Poland - 3 Liga Group 2Updated ang data noong October 18, 2026

Flota Świnoujście vs Wda Świecie: mga stats ng match

Flota Świnoujście vs Wda Świecie: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Flota Świnoujście laban sa Wda Świecie sa 3 Liga Group 2 (Poland). Nilaro ang match noong 9 May 2026. Final score: 0:3.

Current na form

Flota Świnoujście: 2-1-2 sa last five matches at 1.40 points per match. Wda Świecie: 3-1-1 at 2.00 points per match.

Stats ng goals

Flota Świnoujście ay may 1.52 goals na na-score at 1.48 na na-concede bawat match. Ang Wda Świecie naman ay may 1.31 na na-score at 1.62 na na-concede. Average ng liga: 2.94 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Flota Świnoujście 59%, Wda Świecie 48%. Over 2.5: Flota Świnoujście 55%, Wda Świecie 55%. League level: BTTS 52%, Over 2.5 56%.

xG, shots at style ng laro

Wda Świecie ang may mas mataas na xG per match: 1.38 vs 1.21. May average na 5.7 shots bawat match ang Flota Świnoujście, habang 10.1 naman ang Wda Świecie.

First at second half

Nangunguna ang Flota Świnoujście sa half-time sa 24% ng matches at nakaka-score ng 0.86 goals pagkatapos ng break. Para sa Wda Świecie, 14% at 0.72 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Flota Świnoujście: 76-90+ (13 goals). Wda Świecie: 76-90+ (13 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

3 Liga Group 2: 2.94 goals per match, BTTS 52% at Over 2.5 56%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-1, average goals 3.00, at BTTS 100%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Bet ko sa home win ng Flota Świnoujście: sa home nila nag-a-average ng 1.5 goals per match kumpara sa 0.86 goals ng Wda on the road. Flota rin ang mas agresibo sa shots (11.67 vs 9.92) at may clear advantage sa shots on target (5.33 vs 3). Mas efficient ang Flota sa finishing — 17% conversion sa home kontra 9% ng away team — at mas madalang silang goalless (21% ng matches without scoring vs 36% ng Wda), kaya higher chance nilang mag-tilt ng result. Defensively, Flota concedes 1.21 goals at home habang Wda concedes 1.64 on away matches; offensive xG 1.40 for Flota vs 1.23 for Wda, at xG against 1.43 vs 1.55, giving Flota a slight defensive edge. Sa last 5, Flota 2-1-2 with 7 scored and 9 conceded, habang Wda 3-1-1 with 10 scored and 8 conceded (average 2.0 pts vs Flota 1.4 pts), so guests have the better short-term form pero limited ng weaker away efficiency. Given higher conversion, more SOT at home and positive home goal difference (+4 vs guests’ -11 away), I assign Flota 60% chance, draw 20% atay Wda win 20%.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 3
2nd half

Stats ng match

37Possession (%)63
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
7Shots12
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
4Shots on target7
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
1.24xG1.58
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
4Corners4
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
72Dangerous attacks47
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
9Fouls10
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
0Cards0
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Flota ŚwinoujścieWda Świecie
1.52Goals na na-score / match1.31
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
1.48Goals na na-concede / match1.62
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
31%Average na possession46%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
2.14Shots on target bawat match3.62
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

5.66Shots bawat match10.14
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
2.14Shots on target3.62
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
26.8%Shot conversion12.9%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
31%Possession46%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
1.21xG for1.38
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
1.75xG against1.62
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

Quality ng shooting

Flota Świnoujście: Counter-attacking ang styleWda Świecie: Counter-attacking ang style
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
Accuracy ng shots on target38%36%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.210.14
Finishing (goals bawat shot on target)0.710.36

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Wda Świecie ang 43% better sa: form sa last 5 matches.

1.4 pts / match - Flota Świnoujście · 2 pts / match - Wda Świecie

Flota Świnoujście
WLLDW
Result split ngayong season
45% W21% D34% L
Season record (W-D-L)
13-6-10
1.55 pts / match · goal difference +1
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
6-4-4
Last 5 sa home
2-2-1
WWDLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 1.8xG: 1.22Opponent xG: 1.56BTTS: 60%Over 2.5: 60%
Wda Świecie
WLWDW
Result split ngayong season
45% W21% D34% L
Season record (W-D-L)
13-6-10
1.55 pts / match · goal difference -9
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
4-5-5
Last 5 sa away
1-3-1
LDDWD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 1.6xG: 1.37Opponent xG: 1.33BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Flota Świnoujście ang 16% better sa: goals scored per match.

1.52 goals / match - Flota Świnoujście · 1.31 goals / match - Wda Świecie

Flota Świnoujście ang 9% better sa: goals conceded per match.

1.48 goals / match - Flota Świnoujście · 1.62 goals / match - Wda Świecie

Scoring profile ng Flota Świnoujście: napakalakas

Nakaka-score ang Flota Świnoujście sa 83% ng matches (24 sa 29 matches), habang may clean sheet ang Wda Świecie sa 31% (9 sa 29 matches).

Scoring profile ng Wda Świecie: malakas

Nakaka-score ang Wda Świecie sa 72% ng matches (21 sa 29 matches), habang may clean sheet ang Flota Świnoujście sa 28% (8 sa 29 matches).

