Cyprus - Second DivisionUpdated ang data noong September 06, 2026

Iraklis Yerolakkou vs Ahironas / Onisilos: mga stats ng match

165%(0.00)
X25%(0.00)
210%(0.00)

Ang Iraklis Yerolakkou ay nagpapakita ng mas magandang form, nakakakuha ng 2.2 points per game sa last five matches, samantalang ang Ahironas/Onisilos ay nakakamit lang ng 0.4 points. Ang home team ay unbeaten sa kanilang huling limang laro (3 wins, 2 draws) at may positive home goal difference (-1 GD), kabaligtaran ng malaking problema ng away team na may -20 GD sa away matches. Ang Ahironas/Onisilos ay talo sa 73% ng kanilang away games, at hindi nakakascore sa 45% ng mga away matches nila, at nagcoconcede ng average na 2.55 goals per game. Ang xG stats ay pumapabor din sa home team (1.38 vs 0.89 para sa away team), at malaki ang difference sa defensive quality – ang Iraklis ay nagcoconcede lang ng average na 1.17 goals sa home, samantalang ang away team ay nagcoconcede ng 2.55 goals sa away. Lahat ng indicators ay nagpapakita ng decisive win para sa home team, na dapat samantalahin ang poor form at defensive issues ng kalaban.

Iraklis Yerolakkou vs Ahironas / Onisilos: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Iraklis Yerolakkou laban sa Ahironas / Onisilos sa Second Division (Cyprus). Nilaro ang match noong 14 March 2026. Final score: 3:2.

Current na form

Iraklis Yerolakkou: 3-2-0 sa last five matches at 2.20 points per match. Ahironas / Onisilos: 0-2-3 at 0.40 points per match.

Stats ng goals

Iraklis Yerolakkou ay may 0.87 goals na na-score at 1.04 na na-concede bawat match. Ang Ahironas / Onisilos naman ay may 0.52 na na-score at 2.26 na na-concede. Average ng liga: 2.60 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Iraklis Yerolakkou 57%, Ahironas / Onisilos 39%. Over 2.5: Iraklis Yerolakkou 30%, Ahironas / Onisilos 52%. League level: BTTS 49%, Over 2.5 47%.

xG, shots at style ng laro

Iraklis Yerolakkou ang may mas mataas na xG per match: 1.20 vs 0.91. May average na 5.6 shots bawat match ang Iraklis Yerolakkou, habang 5.0 naman ang Ahironas / Onisilos.

First at second half

Nangunguna ang Iraklis Yerolakkou sa half-time sa 17% ng matches at nakaka-score ng 0.43 goals pagkatapos ng break. Para sa Ahironas / Onisilos, 9% at 0.26 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Iraklis Yerolakkou: 0-15 (6 goals). Ahironas / Onisilos: 31-45+ (5 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Second Division: 2.60 goals per match, BTTS 49% at Over 2.5 47%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-1-0, average goals 2.50, at BTTS 100%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Ang Iraklis Yerolakkou ay nagpapakita ng mas magandang form, nakakakuha ng 2.2 points per game sa last five matches, samantalang ang Ahironas/Onisilos ay nakakamit lang ng 0.4 points. Ang home team ay unbeaten sa kanilang huling limang laro (3 wins, 2 draws) at may positive home goal difference (-1 GD), kabaligtaran ng malaking problema ng away team na may -20 GD sa away matches. Ang Ahironas/Onisilos ay talo sa 73% ng kanilang away games, at hindi nakakascore sa 45% ng mga away matches nila, at nagcoconcede ng average na 2.55 goals per game. Ang xG stats ay pumapabor din sa home team (1.38 vs 0.89 para sa away team), at malaki ang difference sa defensive quality – ang Iraklis ay nagcoconcede lang ng average na 1.17 goals sa home, samantalang ang away team ay nagcoconcede ng 2.55 goals sa away. Lahat ng indicators ay nagpapakita ng decisive win para sa home team, na dapat samantalahin ang poor form at defensive issues ng kalaban.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

1 : 1
1st half
2 : 1
2nd half

Stats ng match

-1Possession (%)-1
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
-1Shots-1
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
-1Shots on target-1
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
0xG0
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
7Corners2
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
68Dangerous attacks27
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
-1Fouls-1
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
-1Cards-1
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
0.87Goals na na-score / match0.52
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
1.04Goals na na-concede / match2.26
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
34%Average na possession32%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
2.17Shots on target bawat match1.57
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

5.57Shots bawat match5
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
2.17Shots on target1.57
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
15.6%Shot conversion10.4%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
34%Possession32%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
1.2xG for0.91
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
1.6xG against2.05
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

Quality ng shooting

Iraklis Yerolakkou: Counter-attacking ang styleAhironas / Onisilos: Balanced ang style
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
Accuracy ng shots on target39%31%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.220.18
Finishing (goals bawat shot on target)0.400.33

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Iraklis Yerolakkou ang 450% better sa: form sa last 5 matches.

