Argentina - Primera DivisiónEstadio Presidente Juan Domingo PerónUpdated ang data noong October 15, 2026

Instituto vs San Lorenzo: mga stats ng match

Instituto crest
Instituto
1 : 0half-time 0:0
San Lorenzo crest
San Lorenzo

Instituto vs San Lorenzo: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Instituto laban sa San Lorenzo sa Primera División (Argentina). Nilaro ang match noong 1 September 2026. Venue: Estadio Presidente Juan Domingo Perón. Final score: 1:0.

Current na form

Instituto: 4-1-0 sa last five matches at 2.60 points per match. San Lorenzo: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

Instituto ay may 1.00 goals na na-score at 0.86 na na-concede bawat match. Ang San Lorenzo naman ay may 0.78 na na-score at 0.87 na na-concede. Average ng liga: 2.08 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Instituto 36%, San Lorenzo 30%. Over 2.5: Instituto 27%, San Lorenzo 17%. League level: BTTS 44%, Over 2.5 36%.

xG, shots at style ng laro

Instituto ang may mas mataas na xG per match: 1.54 vs 1.29. May average na 13.6 shots bawat match ang Instituto, habang 10.8 naman ang San Lorenzo.

First at second half

Nangunguna ang Instituto sa half-time sa 36% ng matches at nakaka-score ng 0.55 goals pagkatapos ng break. Para sa San Lorenzo, 13% at 0.61 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Instituto: 76-90+ (6 goals). San Lorenzo: 76-90+ (7 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Primera División: 2.08 goals per match, BTTS 44% at Over 2.5 36%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-2, average goals 1.33, at BTTS 33%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nasa excellent form ang Instituto, matapos manalo sa 4 sa kanilang huling 5 matches, isang beses mag-draw at isang goal lang ang makonsede, habang 2 goals lang ang naitala ng San Lorenzo sa parehong period. Sa home games, nananalo ang hosts sa 60% ng matches, may average na 1,4 goals at lumilikha ng chances na nagkakahalaga ng 1,45 xG—malinaw na mas mataas kaysa sa away performance ng visitors, na 0,5 goal lang bawat match. Partikular na malaking problema ng San Lorenzo ang finishing: hindi sila nakakapuntos sa 58% ng away matches, at average na 2,92 shots on target lang ang kanilang naitatala kumpara sa 3,9 ng Instituto. Bagama’t mahirap talunin ang visitors, dahil nagda-draw sila sa 58% ng away games at 0,58 goal lang ang average na natatanggap, umaabot naman sa 1,81 ang xG laban sa kanila, na nagpapahiwatig na vulnerable sila sa pressure ng hosts. Ang bentahe sa current form, kalidad ng mga nalilikhang pagkakataon at home advantage ay pabor sa isang narrow Instituto win.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pinakamalakas na signal ay pabor sa BTTS No, dahil ang San Lorenzo ay nakakakuha lamang ng average na 0,50 goal kada match at hindi nakapag-score sa 58% ng kanilang mga laro ngayong season. Sa huling 5 matches, ang mga bisita ay nakaka-score lang ng 0,4 kada laro, at walang BTTS na nangyari sa alinman sa mga iyon. Ang Instituto ay may 55% ng mga match na may clean sheet, habang sa kanilang huling limang rounds ay 1 goal lang ang kanilang nakonsede—katumbas ng 0,2 kada laro. Mababa rin ang full-season BTTS figures: 36% para sa Instituto at 25% para sa San Lorenzo, kumpara sa 44% league average. Mas maraming chances ang dapat malikha ng home side, suportado ng average na 1,57 xG at 4,73 shots on target, pero ang napakalimitadong attacking potential ng mga bisita ay nagpapataas ng posibilidad na kahit isang team ay hindi maka-score. Ibig sabihin, BTTS No—hindi ito awtomatikong 0:0, kundi may posibilidad na isa o parehong team ang hindi makapuntos.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

