China - Chinese Super LeagueZhengzhou Hanghai StadiumUpdated ang data noong October 15, 2026

Henan Jianye vs Tianjin Teda: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Henan Jianye vs Tianjin Teda: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Henan Jianye vs Tianjin Teda sa Chinese Super League (China). Naka-schedule ang match sa 16 October 2026. Venue: Zhengzhou Hanghai Stadium.

Current na form

Henan Jianye: 0-5-0 sa last five matches at 1.00 points per match. Tianjin Teda: 3-2-0 at 2.20 points per match.

Stats ng goals

Henan Jianye ay may 1.30 goals na na-score at 1.37 na na-concede bawat match. Ang Tianjin Teda naman ay may 1.37 na na-score at 1.19 na na-concede. Average ng liga: 3.12 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Henan Jianye 63%, Tianjin Teda 56%. Over 2.5: Henan Jianye 56%, Tianjin Teda 48%. League level: BTTS 64%, Over 2.5 58%.

xG, shots at style ng laro

Henan Jianye ang may mas mataas na xG per match: 1.45 vs 1.16. May average na 12.8 shots bawat match ang Henan Jianye, habang 10.7 naman ang Tianjin Teda.

First at second half

Nangunguna ang Henan Jianye sa half-time sa 44% ng matches at nakaka-score ng 0.59 goals pagkatapos ng break. Para sa Tianjin Teda, 26% at 0.93 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Henan Jianye: 16-30 (9 goals). Tianjin Teda: 76-90+ (18 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Chinese Super League: 3.12 goals per match, BTTS 64% at Over 2.5 58%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-2, average goals 3.67, at BTTS 67%.

Bago ang match

1X2 odds

(1.71)
(3.70)
(4.40)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Henan JianyeTianjin Teda
1.3Goals na na-score / match1.37
Henan JianyeTianjin Teda
1.37Goals na na-concede / match1.19
Henan JianyeTianjin Teda
52%Average na possession43%
Henan JianyeTianjin Teda
4.15Shots on target bawat match3.63
Henan JianyeTianjin Teda

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.78Shots bawat match10.74
Henan JianyeTianjin Teda
4.15Shots on target3.63
Henan JianyeTianjin Teda
10.1%Shot conversion12.8%
Henan JianyeTianjin Teda
52%Possession43%
Henan JianyeTianjin Teda
1.45xG for1.16
Henan JianyeTianjin Teda
1.28xG against1.53
Henan JianyeTianjin Teda

Quality ng shooting

Henan Jianye: Balanced ang styleTianjin Teda: Counter-attacking ang style
Henan JianyeTianjin Teda
Accuracy ng shots on target32%34%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.310.38

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Tianjin Teda ang 120% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Henan Jianye · 2.2 pts / match - Tianjin Teda

Henan Jianye
DDDDD
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
30% W37% D33% L
Season record (W-D-L)
8-10-9
1.26 pts / match · goal difference -2
Last 5 (W-D-L)
0-5-0
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
4-5-4
Last 5 sa home
1-4-0
WDDDD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 1.6xG: 1.80Opponent xG: 1.13BTTS: 80%Over 2.5: 40%
Tianjin Teda
DDWWW
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
37% W30% D33% L
Season record (W-D-L)
10-8-9
1.41 pts / match · goal difference +5
Last 5 (W-D-L)
3-2-0
2.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
5-4-4
Last 5 sa away
3-1-1
WWLDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 0.4xG: 1.17Opponent xG: 1.63BTTS: 40%Over 2.5: 20%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Tianjin Teda ang 5% better sa: goals scored per match.

1.3 goals / match - Henan Jianye · 1.37 goals / match - Tianjin Teda

Tianjin Teda ang 15% better sa: goals conceded per match.

1.37 goals / match - Henan Jianye · 1.19 goals / match - Tianjin Teda

Scoring profile ng Henan Jianye: malakas

Nakaka-score ang Henan Jianye sa 70% ng matches (19 sa 27 matches), habang may clean sheet ang Tianjin Teda sa 33% (9 sa 27 matches).

