England - Southern League Premier SouthUpdated ang data noong October 17, 2026

Suspended o postponed ang match

Puwedeng magbago ang schedule. Available pa rin ang statistics bilang match context.

Hanwell Town vs Bath City: mga stats ng match

Hanwell Town vs Bath City: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Hanwell Town vs Bath City sa Southern League Premier South (England). Puwedeng magbago ang schedule. Available pa rin ang statistics bilang match context.

Current na form

Hanwell Town: 1-3-1 sa last five matches at 1.20 points per match. Bath City: 4-0-1 at 2.40 points per match.

Stats ng goals

Hanwell Town ay may 1.00 goals na na-score at 1.20 na na-concede bawat match. Ang Bath City naman ay may 1.36 na na-score at 0.91 na na-concede. Average ng liga: 3.16 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Hanwell Town 60%, Bath City 55%. Over 2.5: Hanwell Town 40%, Bath City 45%. League level: BTTS 62%, Over 2.5 59%.

xG, shots at style ng laro

Bath City ang may mas mataas na xG per match: 1.63 vs 1.42. May average na 5.7 shots bawat match ang Hanwell Town, habang 1.7 naman ang Bath City.

First at second half

Nangunguna ang Hanwell Town sa half-time sa 30% ng matches at nakaka-score ng 0.40 goals pagkatapos ng break. Para sa Bath City, 45% at 0.64 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Hanwell Town: 31-45+ (3 goals). Bath City: 16-30 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Southern League Premier South: 3.16 goals per match, BTTS 62% at Over 2.5 59%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Hanwell TownBath City
1Goals na na-score / match1.36
Hanwell TownBath City
1.2Goals na na-concede / match0.91
Hanwell TownBath City
25%Average na possession10%
Hanwell TownBath City
1.1Shots on target bawat match0.27
Hanwell TownBath City

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

5.7Shots bawat match1.73
Hanwell TownBath City
1.1Shots on target0.27
Hanwell TownBath City
17.5%Shot conversion78.9%
Hanwell TownBath City
25%Possession10%
Hanwell TownBath City
1.42xG for1.63
Hanwell TownBath City
1.34xG against1.11
Hanwell TownBath City

Quality ng shooting

Hanwell Town: Counter-attacking ang styleBath City: Counter-attacking ang style
Hanwell TownBath City
Accuracy ng shots on target19%16%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.250.94
Finishing (goals bawat shot on target)0.915.04

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Bath City ang 100% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Hanwell Town · 2.4 pts / match - Bath City

Hanwell Town
LDDWD
Result split ngayong season
20% W50% D30% L
Season record (W-D-L)
2-5-3
1.10 pts / match · goal difference -2
Last 5 (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-2-1
Last 5 sa home
1-2-1
WDLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.2xG: 1.53Opponent xG: 1.31BTTS: 80%Over 2.5: 40%
Bath City
WWWLW
Result split ngayong season
55% W9% D36% L
Season record (W-D-L)
6-1-4
1.73 pts / match · goal difference +5
Last 5 (W-D-L)
4-0-1
2.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
3-0-2
Last 5 sa away
3-0-2
WLLWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 0.8xG: 1.39Opponent xG: 1.60BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Bath City ang 36% better sa: goals scored per match.

1 goals / match - Hanwell Town · 1.36 goals / match - Bath City

Bath City ang 32% better sa: goals conceded per match.

1.2 goals / match - Hanwell Town · 0.91 goals / match - Bath City

Scoring profile ng Hanwell Town: malakas

Nakaka-score ang Hanwell Town sa 60% ng matches (6 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Bath City sa 27% (3 sa 11 matches).

Scoring profile ng Bath City: napakalakas

Nakaka-score ang Bath City sa 82% ng matches (9 sa 11 matches), habang may clean sheet ang Hanwell Town sa 10% (1 sa 10 matches).

10Goals na na-score (season)15
Hanwell TownBath City
12Goals na na-concede (season)10
Hanwell TownBath City
2.2Average ng goals sa match2.27
Hanwell TownBath City
6Goals na na-score (last 5)10
Hanwell TownBath City
6Goals na na-concede (last 5)4
Hanwell TownBath City

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

60%1 goal82%
Hanwell TownBath City
40%2 goals45%
Hanwell TownBath City
0%3 goals9%
Hanwell TownBath City
0%4 goals0%
Hanwell TownBath City

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

90%1 goal73%
Hanwell TownBath City
30%2 goals18%
Hanwell TownBath City
0%3 goals0%
Hanwell TownBath City
0%4 goals0%
Hanwell TownBath City

