Brazil - Serie AArena do GrêmioUpdated ang data noong October 30, 2026

Grêmio vs Atlético PR: mga stats ng match

Grêmio crest
Grêmio
2 : 0half-time 1:0
Atlético PR crest
Atlético PR

Grêmio vs Atlético PR: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Grêmio laban sa Atlético PR sa Serie A (Brazil). Nilaro ang match noong 30 October 2026. Venue: Arena do Grêmio. Final score: 2:0.

Current na form

Grêmio: 1-3-1 sa last five matches at 1.20 points per match. Atlético PR: 2-2-1 at 1.60 points per match.

Stats ng goals

Grêmio ay may 1.09 goals na na-score at 1.38 na na-concede bawat match. Ang Atlético PR naman ay may 1.56 na na-score at 1.19 na na-concede. Average ng liga: 2.67 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Grêmio 59%, Atlético PR 59%. Over 2.5: Grêmio 44%, Atlético PR 50%. League level: BTTS 59%, Over 2.5 51%.

xG, shots at style ng laro

Atlético PR ang may mas mataas na xG per match: 1.47 vs 1.30. May average na 11.9 shots bawat match ang Grêmio, habang 13.1 naman ang Atlético PR.

First at second half

Nangunguna ang Grêmio sa half-time sa 22% ng matches at nakaka-score ng 0.63 goals pagkatapos ng break. Para sa Atlético PR, 31% at 0.75 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Grêmio: 46-60 (9 goals). Atlético PR: 0-15 (13 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Serie A: 2.67 goals per match, BTTS 59% at Over 2.5 51%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-0, average goals 0.00, at BTTS 0%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nasa ika-3 puwesto sa standings ang Atlético PR at nanalo ito sa 2 sa huling 5 laban, samantalang walang naitalang panalo ang ika-18 na Grêmio sa parehong panahon. Nakaiskor ang mga bisita ng 9 na goal at nakapagtala ng 7 na conceded goals sa mga laban na iyon, habang 6 ang goal ng home team at 9 naman ang na-concede nito, kaya pabor ito sa away team. Gayunman, mas delikado ang Grêmio sa sariling home ground: nananalo ito sa 44% ng mga laban at may average na xG na 1,50, kumpara sa 38% away wins ng Atlético at xG nitong 1,20. Lalong tumataas ang tsansa ng home team dahil umaabot sa average na 1,44 goal kada laban ang conceded ng Atlético kapag naglalaro ito sa away. Kaya kahit mas mahusay ang recent form ng mga bisita, hindi malinaw na paborito ang kanilang panalo.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Nagkaroon ng BTTS sa 56% ng mga laban ng Grêmio at 63% ng mga match ng Atlético PR, habang umabot sa 80% ang rate na ito sa huling limang laro ng bawat team. Average na nakakaiskor ang home team ng 1,69 goals, na may xG na 1,74, habang average na nagko-concede ang visitors ng 1,44 goals at pinapayagan ang opponents na umabot sa xG na 1,71—pabor ito sa goal ng Grêmio. May dahilan din para maka-score ang Atlético PR: sa huling limang match, average silang nakaiskor ng 1,8 goals, habang 1,8 goals naman kada laro ang na-concede ng Grêmio sa parehong panahon. Real pa rin ang risk na may isang team na hindi maka-score, dahil nagkakaroon ng clean sheet ang Grêmio sa 31% ng mga laban, at hindi nakaka-score ang Atlético PR sa 25%. Gayunman, mas pabor sa pick na “yes” ang kasalukuyang scoring form ng dalawang attack at ang madalas na BTTS sa mga kamakailang match.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Pinakamalakas na pick ang Over 1,5 goals: nakapagtala ng hindi bababa sa dalawang goal sa 81% ng mga match ng Grêmio at 75% ng mga laban ng Atlético PR. Average na nakakaiskor ang home team ng 1,69 goals at nakakabuo ng xG na 1,74, habang average na nagkaka-concede ang away team ng 1,44 goals, at nakakalikha ang mga kalaban nila ng chances na nagkakahalaga ng 1,71 xG. Posible ring makadagdag ng goal ang Atlético PR, dahil average silang nakakaiskor ng 1,44 goals at umabot sa average na 1,8 sa kanilang huling limang match. Sinusuportahan ng forecast na 2,85 goals sa kabuuan ang pagpili ng hindi bababa sa dalawang goal, pero mas hindi tiyak ang 2,5 line: nalagpasan ito sa 44% ng mga match ng home team at 56% ng mga laban ng away team.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinaka-malamang na single scenario ay lamang ang Grêmio sa first half at mapanatili ang bentahe hanggang sa dulo: nanalo ang home team sa 56% ng mga laro ngayong season, habang lamang ang kalaban sa first half laban sa Atlético PR sa 44% ng mga laban nito. Pabor din sa Grêmio ang average na xG nitong 1.74 kumpara sa 1.20 ng kalaban, pati ang 5.94 shots on target kada laro kumpara sa 4.13. Kapag nakalamang ang home team, sinusuportahan ng record nito ngayong season pagkatapos ng halftime—0.94 na goal na naiskor at 0.38 na naipuntos ng kalaban kada laro—ang posibilidad na mapanatili ang lamang. Pero hindi malinaw na paborito ang pick na ito: nagtabla ang Grêmio sa first half sa 56% ng mga laban nito, kaya malakas pa ring alternatibo ang tabla sa halftime at panalo sa dulo. Dapat ding maging maingat dahil sa huling limang laro, ni isang beses hindi nanalo ang Grêmio, samantalang dalawang panalo naman ang nakuha ng Atlético PR.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 0
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

