Fortaleza CEIF vs Millonarios: mga stats ng match
Fortaleza CEIF vs Millonarios: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Fortaleza CEIF laban sa Millonarios sa Categoria Primera A (Colombia). Nilaro ang match noong 9 October 2026. Venue: Estadio Metropolitano de Techo. Final score: 1:1.
Current na form
Fortaleza CEIF: 0-4-1 sa last five matches at 0.80 points per match. Millonarios: 2-3-0 at 1.80 points per match.
Stats ng goals
Fortaleza CEIF ay may 1.13 goals na na-score at 1.45 na na-concede bawat match. Ang Millonarios naman ay may 1.53 na na-score at 1.06 na na-concede. Average ng liga: 2.56 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Fortaleza CEIF 71%, Millonarios 59%. Over 2.5: Fortaleza CEIF 52%, Millonarios 50%. League level: BTTS 54%, Over 2.5 48%.
xG, shots at style ng laro
Millonarios ang may mas mataas na xG per match: 1.65 vs 1.24. May average na 11.6 shots bawat match ang Fortaleza CEIF, habang 15.6 naman ang Millonarios.
First at second half
Nangunguna ang Fortaleza CEIF sa half-time sa 19% ng matches at nakaka-score ng 0.71 goals pagkatapos ng break. Para sa Millonarios, 34% at 0.91 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Fortaleza CEIF: 76-90+ (13 goals). Millonarios: 46-60 (13 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Categoria Primera A: 2.56 goals per match, BTTS 54% at Over 2.5 48%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-2, average goals 3.67, at BTTS 67%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Pinaka-malamang ang draw: nagtabla ang Fortaleza sa 4 sa huling 5 matches, habang ang Millonarios naman ay nagtala ng 3 draw sa 5. Mas clinical sa scoring ang away team nitong mga nakaraang laro — umiskor sila ng 9 goals at nag-concede ng 5, samantalang naka-7 goals at nag-concede ng 10 ang home team — pero 24% lang ng away matches nila ang napapanalunan. Sa home turf, umaiskor ang Fortaleza ng average na 1,31 goals at nagko-concede ng 1,25, kaya mas solid ang record nito kumpara sa away average ng Millonarios na 1,41 goals scored at 1,47 conceded. Magkalapit ang kalidad ng chances na nalilikha: 1,42 ang home xG ng hosts at 1,50 naman ang away xG ng visitors, kaya mahirap pumili ng malinaw na favorite. Balanse ang magandang recent form ng Millonarios sa home advantage ng Fortaleza, pero maaaring maging decisive ang mas mahinang depensa ng hosts kung hindi mauuwi sa hatian ng puntos ang laban.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Ang pangunahing dahilan para pumanig sa goals mula sa parehong teams ay ang recent form: sa huling 5 matches, parehong nagtala ng BTTS ang Fortaleza CEIF at Millonarios sa 80% ng kanilang mga laro. Sa home, average na 1,67 goals ang nai-score ng hosts, na may xG na 1,82, habang average na 1,47 goals naman ang nae-concede ng visitors sa away, kaya posibleng makaiskor ang Fortaleza. Average na 1,41 goals ang naiiiskor ng Millonarios sa away at 12% lang ng mga laro nila ang natatapos nang hindi sila nakakaiskor, kahit napapanatili ng Fortaleza ang clean sheet sa home sa 53% ng matches. Nililimitahan ng solid na depensa ng hosts ang kumpiyansa sa prediction, pero ang average na 2,0 goals na na-concede nila sa huling 5 appearances ay nagpapalakas sa kaso para makaiskor ang visitors. Kaya bahagyang lamang ang BTTS “Yes” kaysa sa scenario kung saan hindi makaka-score ang kahit isang team.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Pinakamalakas ang signal para sa Over 1.5 goals: naabot ang threshold na ito sa 73% ng mga laban ng Fortaleza at 82% ng mga match ng Millonarios. Nakakaiskor ang home team ng average na 1.67 goals mula sa xG na 1.82, habang nakakaiskor naman ang away team ng 1.41 goals mula sa xG na 1.50, kaya may basehan ang dalawang team na makalikha ng scoring chances. Dagdag pa, average na 1.47 goals ang kinokonsede ng Millonarios at clean sheet lang ang naitatala nila sa 18% ng mga match, kaya mas tumitibay ang posibilidad na makaiskor ang Fortaleza. Sa huling limang laro, average na 3.4 goals ang naitala sa mga match ng home team at 2.8 goals naman sa mga match ng away team, pero nililimitahan ng solidong season-long defense ng Fortaleza, na 0.6 goals lang ang kinokonsede kada match, ang kumpiyansa sa mas matataas na Goal line. Kaya mas may malinaw na edge ang Over 1.5 goals kaysa Over 2.5 goals, sa projected total na 2.77 goals.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Malamang na tabla sa first half, dahil nagtapos sa draw ang Fortaleza sa unang 45 minuto ng 40% ng mga laban nito, habang 59% naman para sa Millonarios. Sa huling limang laro, 0.2 goal lang ang average ng home team bago ang halftime, samantalang 1.0 goal naman ang naiskor ng visitors sa parehong period. Kaya kahit mas maganda ang recent form ng Millonarios, hindi pa rin siguradong walang goal ang tabla sa halftime. Sinusuportahan ng kasalukuyang streak ang posibilidad ng draw pagkatapos ng 90 minuto: tabla ang 4 sa huling 5 laro ng Fortaleza, at 3 sa 5 naman para sa Millonarios. Pabor din sa home win ang season results—nanalo ang Fortaleza sa 53% ng mga laban kumpara sa 24% ng visitors—pero humihina ang signal na ito dahil wala silang panalo sa huling limang laro. Kaya ang draw sa halftime at draw sa dulo ang may pinakamataas na posibilidad bilang isang resulta, kahit maliit lang ang lamang nito sa panalo ng Fortaleza. HT/FT: X/X.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Fortaleza CEIF | Millonarios | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 33% | 38% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.11 | 0.11 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.30 | 0.26 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Millonarios ang 125% better sa: form sa last 5 matches.
