.64 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Dolomiti Bellunesi: 16-30 (2 goals). Lecco: 46-60 (4 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Serie C Group A: 2.46 goals per match, BTTS 54% at Over 2.5 54%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-2, average goals 4.00, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

May bentahe ang Lecco sa attacking side: sa away games, average silang nakakaiskor ng 1,6 goals at nakakalikha ng xG na 1,64, habang 0,4 goal lang ang naiiiskor ng Dolomiti Bellunesi sa home games, kahit may xG itong 1,20. Malinaw din ang agwat sa finishing efficiency — 12% ng shots ng visitors ang nagiging goals, kumpara sa 4% ng hosts, kahit parehong hindi nakaiskor ang dalawang team sa 60% ng kanilang away at home matches, ayon sa pagkakasunod. Natalo ang Dolomiti sa 4 sa huling 5 matches nito, na may 3 goals na naiskor at 10 na na-concede; sa parehong period, umiskor ang Lecco ng 10 goals at isang beses lang natalo. Hindi pa nananalo ang hosts sa home, at dagdag na pabor sa visitors ang average nilang 1,4 goals na tine-concede kada match. Gayunman, natalo ang Lecco sa 60% ng away games nito, kaya kahit may attacking edge ito, posible pa rin ang draw o panalo ng hosts.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

May kaunting edge ang BTTS “No,” dahil 3 goals lang ang na-score ng home team sa huling 5 matches, habang hindi nakapuntos ang away team sa 60% ng mga match na kasama sa season data. Ang season rate ng mga match na parehong team ang nakaiskor ay 50% para sa Dolomiti Bellunesi at 20% lang para sa Lecco, kaya mas sumusuporta ito sa posibilidad na may isang team na hindi makaka-score. Pero hindi pa rin ito malinaw na signal: sa huling 5 matches ng dalawang team, nag-BTTS sa 60% ng mga ito, at umiskor ang Lecco ng 10 goals sa panahong iyon, kumpara sa 3 ng home team. Average na xG ng home team ay 1,66, habang 1,64 naman sa away team, kaya may scoring chances sa magkabilang panig. Gayunman, dahil sa kamakailang mahinang finishing ng Dolomiti at sa mataas na season rate ng mga match ng Lecco na hindi sila nakakapuntos, makatwiran ang maingat na pagpili sa “No.”

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Sa huling 5 matches, nakakatanggap ang Dolomiti Bellunesi ng average na 2,0 goals, habang nakaka-score ang Lecco ng 2,0, kaya may malinaw na pagkakataon ang visiting team na makaiskor. 0,6 goal lang kada match ang naitala ng home team sa panahong ito, pero nakakatanggap naman ang Lecco ng 1,6, kaya posible ring makaiskor ang Dolomiti. Pabor din sa match na may hindi bababa sa 2 goals ang mga pagkakataong makaiskor: ang season average xG ng dalawang team ay 1,66 at 1,64, ayon sa pagkakasunod. Sa huling 5 matches, nalampasan ang Goal line na 2,5 goals sa 60% ng matches ng home team at 80% ng matches ng away team, kahit 33% at 60% lang ang mga porsiyento sa buong season. Kaya mas magandang piliin ang Over 1,5 kaysa Over 2,5: sinasalamin nito ang attacking form ng Lecco nang hindi nangangailangan ng hanggang 3 goals.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na signal ay lamang ang Lecco sa first half at mapanatili ang lamang hanggang sa dulo, kahit posible pa rin ang tabla sa first half. Sa huling limang laro, lamang ang kalaban sa Dolomiti Bellunesi pagdating ng halftime sa 60% ng mga laban, at average silang nakaiskor ng 0.2 goal bago ang break. Samantala, lamang ang Lecco sa 40% ng mga laro at average na nakaiskor ng 0.8 goal. Hindi nakapagtala ng goal ang mga kalaban ng bisita bago mag-halftime sa limang away game na kasama sa stats, kaya mas maliit ang tsansa ng home team na manguna agad. Pagkatapos ng break, average na nakaiskor ang Lecco ng 1.2 goal kamakailan—kaparehong dami ng nakokonsede ng Dolomiti sa bahaging ito ng laro. Natalo rin ang home team sa 4 sa huling 5 laro, samantalang isang beses lang natalo ang mga bisita. Pabor sa tabla sa first half ang katotohanang nagtala ng tabla ang Lecco sa halftime sa 60% ng mga away game nito, pero dahil sa mahina nitong recent form, mas mataas ang posibilidad na manguna na ang mga bisita pagkatapos pa lang ng first half.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 1
1st half
0 : 3
2nd half

Stats ng match

43Possession (%)57
Dolomiti BellunesiLecco
10Shots11
Dolomiti BellunesiLecco
0Shots on target5
Dolomiti BellunesiLecco
1.01xG1.53
Dolomiti BellunesiLecco
0Corners3
Dolomiti BellunesiLecco
51Dangerous attacks66
Dolomiti BellunesiLecco
8Fouls14
Dolomiti BellunesiLecco
1Cards1
Dolomiti BellunesiLecco

