GAIS vs AIK: mga stats ng match
GAIS vs AIK: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang GAIS laban sa AIK sa Allsvenskan (Sweden). Nilaro ang match noong 2 November 2026. Venue: Gamla Ullevi. Final score: 2:1.
Current na form
GAIS: 2-1-2 sa last five matches at 1.40 points per match. AIK: 1-2-2 at 1.00 points per match.
Stats ng goals
GAIS ay may 1.23 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang AIK naman ay may 1.62 na na-score at 1.73 na na-concede. Average ng liga: 2.88 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: GAIS 35%, AIK 73%. Over 2.5: GAIS 35%, AIK 69%. League level: BTTS 51%, Over 2.5 54%.
xG, shots at style ng laro
GAIS ang may mas mataas na xG per match: 1.67 vs 1.52. May average na 14.8 shots bawat match ang GAIS, habang 13.8 naman ang AIK.
First at second half
Nangunguna ang GAIS sa half-time sa 27% ng matches at nakaka-score ng 0.81 goals pagkatapos ng break. Para sa AIK, 19% at 0.92 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
GAIS: 46-60 (9 goals). AIK: 76-90+ (12 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Allsvenskan: 2.88 goals per match, BTTS 51% at Over 2.5 54%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 2-0-1, average goals 1.67, at BTTS 0%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
May bahagyang edge ang GAIS dahil sa home advantage: average na 0,46 goal lang ang ipinapaubaya nila kada home match at nagki-clean sheet sa 54% ng mga laro, samantalang 1,23 goal ang average na conceded ng AIK away at nagki-clean sheet lang sila sa 15% ng mga match. Mas mataas din ang quality ng chances na nalilikha ng home side — 1,78 ang kanilang home xG kumpara sa away xG ng AIK na 1,28. Gayunman, efficient ang mga bisita: kahit mas kaunti ang kanilang shots, average silang nakakaiskor ng 1,62 goal away, habang 1,31 naman ang average ng GAIS sa home. Walang malinaw na lamang batay sa recent form dahil tig-iisang panalo lang ang nakuha ng dalawang team sa limang match, habang 8 at 13 goals ang kanilang na-concede, ayon sa pagkakasunod. Kaya ang home win ang pinaka-malamang na single outcome, pero posible pa rin ang draw — nagtabla ang dalawang team sa 38% ng kanilang mga match na nilaro sa ganitong mga kondisyon.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Naganap ang BTTS sa 62% ng mga laban ng GAIS at 85% ng mga match ng AIK—mas mataas para sa parehong teams kaysa sa league average na 51%. Parehong average na 1,62 goals ang naii-score ng dalawang team, habang 2,23 goals naman kada match ang kinakayanan ng GAIS, kaya mas tumataas ang scoring chances ng away team. Samantala, nakakagawa ang GAIS ng chances na may average na 1,77 xG, habang pinapayagan ng AIK ang mga kalaban na makakuha ng 1,75 xG, kaya may sapat ding dahilan para umiskor ang home team. Sa huling limang match, nag-BTTS ang AIK sa bawat pagkakataon, bagama’t 40% lang ito para sa GAIS; pero sa panahong ito, average na 2,6 goals ang nakukuha ng mga kalaban ng away team. Kaya mas malamang na parehong maka-score ang dalawang team, bagama’t mahalagang risk pa rin ang kamakailang paghina ng finishing ng GAIS.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Parehong nag-a-average ang dalawang team ng 1,62 goal, at lumampas sa Goal line na 1,5 goal ang mga laban nila sa 85% ng mga pagkakataon. Kinukumpirma ng average xG na 1,77 ang offensive potential ng GAIS, habang pumapayag naman ang AIK na makagawa ang mga kalaban ng mga pagkakataong may average xG na 1,75. Samantala, umiskor ang AIK ng 12 goal sa huling 5 laban, habang nakapagtala ang GAIS ng 8 na na-concede sa parehong panahon, kaya mas tumataas ang posibilidad na makapuntos din ang away team. Bagama't nalampasan ang Goal line na 2,5 goal sa 69% ng mga laban ng dalawang team, Over 1,5 ang nagbibigay ng pinakamalakas na signal: sa forecast na 3,40 goal, tinataya ko sa 86% ang posibilidad nito.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Pinaka-malamang na starting point ang tabla sa half-time: tabla ang score pagdating ng break sa 77% ng mga laban ng AIK, kasama ang 4 sa huling 5, habang nangyari ito sa 38% ng mga laban ng GAIS. Pagkatapos ng break, lamang ang away team batay sa season-long record: average silang nakakakuha ng 1.77 points kada match kumpara sa 1.15 ng home team, at 15% lang ng mga laban ang talo nila kumpara sa 46% ng GAIS. Average na 1.23 goals ang natatanggap ng GAIS sa second half, habang 0.85 goals naman ang naipupuntos ng AIK—suportado nito ang posibilidad na sa second half mapagpasiyahan ang match. May risk pa rin ang X/2 pick, dahil mas mataas ang xG na nagagawa ng home team kaysa sa away team (1.77 kumpara sa 1.28), at average na 2.6 goals ang natanggap ng AIK sa huling 5 matches. Gayunpaman, dahil madalas tabla ang AIK sa half-time at mas maganda ang full-time record nito, X/2 ang pinakamalakas na single pick.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| GAIS | AIK | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 32% | 35% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.11 | 0.11 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.26 | 0.34 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
GAIS ang 40% better sa: form sa last 5 matches.