Scoring profile ng Tianjin Teda: napakalakas

Nakaka-score ang Tianjin Teda sa 81% ng matches (22 sa 27 matches), habang may clean sheet ang Henan Jianye sa 19% (5 sa 27 matches).

35Goals na na-score (season)37
Henan JianyeTianjin Teda
37Goals na na-concede (season)32
Henan JianyeTianjin Teda
2.67Average ng goals sa match2.56
Henan JianyeTianjin Teda
8Goals na na-score (last 5)5
Henan JianyeTianjin Teda
8Goals na na-concede (last 5)2
Henan JianyeTianjin Teda

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

70%1 goal81%
Henan JianyeTianjin Teda
33%2 goals37%
Henan JianyeTianjin Teda
11%3 goals15%
Henan JianyeTianjin Teda
11%4 goals4%
Henan JianyeTianjin Teda

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

81%1 goal67%
Henan JianyeTianjin Teda
33%2 goals37%
Henan JianyeTianjin Teda
15%3 goals11%
Henan JianyeTianjin Teda
7%4 goals4%
Henan JianyeTianjin Teda

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

11%BTTS sa half-time15%
Henan JianyeTianjin Teda
0%BTTS sa parehong halves4%
Henan JianyeTianjin Teda
22%Naka-score sa parehong halves22%
Henan JianyeTianjin Teda

BTTS at goal count

44%Min. 3 goals at BTTS37%
Henan JianyeTianjin Teda
11%Min. 3 goals na walang BTTS11%
Henan JianyeTianjin Teda
80%BTTS - last 540%
Henan JianyeTianjin Teda

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

70%Min. 1 goal bago ang half-time59%
Henan JianyeTianjin Teda
26%Min. 2 goals bago ang half-time22%
Henan JianyeTianjin Teda
4%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Henan JianyeTianjin Teda

2nd half

81%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time81%
Henan JianyeTianjin Teda
56%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time56%
Henan JianyeTianjin Teda
15%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time22%
Henan JianyeTianjin Teda

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Henan Jianye ang 28% better sa: form sa first half (half-time points).

1.7 pts / match - Henan Jianye · 1.33 pts / match - Tianjin Teda

Henan Jianye - state sa half-time
44% nangunguna37% tabla19% nahuhuli
Tianjin Teda - state sa half-time
26% nangunguna56% tabla19% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.7Points bawat match (1st half)1.33
Henan JianyeTianjin Teda
0.7Goals na na-score (1st half)0.44
Henan JianyeTianjin Teda
0.3Goals na na-concede (1st half)0.37
Henan JianyeTianjin Teda
1Average ng goals (1st half)0.81
Henan JianyeTianjin Teda
70%Clean sheet bago ang half-time67%
Henan JianyeTianjin Teda
48%Walang goal bago ang half-time59%
Henan JianyeTianjin Teda

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.81Points bawat match (2nd half)1.33
Henan JianyeTianjin Teda
0.59Goals na na-score (2nd half)0.93
Henan JianyeTianjin Teda
1.07Goals na na-concede (2nd half)0.81
Henan JianyeTianjin Teda
1.67Average ng goals (2nd half)1.74
Henan JianyeTianjin Teda
30%Clean sheet pagkatapos ng half-time44%
Henan JianyeTianjin Teda
59%Walang goal pagkatapos ng half-time37%
Henan JianyeTianjin Teda

Henan Jianye - mga result sa second half

15% W37% D48% L
46
Half-time points
19
Half-time goals
+11
Goal difference sa 1st half
22
Second-half points
-13
Goal difference sa 2nd half
1.70
PPG bago ang half-time
Lead holding68%

Leading sa half-time sa 44% ng matches at nananalo sa 30%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.8

Nagko-concede ng 0.8 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Tianjin Teda - mga result sa second half

