FC Dallas vs Los Angeles FC: mga stats ng match
FC Dallas vs Los Angeles FC: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang FC Dallas laban sa Los Angeles FC sa MLS (United States). Nilaro ang match noong 27 September 2026. Venue: Toyota Stadium. Final score: 1:0.
Current na form
FC Dallas: 3-2-0 sa last five matches at 2.20 points per match. Los Angeles FC: 1-3-1 at 1.20 points per match.
Stats ng goals
FC Dallas ay may 1.88 goals na na-score at 1.62 na na-concede bawat match. Ang Los Angeles FC naman ay may 1.59 na na-score at 1.07 na na-concede. Average ng liga: 3.21 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: FC Dallas 65%, Los Angeles FC 44%. Over 2.5: FC Dallas 69%, Los Angeles FC 52%. League level: BTTS 63%, Over 2.5 63%.
xG, shots at style ng laro
Los Angeles FC ang may mas mataas na xG per match: 1.59 vs 1.38. May average na 12.1 shots bawat match ang FC Dallas, habang 14.3 naman ang Los Angeles FC.
First at second half
Nangunguna ang FC Dallas sa half-time sa 35% ng matches at nakaka-score ng 0.88 goals pagkatapos ng break. Para sa Los Angeles FC, 37% at 0.81 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
FC Dallas: 76-90+ (14 goals). Los Angeles FC: 31-45+ (10 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
MLS: 3.21 goals per match, BTTS 63% at Over 2.5 63%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-1, average goals 1.00, at BTTS 0%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Unbeaten ang FC Dallas sa kanilang huling limang matches, na may 3 panalo at 2 draws, habang isang beses lang nanalo ang Los Angeles FC sa parehong period, kasama ang 3 draws at isang talo. Sa home ground, average na nakakaiskor ang hosts ng 2,00 goals kada match—malinaw na mas mataas kaysa sa 1,29 goals na naitatala ng LAFC sa away games—at nasa 17% ang kanilang shot conversion kumpara sa 9% ng kalaban. Bahagyang mas mababa ang quality ng chances na nalilikha ng Dallas ayon sa xG, 1,39 kumpara sa 1,50, ngunit hinahayaan ng LAFC ang opponents na makabuo ng mas mataas na xG sa away, umaabot sa 1,62 kada match. Mas solid statistically ang depensa ng visitors, na 1,29 goals kada match ang kanilang kino-concede kumpara sa 1,67 ng Dallas, pero may edge ang hosts sa form at home advantage. Ang mataas na draw rate ng dalawang teams sa home at away, 42% at 43% ayon sa pagkakasunod, ay nagpapataas ng posibilidad ng isang dikit na laban; gayunpaman, mas malamang pa rin ang isang narrow win para sa FC Dallas.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Ang kasalukuyang porma ay malinaw na pabor sa pag-score ng parehong koponan: nagkaroon ng BTTS sa 80% ng huling 5 laban ng FC Dallas, habang 60% naman para sa Los Angeles FC. Sa panahong ito, average na naka-score ang home team ng 2,2 goals at nakapag-concede ng 1,6, habang ang away team ay parehong naka-score at nakapag-concede ng 1,4 goals bawat match. Kinukumpirma ng xG sa huling limang appearances ang kanilang attacking potential: 1,56 para sa Dallas at 1,66 para sa LAFC, habang ang xG against ay nasa 1,55 at 1,87. Nakapagpanatili ang Dallas ng clean sheet sa 62% ng buong season, na isang argumento para sa BTTS No, pero malinaw na mas mahina ang kanilang recent defensive form kumpara sa season average. Sinusuportahan din ang pick na BTTS Yes ng fact na ang season-long rate ng parehong teams na nakaka-score ay 63% sa MLS, at ang kasalukuyang data ng dalawang koponan ay kapantay o mas mataas sa level na ito.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang FC Dallas ay may average na 1,92 goals sa home matches, habang ang Los Angeles FC ay nagko-concede ng 1,29 goals sa away, na sumusuporta sa mataas na attacking potential ng hosts. Sa kanilang huling limang matches, nakapagtala ang Dallas ng 11 goals at nakatanggap ng 8, samantalang ang LAFC ay may 7 goals scored at 7 conceded, kaya parehong nasasangkot ang dalawang teams sa open games nitong mga nakaraan. Ang 1,5 goal line ay na-cover sa 69% ng matches ng Dallas at 71% ng matches ng LAFC, habang ang league average ay umaabot sa 3,21 goals bawat laro. Bukod dito, ang huling limang matches ay nagtapos sa higit sa 2,5 goals sa 80% ng mga laro ng Dallas at 60% ng LAFC, kahit na ang matibay na depensa ng hosts ngayong season ay nagpapababa ng confidence para sa mas matataas na lines. Kaya ang pinakamalakas na edge ay nasa Over 1,5, dahil dalawang goals lang ang kailangan para pumasok ito, kumpara sa projected na 3,10 goals.