1.4 pts / match - GAIS · 1 pts / match - AIK
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
AIK ang 32% better sa: goals scored per match.
1.23 goals / match - GAIS · 1.62 goals / match - AIK
GAIS ang 73% better sa: goals conceded per match.
1 goals / match - GAIS · 1.73 goals / match - AIK
Nakaka-score ang GAIS sa 69% ng matches (18 sa 26 matches), habang may clean sheet ang AIK sa 15% (4 sa 26 matches).
Nakaka-score ang AIK sa 81% ng matches (21 sa 26 matches), habang may clean sheet ang GAIS sa 42% (11 sa 26 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - GAIS
Over / Under - AIK
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
GAIS ang 17% better sa: form sa first half (half-time points).
1.35 pts / match - GAIS · 1.15 pts / match - AIK
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
GAIS - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 27% ng matches at nananalo sa 35%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
AIK - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 19% ng matches at nananalo sa 38%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.80 | 1.20 |
| Goals na na-score / match | 0.6 | 0.8 |
| Goals na na-concede / match | 0.2 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 0.8 | 1.8 |
| 1 goal | 60% | 100% |
| 2 goals | 20% | 40% |
| 3 goals | 0% | 20% |
| Clean sheet | 80% | 40% |
| No goal | 40% | 40% |
| Goal difference | +2 | -1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.40 | 0.60 |
| Goals na na-score / match | 0.8 | 1.6 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 2.0 |
| Average ng goals sa match | 1.4 | 3.6 |
| 1 goal | 60% | 80% |
| 2 goals | 60% | 80% |
| 3 goals | 20% | 40% |
| Clean sheet | 40% | 20% |
| No goal | 40% | 20% |
| Goal difference | +1 | -2 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (9 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (6). Balance ng late goals (76-90): +4 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (12 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (10). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
GAIS
AIK
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Allsvenskan.
Teams kumpara sa liga
| GAIS | Liga | AIK | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 2.23 | 2.88 | ▲ 3.35 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 35% | 51% | ▲ 73% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 35% | 54% | ▲ 69% |
| Clean sheets | ▲ 42% | 27% | ▼ 15% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 54% | 69% | • 69% |
| Goal pagkatapos ng half-time | • 81% | 80% | ▼ 69% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (3): GAIS 2 - 0 - 1 AIK. Average ng goals 1.67, both teams scored sa 0% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng GAIS vs AIK?
Natapos ang Allsvenskan match sa score na GAIS 2:1 AIK. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng GAIS at AIK?
Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang GAIS ng 2, ang AIK ng 1, at 0 ang draws. Average goals: 1.67; BTTS: 0%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang GAIS vs AIK?
GAIS scores 1.23 goals per match at AIK 1.62. Ang Allsvenskan average ay 2.88 goals, may Over 2.5 sa 54% ng matches. BTTS: GAIS 35%, AIK 73%.
Ano ang current form ng GAIS at AIK?
Sa last 5 matches, ang GAIS ay 2-1-2 (1.40 points per match), habang ang AIK ay 1-2-2 (1.00 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng GAIS vs AIK?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.
