Houston Dynamo FC II vs LA Galaxy II: mga stats ng match
Houston Dynamo FC II vs LA Galaxy II: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Houston Dynamo FC II laban sa LA Galaxy II sa MLS Next Pro (United States). Nilaro ang match noong 14 August 2026. Venue: Aviva Stadium. Final score: 0:2.
Current na form
Houston Dynamo FC II: 3-1-1 sa last five matches at 2.00 points per match. LA Galaxy II: 4-0-1 at 2.40 points per match.
Stats ng goals
Houston Dynamo FC II ay may 2.25 goals na na-score at 0.95 na na-concede bawat match. Ang LA Galaxy II naman ay may 2.05 na na-score at 1.33 na na-concede. Average ng liga: 3.24 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Houston Dynamo FC II 60%, LA Galaxy II 67%. Over 2.5: Houston Dynamo FC II 70%, LA Galaxy II 62%. League level: BTTS 61%, Over 2.5 66%.
xG, shots at style ng laro
Houston Dynamo FC II ang may mas mataas na xG per match: 1.71 vs 1.63. May average na 14.3 shots bawat match ang Houston Dynamo FC II, habang 13.7 naman ang LA Galaxy II.
First at second half
Nangunguna ang Houston Dynamo FC II sa half-time sa 55% ng matches at nakaka-score ng 1.15 goals pagkatapos ng break. Para sa LA Galaxy II, 48% at 1.29 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Houston Dynamo FC II: 16-30 (12 goals). LA Galaxy II: 46-60 (9 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
MLS Next Pro: 3.24 goals per match, BTTS 61% at Over 2.5 66%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-3, average goals 2.00, at BTTS 33%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Napakalakas ng Houston Dynamo FC II sa home ground: nanalo sila sa 89% ng matches, walang talo sa sariling venue at may average na 2,78 goals bawat match. Ang hosts ay nagko-concede lang ng 0,33 goals kada laro doon, at 67% ng kanilang matches ay natatapos na may clean sheet, habang ang LA Galaxy II naman ay nagpapahintulot sa opponents na makaiskor ng average na 1,56 goals sa away games. Makikita rin ang advantage ng Houston sa quality ng chances na nalilikha: ang kanilang average xG ay 1,75 kumpara sa 1,46 ng visitors, habang ang opponents ng Houston ay may xG na 1,09, versus 1,74 na hinahayaan ng LA Galaxy II. Totoong nasa magandang form ang visitors—nanalo sa 4 sa kanilang huling 5 matches at nakapagtala ng 16 goals—pero sa away games, 22% lang ng kanilang matches ang nauuwi sa panalo at hindi sila nakakaiskor sa 22% ng pagkakataon. Ang defensive solidity ng Houston sa sariling stadium at ang malinaw na mas magandang goal difference sa ganitong kondisyon ay malakas na indikasyon para sa panalo ng hosts.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Malinaw na sinusuportahan ng profile ng dalawang team ang BTTS: nangyayari ang scenario na ito sa 75% ng mga laban ng Houston at 56% naman para sa LA Galaxy II, kumpara sa league average na 61%. Sa kanilang huling limang laro, umakyat ang rates sa 80% para sa home team at 60% para sa away team, habang nakaka-score ang Houston ng average na 2,0 goals at ang LA Galaxy II naman ay hanggang 3,2. May solid basis ang mga bisita para maka-score, dahil hinahayaan ng home team ang opponents na makalikha ng average na 1,74 xG, habang ang mga bisita mismo ay nakakagawa kamakailan ng 1,71 xG. Dapat ding maka-score ang Houston: sa home games, average itong nakakakuha ng 2,5 goals kada match at nakakapagtala ng 6,17 shots on target, habang ang LA Galaxy II ay nagko-concede ng average na 1,56 goals. Ang pangunahing risk sa BTTS Yes ay ang 33% clean-sheet rate ng mga bisita, pero mas nangingibabaw ang kasalukuyang attacking form at mataas na BTTS numbers, kaya mas pabor ang pick na BTTS Yes. Tandaan: ang BTTS No ay nangangahulugang hindi maka-score ang kahit isang team; hindi ito awtomatikong 0:0 o ibig sabihin na parehong walang goal ang dalawang panig.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang Houston ay nakakakuha ng average na 2,50 goals sa home games, habang ang LA Galaxy II ay nakaka-concede ng 1,56 goals sa away matches, kaya malinaw na suportado ang mataas na scoring output ng home team. Nasa excellent scoring form ang visitors, dahil nag-average sila ng 3,2 goals sa kanilang huling limang matches, kumpara sa 2,0 goals ng Houston sa parehong period. Ang Over 1,5 goals ay tumama sa 100% ng mga laro ng Houston at sa 67% ng matches ng LA Galaxy II, habang parehong may 80% Over 2,5 rate ang dalawang teams sa kanilang huling limang appearances. Ang combined xG na 1,76 para sa home team at 1,46 para sa visitors, kasama ang league average na 3,24 goals, ay nagpapahiwatig ng realistic na scenario na magkaroon ng hindi bababa sa dalawang goals. Ang Over 1,5 ang strongest pick dahil pinagsasama nito ang napakataas na hit rate at ang attacking form ng parehong teams.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Malinaw ang lamang ng Houston Dynamo FC II sa first half: nangunguna sila sa halftime sa 58% ng mga laban, may average na 1.00 goal at 0.42 lang ang kinakampihan nilang goal na natatanggap. Ang LA Galaxy II naman ay 0.44 goal lang kada laban bago ang break, at sa 67% ng first halves ay hindi sila nakakapuntos, kaya mas lumalakas ang senaryo na lamang ang home team. Sa buong season, nananalo ang Houston sa 67% ng mga laban, may average na 2.50 goals at 6.17 shots on target kada match, kumpara sa 22% wins at 1.44 goals ng LA. Ang risk sa pick ay ang napakagandang current form ng mga bisita, na nanalo sa 4 sa huling 5 laban at umiskor ng average na 2.00 goals pagkatapos ng break sa panahong ito, pero ang early-game advantage ng Houston at mas magandang season record ay patuloy na sumusuporta sa 1/1.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Houston Dynamo FC II | LA Galaxy II | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 42% | 38% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.12 | 0.12 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.37 | 0.40 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
LA Galaxy II ang 20% better sa: form sa last 5 matches.