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Dolomiti BellunesiLecco
0.73Goals na na-score / match1.27
Dolomiti BellunesiLecco
1.27Goals na na-concede / match1
Dolomiti BellunesiLecco
44%Average na possession56%
Dolomiti BellunesiLecco
2.91Shots on target bawat match5.82
Dolomiti BellunesiLecco

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

8.45Shots bawat match13.64
Dolomiti BellunesiLecco
2.91Shots on target5.82
Dolomiti BellunesiLecco
8.6%Shot conversion9.3%
Dolomiti BellunesiLecco
44%Possession56%
Dolomiti BellunesiLecco
1.12xG for1.65
Dolomiti BellunesiLecco
1.89xG against1.44
Dolomiti BellunesiLecco

Quality ng shooting

Dolomiti Bellunesi: Balanced ang styleLecco: Balanced ang style
Dolomiti BellunesiLecco
Accuracy ng shots on target34%43%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.250.22

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Lecco ang 500% better sa: form sa last 5 matches.

0.2 pts / match - Dolomiti Bellunesi · 1.2 pts / match - Lecco

Dolomiti Bellunesi
DLLLL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
18% W36% D45% L
Season record (W-D-L)
2-4-5
0.91 pts / match · goal difference -6
Last 5 (W-D-L)
0-1-4
0.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-2-3
Last 5 sa home
0-2-3
DDLLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.6Goals na na-concede: 2.0xG: 1.01Opponent xG: 2.15BTTS: 60%Over 2.5: 60%
Lecco
LDDWD
Result split ngayong season
27% W45% D27% L
Season record (W-D-L)
3-5-3
1.27 pts / match · goal difference +3
Last 5 (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-0-3
Last 5 sa away
2-0-3
LLWLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 1.6xG: 1.76Opponent xG: 1.57BTTS: 60%Over 2.5: 80%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Lecco ang 74% better sa: goals scored per match.

0.73 goals / match - Dolomiti Bellunesi · 1.27 goals / match - Lecco

Lecco ang 27% better sa: goals conceded per match.

1.27 goals / match - Dolomiti Bellunesi · 1 goals / match - Lecco

Scoring profile ng Dolomiti Bellunesi: mixed

Nakaka-score ang Dolomiti Bellunesi sa 55% ng matches (6 sa 11 matches), habang may clean sheet ang Lecco sa 36% (4 sa 11 matches).

Scoring profile ng Lecco: malakas

Nakaka-score ang Lecco sa 55% ng matches (6 sa 11 matches), habang may clean sheet ang Dolomiti Bellunesi sa 27% (3 sa 11 matches).

8Goals na na-score (season)14
Dolomiti BellunesiLecco
14Goals na na-concede (season)11
Dolomiti BellunesiLecco
2Average ng goals sa match2.27
Dolomiti BellunesiLecco
3Goals na na-score (last 5)10
Dolomiti BellunesiLecco
10Goals na na-concede (last 5)8
Dolomiti BellunesiLecco

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

55%1 goal55%
Dolomiti BellunesiLecco
18%2 goals36%
Dolomiti BellunesiLecco
0%3 goals18%
Dolomiti BellunesiLecco
0%4 goals9%
Dolomiti BellunesiLecco

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

73%1 goal64%
Dolomiti BellunesiLecco
45%2 goals27%
Dolomiti BellunesiLecco
9%3 goals9%
Dolomiti BellunesiLecco
0%4 goals0%
Dolomiti BellunesiLecco

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

9%BTTS sa half-time9%
Dolomiti BellunesiLecco
0%BTTS sa parehong halves9%
Dolomiti BellunesiLecco
0%Naka-score sa parehong halves36%
Dolomiti BellunesiLecco

BTTS at goal count

45%Min. 3 goals at BTTS27%
Dolomiti BellunesiLecco
9%Min. 3 goals na walang BTTS18%
Dolomiti BellunesiLecco
60%BTTS - last 560%
Dolomiti BellunesiLecco

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

45%Min. 1 goal bago ang half-time55%
Dolomiti BellunesiLecco
18%Min. 2 goals bago ang half-time27%
Dolomiti BellunesiLecco
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Dolomiti BellunesiLecco

2nd half

73%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time73%
Dolomiti BellunesiLecco
45%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time45%
Dolomiti BellunesiLecco
18%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time27%
Dolomiti BellunesiLecco

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Lecco ang 80% better sa: form sa first half (half-time points).

