Latvia - VirsligaUpdated ang data noong October 22, 2026

Grobiņa vs Riga: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Grobiņa vs Riga: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Grobiņa vs Riga sa Virsliga (Latvia). Naka-schedule ang match sa 26 October 2026.

Current na form

Grobiņa: 1-2-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Riga: 4-1-0 at 2.60 points per match.

Stats ng goals

Grobiņa ay may 0.76 goals na na-score at 1.70 na na-concede bawat match. Ang Riga naman ay may 2.73 na na-score at 0.94 na na-concede. Average ng liga: 2.89 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Grobiņa 42%, Riga 58%. Over 2.5: Grobiņa 33%, Riga 76%. League level: BTTS 55%, Over 2.5 55%.

xG, shots at style ng laro

Riga ang may mas mataas na xG per match: 2.00 vs 1.24. May average na 10.3 shots bawat match ang Grobiņa, habang 16.9 naman ang Riga.

First at second half

Nangunguna ang Grobiņa sa half-time sa 18% ng matches at nakaka-score ng 0.39 goals pagkatapos ng break. Para sa Riga, 64% at 1.39 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Grobiņa: 61-75 (6 goals). Riga: 76-90+ (20 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Virsliga: 2.89 goals per match, BTTS 55% at Over 2.5 55%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 7 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-6, average goals 2.57, at BTTS 14%.

Bago ang match

1X2 odds

(11.00)
(6.30)
(1.15)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

0.76Goals na na-score / match2.73
GrobiņaRiga
1.7Goals na na-concede / match0.94
GrobiņaRiga
41%Average na possession64%
GrobiņaRiga
3.39Shots on target bawat match6.36
GrobiņaRiga

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

10.33Shots bawat match16.85
GrobiņaRiga
3.39Shots on target6.36
GrobiņaRiga
7.3%Shot conversion16.2%
GrobiņaRiga
41%Possession64%
GrobiņaRiga
1.24xG for2
GrobiņaRiga
1.75xG against0.96
GrobiņaRiga

Quality ng shooting

Grobiņa: Balanced ang styleRiga: Dominant
GrobiņaRiga
Accuracy ng shots on target33%38%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.220.43

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Riga ang 160% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Grobiņa · 2.6 pts / match - Riga

Grobiņa
LDDLW
Result split ngayong season
18% W33% D48% L
Season record (W-D-L)
6-11-16
0.88 pts / match · goal difference -31
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
4-6-6
Last 5 sa home
3-2-0
WDWDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.2xG: 1.30Opponent xG: 1.95BTTS: 60%Over 2.5: 40%
Riga
DWWWW
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
73% W21% D6% L
Season record (W-D-L)
24-7-2
2.39 pts / match · goal difference +59
Last 5 (W-D-L)
4-1-0
2.60 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
11-3-2
Last 5 sa away
3-1-1
DLWWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 0.6xG: 1.82Opponent xG: 0.96BTTS: 40%Over 2.5: 40%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Riga ang 259% better sa: goals scored per match.

0.76 goals / match - Grobiņa · 2.73 goals / match - Riga

Riga ang 81% better sa: goals conceded per match.

1.7 goals / match - Grobiņa · 0.94 goals / match - Riga

Scoring profile ng Grobiņa: mixed

Nakaka-score ang Grobiņa sa 55% ng matches (18 sa 33 matches), habang may clean sheet ang Riga sa 42% (14 sa 33 matches).

Scoring profile ng Riga: napakalakas

Nakaka-score ang Riga sa 97% ng matches (32 sa 33 matches), habang may clean sheet ang Grobiņa sa 21% (7 sa 33 matches).

25Goals na na-score (season)90
GrobiņaRiga
56Goals na na-concede (season)31
GrobiņaRiga
2.45Average ng goals sa match3.67
GrobiņaRiga
5Goals na na-score (last 5)8
GrobiņaRiga
6Goals na na-concede (last 5)3
GrobiņaRiga

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

55%1 goal97%
GrobiņaRiga
12%2 goals82%
GrobiņaRiga
9%3 goals55%
GrobiņaRiga
0%4 goals27%
GrobiņaRiga

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

79%1 goal58%
GrobiņaRiga
45%2 goals24%
GrobiņaRiga
21%3 goals12%
GrobiņaRiga
9%4 goals0%
GrobiņaRiga

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

12%BTTS sa half-time24%
GrobiņaRiga
3%BTTS sa parehong halves9%
GrobiņaRiga
9%Naka-score sa parehong halves55%
GrobiņaRiga

BTTS at goal count

24%Min. 3 goals at BTTS55%
GrobiņaRiga
9%Min. 3 goals na walang BTTS21%
GrobiņaRiga
60%BTTS - last 540%
GrobiņaRiga

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

61%Min. 1 goal bago ang half-time85%
GrobiņaRiga
30%Min. 2 goals bago ang half-time55%
GrobiņaRiga
12%Min. 3 goals bago ang half-time30%
GrobiņaRiga

2nd half

76%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time82%
GrobiņaRiga
36%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time55%
GrobiņaRiga
15%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time30%
GrobiņaRiga

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Riga ang 97% better sa: form sa first half (half-time points).

