Goczałkowice Zdrój vs Barycz Sułów: mga stats ng match
Goczałkowice Zdrój vs Barycz Sułów: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Goczałkowice Zdrój laban sa Barycz Sułów sa 3 Liga Group 3 (Poland). Nilaro ang match noong 17 October 2026. Final score: 3:1.
Current na form
Goczałkowice Zdrój: 1-1-3 sa last five matches at 0.80 points per match. Barycz Sułów: 1-2-2 at 1.00 points per match.
Stats ng goals
Goczałkowice Zdrój ay may 0.92 goals na na-score at 1.33 na na-concede bawat match. Ang Barycz Sułów naman ay may 1.58 na na-score at 1.17 na na-concede. Average ng liga: 2.84 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Goczałkowice Zdrój 25%, Barycz Sułów 50%. Over 2.5: Goczałkowice Zdrój 33%, Barycz Sułów 58%. League level: BTTS 54%, Over 2.5 53%.
xG, shots at style ng laro
Barycz Sułów ang may mas mataas na xG per match: 1.83 vs 1.38. May average na 9.6 shots bawat match ang Goczałkowice Zdrój, habang 8.6 naman ang Barycz Sułów.
First at second half
Nangunguna ang Goczałkowice Zdrój sa half-time sa 25% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Barycz Sułów, 50% at 0.83 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Goczałkowice Zdrój: 31-45+ (4 goals). Barycz Sułów: 16-30 (4 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
3 Liga Group 3: 2.84 goals per match, BTTS 54% at Over 2.5 53%.
Head-to-head record
Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
May malinaw na advantage ang Goczałkowice Zdrój sa kanilang home-match stats: nanalo sila sa 60% ng mga ito, na may average na 1,8 goals na naiskor at 0,8 na nakonsede, habang nanalo naman ang Barycz Sułów sa 40% ng kanilang away matches, na may 0,8 goals na naiskor at 1,4 na nakonsede. Mas maganda ang performance ng visitors sa buong season, na may 6 na panalo kumpara sa 3 ng home side, pero natalo sila sa 3 sa kanilang huling 5 away matches. Nakakalikha ang Barycz ng chances na may mas mataas na xG value sa away, 1,9 kumpara sa 1,5 ng hosts sa home, pero ipinapakita ng average nilang 0,8 goals na hindi nila napo-convert ang mga pagkakataong iyon tungo sa goals. Galing din sa mahinang run ang Goczałkowice, na may 1 panalo at 9 na goals na nakonsede sa kanilang huling 5 matches sa lahat ng kompetisyon, kaya limitado ang kumpiyansa sa prediction. Sa kabila nito, pabor sa panalo ng hosts ang mas magandang goal difference at ang pagiging epektibo nila sa sariling home ground.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Ang pinakamalakas na indikasyon laban sa parehong teams na maka-score ay ang scoring record ng Barycz: average na 0,8 goal kada match ang naii-score ng away team, at hindi sila nakapuntos sa 40% ng mga laro, habang nakapag-clean sheet naman ang Goczałkowice sa 43% ng matches. Mas malaki ang tsansa ng home team na makaiskor dahil average silang nakakagawa ng 2,14 goals, samantalang 1,4 goals ang average na nakokonsede ng Barycz. Kaya ang pick na “No” ay hindi nangangahulugang 0:0 ang magiging resulta; pangunahing ipinapakita nito ang posibilidad na hindi makaiskor ang away team. Malaki pa rin ang risk sa prediction na ito: sa huling limang matches, parehong teams ang nakapuntos sa 80% ng mga laro ng Barycz, at average silang nakaiskor ng 1,4 goals, habang 1,88 ang kanilang average xG. Sa kabila ng pag-angat na ito, bahagyang lamang pa rin ang senaryo na hindi parehong teams ang maka-score, batay sa kanilang season scoring record at sa 40% na bahagi ng mga larong hindi sila nakapuntos.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang pinakamalakas na pick ay Over 1.5 goals: naabot ang threshold na ito sa 86% ng home matches at 60% ng away matches. Average na 2,14 goals ang naiskor ng Goczałkowice, habang 1,4 naman ang goals na nakokonsede ng Barycz, kaya inaasahang may malaking ambag ang home team sa score. Samantala, 1,90 ang xG ng away team, pero 0,8 goal lang ang kanilang average scoring, kaya dapat maging maingat sa pagtaya sa kanilang attacking potential. Makatuwiran din ang pag-iingat dahil sa recent form ng home team: average na 0,8 goal lang ang naiskor nila sa huling limang matches, kahit 1,8 naman ang nakokonsede nila. Dahil 2,70 ang projected total goals, mas malinaw ang advantage ng Goal line na 1.5 kaysa sa 2.5, kung saan 57% at 60% ang historical rate ng mga match na may hindi bababa sa tatlong goals.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang pinakamalakas na signal ay mangunguna ang Goczałkowice sa first half at mapapanatili ang lamang hanggang dulo: sa home games, lamang sila sa halftime sa 4 sa 7 laban, habang natatalo naman ang Barycz sa away sa first half sa 3 sa 5. Average na 1.0 goal ang naiiiskor ng home team bago ang halftime, at 1.2 naman ang kinakaya ng away team sa parehong period, kaya may magandang tsansa silang makalamang nang maaga. Sa buong match, average na 2.14 goals ang naiiiskor ng Goczałkowice sa home at hindi pa sila natatalo, habang natalo naman ang Barycz sa 60% ng away games. Average din na 1.14 goal ang naiiiskor ng home team pagkatapos ng halftime, kumpara sa 0.4 ng away team, kaya may dahilan para maniwalang mapapanatili nila ang lamang. Pero hindi garantisado ang pick: 0.8 goal lang kada match ang naiskor ng Goczałkowice sa huling limang laban, at tatlong beses namang lamang sa halftime ang Barycz, kaya mas posible rin ang ibang mga scenario.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Goczałkowice Zdrój | Barycz Sułów | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 30% | 33% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.14 | 0.21 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.32 | 0.56 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Barycz Sułów ang 25% better sa: form sa last 5 matches.
