Colombia - Categoria Primera AEstadio Atanasio GirardotUpdated ang data noong October 16, 2026

Independiente Medellín vs Santa Fe: mga stats ng match

Independiente Medellín vs Santa Fe: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Independiente Medellín laban sa Santa Fe sa Categoria Primera A (Colombia). Nilaro ang match noong 6 October 2026. Venue: Estadio Atanasio Girardot. Final score: 0:1.

Current na form

Independiente Medellín: 1-2-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Santa Fe: 3-1-1 at 2.00 points per match.

Stats ng goals

Independiente Medellín ay may 1.50 goals na na-score at 1.30 na na-concede bawat match. Ang Santa Fe naman ay may 1.56 na na-score at 1.06 na na-concede. Average ng liga: 2.57 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Independiente Medellín 67%, Santa Fe 71%. Over 2.5: Independiente Medellín 63%, Santa Fe 50%. League level: BTTS 55%, Over 2.5 49%.

xG, shots at style ng laro

Independiente Medellín ang may mas mataas na xG per match: 1.54 vs 1.42. May average na 14.6 shots bawat match ang Independiente Medellín, habang 13.0 naman ang Santa Fe.

First at second half

Nangunguna ang Independiente Medellín sa half-time sa 17% ng matches at nakaka-score ng 0.87 goals pagkatapos ng break. Para sa Santa Fe, 32% at 0.94 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Independiente Medellín: 46-60 (10 goals). Santa Fe: 76-90+ (13 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Categoria Primera A: 2.57 goals per match, BTTS 55% at Over 2.5 49%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 5 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-2-2, average goals 2.20, at BTTS 80%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nanalo ang Independiente Medellín sa 50% ng mga home match nito at nag-iiskor ng average na 1,56 goal sa mga ito, habang nananalo ang Santa Fe sa 31% ng mga away match nito. Mas maraming chances ang nalilikha ng home team: 1,75 ang average home xG nila kumpara sa 1,31 ng Santa Fe sa away, bagama't mas mahusay mag-convert ng shots ang visitors (11% kumpara sa 10%). Bentahe ng Santa Fe ang matibay nitong away defense, na nagko-concede ng average na 1,13 goal, at mas magandang record sa huling limang match: 2 wins kumpara sa 1 ng Medellín. Gayunman, 9 na goal ang na-concede ng home team sa panahong ito, kumpara sa 6 ng visitors, kaya hindi tiyak ang kanilang lamang. Dahil nagtatapos sa draw ang hanggang 50% ng away match ng Santa Fe, nananatiling mahalagang posibilidad ang paghahati ng puntos, pero pabor sa home team ang lamang ng Medellín sa paglikha ng scoring chances.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Regular na parehong may goal ang dalawang team sa mga laban nila: ngayong season, nangyari ito sa 61% ng matches ng Independiente Medellín at 81% ng matches ng Santa Fe, kumpara sa 55% sa liga. Average na 1,78 goals ang naiiiskor ng home team at 1,31 naman ng away team; bukod dito, 13% lang ng matches ng Santa Fe ang nauuwi sa clean sheet nila, kaya mas lumalakas ang tsansa na maka-score ang Medellín. Pabor din sa away team ang katotohanang nakakatanggap ang home team ng average na 1,8 goals sa huling limang matches, habang naka-score ang Santa Fe ng 1,4 goals kada match sa parehong period. Ipinapakita rin ng average xG sa huling limang matches—1,53 para sa Medellín at 1,55 para sa Santa Fe—na may attacking potential ang dalawang team, kaya mas malamang na parehong maka-score at mag-BTTS.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Pinakamalakas na pick ang Over 1.5 goals: nalampasan ang Goal line na ito sa 78% ng mga laban ng Independiente Medellín at 81% ng mga match ng Santa Fe. Average na nag-iiskor ang home team ng 1,78 goals, habang 1,13 naman ang conceded ng away team; dagdag pa, 1,53 ang xG ng home team, samantalang pumapayag ang mga kalaban sa mga pagkakataong nagkakahalaga ng 1,62 xG. Average na nakakaiskor ang Santa Fe ng 1,31 goals, at sa huling limang laban, 1,8 goals kada match ang kinokonsede ng Independiente Medellín, kaya tumataas din ang chance na makaiskor ang away team. Mas mahina ang signal sa 2,5 goals line dahil nalampasan ito sa 56% ng mga laban ng home team at 44% lang ng mga match ng away team, kaya mas ligtas na edge ang 1,5 goals line.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Pinaka-malamang ang tabla sa half-time: tabla ang Santa Fe pagdating ng first half sa 69% ng mga laban nito, habang 39% naman para sa Independiente Medellín. Hindi nanguna ang home team sa half-time sa kahit isa sa huling 5 matches nito, kaya mas mahina ang basehan para sa 1/1 kaysa sa X/1. Pagkatapos ng break, lamang naman ang Medellín pagdating sa performance ngayong season: nanalo ito sa second half sa 56% ng mga laban kumpara sa 31% ng Santa Fe, at nag-average ng 1.06 goals habang 0.88 goals naman ang average na pinapapasok ng mga bisita. Suportado rin ang panalo ng home team sa dulo ng average xG nitong 1.53, kumpara sa 1.62 xG na pinapayagan ng Santa Fe, at ng 44% win rate ng Medellín laban sa 31% ng mga bisita. Malaki pa rin ang posibilidad ng tabla dahil nagtapos sa draw ang 50% ng mga laban ng Santa Fe, kaya malapit na alternatibo ang X/X. Pero pinakamainam na pinagsasama ng X/1 ang tendensiyang tabla sa first half at ang bentahe ng home team pagkatapos ng break.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 1
2nd half

