Germany - 2. BundesligaSportpark Ronhof Thomas SommerUpdated ang data noong October 16, 2026

Greuther Fürth vs Eintracht Braunschweig: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Greuther Fürth vs Eintracht Braunschweig: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Greuther Fürth vs Eintracht Braunschweig sa 2. Bundesliga (Germany). Naka-schedule ang match sa 17 October 2026. Venue: Sportpark Ronhof Thomas Sommer.

Current na form

Greuther Fürth: 1-2-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Eintracht Braunschweig: 1-1-3 at 0.80 points per match.

Stats ng goals

Greuther Fürth ay may 1.43 goals na na-score at 1.86 na na-concede bawat match. Ang Eintracht Braunschweig naman ay may 1.86 na na-score at 1.86 na na-concede. Average ng liga: 3.22 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Greuther Fürth 86%, Eintracht Braunschweig 57%. Over 2.5: Greuther Fürth 43%, Eintracht Braunschweig 57%. League level: BTTS 60%, Over 2.5 62%.

xG, shots at style ng laro

Eintracht Braunschweig ang may mas mataas na xG per match: 1.81 vs 1.63. May average na 14.4 shots bawat match ang Greuther Fürth, habang 16.6 naman ang Eintracht Braunschweig.

First at second half

Nangunguna ang Greuther Fürth sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.86 goals pagkatapos ng break. Para sa Eintracht Braunschweig, 29% at 0.71 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Greuther Fürth: 16-30 (2 goals). Eintracht Braunschweig: 0-15 (4 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

2. Bundesliga: 3.22 goals per match, BTTS 60% at Over 2.5 62%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-1, average goals 2.50, at BTTS 50%.

Bago ang match

1X2 odds

(2.12)
(3.70)
(3.01)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Greuther FürthEintracht Braunschweig
1.43Goals na na-score / match1.86
Greuther FürthEintracht Braunschweig
1.86Goals na na-concede / match1.86
Greuther FürthEintracht Braunschweig
Greuther FürthEintracht Braunschweig
50%Average na possession46%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
5.71Shots on target bawat match7
Greuther FürthEintracht Braunschweig
Greuther FürthEintracht Braunschweig

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

14.43Shots bawat match16.57
Greuther FürthEintracht Braunschweig
5.71Shots on target7
Greuther FürthEintracht Braunschweig
9.9%Shot conversion11.2%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
50%Possession46%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
1.63xG for1.81
Greuther FürthEintracht Braunschweig
1.82xG against1.69
Greuther FürthEintracht Braunschweig

Quality ng shooting

Greuther Fürth: Attacking ang styleEintracht Braunschweig: Attacking ang style
Greuther FürthEintracht Braunschweig
Accuracy ng shots on target40%42%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.250.27

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Greuther Fürth ang 25% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Greuther Fürth · 0.8 pts / match - Eintracht Braunschweig

Greuther Fürth
WLDDL
Result split ngayong season
14% W43% D43% L
Season record (W-D-L)
1-3-3
0.86 pts / match · goal difference -3
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-1-2
Last 5 sa home
0-1-2
LLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 1.6xG: 1.64Opponent xG: 1.74BTTS: 80%Over 2.5: 40%
Eintracht Braunschweig
LLDLW
Result split ngayong season
29% W14% D57% L
Season record (W-D-L)
2-1-4
1.00 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
1-1-3
0.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-0-2
Last 5 sa away
1-0-2
WLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 2.2xG: 1.65Opponent xG: 1.89BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Eintracht Braunschweig ang 30% better sa: goals scored per match.

1.43 goals / match - Greuther Fürth · 1.86 goals / match - Eintracht Braunschweig

Scoring profile ng Greuther Fürth: napakalakas

Nakaka-score ang Greuther Fürth sa 86% ng matches (6 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Eintracht Braunschweig sa 14% (1 sa 7 matches).

Scoring profile ng Eintracht Braunschweig: napakalakas

Nakaka-score ang Eintracht Braunschweig sa 71% ng matches (5 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Greuther Fürth sa 0% (0 sa 7 matches).

10Goals na na-score (season)13
Greuther FürthEintracht Braunschweig
13Goals na na-concede (season)13
Greuther FürthEintracht Braunschweig
3.29Average ng goals sa match3.71
Greuther FürthEintracht Braunschweig
7Goals na na-score (last 5)7
Greuther FürthEintracht Braunschweig
8Goals na na-concede (last 5)11
Greuther FürthEintracht Braunschweig

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

86%1 goal71%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
29%2 goals43%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
14%3 goals29%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
14%4 goals14%
Greuther FürthEintracht Braunschweig

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal86%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
43%2 goals43%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
29%3 goals29%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
14%4 goals14%
Greuther FürthEintracht Braunschweig

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

43%BTTS sa half-time29%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
14%BTTS sa parehong halves29%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
14%Naka-score sa parehong halves43%
Greuther FürthEintracht Braunschweig

BTTS at goal count

43%Min. 3 goals at BTTS57%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
80%BTTS - last 560%
Greuther FürthEintracht Braunschweig

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

Buong match - comparison ng teams (Over)

1st half

71%Min. 1 goal bago ang half-time71%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
43%Min. 2 goals bago ang half-time43%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
14%Min. 3 goals bago ang half-time29%
Greuther FürthEintracht Braunschweig

2nd half

71%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time71%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
57%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time57%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
29%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time43%
Greuther FürthEintracht Braunschweig

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Eintracht Braunschweig ang 101% better sa: form sa first half (half-time points).

