United States - USL ChampionshipUpdated ang data noong October 17, 2026

El Paso Locomotive vs Loudoun United: mga stats ng match

El Paso Locomotive vs Loudoun United: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang El Paso Locomotive laban sa Loudoun United sa USL Championship (United States). Nilaro ang match noong 30 August 2026. Final score: 4:1.

Current na form

El Paso Locomotive: 5-0-0 sa last five matches at 3.00 points per match. Loudoun United: 2-2-1 at 1.60 points per match.

Stats ng goals

El Paso Locomotive ay may 1.59 goals na na-score at 1.27 na na-concede bawat match. Ang Loudoun United naman ay may 1.05 na na-score at 1.50 na na-concede. Average ng liga: 2.68 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: El Paso Locomotive 55%, Loudoun United 55%. Over 2.5: El Paso Locomotive 59%, Loudoun United 45%. League level: BTTS 53%, Over 2.5 48%.

xG, shots at style ng laro

El Paso Locomotive ang may mas mataas na xG per match: 1.54 vs 1.44. May average na 13.1 shots bawat match ang El Paso Locomotive, habang 12.0 naman ang Loudoun United.

First at second half

Nangunguna ang El Paso Locomotive sa half-time sa 41% ng matches at nakaka-score ng 0.68 goals pagkatapos ng break. Para sa Loudoun United, 10% at 0.70 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

El Paso Locomotive: 46-60 (9 goals). Loudoun United: 61-75 (5 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

USL Championship: 2.68 goals per match, BTTS 53% at Over 2.5 48%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-1, average goals 2.50, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Papasok ang El Paso Locomotive sa laban matapos ang apat na panalo sa kanilang huling limang matches, kung saan nakapagtala sila ng 6 goals at 2 lang ang conceded. Sa huling limang appearances naman, 3 goals lang ang naitala ng Loudoun United, habang sa away games ay nag-a-average sila ng 0,75 goal bawat match at hindi nakaka-score sa 25% ng mga laban. Mas malaki ang threat na nalilikha ng home side: umaabot sa average na 14,11 shots at 5,33 shots on target, kumpara sa 10,38 at 3,13 ng visitors, habang ang kanilang xG ay 1,63 laban sa 1,25 ng Loudoun. May tendency pa ring magkamali ang El Paso defense dahil nagko-concede sila ng average na 1,78 goal sa home matches, ngunit mababa ang shot conversion rate ng Loudoun na 7% lamang, kaya limitado ang kanilang chance na samantalahin ang kahinaang ito. Ang lamang sa current form, quality ng chances na nalilikha, at home advantage ay malinaw na pabor sa panalo ng El Paso, bagama’t ang mataas na away draw rate ng Loudoun na 38% ay nagpapataas sa posibilidad ng points split.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pinakamalakas na signal ay ang recent defensive form: sa limang nakaraang matches, 2 goals lang ang pinayagan ng El Paso, habang 1 goal lang ang Loudoun, at parehong nagtala ang dalawang teams ng 0% BTTS rate sa period na ito. Ang Loudoun ay nagso-score ng average na 0.75 goal ngayong season at 0.6 goal sa kanilang huling limang matches, kaya kasama ng 33% ng matches ng El Paso na nagtapos nang walang na-concede na goal, malinaw na limitado ang chance ng visitors na maka-score. Mas maganda man ang attacking potential ng El Paso, na may average na 1.25 goal, xG na 1.58 at 4.67 shots on target bawat match, nakapagpanatili naman ang Loudoun ng clean sheet sa 50% ng kanilang season matches. Mataas ang recent xG ng parehong teams—2.07 para sa El Paso at 1.64 para sa Loudoun—na nagpapakitang puwedeng magkaroon ng chances, pero hindi ito nauwi sa goals mula sa magkabilang panig, dahil 3 goals lang ang kabuuang na-concede nila sa kanilang huling sampung matches. Hindi imposible ang BTTS, pero mas malamang na hindi maka-score ang kahit isa sa dalawang teams.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang latest form ng parehong teams ay malinaw na nagpapababa sa goal projection: sa limang matches, 2 goals lang ang na-concede ng El Paso, habang 1 lang ang Loudoun, at 1 lamang sa 10 matches na ito ang lumampas sa 2.5-goal line. Ang Loudoun ay may average na 0.75 goal ngayong season at 0.6 lang sa kanilang huling limang appearances, kaya limitado ang contribution nito sa projected score. Mas maraming chances ang nalilikha ng El Paso, na may average na 1.58 xG at 4.67 shots on target bawat match kumpara sa 1.25 xG at 3.13 shots on target ng kanilang mga kalaban, pero dahil sa finishing nito, 1.25 goals lang ang average. Sa buong season, parehong nagtala ang dalawang teams ng under 3.5 goals sa 50% at 62% ng kanilang mga matches, at lalo pang sinusuportahan ng kasalukuyang pagbuti ng kanilang defensive play ang trend na ito. Ang Under 3.5 goals line ang may pinakamalaking edge dahil nangangailangan ito ng hindi bababa sa apat na goals para matalo, habang 2.10 goals lang ang kabuuang projection.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na scenario ay ang paglamang ng El Paso sa first half at pagpanalo pa rin sa dulo, dahil nanalo ang hosts sa 4 sa kanilang huling 5 laro, at sa panahong ito ay lamang sila pagdating ng 45 minuto sa 60% ng mga laban. Sa huling limang laro ng Loudoun, average lang na 0.2 goal ang naiskor nila bago ang break. Hindi sila nakakonsede ng goal sa first half kahit isang beses, pero sa 80% ng mga laban ay tabla ang score pagpasok sa halftime, kaya limitado ang tsansa ng visitors na manguna agad. Mas mataas ang quality ng El Paso sa pagbuo ng attacks: ang average xG nila ay 1.58 kumpara sa 1.25 ng kalaban, habang ang hosts ay may average na 13.08 shots at 4.67 shots on target, kumpara sa 10.38 at 3.13 ng Loudoun. Dagdag pa rito, average na 1.88 xG kada laro ang nakakamit ng mga kalaban laban sa visitors, mas mataas nang malinaw kaysa sa 1.53 xG na ipinapahintulot ng El Paso. Kailangang isaalang-alang ang mataas na seasonal draw rate ng El Paso na 67%, kaya nananatiling mahalagang alternatibo ang tabla sa halftime at panalo ng hosts sa dulo, pero ang kasalukuyang form ay mas pabor sa 1/1.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