2.2 pts / match - Iraklis Yerolakkou · 0.4 pts / match - Ahironas / Onisilos

Iraklis Yerolakkou
DWWDW
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
26% W48% R26% P
Season record (W-D-L)
6-11-6
1.26 pts / match · goal difference -4
Last 5 (W-D-L)
3-2-0
2.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
3-6-3
Last 5 sa home
3-2-0
DWWDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 0.4xG: 0.73Opponent xG: 0.95BTTS: 40%Over 2.5: 40%
Ahironas / Onisilos
DLLDL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
4% W17% R78% P
Season record (W-D-L)
1-4-18
0.30 pts / match · goal difference -40
Last 5 (W-D-L)
0-2-3
0.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-2-8
Last 5 sa away
0-1-4
LLLLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.6Goals na na-concede: 2.6xG: 0.79Opponent xG: 2.46BTTS: 40%Over 2.5: 80%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Iraklis Yerolakkou ang 67% better sa: goals scored per match.

0.87 goals / match - Iraklis Yerolakkou · 0.52 goals / match - Ahironas / Onisilos

Iraklis Yerolakkou ang 117% better sa: goals conceded per match.

1.04 goals / match - Iraklis Yerolakkou · 2.26 goals / match - Ahironas / Onisilos

Scoring profile ng Iraklis Yerolakkou: napakalakas

Nakaka-score ang Iraklis Yerolakkou sa 65% ng matches (15 sa 23 matches), habang may clean sheet ang Ahironas / Onisilos sa 4% (1 sa 23 matches).

Scoring profile ng Ahironas / Onisilos: mixed

Nakaka-score ang Ahironas / Onisilos sa 43% ng matches (10 sa 23 matches), habang may clean sheet ang Iraklis Yerolakkou sa 26% (6 sa 23 matches).

20Goals na na-score (season)12
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
24Goals na na-concede (season)52
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
1.91Average ng goals sa match2.78
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
5Goals na na-score (last 5)3
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
2Goals na na-concede (last 5)13
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

65%1 goal43%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
22%2 goals9%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
0%3 goals0%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
0%4 goals0%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

74%1 goal96%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
17%2 goals61%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
9%3 goals39%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
4%4 goals17%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

49%
Average ng liga

Mga pattern ng goal

26%BTTS sa half-time13%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
4%BTTS sa parehong halves0%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
17%Naka-score sa parehong halves0%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

BTTS at goal count

26%Min. 3 goals at BTTS26%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
4%Min. 3 goals na walang BTTS26%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
40%BTTS - last 540%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

Buong match - comparison ng teams (Over)

1st half

65%Min. 1 goal bago ang half-time65%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
26%Min. 2 goals bago ang half-time39%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
4%Min. 3 goals bago ang half-time13%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

2nd half

70%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time91%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
22%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time48%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time13%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Iraklis Yerolakkou ang 47% better sa: form sa first half (half-time points).

1.09 pts / match - Iraklis Yerolakkou · 0.74 pts / match - Ahironas / Onisilos

Iraklis Yerolakkou - state sa half-time
17% nangunguna57% tabla26% nahuhuli
Ahironas / Onisilos - state sa half-time
9% nangunguna48% tabla43% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.09Points bawat match (1st half)0.74
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
0.43Goals na na-score (1st half)0.26
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
0.57Goals na na-concede (1st half)0.96
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
1Average ng goals (1st half)1.22
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
52%Clean sheet bago ang half-time43%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
57%Walang goal bago ang half-time78%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.22Points bawat match (2nd half)0.39
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
0.43Goals na na-score (2nd half)0.26
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
0.48Goals na na-concede (2nd half)1.3
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
0.91Average ng goals (2nd half)1.57
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
57%Clean sheet pagkatapos ng half-time17%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos
61%Walang goal pagkatapos ng half-time78%
Iraklis YerolakkouAhironas / Onisilos

Iraklis Yerolakkou - mga result sa second half

26% W43% R30% P
25
Half-time points
10
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
28
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
1.09
PPG bago ang half-time
Lead holding153%

Leading sa half-time sa 17% ng matches at nananalo sa 26%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.1

Stable ang defence sa buong match.