Stats ng match

60Possession (%)40
Independiente MedellínSanta Fe
20Shots16
Independiente MedellínSanta Fe
6Shots on target6
Independiente MedellínSanta Fe
2.04xG1.58
Independiente MedellínSanta Fe
7Corners5
Independiente MedellínSanta Fe
50Dangerous attacks22
Independiente MedellínSanta Fe
11Fouls13
Independiente MedellínSanta Fe
5Cards4
Independiente MedellínSanta Fe

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Independiente MedellínSanta Fe
1.5Goals na na-score / match1.56
Independiente MedellínSanta Fe
1.3Goals na na-concede / match1.06
Independiente MedellínSanta Fe
Independiente MedellínSanta Fe
53%Average na possession47%
Independiente MedellínSanta Fe
5Shots on target bawat match5.03
Independiente MedellínSanta Fe

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

14.57Shots bawat match13.03
Independiente MedellínSanta Fe
5Shots on target5.03
Independiente MedellínSanta Fe
10.3%Shot conversion12%
Independiente MedellínSanta Fe
53%Possession47%
Independiente MedellínSanta Fe
1.54xG for1.42
Independiente MedellínSanta Fe
1.14xG against1.42
Independiente MedellínSanta Fe

Quality ng shooting

Independiente Medellín: Attacking ang styleSanta Fe: Counter-attacking ang style
Independiente MedellínSanta Fe
Accuracy ng shots on target34%39%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.300.31

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Santa Fe ang 100% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Independiente Medellín · 2 pts / match - Santa Fe

Independiente Medellín
LDWLD
Result split ngayong season
43% W23% D33% L
Season record (W-D-L)
13-7-10
1.53 pts / match · goal difference +6
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
8-3-5
Last 5 sa home
3-1-1
WLWWD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 1.8xG: 1.56Opponent xG: 1.26BTTS: 80%Over 2.5: 80%
Santa Fe
DWWLW
Result split ngayong season
38% W44% D18% L
Season record (W-D-L)
13-15-6
1.59 pts / match · goal difference +17
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
5-8-3
Last 5 sa away
2-2-1
DLDWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 1.0xG: 1.62Opponent xG: 1.44BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Santa Fe ang 23% better sa: goals conceded per match.

1.3 goals / match - Independiente Medellín · 1.06 goals / match - Santa Fe

Scoring profile ng Independiente Medellín: napakalakas

Nakaka-score ang Independiente Medellín sa 87% ng matches (26 sa 30 matches), habang may clean sheet ang Santa Fe sa 21% (7 sa 34 matches).

Scoring profile ng Santa Fe: napakalakas

Nakaka-score ang Santa Fe sa 85% ng matches (29 sa 34 matches), habang may clean sheet ang Independiente Medellín sa 23% (7 sa 30 matches).