3 : 1
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

53Possession (%)47
El Paso LocomotiveLoudoun United
20Shots9
El Paso LocomotiveLoudoun United
10Shots on target2
El Paso LocomotiveLoudoun United
2.32xG1.12
El Paso LocomotiveLoudoun United
7Corners7
El Paso LocomotiveLoudoun United
50Dangerous attacks55
El Paso LocomotiveLoudoun United
8Fouls7
El Paso LocomotiveLoudoun United
2Cards0
El Paso LocomotiveLoudoun United

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

El Paso LocomotiveLoudoun United
1.59Goals na na-score / match1.05
El Paso LocomotiveLoudoun United
1.27Goals na na-concede / match1.5
El Paso LocomotiveLoudoun United
El Paso LocomotiveLoudoun United
50%Average na possession49%
El Paso LocomotiveLoudoun United
4.73Shots on target bawat match4.05
El Paso LocomotiveLoudoun United
El Paso LocomotiveLoudoun United

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

13.09Shots bawat match12
El Paso LocomotiveLoudoun United
4.73Shots on target4.05
El Paso LocomotiveLoudoun United
12.2%Shot conversion8.8%
El Paso LocomotiveLoudoun United
50%Possession49%
El Paso LocomotiveLoudoun United
1.54xG for1.44
El Paso LocomotiveLoudoun United
1.4xG against1.67
El Paso LocomotiveLoudoun United

Quality ng shooting

El Paso Locomotive: Balanced ang styleLoudoun United: Balanced ang style
El Paso LocomotiveLoudoun United
Accuracy ng shots on target36%34%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.340.26

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

El Paso Locomotive ang 88% better sa: form sa last 5 matches.

3 pts / match - El Paso Locomotive · 1.6 pts / match - Loudoun United

El Paso Locomotive
WWWWW
5 straight wins
Result split ngayong season
50% W18% D32% L
Season record (W-D-L)
11-4-7
1.68 pts / match · goal difference +7
Last 5 (W-D-L)
5-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
5-2-3
Last 5 sa home
4-1-0
DWWWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 0.2xG: 1.73Opponent xG: 1.24BTTS: 20%Over 2.5: 40%
Loudoun United
WWLDD
Result split ngayong season
15% W55% D30% L
Season record (W-D-L)
3-11-6
1.00 pts / match · goal difference -9
Last 5 (W-D-L)
2-2-1
1.60 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-3-3
Last 5 sa away
1-2-2
LDLWD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.6Goals na na-concede: 0.2xG: 1.66Opponent xG: 1.49BTTS: 0%Over 2.5: 0%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

El Paso Locomotive ang 51% better sa: goals scored per match.

1.59 goals / match - El Paso Locomotive · 1.05 goals / match - Loudoun United

El Paso Locomotive ang 18% better sa: goals conceded per match.