Ahironas / Onisilos - mga result sa second half

9% W13% R78% P
17
Half-time points
6
Half-time goals
-16
Goal difference sa 1st half
9
Second-half points
-24
Goal difference sa 2nd half
0.74
PPG bago ang half-time
Lead holding44%

Leading sa half-time sa 9% ng matches at nananalo sa 4%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Iraklis Yerolakkou - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.802.20
Goals na na-score / match0.20.8
Goals na na-concede / match0.40.0
Average ng goals sa match0.60.8
1 goal40%60%
2 goals20%20%
3 goals0%0%
Clean sheet60%100%
No goal80%40%
Goal difference-1+4
Half-time: 0% nangunguna - 80% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 40% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 1
Ahironas / Onisilos - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.200.80
Goals na na-score / match0.40.2
Goals na na-concede / match1.61.0
Average ng goals sa match2.01.2
1 goal100%80%
2 goals60%40%
3 goals20%0%
Clean sheet0%40%
No goal80%80%
Goal difference-6-4
Half-time: 0% nangunguna - 20% tabla - 80% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 20% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Iraklis Yerolakkou
Na-scoreNa-concede
6
3
0-15
3
3
16-30
1
7
31-45
2
3
46-60
3
3
61-75
5
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (7). Balance ng late goals (76-90): 0.

Ahironas / Onisilos
Na-scoreNa-concede
0
6
0-15
1
6
16-30
5
10
31-45
2
2
46-60
3
16
61-75
1
12
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (16). Balance ng late goals (76-90): -11 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.34
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.6 : 0.8
Estimated na hati ng goals
home : away
90%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
48%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+7%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
28%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
20%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 5 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Iraklis Yerolakkou

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.40
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.23
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.33
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.56
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
67%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
79%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.94
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 30% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

Ahironas / Onisilos

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-1.14
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.60
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+3.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.39
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.21
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
39%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
175%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.10
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
8% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
8%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Second Division.

Teams kumpara sa liga

Iraklis YerolakkouLigaAhironas / Onisilos
Average ng goals sa match 1.912.60 2.78
Parehong teams naka-score 57%49% 39%
Min. 3 goals (Over 2.5) 30%47% 52%
Clean sheets 26%30% 4%
Goal bago ang half-time 65%73% 65%
Goal pagkatapos ng half-time 70%76% 91%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.60
Average goals bawat match
49%
Parehong teams naka-score
47%
Min. 3 goals (Over 2.5)
30%
Clean sheets
1.29
Home goals bawat match
1.32
Away goals bawat match
+-2%
Advantage ng home attack
+-2%
Advantage ng home defence
+-5%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
73%
1 goal
39%
2 goals
11%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
76%
1 goal
39%
2 goals
14%
3 goals
4%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Home team

Other recorded players

Osman Koroma⚽ 1

Away team

Other recorded players

Konstantinos Michael⚽ 2

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Ahironas / OnisilosGoalKonstantinos Michael
  2. Iraklis YerolakkouGoalOsman Koroma
  3. Ahironas / OnisilosGoalKonstantinos Michael

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Iraklis Yerolakkou 1 - 1 - 0 Ahironas / Onisilos. Average ng goals 2.50, both teams scored sa 100% matches.

Ahironas / Onisilos
1 : 1
Iraklis Yerolakkou
Ahironas / Onisilos
1 : 2
Iraklis Yerolakkou

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Iraklis Yerolakkou vs Ahironas / Onisilos?

Natapos ang Second Division match sa score na Iraklis Yerolakkou 3:2 Ahironas / Onisilos. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Iraklis Yerolakkou at Ahironas / Onisilos?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Iraklis Yerolakkou ng 1, ang Ahironas / Onisilos ng 0, at 1 ang draws. Average goals: 2.50; BTTS: 100%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Iraklis Yerolakkou vs Ahironas / Onisilos?

Iraklis Yerolakkou scores 0.87 goals per match at Ahironas / Onisilos 0.52. Ang Second Division average ay 2.60 goals, may Over 2.5 sa 47% ng matches. BTTS: Iraklis Yerolakkou 57%, Ahironas / Onisilos 39%.

Ano ang current form ng Iraklis Yerolakkou at Ahironas / Onisilos?

Sa last 5 matches, ang Iraklis Yerolakkou ay 3-2-0 (2.20 points per match), habang ang Ahironas / Onisilos ay 0-2-3 (0.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Iraklis Yerolakkou vs Ahironas / Onisilos?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.