The match profile clearly points to a limited number of scoring chances: San Lorenzo matches finished Under 2.5 goals in 92% of cases, while Instituto did so in 73%. The visitors average only 0.50 goals per match, and in their last five appearances, they scored just 2 goals, with no matches going Over 2.5 goals. Instituto is in very good defensive form, conceding only 0.20 goals per match across their last five fixtures, while the percentage of matches with both teams scoring stands at 36% and 25%, respectively. The home side has better attacking potential, with an xG of 1.57 and an average of 4.73 shots on target, but San Lorenzo keeps a clean sheet in 50% of matches. The projected total of 1.79 goals gives a strong edge to Under 3.5 goals, since losing this bet would require at least four goals in a match between two teams with very low high-scoring rates.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay tabla sa first half at panalo ang Instituto sa dulo, dahil 67% ng mga laro ng San Lorenzo ay tabla pagdating ng halftime, habang umabot naman sa 80% ang Instituto sa kanilang huling limang laban. Sobrang sarado ang first half ng parehong teams: ang home team ay nagso-score ng average na 0.18 goal, ang away team naman ay 0.17, at 0.17 goal lang kada laro ang kinakapos na tinatanggap ng San Lorenzo bago ang break. Pagkatapos ng halftime, mas gumaganda nang todo ang Instituto, na may average na 0.91 goal at 1.91 points kada laro sa second half, kumpara sa 0.33 goal lang ng San Lorenzo. Kita rin ang lamang ng home team sa buong season: 1.57 ang kanilang xG kumpara sa 1.04 ng kalaban, at nanalo sila sa 80% ng kanilang huling limang matches, habang natalo naman ang San Lorenzo sa 40%. Dahil mahina ang attacking efficiency ng mga bisita—0.50 goal lang kada laro ang average nila at hindi sila nakapag-score sa 58% ng mga laban—mas pabor ito sa posibilidad na maipanalo ng Instituto ang dikit na opening sa second half.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

49Possession (%)51
InstitutoSan Lorenzo
19Shots5
InstitutoSan Lorenzo
3Shots on target1
InstitutoSan Lorenzo
1.84xG0.59
InstitutoSan Lorenzo
11Corners1
InstitutoSan Lorenzo
60Dangerous attacks26
InstitutoSan Lorenzo
8Fouls11
InstitutoSan Lorenzo
2Cards5
InstitutoSan Lorenzo

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1Goals na na-score / match0.78
InstitutoSan Lorenzo
0.86Goals na na-concede / match0.87
InstitutoSan Lorenzo
49%Average na possession50%
InstitutoSan Lorenzo
4.5Shots on target bawat match3.78
InstitutoSan Lorenzo

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

13.55Shots bawat match10.78
InstitutoSan Lorenzo
4.5Shots on target3.78
InstitutoSan Lorenzo
7.4%Shot conversion7.3%
InstitutoSan Lorenzo
49%Possession50%
InstitutoSan Lorenzo
1.54xG for1.29
InstitutoSan Lorenzo
1.18xG against1.59
InstitutoSan Lorenzo

Quality ng shooting

Instituto: Balanced ang styleSan Lorenzo: Balanced ang style
InstitutoSan Lorenzo
Accuracy ng shots on target33%35%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.220.21

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Instituto ang 86% better sa: form sa last 5 matches.

2.6 pts / match - Instituto · 1.4 pts / match - San Lorenzo

Instituto
WWWWD
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
45% W18% D36% L
Season record (W-D-L)
10-4-8
1.55 pts / match · goal difference +3
Last 5 (W-D-L)
4-1-0
2.60 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
6-1-3
Last 5 sa home
4-0-1
WWLWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 0.2xG: 1.64Opponent xG: 1.09BTTS: 20%Over 2.5: 20%
San Lorenzo
WLLWD
Result split ngayong season
30% W39% D30% L
Season record (W-D-L)
7-9-7
1.30 pts / match · goal difference -2
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-7-3
Last 5 sa away
1-2-2
WDLLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.4Goals na na-concede: 0.6xG: 1.47Opponent xG: 1.25BTTS: 0%Over 2.5: 0%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Instituto ang 28% better sa: goals scored per match.

