FC Cincinnati II vs Philadelphia Union II: mga stats ng match
FC Cincinnati II vs Philadelphia Union II: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang FC Cincinnati II laban sa Philadelphia Union II sa MLS Next Pro (United States). Nilaro ang match noong 30 August 2026. Venue: Northern Kentucky University Stadium. Final score: 2:3.
Current na form
FC Cincinnati II: 1-0-4 sa last five matches at 0.60 points per match. Philadelphia Union II: 2-1-2 at 1.40 points per match.
Stats ng goals
FC Cincinnati II ay may 1.13 goals na na-score at 2.25 na na-concede bawat match. Ang Philadelphia Union II naman ay may 1.25 na na-score at 1.50 na na-concede. Average ng liga: 3.30 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: FC Cincinnati II 54%, Philadelphia Union II 54%. Over 2.5: FC Cincinnati II 71%, Philadelphia Union II 54%. League level: BTTS 62%, Over 2.5 66%.
xG, shots at style ng laro
Halos pareho ang xG per match ng dalawang teams. May average na 10.1 shots bawat match ang FC Cincinnati II, habang 10.6 naman ang Philadelphia Union II.
First at second half
Nangunguna ang FC Cincinnati II sa half-time sa 13% ng matches at nakaka-score ng 0.71 goals pagkatapos ng break. Para sa Philadelphia Union II, 25% at 0.63 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
FC Cincinnati II: 76-90+ (7 goals). Philadelphia Union II: 16-30 (8 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
MLS Next Pro: 3.30 goals per match, BTTS 62% at Over 2.5 66%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 6 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-6, average goals 2.67, at BTTS 67%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Mas mataas ang puwesto ng Philadelphia Union II sa standings, at sa huling limang matches ay nakakuha sila ng 7 points kumpara sa 3 points lamang ng FC Cincinnati II. Napakahina ng current defensive form ng hosts: sa kanilang huling limang laro, nakapag-concede sila ng hanggang 18 goals, o 3,6 bawat match, at natalo sa 4 sa 5 na iyon. Totoo na ang Cincinnati II ay may bahagyang mas magandang home goalscoring average kaysa sa away average ng kalaban, 1,50 kumpara sa 1,25, pati na rin ng mas mataas na xG, 1,32 kumpara sa 1,15. Gayunpaman, dapat samantalahin ng visitors ang defensive instability ng hosts, lalo na't sa buong season ay nakapagtala sila ng 9 wins, habang 5 lamang ang Cincinnati II. Posibleng maging open ang match dahil sa away games, hinahayaan ng Philadelphia Union II ang mga kalaban na magkaroon ng average xG na 1,98 at nakapagpanatili lamang ng clean sheet sa 8% ng mga laban, ngunit bahagyang mas pabor pa rin ang chances sa panig ng visitors.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Mas lumalakas ang signal para sa goals mula sa parehong panig dahil sa kasalukuyang form: sa huling 5 matches, parehong nagtala ng BTTS sa 80% ng kanilang mga laro ang FC Cincinnati II at Philadelphia Union II, kumpara sa league average na 62%. Sa panahong ito, ang home team ay nag-score ng average na 1,6 goals at nakapag-concede ng hanggang 3,6, habang ang away team naman ay umiskor ng 1,8 goals at nakatanggap ng 2,6. Ang Philadelphia Union II ay may 8% lamang na clean sheets ngayong season, at mataas ang kanilang average xG against na 1,98, kaya malinaw itong pabor sa goal ng Cincinnati. Samantala, ang depensa ng home team ay nagbibigay ng average na xG na 1,43, at kahit 42% ng kanilang season matches ay nagtapos na walang goal na na-score, mas effective ngayon ang mga bisita, na nakapagtala ng 9 goals sa kanilang huling limang appearances. Ang season BTTS rates na 58% para sa Cincinnati at 50% para sa Philadelphia ay mas mababa kaysa sa form nitong mga nakaraang linggo, kaya ang pinaka-malamang na scenario ay parehong maka-score ang dalawang koponan—BTTS Yes.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang strongest pick ay over 1.5, dahil sa 92% ng mga laro ng season, nakapag-concede ang Philadelphia ng at least isang goal, habang nakapagtala naman ng goal ang FC Cincinnati II sa 75% ng kanilang matches. Papasok din ang parehong teams sa match na may very open form: nag-concede ang Cincinnati ng 18 goals sa kanilang last 5 appearances, o 3.6 per match, habang pumayag ang Philadelphia sa 13 goals, average na 2.6. Sa parehong limang matches, ang hosts ay nag-average ng 1.6 goals, ang visitors naman ay 1.8, at ang dalawang teams ay nagtapos above 2.5 goals sa 100% at 80% ng mga laban ayon sa pagkakasunod. Kinukumpirma rin ng recent xG averages ang kanilang attacking potential: 1.31 para sa Cincinnati at 1.51 para sa Philadelphia, habang mataas din ang xG na ipinapahintulot ng kanilang mga depensa, na nasa 2.15 at 1.93. Ang goal line na 1.5 ay nagbibigay ng mas malinaw na safety margin kumpara sa over 2.5, bagama’t ang forecast na 3.3 goals ay nagpapakita rin ng realistic chance para sa mas goal-filled na laban.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang draw sa HT/FT ay isang realistic na scenario dahil ang FC Cincinnati II ay tabla pagkatapos ng 45 minuto sa 6 sa 12 nilang matches (50%), habang 1.25 goals lang ang average ng home team sa first half. Mas madalas namang mabagal ang simula ng Philadelphia Union II, na lamang ang kalaban sa halftime sa 55% ng kanilang away matches, pero mas open ang naging last five games ng dalawang team: ang hosts ay average na nakapag-concede ng 1.8 goals bago ang break, habang ang visitors ay umabot sa 2.25. Pagkatapos ng halftime, napupunta ang advantage sa Philadelphia, na sa last five matches ay may average na 1.0 goal scored at 0.75 conceded, samantalang ang Cincinnati ay may 0.6 scored at 1.8 conceded. Mas maganda rin ang current points form ng visitors, na average na nakakakuha ng 1.4 points sa kanilang last five matches kumpara sa 0.6 ng hosts. Kaya ang pinaka-malamang na resulta ay tabla sa first half, bago tuluyang magdesisyon ang Philadelphia Union II sa second half.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| FC Cincinnati II | Philadelphia Union II | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 36% | 38% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.13 | 0.12 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.31 | 0.31 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Philadelphia Union II ang 133% better sa: form sa last 5 matches.