30Possession (%)70
GrêmioAtlético PR
19Shots16
GrêmioAtlético PR
5Shots on target4
GrêmioAtlético PR
1.7xG1.82
GrêmioAtlético PR
6Corners8
GrêmioAtlético PR
22Dangerous attacks74
GrêmioAtlético PR
13Fouls17
GrêmioAtlético PR
4Cards3
GrêmioAtlético PR

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.09Goals na na-score / match1.56
GrêmioAtlético PR
1.38Goals na na-concede / match1.19
GrêmioAtlético PR
50%Average na possession47%
GrêmioAtlético PR
3.78Shots on target bawat match5.03
GrêmioAtlético PR

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

11.91Shots bawat match13.13
GrêmioAtlético PR
3.78Shots on target5.03
GrêmioAtlético PR
9.2%Shot conversion11.9%
GrêmioAtlético PR
50%Possession47%
GrêmioAtlético PR
1.3xG for1.47
GrêmioAtlético PR
1.69xG against1.39
GrêmioAtlético PR

Quality ng shooting

Grêmio: Balanced ang styleAtlético PR: Balanced ang style
GrêmioAtlético PR
Accuracy ng shots on target32%38%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.290.31

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Atlético PR ang 33% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Grêmio · 1.6 pts / match - Atlético PR

Grêmio
DDDLW
Result split ngayong season
25% W31% D44% L
Season record (W-D-L)
8-10-14
1.06 pts / match · goal difference -9
Last 5 (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
7-5-4
Last 5 sa home
1-2-2
WLDDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.2xG: 1.56Opponent xG: 1.98BTTS: 60%Over 2.5: 20%
Atlético PR
WDWLD
Result split ngayong season
47% W28% D25% L
Season record (W-D-L)
15-9-8
1.69 pts / match · goal difference +12
Last 5 (W-D-L)
2-2-1
1.60 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
6-4-6
Last 5 sa away
2-2-1
WLDWD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 1.4xG: 1.91Opponent xG: 1.45BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Atlético PR ang 43% better sa: goals scored per match.

1.09 goals / match - Grêmio · 1.56 goals / match - Atlético PR

Atlético PR ang 16% better sa: goals conceded per match.