0.91 pts / match - Dolomiti Bellunesi · 1.64 pts / match - Lecco

Dolomiti Bellunesi - state sa half-time
9% nangunguna64% tabla27% nahuhuli
Lecco - state sa half-time
36% nangunguna55% tabla9% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.91Points bawat match (1st half)1.64
Dolomiti BellunesiLecco
0.18Goals na na-score (1st half)0.64
Dolomiti BellunesiLecco
0.45Goals na na-concede (1st half)0.18
Dolomiti BellunesiLecco
0.64Average ng goals (1st half)0.82
Dolomiti BellunesiLecco
64%Clean sheet bago ang half-time82%
Dolomiti BellunesiLecco
82%Walang goal bago ang half-time55%
Dolomiti BellunesiLecco

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1Points bawat match (2nd half)1
Dolomiti BellunesiLecco
0.55Goals na na-score (2nd half)0.64
Dolomiti BellunesiLecco
0.82Goals na na-concede (2nd half)0.82
Dolomiti BellunesiLecco
1.36Average ng goals (2nd half)1.45
Dolomiti BellunesiLecco
27%Clean sheet pagkatapos ng half-time45%
Dolomiti BellunesiLecco
64%Walang goal pagkatapos ng half-time55%
Dolomiti BellunesiLecco

Dolomiti Bellunesi - mga result sa second half

18% W45% D36% L
10
Half-time points
2
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
11
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
0.91
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 9% ng matches at nananalo sa 18%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Lecco - mga result sa second half

18% W45% D36% L
18
Half-time points
7
Half-time goals
+5
Goal difference sa 1st half
11
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
1.64
PPG bago ang half-time
Lead holding75%

Leading sa half-time sa 36% ng matches at nananalo sa 27%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.6

Nagko-concede ng 0.6 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Dolomiti Bellunesi - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.800.40
Goals na na-score / match0.20.4
Goals na na-concede / match0.81.2
Average ng goals sa match1.01.6
1 goal80%100%
2 goals20%60%
3 goals0%0%
Clean sheet40%0%
No goal80%60%
Goal difference-3-4
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 40% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
Lecco - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.601.40
Goals na na-score / match0.81.2
Goals na na-concede / match0.41.2
Average ng goals sa match1.22.4
1 goal80%100%
2 goals40%80%
3 goals0%60%
Clean sheet60%40%
No goal40%20%
Goal difference+20
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Dolomiti Bellunesi
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
2
2
16-30
0
2
31-45
2
3
46-60
2
1
61-75
2
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (5). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

Lecco
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
3
1
16-30
3
1
31-45
4
1
46-60
0
4
61-75
3
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (4). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.13
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.9 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
87%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
46%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+87%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
30%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
20%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 5 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Dolomiti Bellunesi

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.77
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.23
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.39
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.62
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
58%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
106%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.71
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

Lecco

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.21
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.06
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-6.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.38
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.44
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
106%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
80%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.07
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
21% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 7% ang dumarating sa first 15 minutes.
21%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Serie C Group A.

Teams kumpara sa liga

Dolomiti BellunesiLigaLecco
Average ng goals sa match▼ 2.002.46▼ 2.27
Parehong teams naka-score• 55%54%▼ 36%
Min. 3 goals (Over 2.5)• 55%54%▼ 45%
Clean sheets▼ 27%30%▲ 36%
Goal bago ang half-time▼ 45%66%▼ 55%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 73%75%▼ 73%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.46
Average goals bawat match
54%
Parehong teams naka-score
54%
Min. 3 goals (Over 2.5)
30%
Clean sheets
1.25
Home goals bawat match
1.20
Away goals bawat match
+4%
Advantage ng home attack
+4%
Advantage ng home defence
+5%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
66%
1 goal
31%
2 goals
11%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
75%
1 goal
43%
2 goals
17%
3 goals
2%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. LeccoYellow cardPietro Comi
  2. Dolomiti BellunesiYellow cardThomas Cossalter
  3. Dolomiti BellunesiSubstitutionPumasok: Alberto LattanzioLumabas: Nicolò Gobetti
  4. Dolomiti BellunesiGoalNoah Lewis
  5. Dolomiti BellunesiSubstitutionPumasok: Felipe Estrella GaleazziLumabas: Diego Sia
  6. Dolomiti BellunesiSubstitutionPumasok: Mattia MorrealeLumabas: Nicolas Trabucchi
  7. LeccoSubstitutionPumasok: Nicola FasanLumabas: Gabriel Carmine Pellegrino

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Dolomiti Bellunesi 0 - 0 - 2 Lecco. Average ng goals 4.00, both teams scored sa 50% matches.

Dolomiti Bellunesi
1 : 4
Lecco
Lecco
3 : 0
Dolomiti Bellunesi

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Dolomiti Bellunesi vs Lecco?

Natapos ang Serie C Group A match sa score na Dolomiti Bellunesi 0:4 Lecco. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Dolomiti Bellunesi at Lecco?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Dolomiti Bellunesi ng 0, ang Lecco ng 2, at 0 ang draws. Average goals: 4.00; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Dolomiti Bellunesi vs Lecco?

Dolomiti Bellunesi scores 0.73 goals per match at Lecco 1.27. Ang Serie C Group A average ay 2.46 goals, may Over 2.5 sa 54% ng matches. BTTS: Dolomiti Bellunesi 55%, Lecco 36%.

Ano ang current form ng Dolomiti Bellunesi at Lecco?

Sa last 5 matches, ang Dolomiti Bellunesi ay 0-1-4 (0.20 points per match), habang ang Lecco ay 1-3-1 (1.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Dolomiti Bellunesi vs Lecco?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.