1 goals / match - Instituto · 0.78 goals / match - San Lorenzo

Scoring profile ng Instituto: mixed

Nakaka-score ang Instituto sa 68% ng matches (15 sa 22 matches), habang may clean sheet ang San Lorenzo sa 52% (12 sa 23 matches).

Scoring profile ng San Lorenzo: malakas

Nakaka-score ang San Lorenzo sa 61% ng matches (14 sa 23 matches), habang may clean sheet ang Instituto sa 36% (8 sa 22 matches).

22Goals na na-score (season)18
InstitutoSan Lorenzo
19Goals na na-concede (season)20
InstitutoSan Lorenzo
1.86Average ng goals sa match1.65
InstitutoSan Lorenzo
5Goals na na-score (last 5)2
InstitutoSan Lorenzo
1Goals na na-concede (last 5)3
InstitutoSan Lorenzo

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

68%1 goal61%
InstitutoSan Lorenzo
32%2 goals17%
InstitutoSan Lorenzo
0%3 goals0%
InstitutoSan Lorenzo
0%4 goals0%
InstitutoSan Lorenzo

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

64%1 goal48%
InstitutoSan Lorenzo
23%2 goals22%
InstitutoSan Lorenzo
0%3 goals9%
InstitutoSan Lorenzo
0%4 goals4%
InstitutoSan Lorenzo

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

5%BTTS sa half-time4%
InstitutoSan Lorenzo
0%BTTS sa parehong halves4%
InstitutoSan Lorenzo
23%Naka-score sa parehong halves9%
InstitutoSan Lorenzo

BTTS at goal count

27%Min. 3 goals at BTTS17%
InstitutoSan Lorenzo
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
InstitutoSan Lorenzo
20%BTTS - last 50%
InstitutoSan Lorenzo

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

55%Min. 1 goal bago ang half-time48%
InstitutoSan Lorenzo
9%Min. 2 goals bago ang half-time13%
InstitutoSan Lorenzo
5%Min. 3 goals bago ang half-time0%
InstitutoSan Lorenzo

2nd half

82%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time65%
InstitutoSan Lorenzo
32%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time22%
InstitutoSan Lorenzo
5%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time9%
InstitutoSan Lorenzo

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Instituto ang 61% better sa: form sa first half (half-time points).

1.55 pts / match - Instituto · 0.96 pts / match - San Lorenzo

Instituto - state sa half-time
36% nangunguna45% tabla18% nahuhuli
San Lorenzo - state sa half-time
13% nangunguna57% tabla30% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.55Points bawat match (1st half)0.96
InstitutoSan Lorenzo
0.45Goals na na-score (1st half)0.17
InstitutoSan Lorenzo
0.23Goals na na-concede (1st half)0.43
InstitutoSan Lorenzo
0.68Average ng goals (1st half)0.61
InstitutoSan Lorenzo
77%Clean sheet bago ang half-time65%
InstitutoSan Lorenzo
64%Walang goal bago ang half-time83%
InstitutoSan Lorenzo

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.23Points bawat match (2nd half)1.52
InstitutoSan Lorenzo
0.55Goals na na-score (2nd half)0.61
InstitutoSan Lorenzo
0.64Goals na na-concede (2nd half)0.43
InstitutoSan Lorenzo
1.18Average ng goals (2nd half)1.04
InstitutoSan Lorenzo
45%Clean sheet pagkatapos ng half-time65%
InstitutoSan Lorenzo
45%Walang goal pagkatapos ng half-time48%
InstitutoSan Lorenzo

Instituto - mga result sa second half

27% W41% D32% L
34
Half-time points
10
Half-time goals
+5
Goal difference sa 1st half
27
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
1.55
PPG bago ang half-time
Lead holding125%

Leading sa half-time sa 36% ng matches at nananalo sa 45%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

San Lorenzo - mga result sa second half

35% W48% D17% L
22
Half-time points
4
Half-time goals
-6
Goal difference sa 1st half
35
Second-half points
+4
Goal difference sa 2nd half
0.96
PPG bago ang half-time
Lead holding231%