1.38 goals / match - Grêmio · 1.19 goals / match - Atlético PR

Scoring profile ng Grêmio: malakas

Nakaka-score ang Grêmio sa 69% ng matches (22 sa 32 matches), habang may clean sheet ang Atlético PR sa 25% (8 sa 32 matches).

Scoring profile ng Atlético PR: napakalakas

Nakaka-score ang Atlético PR sa 78% ng matches (25 sa 32 matches), habang may clean sheet ang Grêmio sa 22% (7 sa 32 matches).

35Goals na na-score (season)50
GrêmioAtlético PR
44Goals na na-concede (season)38
GrêmioAtlético PR
2.47Average ng goals sa match2.75
GrêmioAtlético PR
5Goals na na-score (last 5)9
GrêmioAtlético PR
6Goals na na-concede (last 5)7
GrêmioAtlético PR

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

69%1 goal78%
GrêmioAtlético PR
25%2 goals53%
GrêmioAtlético PR
9%3 goals19%
GrêmioAtlético PR
3%4 goals6%
GrêmioAtlético PR

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

78%1 goal75%
GrêmioAtlético PR
41%2 goals28%
GrêmioAtlético PR
16%3 goals16%
GrêmioAtlético PR
3%4 goals0%
GrêmioAtlético PR

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

25%BTTS sa half-time34%
GrêmioAtlético PR
9%BTTS sa parehong halves13%
GrêmioAtlético PR
16%Naka-score sa parehong halves41%
GrêmioAtlético PR

BTTS at goal count

41%Min. 3 goals at BTTS47%
GrêmioAtlético PR
3%Min. 3 goals na walang BTTS3%
GrêmioAtlético PR
60%BTTS - last 580%
GrêmioAtlético PR

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

59%Min. 1 goal bago ang half-time84%
GrêmioAtlético PR
28%Min. 2 goals bago ang half-time53%
GrêmioAtlético PR
13%Min. 3 goals bago ang half-time13%
GrêmioAtlético PR

2nd half

78%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time72%
GrêmioAtlético PR
44%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time41%
GrêmioAtlético PR
19%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time9%
GrêmioAtlético PR

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Atlético PR ang 13% better sa: form sa first half (half-time points).

1.19 pts / match - Grêmio · 1.34 pts / match - Atlético PR

Grêmio - state sa half-time
22% nangunguna53% tabla25% nahuhuli
Atlético PR - state sa half-time
31% nangunguna41% tabla28% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.19Points bawat match (1st half)1.34
GrêmioAtlético PR
0.47Goals na na-score (1st half)0.81
GrêmioAtlético PR
0.53Goals na na-concede (1st half)0.69
GrêmioAtlético PR
1Average ng goals (1st half)1.5
GrêmioAtlético PR
56%Clean sheet bago ang half-time41%
GrêmioAtlético PR
59%Walang goal bago ang half-time41%
GrêmioAtlético PR

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.16Points bawat match (2nd half)1.5
GrêmioAtlético PR
0.63Goals na na-score (2nd half)0.75
GrêmioAtlético PR
0.84Goals na na-concede (2nd half)0.5
GrêmioAtlético PR
1.47Average ng goals (2nd half)1.25
GrêmioAtlético PR
41%Clean sheet pagkatapos ng half-time63%
GrêmioAtlético PR
56%Walang goal pagkatapos ng half-time41%
GrêmioAtlético PR

Grêmio - mga result sa second half

28% W31% D41% L
38
Half-time points
15
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
37
Second-half points
-7
Goal difference sa 2nd half
1.19
PPG bago ang half-time
Lead holding114%

Leading sa half-time sa 22% ng matches at nananalo sa 25%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Atlético PR - mga result sa second half

34% W47% D19% L
43
Half-time points
26
Half-time goals
+4
Goal difference sa 1st half
48
Second-half points
+8
Goal difference sa 2nd half
1.34
PPG bago ang half-time
Lead holding152%

Leading sa half-time sa 31% ng matches at nananalo sa 47%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.2

Stable ang defence sa buong match.