1.27 goals / match - El Paso Locomotive · 1.5 goals / match - Loudoun United

Scoring profile ng El Paso Locomotive: napakalakas

Nakaka-score ang El Paso Locomotive sa 86% ng matches (19 sa 22 matches), habang may clean sheet ang Loudoun United sa 40% (8 sa 20 matches).

Scoring profile ng Loudoun United: malakas

Nakaka-score ang Loudoun United sa 70% ng matches (14 sa 20 matches), habang may clean sheet ang El Paso Locomotive sa 32% (7 sa 22 matches).

35Goals na na-score (season)21
El Paso LocomotiveLoudoun United
28Goals na na-concede (season)30
El Paso LocomotiveLoudoun United
2.86Average ng goals sa match2.55
El Paso LocomotiveLoudoun United
8Goals na na-score (last 5)3
El Paso LocomotiveLoudoun United
1Goals na na-concede (last 5)1
El Paso LocomotiveLoudoun United

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

86%1 goal70%
El Paso LocomotiveLoudoun United
50%2 goals30%
El Paso LocomotiveLoudoun United
18%3 goals5%
El Paso LocomotiveLoudoun United
5%4 goals0%
El Paso LocomotiveLoudoun United

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

68%1 goal60%
El Paso LocomotiveLoudoun United
36%2 goals45%
El Paso LocomotiveLoudoun United
14%3 goals30%
El Paso LocomotiveLoudoun United
9%4 goals15%
El Paso LocomotiveLoudoun United

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

27%BTTS sa half-time20%
El Paso LocomotiveLoudoun United
14%BTTS sa parehong halves20%
El Paso LocomotiveLoudoun United
36%Naka-score sa parehong halves25%
El Paso LocomotiveLoudoun United

BTTS at goal count

45%Min. 3 goals at BTTS45%
El Paso LocomotiveLoudoun United
14%Min. 3 goals na walang BTTS0%
El Paso LocomotiveLoudoun United
20%BTTS - last 50%
El Paso LocomotiveLoudoun United

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

82%Min. 1 goal bago ang half-time60%
El Paso LocomotiveLoudoun United
45%Min. 2 goals bago ang half-time30%
El Paso LocomotiveLoudoun United
23%Min. 3 goals bago ang half-time5%
El Paso LocomotiveLoudoun United

2nd half

82%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time70%
El Paso LocomotiveLoudoun United
36%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time50%
El Paso LocomotiveLoudoun United
14%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time30%
El Paso LocomotiveLoudoun United

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

El Paso Locomotive ang 72% better sa: form sa first half (half-time points).

1.55 pts / match - El Paso Locomotive · 0.9 pts / match - Loudoun United

El Paso Locomotive - state sa half-time
41% nangunguna32% tabla27% nahuhuli
Loudoun United - state sa half-time
10% nangunguna60% tabla30% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.55Points bawat match (1st half)0.9
El Paso LocomotiveLoudoun United
0.91Goals na na-score (1st half)0.35
El Paso LocomotiveLoudoun United
0.59Goals na na-concede (1st half)0.65
El Paso LocomotiveLoudoun United
1.5Average ng goals (1st half)1
El Paso LocomotiveLoudoun United
55%Clean sheet bago ang half-time50%
El Paso LocomotiveLoudoun United
36%Walang goal bago ang half-time70%
El Paso LocomotiveLoudoun United

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.32Points bawat match (2nd half)1.1
El Paso LocomotiveLoudoun United
0.68Goals na na-score (2nd half)0.7
El Paso LocomotiveLoudoun United
0.68Goals na na-concede (2nd half)0.85
El Paso LocomotiveLoudoun United
1.36Average ng goals (2nd half)1.55
El Paso LocomotiveLoudoun United
45%Clean sheet pagkatapos ng half-time45%
El Paso LocomotiveLoudoun United
41%Walang goal pagkatapos ng half-time35%
El Paso LocomotiveLoudoun United

El Paso Locomotive - mga result sa second half

32% W36% D32% L
34
Half-time points
20
Half-time goals
+7
Goal difference sa 1st half
29
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
1.55
PPG bago ang half-time
Lead holding122%

Leading sa half-time sa 41% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Stable ang defence sa buong match.