0.8 pts / match - Goczałkowice Zdrój · 1 pts / match - Barycz Sułów
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Barycz Sułów ang 72% better sa: goals scored per match.
0.92 goals / match - Goczałkowice Zdrój · 1.58 goals / match - Barycz Sułów
Barycz Sułów ang 14% better sa: goals conceded per match.
1.33 goals / match - Goczałkowice Zdrój · 1.17 goals / match - Barycz Sułów
Nakaka-score ang Goczałkowice Zdrój sa 42% ng matches (5 sa 12 matches), habang may clean sheet ang Barycz Sułów sa 33% (4 sa 12 matches).
Nakaka-score ang Barycz Sułów sa 83% ng matches (10 sa 12 matches), habang may clean sheet ang Goczałkowice Zdrój sa 33% (4 sa 12 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Goczałkowice Zdrój
Over / Under - Barycz Sułów
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Barycz Sułów ang 50% better sa: form sa first half (half-time points).
1.17 pts / match - Goczałkowice Zdrój · 1.75 pts / match - Barycz Sułów
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Goczałkowice Zdrój - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 25% ng matches at nananalo sa 25%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Barycz Sułów - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 50% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 0.80 |
| Goals na na-score / match | 0.2 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 0.8 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 1.6 |
| 1 goal | 60% | 80% |
| 2 goals | 20% | 40% |
| 3 goals | 20% | 20% |
| Clean sheet | 60% | 20% |
| No goal | 80% | 80% |
| Goal difference | -3 | -2 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.80 | 0.80 |
| Goals na na-score / match | 1.0 | 0.4 |
| Goals na na-concede / match | 0.8 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 1.8 | 1.2 |
| 1 goal | 100% | 80% |
| 2 goals | 60% | 20% |
| 3 goals | 20% | 20% |
| Clean sheet | 40% | 40% |
| No goal | 40% | 60% |
| Goal difference | +1 | -2 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (6). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (4). Balance ng late goals (76-90): 0.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Goczałkowice Zdrój
Barycz Sułów
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 3 Liga Group 3.
Teams kumpara sa liga
| Goczałkowice Zdrój | Liga | Barycz Sułów | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 2.25 | 2.84 | • 2.75 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 25% | 54% | ▼ 50% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 33% | 53% | ▲ 58% |
| Clean sheets | ▲ 33% | 26% | ▲ 33% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 67% | 71% | ▲ 83% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 75% | 79% | ▼ 75% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Other recorded players
Away team
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
- Goczałkowice ZdrójGoalKacper Ćwielong
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Goczałkowice Zdrój vs Barycz Sułów?
Natapos ang 3 Liga Group 3 match sa score na Goczałkowice Zdrój 3:1 Barycz Sułów. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Goczałkowice Zdrój vs Barycz Sułów?
Goczałkowice Zdrój scores 0.92 goals per match at Barycz Sułów 1.58. Ang 3 Liga Group 3 average ay 2.84 goals, may Over 2.5 sa 53% ng matches. BTTS: Goczałkowice Zdrój 25%, Barycz Sułów 50%.
Ano ang current form ng Goczałkowice Zdrój at Barycz Sułów?
Sa last 5 matches, ang Goczałkowice Zdrój ay 1-1-3 (0.80 points per match), habang ang Barycz Sułów ay 1-2-2 (1.00 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Goczałkowice Zdrój vs Barycz Sułów?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