0.71 pts / match - Greuther Fürth · 1.43 pts / match - Eintracht Braunschweig

Greuther Fürth - state sa half-time
0% nangunguna71% tabla29% nahuhuli
Eintracht Braunschweig - state sa half-time
29% nangunguna57% tabla14% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.71Points bawat match (1st half)1.43
Greuther FürthEintracht Braunschweig
0.57Goals na na-score (1st half)1.14
Greuther FürthEintracht Braunschweig
0.86Goals na na-concede (1st half)0.57
Greuther FürthEintracht Braunschweig
1.43Average ng goals (1st half)1.71
Greuther FürthEintracht Braunschweig
29%Clean sheet bago ang half-time57%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
57%Walang goal bago ang half-time43%
Greuther FürthEintracht Braunschweig

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.29Points bawat match (2nd half)0.86
Greuther FürthEintracht Braunschweig
0.86Goals na na-score (2nd half)0.71
Greuther FürthEintracht Braunschweig
1Goals na na-concede (2nd half)1.29
Greuther FürthEintracht Braunschweig
1.86Average ng goals (2nd half)2
Greuther FürthEintracht Braunschweig
43%Clean sheet pagkatapos ng half-time29%
Greuther FürthEintracht Braunschweig
43%Walang goal pagkatapos ng half-time43%
Greuther FürthEintracht Braunschweig

Greuther Fürth - mga result sa second half

29% W43% D29% L
5
Half-time points
4
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
9
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
0.71
PPG bago ang half-time
Defence after half-time+0.1

Nagko-concede ng 0.1 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Eintracht Braunschweig - mga result sa second half

14% W43% D43% L
10
Half-time points
8
Half-time goals
+4
Goal difference sa 1st half
6
Second-half points
-4
Goal difference sa 2nd half
1.43
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 29% ng matches at nananalo sa 29%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.7

Nagko-concede ng 0.7 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Greuther Fürth - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.601.60
Goals na na-score / match0.41.0
Goals na na-concede / match0.80.8
Average ng goals sa match1.21.8
1 goal80%60%
2 goals40%40%
3 goals0%40%
Clean sheet20%60%
No goal60%40%
Goal difference-2+1
Half-time: 0% nangunguna - 60% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 2
Eintracht Braunschweig - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.400.40
Goals na na-score / match0.80.6
Goals na na-concede / match0.61.6
Average ng goals sa match1.42.2
1 goal60%80%
2 goals40%60%
3 goals20%40%
Clean sheet60%20%
No goal40%40%
Goal difference+1-5
Half-time: 20% nangunguna - 80% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 40% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Greuther Fürth
Na-scoreNa-concede
0
3
0-15
2
2
16-30
2
1
31-45
2
2
46-60
2
3
61-75
2
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (3). Balance ng late goals (76-90): 0.

Eintracht Braunschweig
Na-scoreNa-concede
4
1
0-15
2
1
16-30
2
2
31-45
1
3
46-60
2
3
61-75
2
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (3). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.50
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.6 : 1.9
Estimated na hati ng goals
home : away
109%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
72%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-29%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
61%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
4%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 25 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Greuther Fürth

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.19
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.24
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.20
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.04
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
82%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
126%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.14
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

Eintracht Braunschweig

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.12
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.12
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.05
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.17
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
126%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
106%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.20
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.4
Mga late goal
15% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 31% ang dumarating sa first 15 minutes.
15%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 2. Bundesliga.

Teams kumpara sa liga

Greuther FürthLigaEintracht Braunschweig
Average ng goals sa match• 3.293.22▲ 3.71
Parehong teams naka-score▲ 86%60%▼ 57%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 43%62%▼ 57%
Clean sheets▼ 0%22%▼ 14%
Goal bago ang half-time▼ 71%78%▼ 71%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 71%81%▼ 71%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.22
Average goals bawat match
60%
Parehong teams naka-score
62%
Min. 3 goals (Over 2.5)
22%
Clean sheets
1.75
Home goals bawat match
1.48
Away goals bawat match
+18%
Advantage ng home attack
+15%
Advantage ng home defence
+11%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
78%
1 goal
49%
2 goals
19%
3 goals
10%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
81%
1 goal
46%
2 goals
16%
3 goals
11%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Greuther Fürth 0 - 1 - 1 Eintracht Braunschweig. Average ng goals 2.50, both teams scored sa 50% matches.

SpVgg Greuther Fürth
0 : 0
Braunschweiger TSV Eintracht 1895
Braunschweiger TSV Eintracht 1895
3 : 2
SpVgg Greuther Fürth

Mga madalas itanong

Kailan ang Greuther Fürth vs Eintracht Braunschweig?

Greuther Fürth vs Eintracht Braunschweig ay naka-schedule sa October 17, 2026 sa 2. Bundesliga, venue: Sportpark Ronhof Thomas Sommer. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Greuther Fürth at Eintracht Braunschweig?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Greuther Fürth ng 0, ang Eintracht Braunschweig ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 2.50; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Greuther Fürth vs Eintracht Braunschweig?

Greuther Fürth scores 1.43 goals per match at Eintracht Braunschweig 1.86. Ang 2. Bundesliga average ay 3.22 goals, may Over 2.5 sa 62% ng matches. BTTS: Greuther Fürth 86%, Eintracht Braunschweig 57%.

Ano ang current form ng Greuther Fürth at Eintracht Braunschweig?

Sa last 5 matches, ang Greuther Fürth ay 1-2-2 (1.00 points per match), habang ang Eintracht Braunschweig ay 1-1-3 (0.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Greuther Fürth vs Eintracht Braunschweig?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.