Grêmio - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.601.40
Goals na na-score / match0.60.4
Goals na na-concede / match0.40.8
Average ng goals sa match1.01.2
1 goal60%80%
2 goals20%20%
3 goals20%20%
Clean sheet60%60%
No goal60%60%
Goal difference+1-2
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 3
Atlético PR - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.40
Goals na na-score / match1.20.6
Goals na na-concede / match1.00.4
Average ng goals sa match2.21.0
1 goal100%60%
2 goals100%40%
3 goals20%0%
Clean sheet20%60%
No goal20%40%
Goal difference+1+1
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 80% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 60% - Total goals sa half-time: 6

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Grêmio
Na-scoreNa-concede
2
2
0-15
5
7
16-30
8
8
31-45
9
8
46-60
5
12
61-75
6
7
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (9 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (12). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Atlético PR
Na-scoreNa-concede
13
7
0-15
6
8
16-30
7
7
31-45
8
1
46-60
4
4
61-75
12
11
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (13 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (11). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.61
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.1 : 1.5
Estimated na hati ng goals
home : away
98%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
59%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
54%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
7%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 14 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Grêmio

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.39
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.10
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.21
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.31
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
71%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
121%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.14
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
17% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 6% ang dumarating sa first 15 minutes.
17%

Atlético PR

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.08
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.29
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-6.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.09
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.20
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
137%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
78%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.09
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
24% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 26% ang dumarating sa first 15 minutes.
24%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Serie A.

Teams kumpara sa liga

GrêmioLigaAtlético PR
Average ng goals sa match▼ 2.472.67• 2.75
Parehong teams naka-score• 59%59%• 59%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 44%51%• 50%
Clean sheets• 22%23%▲ 25%
Goal bago ang half-time▼ 59%75%▲ 84%
Goal pagkatapos ng half-time• 78%78%▼ 72%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.67
Average goals bawat match
59%
Parehong teams naka-score
51%
Min. 3 goals (Over 2.5)
23%
Clean sheets
1.53
Home goals bawat match
1.14
Away goals bawat match
+34%
Advantage ng home attack
+25%
Advantage ng home defence
+23%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
75%
1 goal
34%
2 goals
9%
3 goals
2%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
78%
1 goal
44%
2 goals
18%
3 goals
5%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Atlético PRYellow cardJuan Camilo Portilla Orozco
  2. Atlético PRYellow cardLeonardo Derik Dias Gonçalves
  3. Atlético PRSubstitutionPumasok: Kerwin Calderón VargasLumabas: Leonardo Caetano Silva
  4. GrêmioSubstitutionPumasok: Caio Fernando de OliveiraLumabas: Francis Amuzu
  5. Atlético PRSubstitutionPumasok: Jorge Luis Rivaldo PintoLumabas: João Victor Machado Cruz
  6. Atlético PRYellow cardBruno Zapelli
  7. Atlético PRSubstitutionPumasok: Eduardo Kogitzki AnastacioLumabas: John Stiven Mendoza Valencia
  8. GrêmioYellow cardWeverton Pereira da Silva

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Nakaraang meeting: Grêmio 0 - 1 - 0 Atlético PR. Average ng goals 0.00, both teams scored sa 0% matches.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Grêmio vs Atlético PR?

Natapos ang Serie A match sa score na Grêmio 2:0 Atlético PR. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Grêmio vs Atlético PR?

Grêmio scores 1.09 goals per match at Atlético PR 1.56. Ang Serie A average ay 2.67 goals, may Over 2.5 sa 51% ng matches. BTTS: Grêmio 59%, Atlético PR 59%.

Ano ang current form ng Grêmio at Atlético PR?

Sa last 5 matches, ang Grêmio ay 1-3-1 (1.20 points per match), habang ang Atlético PR ay 2-2-1 (1.60 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Grêmio vs Atlético PR?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.