Loudoun United - mga result sa second half

20% W50% D30% L
18
Half-time points
7
Half-time goals
-6
Goal difference sa 1st half
22
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
0.90
PPG bago ang half-time
Lead holding150%

Leading sa half-time sa 10% ng matches at nananalo sa 15%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

El Paso Locomotive - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.201.80
Goals na na-score / match1.00.6
Goals na na-concede / match0.00.2
Average ng goals sa match1.00.8
1 goal60%40%
2 goals20%20%
3 goals20%20%
Clean sheet100%80%
No goal40%60%
Goal difference+5+2
Half-time: 60% nangunguna - 40% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 5
Loudoun United - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.60
Goals na na-score / match0.20.4
Goals na na-concede / match0.00.2
Average ng goals sa match0.20.6
1 goal20%60%
2 goals0%0%
3 goals0%0%
Clean sheet100%80%
No goal80%60%
Goal difference+1+1
Half-time: 20% nangunguna - 80% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

El Paso Locomotive
Na-scoreNa-concede
6
3
0-15
7
4
16-30
7
6
31-45
9
4
46-60
1
5
61-75
5
6
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (9 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (6). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Loudoun United
Na-scoreNa-concede
2
4
0-15
2
7
16-30
3
2
31-45
4
5
46-60
5
5
61-75
5
7
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (7). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.71
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.5 : 1.2
Estimated na hati ng goals
home : away
101%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
55%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-8%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
60%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
4%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 25 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

El Paso Locomotive

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.14
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.18
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.05
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.13
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
106%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
108%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+1.32
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.2
Mga late goal
14% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 17% ang dumarating sa first 15 minutes.
14%

Loudoun United

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.23
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.22
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.39
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.17
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
89%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
100%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.60
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
24% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 10% ang dumarating sa first 15 minutes.
24%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng USL Championship.

Teams kumpara sa liga

El Paso LocomotiveLigaLoudoun United
Average ng goals sa match▲ 2.862.68▼ 2.55
Parehong teams naka-score▲ 55%53%▲ 55%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 59%48%▼ 45%
Clean sheets▲ 32%28%▲ 40%
Goal bago ang half-time▲ 82%64%▼ 60%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 82%78%▼ 70%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.68
Average goals bawat match
53%
Parehong teams naka-score
48%
Min. 3 goals (Over 2.5)
28%
Clean sheets
1.50
Home goals bawat match
1.18
Away goals bawat match
+27%
Advantage ng home attack
+21%
Advantage ng home defence
+18%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
64%
1 goal
33%
2 goals
11%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
78%
1 goal
46%
2 goals
21%
3 goals
8%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. El Paso LocomotiveGoalRubio Yovani Mu00e9ndez Rubin
  2. Loudoun UnitedGoalAbdellatif AboukouraAssist: Richard Aman
  3. El Paso LocomotiveGoalRubio Yovani Mu00e9ndez Rubin
  4. El Paso LocomotiveGoalRubio Yovani Mu00e9ndez Rubin
  5. El Paso LocomotiveSubstitutionPumasok: Robert CoronadoLumabas: Daniel Gomez
  6. Loudoun UnitedSubstitutionPumasok: Marcos Domingos DiasLumabas: Akil Watts
  7. El Paso LocomotiveYellow cardAlexis Méndez
  8. Loudoun UnitedSubstitutionPumasok: Sean YoungLumabas: James Murphy
  9. Loudoun UnitedSubstitutionPumasok: Christian TorresLumabas: Pacifique Niyongabire
  10. El Paso LocomotiveSubstitutionPumasok: Guillermo DiazLumabas: Alexis Méndez
  11. El Paso LocomotiveSubstitutionPumasok: Carl Fred SaintéLumabas: Eric Santana Calvillo Ramu00edrez
  12. El Paso LocomotiveYellow cardArturo Ortíz Martínez
  13. El Paso LocomotiveGoalCarl Fred SaintéAssist: Gabriel Torres

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): El Paso Locomotive 1 - 0 - 1 Loudoun United. Average ng goals 2.50, both teams scored sa 50% matches.

El Paso Locomotive FC
1 : 2
Loudoun United FC
Loudoun United
0 : 2
El Paso Locomotive

Mga madalas itanong

Ano ang result ng El Paso Locomotive vs Loudoun United?

Natapos ang USL Championship match sa score na El Paso Locomotive 4:1 Loudoun United. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng El Paso Locomotive at Loudoun United?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang El Paso Locomotive ng 1, ang Loudoun United ng 1, at 0 ang draws. Average goals: 2.50; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang El Paso Locomotive vs Loudoun United?

El Paso Locomotive scores 1.59 goals per match at Loudoun United 1.05. Ang USL Championship average ay 2.68 goals, may Over 2.5 sa 48% ng matches. BTTS: El Paso Locomotive 55%, Loudoun United 55%.

Ano ang current form ng El Paso Locomotive at Loudoun United?

Sa last 5 matches, ang El Paso Locomotive ay 5-0-0 (3.00 points per match), habang ang Loudoun United ay 2-2-1 (1.60 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng El Paso Locomotive vs Loudoun United?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.