Gorica vs Hajduk Split: mga stats ng match
Gorica vs Hajduk Split: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Gorica laban sa Hajduk Split sa Prva HNL (Croatia). Nilaro ang match noong 16 August 2026. Venue: ŠRC Velika Gorica. Final score: 1:2.
Current na form
Gorica: 0-0-2 sa last five matches at 0.00 points per match. Hajduk Split: 0-1-1 at 0.50 points per match.
Stats ng goals
Gorica ay may 0.50 goals na na-score at 2.50 na na-concede bawat match. Ang Hajduk Split naman ay may 1.50 na na-score at 2.00 na na-concede. Average ng liga: 3.46 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Gorica 50%, Hajduk Split 100%. Over 2.5: Gorica 50%, Hajduk Split 100%. League level: BTTS 54%, Over 2.5 69%.
xG, shots at style ng laro
Hajduk Split ang may mas mataas na xG per match: 1.82 vs 1.48. May average na 12.0 shots bawat match ang Gorica, habang 14.0 naman ang Hajduk Split.
First at second half
Nangunguna ang Gorica sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Hajduk Split, 0% at 1.00 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Gorica: 46-60 (1 goals). Hajduk Split: 0-15 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Prva HNL: 3.46 goals per match, BTTS 54% at Over 2.5 69%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 4 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-3, average goals 2.00, at BTTS 25%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Mas maganda ang recent five-match record ng Hajduk Split: nakaipon sila ng 7 points at nakapagtala ng 10 goals, habang ang Gorica ay may 3 points lamang at 3 goals. Sa tanging home match ng hosts, hindi sila nakapuntos, natalo ng 0:2, at hindi nakahanap ng goal sa 100% ng kanilang home appearances—isang factor na malaki ang epekto sa kanilang chances. Mas nakakalikha ang visitors ng quality chances sa away matches, na may average xG na 1,44 kumpara sa 1,19 ng Gorica sa home games, habang mas mababa rin ang xG na ipinapahintulot nila sa opponents: 1,22 laban sa 2,68 ng hosts. Nakapagtatala rin ang Hajduk ng average na 10 shots at 5 shots on target sa away, kumpara sa 9 at 4 ng Gorica, habang ang kanilang 54% possession ay dapat makatulong para makontrol ang tempo ng laban. Hindi rin flawless ang defense ng visitors, dahil parehong nagko-concede ang dalawang koponan ng average na 2 goals sa kanilang home-away matches. Dahil dito, nananatiling realistic alternative ang draw, ngunit ang offensive advantage ng Hajduk ay malinaw na nagtuturo sa panalo ng away team.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Ang pick para sa BTTS: Yes ay supported ng season profile, dahil parehong nagkakaroon ng ganitong scenario ang dalawang teams sa 100% ng kanilang matches, at wala sa kanila ang nakapagpanatili ng clean sheet. Sa home matches, si Gorica ay lumilikha ng average na 2,13 xG at may 7 shots on target kada laro, habang si Hajduk ay may 1,44 xG at 5 shots on target. Gayunpaman, malinaw na risk ang recent form ng hosts, dahil 3 goals lang ang na-score nila sa limang matches, nagkaroon ng BTTS sa 20% ng mga laro, at 1,06 xG lang ang nalikha. Si Hajduk naman ay naka-score ng 10 goals sa parehong period, pero nakapagtala rin ng 10 goals conceded, na may average na 1,54 xG against—isang factor na nagpapataas sa chances ni Gorica na makabawi. Ang BTTS: Yes ay nananatiling bahagyang mas malakas na choice kumpara sa league average na 78%, kahit hindi nagbibigay-daan ang bumabang attacking efficiency ni Gorica para ituring itong napakalakas na signal. Tandaan: ang BTTS No ay nangangahulugang hindi makaka-score ang kahit isang team; hindi ito awtomatikong 0:0 o nangangahulugang parehong walang goal.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang pinakamalakas na signal ay ang Over 1.5, dahil parehong nagko-concede ang dalawang teams ng average na hindi bababa sa 1.6 goal sa kanilang huling limang matches: Gorica 1.6, habang umabot sa 2.0 ang Hajduk. Nakapagtala ang Hajduk ng 10 goals sa panahong ito, o 2.0 bawat match, samantalang pinayagan ng depensa ng Gorica ang mga kalaban na magkaroon ng xG na 1.93. Tatlong goals lang ang na-score ng home team sa limang matches, pero 10 goals din ang na-concede ng Hajduk, at ang average nitong xG against ay 1.54, kaya may realistic chance ang Gorica na makapuntos. Sinusuportahan ng projected total na 3.00 goals at league average na 3.89 goals ang scenario na magkakaroon ng hindi bababa sa dalawang goals, kahit nililimitahan ng mahinang finishing ng Gorica ang confidence sa Over 2.5.