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Nanalo ang FC Dallas sa 62% ng kanilang mga laban, may average na 1.92 goals scored at 0.85 goals conceded lang, habang 21% lang ang win rate ng Los Angeles FC at average silang nakakatanggap ng 1.29 goals. Ang hosts ay lamang sa first half sa 38% ng mga laban, habang ang kalaban ay nasa trailing position pagkatapos ng first half sa 43% ng games—malinaw nitong pinapalakas ang posibilidad na manguna na ang Dallas bago ang halftime. Nakapag-clean sheet ang depensa ng Dallas sa 85% ng first halves, na may average na 0.23 goals conceded, samantalang 0.57 goal lang bawat match ang naii-score ng LAFC bago ang halftime. Pagkatapos ng break, may advantage pa rin ang hosts: average silang nakakaiskor ng 0.92 goal, at sa kanilang huling limang laban ay 2.2 goals kada game ang kanilang scoring rate, kumpara sa 1.4 ng mga bisita. Kaya ang pinaka-malamang na scenario sa HT/FT ay mangunguna ang FC Dallas sa first half at panalo pa rin sa dulo.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| FC Dallas | Los Angeles FC | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 39% | 33% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.11 | 0.11 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.40 | 0.34 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
FC Dallas ang 83% better sa: form sa last 5 matches.
2.2 pts / match - FC Dallas · 1.2 pts / match - Los Angeles FC
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
FC Dallas ang 18% better sa: goals scored per match.
1.88 goals / match - FC Dallas · 1.59 goals / match - Los Angeles FC
Los Angeles FC ang 51% better sa: goals conceded per match.
1.62 goals / match - FC Dallas · 1.07 goals / match - Los Angeles FC
Nakaka-score ang FC Dallas sa 73% ng matches (19 sa 26 matches), habang may clean sheet ang Los Angeles FC sa 48% (13 sa 27 matches).
Nakaka-score ang Los Angeles FC sa 81% ng matches (22 sa 27 matches), habang may clean sheet ang FC Dallas sa 19% (5 sa 26 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - FC Dallas
Over / Under - Los Angeles FC
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
FC Dallas - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 35% ng matches at nananalo sa 46%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
Los Angeles FC - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 37% ng matches at nananalo sa 41%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.60 | 1.80 |
| Goals na na-score / match | 1.0 | 1.2 |
| Goals na na-concede / match | 0.8 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 1.8 | 2.0 |
| 1 goal | 60% | 80% |
| 2 goals | 40% | 80% |
| 3 goals | 40% | 40% |
| Clean sheet | 60% | 20% |
| No goal | 40% | 20% |
| Goal difference | +1 | +2 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 2.00 | 1.00 |
| Goals na na-score / match | 0.8 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 1.4 | 1.4 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 40% | 40% |
| 3 goals | 20% | 20% |
| Clean sheet | 60% | 40% |
| No goal | 40% | 40% |
| Goal difference | +1 | -1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (14 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (10). Balance ng late goals (76-90): +9 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (10 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (6). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
FC Dallas
Los Angeles FC
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng MLS.
Teams kumpara sa liga
| FC Dallas | Liga | Los Angeles FC | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▲ 3.50 | 3.21 | ▼ 2.67 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 65% | 63% | ▼ 44% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 69% | 63% | ▼ 52% |
| Clean sheets | ▼ 19% | 21% | ▲ 48% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 69% | 77% | ▼ 67% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 73% | 82% | • 81% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Nakaraang meeting: FC Dallas 0 - 0 - 1 Los Angeles FC. Average ng goals 1.00, both teams scored sa 0% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng FC Dallas vs Los Angeles FC?
Natapos ang MLS match sa score na FC Dallas 1:0 Los Angeles FC. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang FC Dallas vs Los Angeles FC?
FC Dallas scores 1.88 goals per match at Los Angeles FC 1.59. Ang MLS average ay 3.21 goals, may Over 2.5 sa 63% ng matches. BTTS: FC Dallas 65%, Los Angeles FC 44%.
Ano ang current form ng FC Dallas at Los Angeles FC?
Sa last 5 matches, ang FC Dallas ay 3-2-0 (2.20 points per match), habang ang Los Angeles FC ay 1-3-1 (1.20 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng FC Dallas vs Los Angeles FC?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