0.8 pts / match - Fortaleza CEIF · 1.8 pts / match - Millonarios
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Millonarios ang 35% better sa: goals scored per match.
1.13 goals / match - Fortaleza CEIF · 1.53 goals / match - Millonarios
Millonarios ang 37% better sa: goals conceded per match.
1.45 goals / match - Fortaleza CEIF · 1.06 goals / match - Millonarios
Nakaka-score ang Fortaleza CEIF sa 81% ng matches (25 sa 31 matches), habang may clean sheet ang Millonarios sa 34% (11 sa 32 matches).
Nakaka-score ang Millonarios sa 84% ng matches (27 sa 32 matches), habang may clean sheet ang Fortaleza CEIF sa 23% (7 sa 31 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Fortaleza CEIF
Over / Under - Millonarios
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Millonarios ang 53% better sa: form sa first half (half-time points).
1 pts / match - Fortaleza CEIF · 1.53 pts / match - Millonarios
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Fortaleza CEIF - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 19% ng matches at nananalo sa 19%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
Millonarios - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 34% ng matches at nananalo sa 38%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.80 | 1.40 |
| Goals na na-score / match | 0.2 | 1.2 |
| Goals na na-concede / match | 1.0 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 1.2 | 2.2 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 40% | 80% |
| 3 goals | 0% | 60% |
| Clean sheet | 40% | 40% |
| No goal | 80% | 20% |
| Goal difference | -4 | +1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.60 | 2.00 |
| Goals na na-score / match | 0.8 | 1.0 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 0.4 |
| Average ng goals sa match | 1.4 | 1.4 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 40% | 40% |
| 3 goals | 20% | 20% |
| Clean sheet | 40% | 60% |
| No goal | 40% | 40% |
| Goal difference | +1 | +3 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (13 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (12). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (13 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (8). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Fortaleza CEIF
Millonarios
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Categoria Primera A.
Teams kumpara sa liga
| Fortaleza CEIF | Liga | Millonarios | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | • 2.58 | 2.56 | • 2.59 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 71% | 54% | ▲ 59% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 52% | 48% | ▲ 50% |
| Clean sheets | ▼ 23% | 27% | ▲ 34% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 74% | 68% | ▼ 59% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 84% | 78% | ▲ 84% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (3): Fortaleza CEIF 0 - 1 - 2 Millonarios. Average ng goals 3.67, both teams scored sa 67% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Fortaleza CEIF vs Millonarios?
Natapos ang Categoria Primera A match sa score na Fortaleza CEIF 1:1 Millonarios. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Fortaleza CEIF at Millonarios?
Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Fortaleza CEIF ng 0, ang Millonarios ng 2, at 1 ang draws. Average goals: 3.67; BTTS: 67%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Fortaleza CEIF vs Millonarios?
Fortaleza CEIF scores 1.13 goals per match at Millonarios 1.53. Ang Categoria Primera A average ay 2.56 goals, may Over 2.5 sa 48% ng matches. BTTS: Fortaleza CEIF 71%, Millonarios 59%.
Ano ang current form ng Fortaleza CEIF at Millonarios?
Sa last 5 matches, ang Fortaleza CEIF ay 0-4-1 (0.80 points per match), habang ang Millonarios ay 2-3-0 (1.80 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Fortaleza CEIF vs Millonarios?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