45Goals na na-score (season)53
Independiente MedellínSanta Fe
39Goals na na-concede (season)36
Independiente MedellínSanta Fe
2.8Average ng goals sa match2.62
Independiente MedellínSanta Fe
7Goals na na-score (last 5)9
Independiente MedellínSanta Fe
9Goals na na-concede (last 5)5
Independiente MedellínSanta Fe

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

87%1 goal85%
Independiente MedellínSanta Fe
50%2 goals44%
Independiente MedellínSanta Fe
13%3 goals15%
Independiente MedellínSanta Fe
0%4 goals9%
Independiente MedellínSanta Fe

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

77%1 goal79%
Independiente MedellínSanta Fe
47%2 goals24%
Independiente MedellínSanta Fe
7%3 goals3%
Independiente MedellínSanta Fe
0%4 goals0%
Independiente MedellínSanta Fe

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

30%BTTS sa half-time15%
Independiente MedellínSanta Fe
0%BTTS sa parehong halves3%
Independiente MedellínSanta Fe
23%Naka-score sa parehong halves26%
Independiente MedellínSanta Fe

BTTS at goal count

60%Min. 3 goals at BTTS44%
Independiente MedellínSanta Fe
3%Min. 3 goals na walang BTTS6%
Independiente MedellínSanta Fe
80%BTTS - last 560%
Independiente MedellínSanta Fe

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

73%Min. 1 goal bago ang half-time59%
Independiente MedellínSanta Fe
47%Min. 2 goals bago ang half-time26%
Independiente MedellínSanta Fe
20%Min. 3 goals bago ang half-time6%
Independiente MedellínSanta Fe

2nd half

80%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time91%
Independiente MedellínSanta Fe
37%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time53%
Independiente MedellínSanta Fe
13%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time24%
Independiente MedellínSanta Fe

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Santa Fe ang 61% better sa: form sa first half (half-time points).

0.93 pts / match - Independiente Medellín · 1.5 pts / match - Santa Fe

Independiente Medellín - state sa half-time
17% nangunguna43% tabla40% nahuhuli
Santa Fe - state sa half-time
32% nangunguna53% tabla15% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.93Points bawat match (1st half)1.5
Independiente MedellínSanta Fe
0.63Goals na na-score (1st half)0.62
Independiente MedellínSanta Fe
0.83Goals na na-concede (1st half)0.29
Independiente MedellínSanta Fe
1.47Average ng goals (1st half)0.91
Independiente MedellínSanta Fe
40%Clean sheet bago ang half-time71%
Independiente MedellínSanta Fe
57%Walang goal bago ang half-time56%
Independiente MedellínSanta Fe

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.73Points bawat match (2nd half)1.56
Independiente MedellínSanta Fe
0.87Goals na na-score (2nd half)0.94
Independiente MedellínSanta Fe
0.47Goals na na-concede (2nd half)0.76
Independiente MedellínSanta Fe
1.33Average ng goals (2nd half)1.71
Independiente MedellínSanta Fe
67%Clean sheet pagkatapos ng half-time38%
Independiente MedellínSanta Fe
33%Walang goal pagkatapos ng half-time32%
Independiente MedellínSanta Fe

Independiente Medellín - mga result sa second half

47% W33% D20% L
28
Half-time points
19
Half-time goals
-6
Goal difference sa 1st half
52
Second-half points
+12
Goal difference sa 2nd half
0.93
PPG bago ang half-time
Lead holding253%

Leading sa half-time sa 17% ng matches at nananalo sa 43%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.4

Stable ang defence sa buong match.

Santa Fe - mga result sa second half

44% W24% D32% L
51
Half-time points
21
Half-time goals
+11
Goal difference sa 1st half
53
Second-half points
+6
Goal difference sa 2nd half
1.50
PPG bago ang half-time
Lead holding119%

Leading sa half-time sa 32% ng matches at nananalo sa 38%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.5

Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Independiente Medellín - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.601.80
Goals na na-score / match0.80.6
Goals na na-concede / match1.20.6
Average ng goals sa match2.01.2
1 goal80%100%
2 goals80%20%
3 goals40%0%
Clean sheet20%60%
No goal20%40%
Goal difference-20
Half-time: 0% nangunguna - 60% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 0% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 80% - Total goals sa half-time: 4
Santa Fe - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.602.00
Goals na na-score / match1.00.8
Goals na na-concede / match0.40.6
Average ng goals sa match1.41.4
1 goal80%80%
2 goals60%40%
3 goals0%20%
Clean sheet60%60%
No goal40%40%
Goal difference+3+1
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 5

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Independiente Medellín
Na-scoreNa-concede
4
4
0-15
9
9
16-30
6
12
31-45
10
3
46-60
6
3
61-75
10
8
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (10 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (12). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.