Leading sa half-time sa 13% ng matches at nananalo sa 30%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Instituto - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.402.20
Goals na na-score / match0.20.8
Goals na na-concede / match0.00.2
Average ng goals sa match0.21.0
1 goal20%80%
2 goals0%20%
3 goals0%0%
Clean sheet100%80%
No goal80%20%
Goal difference+1+3
Half-time: 20% nangunguna - 80% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 40% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
San Lorenzo - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.601.60
Goals na na-score / match0.00.4
Goals na na-concede / match0.40.2
Average ng goals sa match0.40.6
1 goal40%60%
2 goals0%0%
3 goals0%0%
Clean sheet60%80%
No goal100%60%
Goal difference-2+1
Half-time: 0% nangunguna - 60% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Instituto
Na-scoreNa-concede
3
1
0-15
3
1
16-30
4
3
31-45
3
6
46-60
3
3
61-75
6
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (6). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

San Lorenzo
Na-scoreNa-concede
2
1
0-15
1
3
16-30
1
5
31-45
2
5
46-60
5
4
61-75
7
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (5). Balance ng late goals (76-90): +5 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

1.76
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.9 : 0.8
Estimated na hati ng goals
home : away
84%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
33%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-24%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
41%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
12%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 8 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Instituto

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.36
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.22
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.54
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.32
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
85%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
95%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+1.05
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
27% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 14% ang dumarating sa first 15 minutes.
27%

San Lorenzo

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.30
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.21
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.51
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.72
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
86%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
74%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.10
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
39% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 11% ang dumarating sa first 15 minutes.
39%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Primera División.

Teams kumpara sa liga

InstitutoLigaSan Lorenzo
Average ng goals sa match▼ 1.862.08▼ 1.65
Parehong teams naka-score▼ 36%44%▼ 30%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 27%36%▼ 17%
Clean sheets• 36%35%▲ 52%
Goal bago ang half-time▼ 55%59%▼ 48%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 82%71%▼ 65%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.08
Average goals bawat match
44%
Parehong teams naka-score
36%
Min. 3 goals (Over 2.5)
35%
Clean sheets
1.18
Home goals bawat match
0.91
Away goals bawat match
+30%
Advantage ng home attack
+23%
Advantage ng home defence
+15%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
59%
1 goal
22%
2 goals
5%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
71%
1 goal
37%
2 goals
11%
3 goals
3%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. InstitutoYellow cardJhon Emerson Córdoba Mosquera
  2. San LorenzoYellow cardIgnacio Perruzzi Ambrosini
  3. InstitutoGoalGiuliano CeratoAssist: Matías Gallardo
  4. San LorenzoYellow cardNicolás Tripichio
  5. San LorenzoYellow cardAlexis Ricardo Cuello
  6. InstitutoSubstitutionPumasok: Agustín Nicolás MassaccesiLumabas: Jonathan Galván
  7. InstitutoYellow cardDiego Sosa
  8. San LorenzoYellow cardEzequiel Herrera

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Instituto 0 - 1 - 2 San Lorenzo. Average ng goals 1.33, both teams scored sa 33% matches.

San Lorenzo
1 : 1
Instituto
CA San Lorenzo de Almagro
1 : 0
Instituto AC Córdoba
Instituto AC Córdoba
0 : 1
CA San Lorenzo de Almagro

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Instituto vs San Lorenzo?

Natapos ang Primera División match sa score na Instituto 1:0 San Lorenzo. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Instituto at San Lorenzo?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Instituto ng 0, ang San Lorenzo ng 2, at 1 ang draws. Average goals: 1.33; BTTS: 33%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Instituto vs San Lorenzo?

Instituto scores 1.00 goals per match at San Lorenzo 0.78. Ang Primera División average ay 2.08 goals, may Over 2.5 sa 36% ng matches. BTTS: Instituto 36%, San Lorenzo 30%.

Ano ang current form ng Instituto at San Lorenzo?

Sa last 5 matches, ang Instituto ay 4-1-0 (2.60 points per match), habang ang San Lorenzo ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Instituto vs San Lorenzo?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.