Encarnación vs Resistencia: mga stats ng match
Encarnación vs Resistencia: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Encarnación laban sa Resistencia sa Division Intermedia (Paraguay). Nilaro ang match noong 2 October 2026. Final score: 0:3.
Current na form
Encarnación: 2-1-2 sa last five matches at 1.40 points per match. Resistencia: 1-0-4 at 0.60 points per match.
Stats ng goals
Encarnación ay may 0.96 goals na na-score at 1.38 na na-concede bawat match. Ang Resistencia naman ay may 1.08 na na-score at 1.23 na na-concede. Average ng liga: 2.59 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Encarnación 42%, Resistencia 58%. Over 2.5: Encarnación 38%, Resistencia 46%. League level: BTTS 56%, Over 2.5 46%.
xG, shots at style ng laro
Resistencia ang may mas mataas na xG per match: 1.44 vs 1.36. May average na 10.3 shots bawat match ang Encarnación, habang 10.0 naman ang Resistencia.
First at second half
Nangunguna ang Encarnación sa half-time sa 23% ng matches at nakaka-score ng 0.46 goals pagkatapos ng break. Para sa Resistencia, 27% at 0.58 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Encarnación: 31-45+ (7 goals). Resistencia: 76-90+ (8 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Division Intermedia: 2.59 goals per match, BTTS 56% at Over 2.5 46%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-2-1, average goals 2.33, at BTTS 67%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Bagama’t nasa ika-9 na puwesto ang Resistencia at ika-16 naman ang Encarnación, may sapat na dahilan ang home side para samantalahin ang mahinang form ng kanilang mga kalaban. Nanalo ang Encarnación sa 2 sa kanilang huling 5 matches at nakatanggap ng 5 goals sa mga iyon, habang isang beses lang nanalo ang Resistencia at nakatanggap ng 9 na goals. Sa home matches, average na 1,15 goals ang naiiiskor ng hosts at mayroon silang xG na 1,42, samantalang 0,69 goal lang ang average ng visitors sa away matches, na may xG na 1,15. Nanatiling kahinaan ng Encarnación ang depensa, na average na 1,85 goals ang tinatanggap nila sa home matches, kaya posibleng magtapos sa draw ang laban—lalo na’t nag-draw ang Resistencia sa 38% ng kanilang away matches. Gayunman, bahagyang pabor sa hosts ang mas mataas na kalidad ng kanilang chances at kasalukuyang form.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Nagkaroon ng BTTS sa 69% ng mga laban ng Encarnación at 46% ng mga match ng Resistencia, pero nakaiskor ang mga bisita sa bawat isa sa kanilang huling 5 laban. Sa panahong ito, parehong team ay may average na 1,2 goal bawat match, habang 1,8 goal naman ang tinatanggap ng Resistencia kada laro, kaya mas tumataas ang tsansa na makaiskor ang home team. Sa home games, average na 1,46 goal ang naibibigay ng Encarnación, na may xG na 1,71, habang average na 1,23 goal ang pinapayagan ng mga bisita, kaya nakakapagbigay rin ng scoring chances sa home team ang depensa nila. Ang pinakamalaking risk para sa “yes” pick ay ang atake ng Resistencia: away games, average na 0,69 goal lang ang naisko-score nila, at sa buong season, hindi sila nakaiskor sa 38% ng mga laban. Gayunman, 1,78 ang average xG nila sa huling 5 match, kaya bahagyang mas malamang ang scenario na parehong team ay maka-score. Ang BTTS No ay nangangahulugang may kahit isang team na hindi makaka-score—hindi ito awtomatikong 0:0, at hindi rin ibig sabihin na walang team na makakaiskor.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Sa mga laban ng Encarnación, may hindi bababa sa 2 goals sa 77% ng mga kaso, habang 62% naman sa mga laban ng Resistencia—kaya suportado ang pagpili ng Over 1.5 goals. Average na nakakapuntos ang home team ng 1,46 goals at nakaka-register ng 5,08 shots on target bawat match, samantalang average na nakakatanggap ang away team ng 1,23 goals. Kahit 0,69 goal lang ang average na naiiiskor ng Resistencia bawat match, nakapuntos ito ng average na 1,2 goals sa huling 5 matches, habang average namang nakatanggap ang Encarnación ng 1,0 goal sa parehong panahon. Hindi gaanong sigurado ang mas mataas na Goal line: natapos sa Over 2.5 goals ang 62% ng mga laban ng home team, pero 31% lang ng mga laban ng away team. Kaya ang pinakamalakas na signal ay para sa higit sa 1.5 goals.