30% W44% D26% L
36
Half-time points
12
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
36
Second-half points
+3
Goal difference sa 2nd half
1.33
PPG bago ang half-time
Lead holding142%

Leading sa half-time sa 26% ng matches at nananalo sa 37%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Henan Jianye - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.200.40
Goals na na-score / match0.80.8
Goals na na-concede / match0.01.6
Average ng goals sa match0.82.4
1 goal60%80%
2 goals20%60%
3 goals0%40%
Clean sheet100%20%
No goal40%40%
Goal difference+4-4
Half-time: 60% nangunguna - 40% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 40% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 4
Tianjin Teda - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.202.20
Goals na na-score / match0.40.6
Goals na na-concede / match0.40.0
Average ng goals sa match0.80.6
1 goal60%60%
2 goals20%0%
3 goals0%0%
Clean sheet60%100%
No goal60%40%
Goal difference0+3
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 40% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Henan Jianye
Na-scoreNa-concede
4
0
0-15
9
3
16-30
6
5
31-45
7
13
46-60
3
10
61-75
6
6
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (9 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (13). Balance ng late goals (76-90): 0.

Tianjin Teda
Na-scoreNa-concede
5
0
0-15
1
4
16-30
6
6
31-45
3
7
46-60
4
4
61-75
18
11
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (18 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (11). Balance ng late goals (76-90): +7 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.62
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.2 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
84%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
60%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+40%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
57%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
6%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 17 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Henan Jianye

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.17
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.24
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.15
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.09
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
73%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
102%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.26
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
17% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 11% ang dumarating sa first 15 minutes.
17%

Tianjin Teda

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.37
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.55
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-8.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.21
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.34
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
102%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
67%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.79
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
49% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 14% ang dumarating sa first 15 minutes.
49%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Chinese Super League.

Teams kumpara sa liga

Henan JianyeLigaTianjin Teda
Average ng goals sa match▼ 2.673.12▼ 2.56
Parehong teams naka-score• 63%64%▼ 56%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 56%58%▼ 48%
Clean sheets• 19%20%▲ 33%
Goal bago ang half-time• 70%71%▼ 59%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 81%87%▼ 81%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.12
Average goals bawat match
64%
Parehong teams naka-score
58%
Min. 3 goals (Over 2.5)
20%
Clean sheets
1.77
Home goals bawat match
1.34
Away goals bawat match
+32%
Advantage ng home attack
+24%
Advantage ng home defence
+16%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
71%
1 goal
38%
2 goals
15%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
87%
1 goal
53%
2 goals
25%
3 goals
13%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Henan Jianye 1 - 0 - 2 Tianjin Teda. Average ng goals 3.67, both teams scored sa 67% matches.

Tianjin Teda
1 : 2
Henan Jianye
Tianjin Teda FC
1 : 0
Henan Jianye FC
Henan Jianye FC
3 : 4
Tianjin Teda FC

Mga madalas itanong

Kailan ang Henan Jianye vs Tianjin Teda?

Henan Jianye vs Tianjin Teda ay naka-schedule sa October 16, 2026 sa Chinese Super League, venue: Zhengzhou Hanghai Stadium. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Henan Jianye at Tianjin Teda?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Henan Jianye ng 1, ang Tianjin Teda ng 2, at 0 ang draws. Average goals: 3.67; BTTS: 67%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Henan Jianye vs Tianjin Teda?

Henan Jianye scores 1.30 goals per match at Tianjin Teda 1.37. Ang Chinese Super League average ay 3.12 goals, may Over 2.5 sa 58% ng matches. BTTS: Henan Jianye 63%, Tianjin Teda 56%.

Ano ang current form ng Henan Jianye at Tianjin Teda?

Sa last 5 matches, ang Henan Jianye ay 0-5-0 (1.00 points per match), habang ang Tianjin Teda ay 3-2-0 (2.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Henan Jianye vs Tianjin Teda?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.