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

30%BTTS sa half-time9%
Hanwell TownBath City
10%BTTS sa parehong halves0%
Hanwell TownBath City
40%Naka-score sa parehong halves18%
Hanwell TownBath City

BTTS at goal count

40%Min. 3 goals at BTTS45%
Hanwell TownBath City
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Hanwell TownBath City
80%BTTS - last 560%
Hanwell TownBath City

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

70%Min. 1 goal bago ang half-time82%
Hanwell TownBath City
40%Min. 2 goals bago ang half-time27%
Hanwell TownBath City
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Hanwell TownBath City

2nd half

70%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time73%
Hanwell TownBath City
30%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time45%
Hanwell TownBath City
10%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
Hanwell TownBath City

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Bath City ang 9% better sa: form sa first half (half-time points).

1.5 pts / match - Hanwell Town · 1.64 pts / match - Bath City

Hanwell Town - state sa half-time
30% nangunguna60% tabla10% nahuhuli
Bath City - state sa half-time
45% nangunguna27% tabla27% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.5Points bawat match (1st half)1.64
Hanwell TownBath City
0.6Goals na na-score (1st half)0.73
Hanwell TownBath City
0.5Goals na na-concede (1st half)0.36
Hanwell TownBath City
1.1Average ng goals (1st half)1.09
Hanwell TownBath City
60%Clean sheet bago ang half-time64%
Hanwell TownBath City
40%Walang goal bago ang half-time45%
Hanwell TownBath City

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.8Points bawat match (2nd half)1.45
Hanwell TownBath City
0.4Goals na na-score (2nd half)0.64
Hanwell TownBath City
0.7Goals na na-concede (2nd half)0.55
Hanwell TownBath City
1.1Average ng goals (2nd half)1.18
Hanwell TownBath City
40%Clean sheet pagkatapos ng half-time64%
Hanwell TownBath City
60%Walang goal pagkatapos ng half-time55%
Hanwell TownBath City

Hanwell Town - mga result sa second half

10% W50% D40% L
15
Half-time points
6
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
8
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
1.50
PPG bago ang half-time
Lead holding67%

Leading sa half-time sa 30% ng matches at nananalo sa 20%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Bath City - mga result sa second half

36% W36% D27% L
18
Half-time points
8
Half-time goals
+4
Goal difference sa 1st half
16
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.64
PPG bago ang half-time
Lead holding122%

Leading sa half-time sa 45% ng matches at nananalo sa 55%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Hanwell Town - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.200.40
Goals na na-score / match0.80.4
Goals na na-concede / match0.21.0
Average ng goals sa match1.01.4
1 goal80%80%
2 goals20%40%
3 goals0%20%
Clean sheet80%20%
No goal20%60%
Goal difference+3-3
Half-time: 60% nangunguna - 40% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 40% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4
Bath City - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.001.60
Goals na na-score / match1.01.0
Goals na na-concede / match0.20.6
Average ng goals sa match1.21.6
1 goal80%80%
2 goals40%80%
3 goals0%0%
Clean sheet80%60%
No goal40%40%
Goal difference+4+2
Half-time: 60% nangunguna - 20% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 5

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Hanwell Town
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
2
0
16-30
3
5
31-45
3
2
46-60
0
2
61-75
1
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (5). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

Bath City
Na-scoreNa-concede
2
2
0-15
3
2
16-30
3
0
31-45
3
2
46-60
1
1
61-75
3
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (3). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.24
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.0 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
71%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
58%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
49%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
7%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 14 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Hanwell Town

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.08
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.28
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.42
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.14
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
56%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
88%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.10
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.2
Mga late goal
10% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 10% ang dumarating sa first 15 minutes.
10%

Bath City

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.52
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.07
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.27
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.20
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
99%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
51%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.67
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 13% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Southern League Premier South.

Teams kumpara sa liga

Hanwell TownLigaBath City
Average ng goals sa match▼ 2.203.16▼ 2.27
Parehong teams naka-score▼ 60%62%▼ 55%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 40%59%▼ 45%
Clean sheets▼ 10%21%▲ 27%
Goal bago ang half-time▼ 70%76%▲ 82%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 70%86%▼ 73%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.16
Average goals bawat match
62%
Parehong teams naka-score
59%
Min. 3 goals (Over 2.5)
21%
Clean sheets
1.79
Home goals bawat match
1.37
Away goals bawat match
+31%
Advantage ng home attack
+23%
Advantage ng home defence
+17%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
76%
1 goal
37%
2 goals
11%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
86%
1 goal
52%
2 goals
28%
3 goals
15%
4 goals