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang pinakamalakas na signal ay ang pag- lamang ng Encarnación sa first half at paghawak sa bentahe hanggang dulo: nananalo ang home team sa 46% ng mga laban, habang 15% lang para sa Resistencia. Suportado ang ganitong simula ng huling limang laro, kung saan dalawang beses nang lamang sa first half ang home team, samantalang tatlong beses namang dehado ang away team sa puntong iyon at nakakakuha sila ng average na 1.4 na goal bago mag-half-time. Sa buong season, average na 1.46 na goal kada laro ang Encarnación kumpara sa 0.69 ng Resistencia, at lamang din sila sa xG, 1.71 kontra 1.15, kaya mas mataas ang tsansa ng home team na manalo. Mahalagang alternatibo pa rin ang tabla sa half-time, dahil tabla ang score nang mag-half-time ang Encarnación sa 54% ng mga laro. Banta sa paghawak nila sa lamang ang performance ng away team pagkatapos ng break: sa huling limang laro, average silang nakapagtala ng 0.8 goal sa second half, habang 0.2 lang ang home team; gayunpaman, dahil sa lamang ng Encarnación bago mag-break at sa kanilang mas mahusay na scoring record ngayong season, 1/1 ang pinapaborang scenario.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Encarnación | Resistencia | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 41% | 38% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.13 | 0.14 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.22 | 0.28 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Encarnación ang 133% better sa: form sa last 5 matches.
1.4 pts / match - Encarnación · 0.6 pts / match - Resistencia
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Resistencia ang 13% better sa: goals scored per match.
0.96 goals / match - Encarnación · 1.08 goals / match - Resistencia
Resistencia ang 12% better sa: goals conceded per match.
1.38 goals / match - Encarnación · 1.23 goals / match - Resistencia
Nakaka-score ang Encarnación sa 54% ng matches (14 sa 26 matches), habang may clean sheet ang Resistencia sa 31% (8 sa 26 matches).
Nakaka-score ang Resistencia sa 77% ng matches (20 sa 26 matches), habang may clean sheet ang Encarnación sa 15% (4 sa 26 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Encarnación
Over / Under - Resistencia
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Resistencia ang 10% better sa: form sa first half (half-time points).
1.15 pts / match - Encarnación · 1.27 pts / match - Resistencia
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Encarnación - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 23% ng matches at nananalo sa 23%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Resistencia - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 27% ng matches at nananalo sa 31%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.60 | 0.80 |
| Goals na na-score / match | 1.0 | 0.2 |
| Goals na na-concede / match | 0.2 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 1.2 | 1.0 |
| 1 goal | 60% | 80% |
| 2 goals | 40% | 20% |
| 3 goals | 20% | 0% |
| Clean sheet | 80% | 40% |
| No goal | 60% | 80% |
| Goal difference | +4 | -3 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.40 | 2.00 |
| Goals na na-score / match | 0.4 | 0.8 |
| Goals na na-concede / match | 1.4 | 0.4 |
| Average ng goals sa match | 1.8 | 1.2 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 80% | 20% |
| 3 goals | 20% | 20% |
| Clean sheet | 20% | 80% |
| No goal | 60% | 20% |
| Goal difference | -5 | +2 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (9). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (7). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Encarnación
Resistencia
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Division Intermedia.
Teams kumpara sa liga
| Encarnación | Liga | Resistencia | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 2.35 | 2.59 | ▼ 2.31 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 42% | 56% | ▲ 58% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 38% | 46% | • 46% |
| Clean sheets | ▼ 15% | 26% | ▲ 31% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 58% | 65% | ▲ 69% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 81% | 75% | ▼ 65% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Away team
Other recorded players
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (3): Encarnación 0 - 2 - 1 Resistencia. Average ng goals 2.33, both teams scored sa 67% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Encarnación vs Resistencia?
Natapos ang Division Intermedia match sa score na Encarnación 0:3 Resistencia. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Encarnación at Resistencia?
Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Encarnación ng 0, ang Resistencia ng 1, at 2 ang draws. Average goals: 2.33; BTTS: 67%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Encarnación vs Resistencia?
Encarnación scores 0.96 goals per match at Resistencia 1.08. Ang Division Intermedia average ay 2.59 goals, may Over 2.5 sa 46% ng matches. BTTS: Encarnación 42%, Resistencia 58%.
Ano ang current form ng Encarnación at Resistencia?
Sa last 5 matches, ang Encarnación ay 2-1-2 (1.40 points per match), habang ang Resistencia ay 1-0-4 (0.60 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Encarnación vs Resistencia?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