2 pts / match - Houston Dynamo FC II · 2.4 pts / match - LA Galaxy II
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Houston Dynamo FC II ang 10% better sa: goals scored per match.
2.25 goals / match - Houston Dynamo FC II · 2.05 goals / match - LA Galaxy II
Houston Dynamo FC II ang 40% better sa: goals conceded per match.
0.95 goals / match - Houston Dynamo FC II · 1.33 goals / match - LA Galaxy II
Nakaka-score ang Houston Dynamo FC II sa 100% ng matches (20 sa 20 matches), habang may clean sheet ang LA Galaxy II sa 29% (6 sa 21 matches).
Nakaka-score ang LA Galaxy II sa 90% ng matches (19 sa 21 matches), habang may clean sheet ang Houston Dynamo FC II sa 40% (8 sa 20 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Houston Dynamo FC II
Over / Under - LA Galaxy II
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Houston Dynamo FC II ang 20% better sa: form sa first half (half-time points).
2.05 pts / match - Houston Dynamo FC II · 1.71 pts / match - LA Galaxy II
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Houston Dynamo FC II - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 55% ng matches at nananalo sa 65%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.6 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
LA Galaxy II - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 48% ng matches at nananalo sa 48%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 2.60 | 0.80 |
| Goals na na-score / match | 1.4 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 0.2 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 1.6 | 1.6 |
| 1 goal | 100% | 100% |
| 2 goals | 60% | 40% |
| 3 goals | 0% | 20% |
| Clean sheet | 80% | 20% |
| No goal | 0% | 40% |
| Goal difference | +6 | -2 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 2.00 | 2.00 |
| Goals na na-score / match | 1.2 | 2.0 |
| Goals na na-concede / match | 0.2 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 1.4 | 2.8 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 40% | 80% |
| 3 goals | 20% | 80% |
| Clean sheet | 80% | 60% |
| No goal | 40% | 20% |
| Goal difference | +5 | +6 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (12 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (6). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (9 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (8). Balance ng late goals (76-90): +7 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Houston Dynamo FC II
LA Galaxy II
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng MLS Next Pro.
Teams kumpara sa liga
| Houston Dynamo FC II | Liga | LA Galaxy II | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | • 3.20 | 3.24 | ▲ 3.38 |
| Parehong teams naka-score | • 60% | 61% | ▲ 67% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 70% | 66% | ▼ 62% |
| Clean sheets | ▲ 40% | 22% | ▲ 29% |
| Goal bago ang half-time | • 75% | 75% | ▼ 71% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 100% | 83% | ▲ 86% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (3): Houston Dynamo FC II 0 - 0 - 3 LA Galaxy II. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 33% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Houston Dynamo FC II vs LA Galaxy II?
Natapos ang MLS Next Pro match sa score na Houston Dynamo FC II 0:2 LA Galaxy II. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Houston Dynamo FC II at LA Galaxy II?
Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Houston Dynamo FC II ng 0, ang LA Galaxy II ng 3, at 0 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 33%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Houston Dynamo FC II vs LA Galaxy II?
Houston Dynamo FC II scores 2.25 goals per match at LA Galaxy II 2.05. Ang MLS Next Pro average ay 3.24 goals, may Over 2.5 sa 66% ng matches. BTTS: Houston Dynamo FC II 60%, LA Galaxy II 67%.
Ano ang current form ng Houston Dynamo FC II at LA Galaxy II?
Sa last 5 matches, ang Houston Dynamo FC II ay 3-1-1 (2.00 points per match), habang ang LA Galaxy II ay 4-0-1 (2.40 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Houston Dynamo FC II vs LA Galaxy II?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