1.06 pts / match - Grobiņa · 2.09 pts / match - Riga

Grobiņa - state sa half-time
18% nangunguna52% tabla30% nahuhuli
Riga - state sa half-time
64% nangunguna18% tabla18% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.06Points bawat match (1st half)2.09
GrobiņaRiga
0.36Goals na na-score (1st half)1.33
GrobiņaRiga
0.73Goals na na-concede (1st half)0.45
GrobiņaRiga
1.09Average ng goals (1st half)1.79
GrobiņaRiga
58%Clean sheet bago ang half-time64%
GrobiņaRiga
70%Walang goal bago ang half-time27%
GrobiņaRiga

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.76Points bawat match (2nd half)2.03
GrobiņaRiga
0.39Goals na na-score (2nd half)1.39
GrobiņaRiga
0.97Goals na na-concede (2nd half)0.48
GrobiņaRiga
1.36Average ng goals (2nd half)1.88
GrobiņaRiga
36%Clean sheet pagkatapos ng half-time67%
GrobiņaRiga
67%Walang goal pagkatapos ng half-time21%
GrobiņaRiga

Grobiņa - mga result sa second half

12% W39% D48% L
35
Half-time points
12
Half-time goals
-12
Goal difference sa 1st half
25
Second-half points
-19
Goal difference sa 2nd half
1.06
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 18% ng matches at nananalo sa 18%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Riga - mga result sa second half

58% W30% D12% L
69
Half-time points
44
Half-time goals
+29
Goal difference sa 1st half
67
Second-half points
+30
Goal difference sa 2nd half
2.09
PPG bago ang half-time
Lead holding114%

Leading sa half-time sa 64% ng matches at nananalo sa 73%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.0

Stable ang defence sa buong match.

Grobiņa - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.800.40
Goals na na-score / match0.60.4
Goals na na-concede / match0.21.0
Average ng goals sa match0.81.4
1 goal60%80%
2 goals20%20%
3 goals0%20%
Clean sheet80%20%
No goal40%80%
Goal difference+2-3
Half-time: 40% nangunguna - 60% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 40% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 3
Riga - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.002.00
Goals na na-score / match0.61.0
Goals na na-concede / match0.20.4
Average ng goals sa match0.81.4
1 goal80%80%
2 goals0%40%
3 goals0%20%
Clean sheet80%80%
No goal40%20%
Goal difference+2+3
Half-time: 60% nangunguna - 20% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Grobiņa
Na-scoreNa-concede
4
6
0-15
5
4
16-30
3
14
31-45
2
12
46-60
6
5
61-75
5
15
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (15). Balance ng late goals (76-90): -10 - mahina sa late phases.

Riga
Na-scoreNa-concede
9
5
0-15
16
6
16-30
19
4
31-45
11
7
46-60
15
4
61-75
20
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (20 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (7). Balance ng late goals (76-90): +15 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.06
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.8 : 2.2
Estimated na hati ng goals
home : away
106%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-16%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
53%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
1%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 100 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Grobiņa

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.51
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.43
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+12.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.48
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.05
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
46%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
136%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.12
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.0
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 16% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

Riga

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+1.04
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.75
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-9.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.73
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.02
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
218%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
57%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.21
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
22% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 10% ang dumarating sa first 15 minutes.
22%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Virsliga.

Teams kumpara sa liga

GrobiņaLigaRiga
Average ng goals sa match▼ 2.452.89▲ 3.67
Parehong teams naka-score▼ 42%55%▲ 58%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 33%55%▲ 76%
Clean sheets▼ 21%25%▲ 42%
Goal bago ang half-time▼ 61%75%▲ 85%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 76%81%• 82%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.89
Average goals bawat match
55%
Parehong teams naka-score
55%
Min. 3 goals (Over 2.5)
25%
Clean sheets
1.64
Home goals bawat match
1.25
Away goals bawat match
+31%
Advantage ng home attack
+24%
Advantage ng home defence
+10%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
75%
1 goal
37%
2 goals
16%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
81%
1 goal
47%
2 goals
18%
3 goals
7%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (7): Grobiņa 0 - 1 - 6 Riga. Average ng goals 2.57, both teams scored sa 14% matches.

Riga
4 : 0
Grobiņa
Riga
2 : 0
Grobiņa
Grobiņa
0 : 3
Riga
Grobinas Sporta Centrs
1 : 1
Riga FC
Riga FC
2 : 0
Grobinas Sporta Centrs
Grobinas Sporta Centrs
0 : 2
Riga FC
Riga FC
3 : 0
Grobinas Sporta Centrs

Mga madalas itanong

Kailan ang Grobiņa vs Riga?

Grobiņa vs Riga ay naka-schedule sa October 26, 2026 sa Virsliga. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Grobiņa at Riga?

Sa huling 7 head-to-head matches, nanalo ang Grobiņa ng 0, ang Riga ng 6, at 1 ang draws. Average goals: 2.57; BTTS: 14%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Grobiņa vs Riga?

Grobiņa scores 0.76 goals per match at Riga 2.73. Ang Virsliga average ay 2.89 goals, may Over 2.5 sa 55% ng matches. BTTS: Grobiņa 42%, Riga 58%.

Ano ang current form ng Grobiņa at Riga?

Sa last 5 matches, ang Grobiņa ay 1-2-2 (1.00 points per match), habang ang Riga ay 4-1-0 (2.60 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Grobiņa vs Riga?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.