Santa Fe
Na-scoreNa-concede
5
2
0-15
7
4
16-30
9
4
31-45
8
10
46-60
11
7
61-75
13
9
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (13 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (10). Balance ng late goals (76-90): +4 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.71
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.3 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
105%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
69%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-19%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
74%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
2%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 50 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Independiente Medellín

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.40
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.20
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-5.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.04
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.16
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
98%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
125%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.53
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
22% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 9% ang dumarating sa first 15 minutes.
22%

Santa Fe

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
0.00
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.50
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-15.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.14
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.36
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
150%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
69%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.41
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 9% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Categoria Primera A.

Teams kumpara sa liga

Independiente MedellínLigaSanta Fe
Average ng goals sa match▲ 2.802.57• 2.62
Parehong teams naka-score▲ 67%55%▲ 71%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 63%49%• 50%
Clean sheets▼ 23%26%▼ 21%
Goal bago ang half-time▲ 73%68%▼ 59%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 80%78%▲ 91%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.57
Average goals bawat match
55%
Parehong teams naka-score
49%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.53
Home goals bawat match
1.04
Away goals bawat match
+47%
Advantage ng home attack
+32%
Advantage ng home defence
+21%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
68%
1 goal
35%
2 goals
11%
3 goals
2%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
78%
1 goal
41%
2 goals
16%
3 goals
5%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Santa FeYellow cardAlexis Zapata Álvarez
  2. Independiente MedellínYellow cardKeiner David Klinger Vasquez
  3. Independiente MedellínYellow cardAgustín Martegani
  4. Santa FeYellow cardJáder Rafael Obrian Arias
  5. Santa FeYellow cardEmanuel Olivera
  6. Independiente MedellínYellow cardLeonardo Javier Escorcia Barraza
  7. Santa FeSubstitutionPumasok: Maximiliano Alberto LoveraLumabas: Alexis Zapata Álvarez
  8. Independiente MedellínSubstitutionPumasok: Carlos Alberto Lucumi GonzálezLumabas: Yony Alexander González Copete
  9. Independiente MedellínSubstitutionPumasok: Nivaldo Yunior Erazo HernandezLumabas: John Edwin Montaño Preciado
  10. Independiente MedellínYellow cardAlfonso Simarra Valdez
  11. Independiente MedellínYellow cardDidier Andrés Moreno Asprilla

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (5): Independiente Medellín 1 - 2 - 2 Santa Fe. Average ng goals 2.20, both teams scored sa 80% matches.

Santa Fe
2 : 1
Independiente Medellín
Deportivo Independiente Medellín
1 : 1
Independiente Santa Fe SA
Deportivo Independiente Medellín
1 : 2
Independiente Santa Fe SA
Independiente Santa Fe SA
0 : 0
Deportivo Independiente Medellín
Independiente Santa Fe SA
1 : 2
Deportivo Independiente Medellín

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Independiente Medellín vs Santa Fe?

Natapos ang Categoria Primera A match sa score na Independiente Medellín 0:1 Santa Fe. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Independiente Medellín at Santa Fe?

Sa huling 5 head-to-head matches, nanalo ang Independiente Medellín ng 1, ang Santa Fe ng 2, at 2 ang draws. Average goals: 2.20; BTTS: 80%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Independiente Medellín vs Santa Fe?

Independiente Medellín scores 1.50 goals per match at Santa Fe 1.56. Ang Categoria Primera A average ay 2.57 goals, may Over 2.5 sa 49% ng matches. BTTS: Independiente Medellín 67%, Santa Fe 71%.

Ano ang current form ng Independiente Medellín at Santa Fe?

Sa last 5 matches, ang Independiente Medellín ay 1-2-2 (1.00 points per match), habang ang Santa Fe ay 3-1-1 (2.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Independiente Medellín vs Santa Fe?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.