0.6 pts / match - FC Cincinnati II · 1.4 pts / match - Philadelphia Union II
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Philadelphia Union II ang 11% better sa: goals scored per match.
1.13 goals / match - FC Cincinnati II · 1.25 goals / match - Philadelphia Union II
Philadelphia Union II ang 50% better sa: goals conceded per match.
2.25 goals / match - FC Cincinnati II · 1.5 goals / match - Philadelphia Union II
Nakaka-score ang FC Cincinnati II sa 67% ng matches (16 sa 24 matches), habang may clean sheet ang Philadelphia Union II sa 17% (4 sa 24 matches).
Nakaka-score ang Philadelphia Union II sa 67% ng matches (16 sa 24 matches), habang may clean sheet ang FC Cincinnati II sa 13% (3 sa 24 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - FC Cincinnati II
Over / Under - Philadelphia Union II
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Philadelphia Union II ang 65% better sa: form sa first half (half-time points).
0.71 pts / match - FC Cincinnati II · 1.17 pts / match - Philadelphia Union II
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
FC Cincinnati II - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 13% ng matches at nananalo sa 21%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
Philadelphia Union II - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 25% ng matches at nananalo sa 38%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 0.60 |
| Goals na na-score / match | 1.0 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 1.8 | 1.8 |
| Average ng goals sa match | 2.8 | 2.4 |
| 1 goal | 80% | 100% |
| 2 goals | 80% | 80% |
| 3 goals | 60% | 40% |
| Clean sheet | 20% | 0% |
| No goal | 40% | 80% |
| Goal difference | -4 | -6 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 1.60 |
| Goals na na-score / match | 0.8 | 0.8 |
| Goals na na-concede / match | 1.8 | 0.6 |
| Average ng goals sa match | 2.6 | 1.4 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 80% | 60% |
| 3 goals | 40% | 0% |
| Clean sheet | 20% | 60% |
| No goal | 60% | 40% |
| Goal difference | -5 | +1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (12). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (9). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
FC Cincinnati II
Philadelphia Union II
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng MLS Next Pro.
Teams kumpara sa liga
| FC Cincinnati II | Liga | Philadelphia Union II | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | • 3.38 | 3.30 | ▼ 2.75 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 54% | 62% | ▼ 54% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 71% | 66% | ▼ 54% |
| Clean sheets | ▼ 13% | 21% | ▼ 17% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 83% | 76% | ▼ 71% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 88% | 84% | ▼ 71% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Head-to-head
Mga recent meeting (6): FC Cincinnati II 0 - 0 - 6 Philadelphia Union II. Average ng goals 2.67, both teams scored sa 67% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng FC Cincinnati II vs Philadelphia Union II?
Natapos ang MLS Next Pro match sa score na FC Cincinnati II 2:3 Philadelphia Union II. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng FC Cincinnati II at Philadelphia Union II?
Sa huling 6 head-to-head matches, nanalo ang FC Cincinnati II ng 0, ang Philadelphia Union II ng 6, at 0 ang draws. Average goals: 2.67; BTTS: 67%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang FC Cincinnati II vs Philadelphia Union II?
FC Cincinnati II scores 1.13 goals per match at Philadelphia Union II 1.25. Ang MLS Next Pro average ay 3.30 goals, may Over 2.5 sa 66% ng matches. BTTS: FC Cincinnati II 54%, Philadelphia Union II 54%.
Ano ang current form ng FC Cincinnati II at Philadelphia Union II?
Sa last 5 matches, ang FC Cincinnati II ay 1-0-4 (0.60 points per match), habang ang Philadelphia Union II ay 2-1-2 (1.40 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng FC Cincinnati II vs Philadelphia Union II?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