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay tabla sa first half at panalo ang Hajduk sa dulo, dahil nagtabla ang visitors pagkatapos ng 45 minuto sa 60% ng kanilang huling limang laban, habang 40% lang para sa Gorica. Sa unang half, parehong maingat maglaro ang dalawang team: average na 0.4 goal ang Gorica at 0.6 naman ang Hajduk, habang nasa 1.2 goal ang average sa mga laban ng bawat team. Pagkatapos ng halftime, napupunta ang form advantage sa Hajduk, na may average na 1.4 goal sa huling limang laro, samantalang 0.2 lang ang Gorica. Nanalo ang visitors sa 40% ng kanilang mga huling laban at umiskor ng average na 2.0 goal kada match, habang natalo ang hosts sa 80% ng kanilang mga laro at 0.6 goal lang ang naitala. Dagdag na argumento ang mas magandang attacking quality ng Hajduk nitong mga nakaraang laro, kasama ang mahinang finishing ng Gorica, na hindi nakapuntos sa 80% ng second half ng kanilang huling limang appearances.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Gorica | Hajduk Split | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 33% | 43% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.12 | 0.13 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.13 | 0.25 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Hajduk Split ang 200% better sa: goals scored per match.
0.5 goals / match - Gorica · 1.5 goals / match - Hajduk Split
Hajduk Split ang 25% better sa: goals conceded per match.
2.5 goals / match - Gorica · 2 goals / match - Hajduk Split
Nakaka-score ang Gorica sa 50% ng matches (1 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Hajduk Split sa 0% (0 sa 2 matches).
Nakaka-score ang Hajduk Split sa 100% ng matches (2 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Gorica sa 0% (0 sa 2 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Gorica
Over / Under - Hajduk Split
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Gorica - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
Hajduk Split - mga result sa second half
Nagko-concede ng 1.0 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.00 | 1.00 |
| Goals na na-score / match | 0.0 | 0.5 |
| Goals na na-concede / match | 2.0 | 0.5 |
| Average ng goals sa match | 2.0 | 1.0 |
| 1 goal | 100% | 50% |
| 2 goals | 100% | 50% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 0% | 50% |
| No goal | 100% | 50% |
| Goal difference | -4 | 0 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 0.50 |
| Goals na na-score / match | 0.5 | 1.0 |
| Goals na na-concede / match | 0.5 | 1.5 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 2.5 |
| 1 goal | 50% | 100% |
| 2 goals | 50% | 100% |
| 3 goals | 0% | 50% |
| Clean sheet | 50% | 0% |
| No goal | 50% | 0% |
| Goal difference | 0 | -1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (3). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (1). Balance ng late goals (76-90): 0.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Gorica
Hajduk Split
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Prva HNL.
Teams kumpara sa liga
| Gorica | Liga | Hajduk Split | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 3.00 | 3.46 | • 3.50 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 50% | 54% | ▲ 100% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 50% | 69% | ▲ 100% |
| Clean sheets | ▼ 0% | 23% | ▼ 0% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 100% | 85% | ▼ 50% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 50% | 85% | ▲ 100% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (4): Gorica 1 - 0 - 3 Hajduk Split. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 25% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Gorica vs Hajduk Split?
Natapos ang Prva HNL match sa score na Gorica 1:2 Hajduk Split. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Gorica at Hajduk Split?
Sa huling 4 head-to-head matches, nanalo ang Gorica ng 1, ang Hajduk Split ng 3, at 0 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 25%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Gorica vs Hajduk Split?
Gorica scores 0.50 goals per match at Hajduk Split 1.50. Ang Prva HNL average ay 3.46 goals, may Over 2.5 sa 69% ng matches. BTTS: Gorica 50%, Hajduk Split 100%.
Ano ang current form ng Gorica at Hajduk Split?
Sa last 5 matches, ang Gorica ay 0-0-2 (0.00 points per match), habang ang Hajduk Split ay 0-1-1 (0.50 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Gorica vs Hajduk Split?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