44Goals na na-score (season)38
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
43Goals na na-concede (season)47
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
3Average ng goals sa match2.93
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
7Goals na na-score (last 5)10
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
9Goals na na-concede (last 5)8
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

83%1 goal72%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
48%2 goals45%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
17%3 goals14%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
3%4 goals0%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

72%1 goal69%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
45%2 goals38%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
17%3 goals28%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
7%4 goals14%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

10%BTTS sa half-time21%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
0%BTTS sa parehong halves7%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
14%Naka-score sa parehong halves28%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

BTTS at goal count

52%Min. 3 goals at BTTS38%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
3%Min. 3 goals na walang BTTS17%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
60%BTTS - last 580%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

59%Min. 1 goal bago ang half-time62%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
28%Min. 2 goals bago ang half-time41%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
14%Min. 3 goals bago ang half-time10%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

2nd half

79%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time76%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
55%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time45%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
17%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time21%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Flota Świnoujście ang 18% better sa: form sa first half (half-time points).

1.14 pts / match - Flota Świnoujście · 0.97 pts / match - Wda Świecie

Flota Świnoujście - state sa half-time
24% nangunguna41% tabla34% nahuhuli
Wda Świecie - state sa half-time
14% nangunguna55% tabla31% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.14Points bawat match (1st half)0.97
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
0.52Goals na na-score (1st half)0.41
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
0.62Goals na na-concede (1st half)0.76
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
1.14Average ng goals (1st half)1.17
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
66%Clean sheet bago ang half-time52%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
66%Walang goal bago ang half-time66%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.48Points bawat match (2nd half)1.38
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
0.86Goals na na-score (2nd half)0.72
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
0.69Goals na na-concede (2nd half)0.79
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
1.55Average ng goals (2nd half)1.52
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
55%Clean sheet pagkatapos ng half-time52%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie
45%Walang goal pagkatapos ng half-time45%
Flota ŚwinoujścieWda Świecie

Flota Świnoujście - mga result sa second half

38% W34% D28% L
33
Half-time points
15
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
43
Second-half points
+5
Goal difference sa 2nd half
1.14
PPG bago ang half-time
Lead holding188%

Leading sa half-time sa 24% ng matches at nananalo sa 45%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Stable ang defence sa buong match.

Wda Świecie - mga result sa second half

31% W45% D24% L
28
Half-time points
12
Half-time goals
-10
Goal difference sa 1st half
40
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
0.97
PPG bago ang half-time
Lead holding321%

Leading sa half-time sa 14% ng matches at nananalo sa 45%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.0

Stable ang defence sa buong match.

Flota Świnoujście - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.001.60
Goals na na-score / match0.21.2
Goals na na-concede / match0.61.2
Average ng goals sa match0.82.4
1 goal60%100%
2 goals20%80%
3 goals0%40%
Clean sheet60%20%
No goal80%20%
Goal difference-20
Half-time: 20% nangunguna - 40% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
Wda Świecie - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.802.20
Goals na na-score / match0.61.4
Goals na na-concede / match0.80.8
Average ng goals sa match1.42.2
1 goal60%100%
2 goals40%60%
3 goals20%40%
Clean sheet40%40%
No goal60%0%
Goal difference-1+3
Half-time: 0% nangunguna - 80% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 40% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Flota Świnoujście
Na-scoreNa-concede
8
11
0-15
3
6
16-30
7
6
31-45
3
4
46-60
10
2
61-75
13
14
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (13 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (14). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Wda Świecie
Na-scoreNa-concede
9
8
0-15
2
8
16-30
6
8
31-45
3
7
46-60
5
9
61-75
13
7
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (13 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (9). Balance ng late goals (76-90): +6 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.96
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.6 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
101%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
54%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+1%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
60%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
5%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 20 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Flota Świnoujście

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.54
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.58
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.31
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.27
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
97%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
108%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.15
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
30% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 18% ang dumarating sa first 15 minutes.
30%

Wda Świecie

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.24
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.07
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+10.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.07
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
0.00
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
96%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
103%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.45
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
34% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 24% ang dumarating sa first 15 minutes.
34%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 3 Liga Group 2.

Teams kumpara sa liga

Flota ŚwinoujścieLigaWda Świecie
Average ng goals sa match• 3.002.94• 2.93
Parehong teams naka-score▲ 59%52%▼ 48%
Min. 3 goals (Over 2.5)• 55%56%• 55%
Clean sheets• 28%27%▲ 31%
Goal bago ang half-time▼ 59%69%▼ 62%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 79%73%▲ 76%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.94
Average goals bawat match
52%
Parehong teams naka-score
56%
Min. 3 goals (Over 2.5)
27%
Clean sheets
1.57
Home goals bawat match
1.37
Away goals bawat match
+15%
Advantage ng home attack
+13%
Advantage ng home defence
+4%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
69%
1 goal
35%
2 goals
17%
3 goals
6%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
73%
1 goal
45%
2 goals
23%
3 goals
11%
4 goals

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Nakaraang meeting: Flota Świnoujście 0 - 0 - 1 Wda Świecie. Average ng goals 3.00, both teams scored sa 100% matches.

Wda Świecie
2 : 1
Flota Świnoujście

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Flota Świnoujście vs Wda Świecie?

Natapos ang 3 Liga Group 2 match sa score na Flota Świnoujście 0:3 Wda Świecie. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Flota Świnoujście vs Wda Świecie?

Flota Świnoujście scores 1.52 goals per match at Wda Świecie 1.31. Ang 3 Liga Group 2 average ay 2.94 goals, may Over 2.5 sa 56% ng matches. BTTS: Flota Świnoujście 59%, Wda Świecie 48%.

Ano ang current form ng Flota Świnoujście at Wda Świecie?

Sa last 5 matches, ang Flota Świnoujście ay 2-1-2 (1.40 points per match), habang ang Wda Świecie ay 3-1-1 (2.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Flota Świnoujście vs Wda Świecie?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.